PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm. Có bcs nhưng bị xước

Anhyêum12
14-05-2016, 18:57
Chào mọi người trên diễn đàn. Mình có quan hệ với gái mại dâm. Có đi bcs. Nhưng khi cởi bao ra. Mình phát hiện có một vết xước và chảy máu. Mình không biết bao có thủng không. Mong anh chị tư vấn giúp mình với

Nguyen Ha
14-05-2016, 19:18
Chào mọi người trên diễn đàn. Mình có quan hệ với gái mại dâm. Có đi bcs. Nhưng khi cởi bao ra. Mình phát hiện có một vết xước và chảy máu. Mình không biết bao có thủng không. Mong anh chị tư vấn giúp mình với

Dv có vết xước và chảy máu nhưng bạn quan hệ có dùng BCS mà. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Anhyêum12
14-05-2016, 19:23
Dv có vết xước và chảy máu nhưng bạn quan hệ có dùng BCS mà. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Hiện giờ mình rất lo. Không biết bao có rách không nữa. Mình phải làm gì bây giờ

Anhyêum12
14-05-2016, 19:32
Thời gian hết 72h rồi anh. E được hơn 1 tháng rồi

Anhyêum12
14-05-2016, 19:34
E thấy gái mại dâm đó có sử dụng chất bôi trơn. Quan hệ xong e có rửa sạch bằng nước

Ngân Giang
14-05-2016, 19:37
Có chảy máu đi nữa . mà BCS không rách . hay tuột thì bạn an toàn tuyệt đối

Tuanmecsedec
14-05-2016, 19:42

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Quan trọng bao cao su bảo vệ là được rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Anhyêum12
14-05-2016, 19:53
E k biết có rách hay không

Ngân Giang
14-05-2016, 19:54
cái việc bạn không biết rách BCS hay không thì BQT không ai biết. bạn hãy nhớ thật kĩ lại đi

Tuanmecsedec
14-05-2016, 19:55

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
14-05-2016, 20:00
Hiện giờ mình rất lo. Không biết bao có rách không nữa. Mình phải làm gì bây giờ

Nếu bao rách cảm nhận được ngay khi đang quan hệ và nhìn thấy ngay khi rút bao ra.

Anhyêum12
14-05-2016, 20:10
Vậy là e không có nguy cơ ạ

Nguyen Ha
14-05-2016, 20:11

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-05-2016, 20:12

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
14-05-2016, 21:11

Cho dù DV bạn đang bị đứt như gà cắt tiết cũng ko có nguy cơ vì TD có BCS là TD an toàn tuyệt đối

Trần Quang Vinh
15-05-2016, 11:03

Thời gian hết 72h rồi anh. E được hơn 1 tháng rồi

E thấy gái mại dâm đó có sử dụng chất bôi trơn. Quan hệ xong e có rửa sạch bằng nước

Nguy cơ của bạn là bằng 0 ! bạn cứ an tâm nhé

Anhyêum12
15-05-2016, 16:56
Nguy cơ của bạn là bằng 0 ! bạn cứ an tâm nhé

Mình có đọc được trang bác sĩ bình gì đó. Có người xét nghiệm 1 năm mới ra kết quả. Mọi người cho mình hỏi có đúng không. Và xét nghiệm bao lâu là chính xac

Trần Quang Vinh
15-05-2016, 18:57
Mình có đọc được trang bác sĩ bình gì đó. Có người xét nghiệm 1 năm mới ra kết quả. Mọi người cho mình hỏi có đúng không. Và xét nghiệm bao lâu là chính xac

Vậy qua đó mà hỏi ! Tiển Dông

Anhyêum12
15-05-2016, 19:05
Vậy qua đó mà hỏi ! Tiển Dông

E không qua đoa hỏi đâu. E cần tư ván chính xác thôi

Trần Quang Vinh
15-05-2016, 19:06
E không qua đoa hỏi đâu. E cần tư ván chính xác thôi

Muốn chính xác mời bạn đọc lại những gì đã được tư vấn

Anhyêum12
15-05-2016, 19:12
Nhưng a ơi 6 tháng mà âm tính 1 năm mà dương tính. Có không anh. E và bố em dùng chung dao cạo râu. E sơi e bị rồi lây sang bố em. Bố em giờ đang sốt cao nằm giường. E rất lo lắng

Trần Quang Vinh
15-05-2016, 19:22
Nhưng a ơi 6 tháng mà âm tính 1 năm mà dương tính. Có không anh. E và bố em dùng chung dao cạo râu. E sơi e bị rồi lây sang bố em. Bố em giờ đang sốt cao nằm giường. E rất lo lắng
Vui lòng đọc phần chữ ký của mình

Anhyêum12
15-05-2016, 19:27
Vui lòng đọc phần chữ ký của mình

E không hiểu

Anhyêum12
15-05-2016, 19:50
Nếu mà trường hợp của em mà bị hiv chưa phát hiện. Phải 1 năm mới xét nghiệm ra. Bố e lại dùng chung dao cạo râu với em. Rồi sau đó bị lây của em rối bố em lây sang cho mẹ em. Cả nhà e bị. Chắc e đi tưn tử mất. Mong mọi người tư vấn chính xác cho em

Charles
15-05-2016, 19:55

Quan trọng quá trình quan hệ mà bao không bị tuột hoặc rách thì bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
15-05-2016, 19:56

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)

Charles
15-05-2016, 19:57

Bạn nghe thông tin tào lao ở đâu thì đến đó mà hỏi, không mang về diễn đàn này thắc mắc. Và bạn lưu ý đây không phải Box Xét nghiệm nên tránh lạc chủ đề.

Tuanmecsedec
15-05-2016, 19:58
Nếu mà trường hợp của em mà bị hiv chưa phát hiện. Phải 1 năm mới xét nghiệm ra. Bố e lại dùng chung dao cạo râu với em. Rồi sau đó bị lây của em rối bố em lây sang cho mẹ em. Cả nhà e bị. Chắc e đi tưn tử mất. Mong mọi người tư vấn chính xác cho em

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec cảnh cáo thành viên này luôn.Nếu còn vớ vẩn thì Tuanmecsedec khóa luôn nick.