PDA

View Full Version : Vật bén nhọn

Maq
12-05-2016, 17:05
Hôm nay e có đi buộc hàng rào , chẳng may bị sợi thép li cắt ko sát bị thừa ra quẹt vào tay chảy máu , cùng làm với e là người bị hiv e lo sợ người đó cũng bị quẹt chảy máu giống e , liệu người kia cũng bị quẹt vào và chảy máu giống e sau vài giay e quẹt vào thì e có bị nhiễm hiv không ạ , mong mọi người tư vấn giúp em

songchungvoi_HIV
12-05-2016, 17:10
Hôm nay e có đi buộc hàng rào , chẳng may bị sợi thép li cắt ko sát bị thừa ra quẹt vào tay chảy máu , cùng làm với e là người bị hiv e lo sợ người đó cũng bị quẹt chảy máu giống e , liệu người kia cũng bị quẹt vào và chảy máu giống e sau vài giay e quẹt vào thì e có bị nhiễm hiv không ạ , mong mọi người tư vấn giúp em
Bạn có lấy nguyên cuộn thép đó cà lơnát mặt cũng ko có nguy cơ

Maq
12-05-2016, 17:16
Vậy là máu với máu đc truyền qua vật trung gian là không lây truyền à a

songchungvoi_HIV
12-05-2016, 17:23
Vậy là máu với máu đc truyền qua vật trung gian là không lây truyền à a

Khi nào bạn cầm 1 mấm bơm kim tiêm vừa xử dụng xong cấm vào người thì lên đây hỏi songchung tư vấn cho

Trần Quang Vinh
12-05-2016, 18:29

Không lây nhiễm gì hết bạn ! Muốn lây nhiễm bạn lấy 1 ly chứa đầy màu và đổ trực tiếp vào vết thương trên người bạn mà máu đang chảy te tua kìa

Nguyen Ha
12-05-2016, 20:21

HIV không lây nhiễm như vậy. Bạn yên tâm không có nguy cơ.