PDA

View Full Version : test nhanh sau 3 tháng âm tính

that tinh
10-05-2016, 06:46
Em chào anh chị trong diễn đàn.anh chị tư vấn giúp em về xét nghiệm hiv test nhanh sau 3 tháng ở bệnh viện da liễu trung ương kết quả âm tính như vậy đã chính xác chưa ạ.

Nguyen Ha
10-05-2016, 06:52
Em chào anh chị trong diễn đàn.anh chị tư vấn giúp em về xét nghiệm hiv test nhanh sau 3 tháng ở bệnh viện da liễu trung ương kết quả âm tính như vậy đã chính xác chưa ạ.

Dù bạn có nguy cơ cao tận 9 tầng mây thì với kết quả này cũng an toàn 100% rồi.

that tinh
10-05-2016, 06:59
Em cảm ơn chị đã tư vấn giúp em.chị cho em hỏi thêm về bệnh sùi mào gà với ạ.sau khi đốt sùi 2 tuần xét nghiệm hpv âm tính như vậy đã an toàn chưa ạ? Khi đốt sùi bác sĩ không làm xét nghiệm cho em nên em ra bệnh viện da liễu trung ương kiểm tra laị ạ.a

Nguyen Ha
10-05-2016, 07:03
Em cảm ơn chị đã tư vấn giúp em.chị cho em hỏi thêm về bệnh sùi mào gà với ạ.sau khi đốt sùi 2 tuần xét nghiệm hpv âm tính như vậy đã an toàn chưa ạ? Khi đốt sùi bác sĩ không làm xét nghiệm cho em nên em ra bệnh viện da liễu trung ương kiểm tra laị ạ.a

Thông thường thì nếu đốt sùi xong không thấy sùi tái phát trở lại thì yên tâm.

Trần Quang Vinh
10-05-2016, 10:14

Bạn có xét nghiệm HIV đến khi khô máu vẫn không lòi ra HIV với 1 nguy cơ không lây nhiễm nữa

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/41320-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

songchungvoi_HIV
10-05-2016, 12:13

Bạn muốn biết nằm ở ngưỡng nào thì bấm vào đây đọc:
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/41320-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

that tinh
11-05-2016, 06:29
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em.Vậy xét nghiệm 10 tuần sau khi có nguy cơ bằng phương pháp combi hiv âm tính như vậy đã an toàn chưa ạ em có cần xét nghiệm lại nữa không ạ.

Nguyen Ha
11-05-2016, 06:34
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em.Vậy xét nghiệm 10 tuần sau khi có nguy cơ bằng phương pháp combi hiv âm tính như vậy đã an toàn chưa ạ em có cần xét nghiệm lại nữa không ạ.

Bạn yên tâm không cần XN nữa.

that tinh
11-05-2016, 06:38
Em cảm ơn chị.

Charles
11-05-2016, 07:02

Bạn XN sau 3 tháng âm tính thì dù nguy cơ bạn to bằng trời cũng đã an toàn 100%.

songchungvoi_HIV
12-05-2016, 07:13
Bạn hỏi lạ quá. Tư vấn ko có nguy cơ thì XN = cái giống gì cũng chính xác

that tinh
12-05-2016, 07:44
Hnay em laị đi xét nghiệm laị ở phòng khám tư nhân kết quả lại âm tính anh chị ạ.em đã an toàn 100% chưa anh chị?

songchungvoi_HIV
12-05-2016, 07:47
Bạn có xét nghiệm HIV đến khi khô máu vẫn không lòi ra HIV với 1 nguy cơ không lây nhiễm nữa

Bạn muốn biết nằm ở ngưỡng nào thì bấm vào đây đọc:

Bạn yên tâm không cần XN nữa.

Bạn XN sau 3 tháng âm tính thì dù nguy cơ bạn to bằng trời cũng đã an toàn 100%.

Bạn hỏi lạ quá. Tư vấn ko có nguy cơ thì XN = cái giống gì cũng chính xác

Hnay em laị đi xét nghiệm laị ở phòng khám tư nhân kết quả lại âm tính anh chị ạ.em đã an toàn 100% chưa anh chị?
Đề nghị bạn đọc lại nững gì BQT tư vấn, đừng cấm đầu hỏi như cái máy. Chủ đề này ko cần thiết tư vấn nữa, songchung khóa lại