PDA

View Full Version : Có phải đây là dấu hiệu của HIV không ??QHTD với gái mát xa có dùng BCS

jim3858681
12-07-2013, 08:35
Chào mọi người
Cách đây 2 tuần mình có đi massage sau đó có QHTD với gái massage (không có HJ ,BJ và có sử dụng BCS). Vấn đề mình sợ nhất là không biết BCS có vần đề gì trong lúc QH hay không.
Bây giờ sau 2 tuần mình có những biểu hiện như sốt nhẹ, đau đầu, ở miệng gần cuống lưỡi nổi 2,3 cục mụn( không đau, không biết phải bệnh nấm miệng hay không), ở nách nổi 1 cục mụn nhỏ , sờ vào đau ( không biết phải hạch bạch huyết hay không nữa)

Các triệu chứng này kéo dài gần dc 1 tuần rồi, hiện giờ mình stress rất nặng, mong các bạn tư vấn

Tuanmecsedec
12-07-2013, 09:48
Chao moi nguoi

Cach day 2 tuan minh co di massage sau do co QHTD voi gai massage (khong co HJ ,BJ va co su dung BCS). Van de minh so nhat la khong biet BCS co van de gi trong luc QH hay khong.

Bay gio sau 2 tuan minh co nhung bieu hien nhu sot nhe, dau dau, o mieng gan cuong luoi noi 2,3 cuc mun( khong dau, khong biet phai benh nam mieng hay khong), o nach noi 1 cuc mun nho , so vao dau ( khong biet phai hach bach huyet hay khong nua)

Cac trieu chung nay keo dai gan dc 1 tuan roi, hien gio minh stress rat nang, mong cac ban tu van

Bao cao su rách hoặc tuột thì cảm nhận và mắt thường sẽ nhận biết.Nếu bạn thấy bao cao su không có sự cố thì không sao.Do bạn lo lắng nên có cảm nhận mình bị các triệu chứng.

jim3858681
12-07-2013, 14:09
Bao cao su rach hoac tuot thi cam nhan va mat thuong se nhan biet.Neu ban thay bao cao su khong co su co thi khong sao.Do ban lo lang nen co cam nhan minh bi cac trieu chung.

Lúc đấy trong đấy tối, và lúc QH xong mình cũng k để ý tới BCS xem có bị gì hay không, anh cho em hỏi các dấu hiệu trên có phải dấu hiệu của H không vậy

jim3858681
13-07-2013, 02:40
bây giờ mình phát hiện có những mảng trắng trong miệng, chắc là nấm miệng r. Em đọc trên mạng thấy nấm miệng ở người lớn chỉ có 1 là ung thư, 2 là HIV thôi, e nghĩ e bị H đến 90% rồi, chắc chỉ đợi khi có kq XN chính thức thì em đi chết thôi

namhaysongtot
13-07-2013, 02:44
bay gio minh phat hien co nhung mang trang trong mieng, chac la nam mieng r. Em doc tren mang thay nam mieng o nguoi lon chi co 1 la ung thu, 2 la HIV thoi, e nghi e bi H den 90% roi, chac chi doi khi co kq XN chinh thuc thi em di chet thoi

Bạn tự chẩn đoán được thì không cần hỏi ý kiến tham vấn.Khi người tham vấn tư vấn bạn không sao mà bạn cứ khăng khăng là bị thì ở đây không ai có thể giúp bạn.

jim3858681
13-07-2013, 11:10
Ban tu chan doan duoc thi khong can hoi y kien tham van.Khi nguoi tham van tu van ban khong sao ma ban cu khang khang la bi thi o day khong ai co the giup ban.

nhưng cái nấm miệng xuất hiện thì sao mình không lo đc

freedom
13-07-2013, 11:42
Nếu bạn k lắng và k xác định dc tình trạng BCS thì mình nghĩ tốt nhất bạn nên đi xn để giải tỏa mọi nghi ngờ,theo mình nghĩ BCS k dễ rách vậy đâu..chúc bạn Âm tính

jim3858681
13-07-2013, 12:06
Neu ban k lang va k xac dinh dc tinh trang BCS thi minh nghi tot nhat ban nen di xn de giai toa moi nghi ngo,theo minh nghi BCS k de rach vay dau..chuc ban Am tinh

vâng mình cũng đang chờ đủ 6 tuần để đi đây, mong sao qua khỏi

CrisM
13-07-2013, 12:39
Không chẩn đoán hiv qua triệu chứng bạn à, phải xét nghiệm mới biêt

namhaysongtot
13-07-2013, 12:45
Neu ban k lang va k xac dinh dc tinh trang BCS thi minh nghi tot nhat ban nen di xn de giai toa moi nghi ngo,theo minh nghi BCS k de rach vay dau..chuc ban Am tinh

vang minh cung dang cho du 6 tuan de di day, mong sao qua khoi
_Trường hợp bạn xét nghiệm mang tính giải tỏa tâm lý.

jim3858681
19-07-2013, 05:22
mấy anh nói sao đấy chứ, chứ em lo lắm, e bị đau đầu kéo dài gần 2 tuần r, hôm qua đi xn nước tiểu thì bị nhiểm khuẩn nước tiểu nên gây tiểu giắt, còn bị viêm họng hạt nữa bác sĩ cũng bảo do vi khuẩn, cứ thế này e lo chết mất

Nguyen Ha
19-07-2013, 05:30
may anh noi sao day chu, chu em lo lam, e bi dau dau keo dai gan 2 tuan r, hom qua di xn nuoc tieu thi bi nhiem khuan nuoc tieu nen gay tieu giat, con bi viem hong hat nua bac si cung bao do vi khuan, cu the nay e lo chet mat

Bạn nên tin tưởng vào lời tham vấn của mọi người.

CrisM
20-07-2013, 03:06
may anh noi sao day chu, chu em lo lam, e bi dau dau keo dai gan 2 tuan r, hom qua di xn nuoc tieu thi bi nhiem khuan nuoc tieu nen gay tieu giat, con bi viem hong hat nua bac si cung bao do vi khuan, cu the nay e lo chet mat

bạn cần phải hiểu, hiv không có dấu hiệu chuyên biệt. Bởi vì dấu hiệu của hiv rất giống với dấu hiệu của những bệnh lí thông thường khác, chỉ có xét nghiệm máu là cách duy nhất để cho biết một người có bị hiv hay không.