PDA

View Full Version : Xin hỏi về dùng tay quan hệ

Hoangbachhoangsa
07-05-2016, 00:27
Em tiếp nối topic về quan hệ có dùng bcs với gmd. Còn sót câu hỏi này nên vẫn còn áy náy. Mong các anh chị trong diễn đàn giải đáp giúp em với ạ.
Trong khi quan hệ em có dùng tay sờ ở ngoài và vào một chút ở ad của gmd. Sau đó em cho tay lên sờ ti của gmd. Tiếp đó em liếm ti. Như vậy em có nguy cơ ko ạ? =.=

Nguyen Ha
07-05-2016, 06:43
Em tiếp nối topic về quan hệ có dùng bcs với gmd. Còn sót câu hỏi này nên vẫn còn áy náy. Mong các anh chị trong diễn đàn giải đáp giúp em với ạ.
Trong khi quan hệ em có dùng tay sờ ở ngoài và vào một chút ở ad của gmd. Sau đó em cho tay lên sờ ti của gmd. Tiếp đó em liếm ti. Như vậy em có nguy cơ ko ạ? =.=

Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-05-2016, 07:09

Bạn đã được tư vấn hết rồi là không có nguy cơ.

Chủ đề: Xin hỏi các bác sĩ về Quan hệ mang bao cs với gái md (http://www.diendanhiv.vn/threads/42313-Xin-hoi-cac-bac-si-ve-Quan-he-mang-bao-cs-voi-gai-md)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.