PDA

View Full Version : Trường hợp của e có nhiễm hiv không ?cọ sát 2 dương vật với nhau

hoàng nam
10-05-2016, 23:47
các anh chị cho em hỏi
việc cọ sát 2 dương vật đang có đang có chất nhờn ở lỗ sáo với nhau .thì có khả năng lây hiv không ạ

Ngân Giang
11-05-2016, 00:23
các anh chị cho em hỏi
việc cọ sát 2 dương vật đang có đang có chất nhờn ở lỗ sáo với nhau .thì có khả năng lây hiv không ạ
không lây nhiễm như vậy . bạn yên tâm nhá

Charles
11-05-2016, 07:12
các anh chị cho em hỏi

Cọ sát 2 DV không có nguy cơ với HIV.

Trần Quang Vinh
11-05-2016, 07:47
các anh chị cho em hỏi

Trường hợp này khi và chỉ khi bạn nhé DV vào HM quan hệ không dùng BCS thì mới lo còn "Đấu Súng " thì không có gì phải lo

Nguyen Ha
11-05-2016, 08:45
các anh chị cho em hỏi

HIV lây qua đường quan hệ tình dục khi và chỉ khi quan hệ trực tiếp không dùng bcs, còn hành vi cọ xát không có nguy cơ.

hoàng nam
11-05-2016, 13:58
đợc[QUOTE=Nguyen Ha;345329]HIV lây qua đường quan hệ tình dục khi và chỉ khi quan hệ trực tiếp không dùng bcs, còn hành vi cọ xát không có nguy cơ.[/QUOTđơ
Hiv không theo đường dịch nhờn xâm nhập vô lỗ sáo được phải không ạ

Trần Quang Vinh
11-05-2016, 14:01
đợc[QUOTE=Nguyen Ha;345329]HIV lây qua đường quan hệ tình dục khi và chỉ khi quan hệ trực tiếp không dùng bcs, còn hành vi cọ xát không có nguy cơ.[/QUOTđơ
Lấy 1 ống bơm kim tiêm chứa đầy Tinh Dịch sao đó banh lổ sáo rộng ra và bơm trực tiếp vào bên trong thì có lây nhiễm

Giaitoaloau
11-05-2016, 15:09
các anh chị cho em hỏi

Cạ thì nó phê lấy đâu mà nhiễm hiv

Nguyen Ha
11-05-2016, 15:18

Khi nào bạn quan hệ trực tiếp không dùng bcs thì bạn hãy lo

Tuanmecsedec
11-05-2016, 21:07
các anh chị cho em hỏi

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

songchungvoi_HIV
12-05-2016, 06:39
các anh chị cho em hỏi
Songchung cảnh báo bạn: Nều bạn ko biết điểm dừng trong QTD đồng giới, bạn cứ sống theo cái đà thác loạn đi đêm có ngày bạn gặp ma