PDA

View Full Version : Mong các anh chị tư vấn giúp TH của em

hoangtucodon121
05-05-2016, 10:11
Nhờ các anh chị tư vấn và đánh giá TH của em giúp ạ. Trước đây em đã có nhờ a/c tư vấn về 1 TH của em. Giờ em tường thuật lại toàn bộ quá trình để a/c đánh giá giúp.
TH1:
Em đã 3-4 lần đi massage.
3 lần thì gái massage dùng tay kích thích cho em
1 lần thì gái massage có sử dụng miệng để kích thích tuy nhiên chỉ là nhấp nhấp vào dv của e để có chất nhờn xong lại dùng tay, quá trình này chỉ diễn ra 1 2 phút.
TH2:(7/2015)
1 lần đi du lịch Đà Nẵng và cũng vào quán massage.
Có quan hệ sử dụng BCS, không BJ hay hôn môi gì, đeo bao và quan hệ, sau khi xong gái massage tháo và buộc vào sau đó gói giấy báo. Trong lúc đó em thấy bao không thủng không rách, vẫn chứa tinh dịch.
BCS này của gái massage.
TH3:
Quan hệ với người yêu
Có đeo bao cao su không tuột không rách.
Anh chị tư vấn và đánh giá giúp em từng TH 1 với ạ. Em có bị nhiễm H và có cần phải đi xét nghiệm H không ạ? Em cảm ơn.
Đây là toàn bộ quá trình mà giờ em nghĩ đến mà sợ không hiểu sao em lại như vậy.

Trần Quang Vinh
05-05-2016, 10:18
Nhờ các anh chị tư vấn và đánh giá TH của em giúp ạ. Trước đây em đã có nhờ a/c tư vấn về 1 TH của em. Giờ em tường thuật lại toàn bộ quá trình để a/c đánh giá giúp.
TH1:
1 lần thì gái massage có sử dụng miệng để kích thích tuy nhiên chỉ là nhấp nhấp vào dv của e để có chất nhờn xong lại dùng tay, quá trình này chỉ diễn ra 1 2 phút.
Có quan hệ sử dụng BCS, không BJ hay hôn môi gì, đeo bao và quan hệ, sau khi xong gái massage tháo và buộc vào sau đó gói giấy báo. Trong lúc đó em thấy bao không thủng không rách, vẫn chứa tinh dịch.
BCS này của gái massage.
TH3:
Quan hệ với người yêu
Anh chị tư vấn và đánh giá giúp em từng TH 1 với ạ. Em có bị nhiễm H và có cần phải đi xét nghiệm H không ạ? Em cảm ơn.
Đây là toàn bộ quá trình mà giờ em nghĩ đến mà sợ không hiểu sao em lại như vậy.

Những gì bạn nêu không thể lây nhiễm HIV ! và không cần phải đi xét nghiệm !

hoangtucodon121
05-05-2016, 10:27
Tại 1 lần lầm lỡ. Em giờ đã có gia đình nhưng nghĩ lại lại thấy sợ, cũng do gần đây em thấy em hay đi soi các TC kiểu bới lông tìm vết. Nào là thấy có hạch ở dưới hàm, rồi lưỡi thấy trắng trắng, thấy vợ em bị ho.... Chắc chắn em không bị H và không cần xét nghiệm chứ hả anh? Giờ nghĩ mới thấy thấm thía và yêu quý gia đình biết bao.

Trần Quang Vinh
05-05-2016, 10:36
Tại 1 lần lầm lỡ. Em giờ đã có gia đình nhưng nghĩ lại lại thấy sợ, cũng do gần đây em thấy em hay đi soi các TC kiểu bới lông tìm vết. Nào là thấy có hạch ở dưới hàm, rồi lưỡi thấy trắng trắng, thấy vợ em bị ho.... Chắc chắn em không bị H và không cần xét nghiệm chứ hả anh? Giờ nghĩ mới thấy thấm thía và yêu quý gia đình biết bao.

10000000000000000000% HIV không lây nhiễm theo những gì bạn kể

Buonqua
05-05-2016, 10:42
TH1:
BCS này của gái massage.
TH3:
Quan hệ với người yêu
Các trường hợp bạn nêu không có nguy cơ lây nhiễm hiv. Bạn an tâm. Tuy nhiên với nguyên list hồ sơ tiếp xúc đối tượng nguy cơ cao, thì khuyên bạn tránh xa là tốt nhất.

hoangtucodon121
05-05-2016, 10:59
Là sao bạn? Nguyên list hồ sơ đối tượng mình không rõ cho lắm! Mình cũng đã tránh xa rồi. Từ hồi vợ rồi có con đến giờ.

hoangtucodon121
05-05-2016, 11:00
10000000000000000000% HIV không lây nhiễm theo những gì bạn kể
Tức là em an toàn với H và không phải đi xn chứ ạ? E có thể gạt bỏ nó hoàn toàn khỏi đầu chứ ạ?

Trần Quang Vinh
05-05-2016, 11:04
Tức là em an toàn với H và không phải đi xn chứ ạ? E có thể gạt bỏ nó hoàn toàn khỏi đầu chứ ạ?

Bạn có thể delete con Hắc y Dê ra khỏi đầu được rồi bạn

hoangtucodon121
05-05-2016, 11:44
Em có cần xét nghiệm H không anh? Theo em được biết thì đeo bcs ko thủng ko rách thì an toàn H đúng không ạ

Trần Quang Vinh
05-05-2016, 11:47
Em có cần xét nghiệm H không anh? Theo em được biết thì đeo bcs ko thủng ko rách thì an toàn H đúng không ạ

An toàn rồi còn đòi xét nghiệm tìm con gì nữa bạn .

Chủ Đề :Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

songchungvoi_HIV
05-05-2016, 12:35
TH1:
BCS này của gái massage.
TH3:
Quan hệ với người yêu

Bạn bấm vào link này xem lại tiểu sử hỏi bài của bạn, tất cả đã được trả lời hết rùi, chủ đề này ko cần thiết, BQT khóa lại:
Bấm vào đây (http://diendanhiv.vn/search.php?searchid=753793)