PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ rách không biết

tailoc
16-05-2016, 11:49
anh chị cho em hỏi em qh vs gmd có mang bcs nhưng từ đó đến giờ em không biết rách bcs là thế nào cả nên mới sợ phải uống pep ? trường hợp em như vậy thì nguy cơ cao ko anh chị ơi ? em sợ em lây cho bạn gái em quá vì lúc dùng pep ngày thứ 20 em có qh 3 lần vs bạn gái em vì tình huống bất khả kháng nhưng em có mang bcs . giờ bạn gái em bị sưng trong nứu 2 cai răng dưới răng cửa không biết là hạch hay sưng nứu nữa hic

Trần Quang Vinh
16-05-2016, 11:56
anh chị cho em hỏi em qh vs gmd có mang bcs nhưng từ đó đến giờ em không biết rách bcs là thế nào cả nên mới sợ phải uống pep ? trường hợp em như vậy thì nguy cơ cao ko anh chị ơi ? em sợ em lây cho bạn gái em quá vì lúc dùng pep ngày thứ 20 em có qh 3 lần vs bạn gái em vì tình huống bất khả kháng nhưng em có mang bcs . giờ bạn gái em bị sưng trong nứu 2 cai răng dưới răng cửa không biết là hạch hay sưng nứu nữa hic

BCS mà rách sẽ cuốn về phía cuối gốc Dương Vật và khi quan hệ sẽ có cãm giác đau DV và khó mà quan hệ tiếp được

Tuanmecsedec
16-05-2016, 14:29

Thuốc phơi nhiễm uống thì bạn cũng đã uống xong rồi : Chủ đề: Hỏi về xét nghiệm sau pep (http://diendanhiv.vn/threads/43068-Hoi-ve-xet-nghiem-sau-pep)
Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

tailoc
16-05-2016, 14:36
dạ vì em lo nếu bị e nhiễm mà trong thời gian dùng pep em có qh với bạn gái nên sợ bạn gái bị lây. em cảm ơn các anh đã tư vấn

Tuanmecsedec
16-05-2016, 14:44
dạ vì em lo nếu bị e nhiễm mà trong thời gian dùng pep em có qh với bạn gái nên sợ bạn gái bị lây. em cảm ơn các anh đã tư vấn

Bạn gái của bạn không sao đâu,vì bạn chả có nguy cơ và bạn cũng đã dùng thuốc phơi nhiễm rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
16-05-2016, 14:48

Nếu BCS bị rách thì đầu DV sẽ lòi hẳn ra, xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường. Vấn đề bạn lo lắng khi quan hệ với bạn gái thì bạn cũng đã sử dụng BCS rồi đâu có gì phải lo.

songchungvoi_HIV
16-05-2016, 17:37
BCS rách mà ko biết chỉ có những người có mắt mà như mù. Mà nếu mù thì còn tay để làm gì

tailoc
16-05-2016, 19:35
à anh chị cho em hỏi hôm đó theo em nhớ là lúc gmd tháo bcs ra giùm em thì tinh trùng vẫn nằm trong bcs nhưng tràn về thân dv chứ ko nằm ở đầu? Như vậy thì bcs có rách ko anh chị ?

Charles
16-05-2016, 19:51
à anh chị cho em hỏi hôm đó theo em nhớ là lúc gmd tháo bcs ra giùm em thì tinh trùng vẫn nằm trong bcs nhưng tràn về thân dv chứ ko nằm ở đầu? Như vậy thì bcs có rách ko anh chị ?

Như vậy chứng tỏ bao không rách.

Tuanmecsedec
16-05-2016, 20:07

Nếu vậy làm gì mà bao cao su rách bạn.

tailoc
16-05-2016, 20:17
mà sao tinh trùng lại tràn về phía DV vậy anh chị? sao nó ko nằm ở trên đầu bcs vậy anh chị? có trường hợp nào giống em ko ?

Tuanmecsedec
16-05-2016, 20:18
mà sao tinh trùng lại tràn về phía DV vậy anh chị? sao nó ko nằm ở trên đầu bcs vậy anh chị? có trường hợp nào giống em ko ?

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Ngân Giang
16-05-2016, 22:24
Bạn không có nguy cơ và đa sd PEP và bạn gái của bạn củng an toàn . Có bạn gái còn đi QHTD GMD sống lành mạnh đi bạn . An toàn cho người bạn tình và chính bạn

tailoc
16-05-2016, 23:29
em cảm ơn lời khuyên của chị . Em sẽ k bao giờ như vâỵ nữa đâu...

Ngân Giang
16-05-2016, 23:35
em cảm ơn lời khuyên của chị . Em sẽ k bao giờ như vâỵ nữa đâu...
Sống lành mạnh nha bạn . chúc bạn mạnh khỏe

tailoc
19-05-2016, 01:22
anh chị ơi giờ bạn gái em cứ bị nổi mấy vết gì ở người rồi khoảng mấy tiếng thì biên mất vậy hic e lo quá.

Nguyen Ha
19-05-2016, 06:43
http://i.imgur.com/qLC1167.jpganh chị ơi giờ bạn gái em cứ bị nổi mấy vết gì ở người rồi khoảng mấy tiếng thì biên mất vậy hic e lo quá.

Bạn của bạn bị dị ứng thời tiết thôi, ko sao.

Trần Quang Vinh
19-05-2016, 08:47
http://i.imgur.com/qLC1167.jpganh chị ơi giờ bạn gái em cứ bị nổi mấy vết gì ở người rồi khoảng mấy tiếng thì biên mất vậy hic e lo quá.

Do dị ứng thôi bạn không có gì lo ngại

tailoc
19-05-2016, 11:10
Dạ em cảm ơn các anh

songchungvoi_HIV
19-05-2016, 11:12

Dị ứng da do thời tiết, do côn trùng cắn, do thức ăn, do chức năng gan kém... Đi khám Da Liễu

tailoc
22-05-2016, 02:13
Anh chị ơi giờ ngày nào bạn gái em cũng bị nổi liên tục , rồi tự lặn và gây ngứa. Em lo quá mấy anh chị cho em xin tư vấn với

Charles
22-05-2016, 06:14
Anh chị ơi giờ ngày nào bạn gái em cũng bị nổi liên tục , rồi tự lặn và gây ngứa. Em lo quá mấy anh chị cho em xin tư vấn với

Do thời tiết nóng bức quá thôi, khi quan hệ với bạn gái bạn đã sử dụng BCS thì dù bạn có HIV luôn bạn gái cũng đâu có sao mà lo.

Tuanmecsedec
22-05-2016, 06:44

Bạn gái của bạn dù có bị gì thì có liên quan gì đâu.Vấn đề của bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.

tailoc
22-05-2016, 07:11
Dạ tại vừa đầu nó chỉ nổi ít và không gây ngứa nhưng giờ thì nổi rất nhiều và gây ngứa nên em lo quá không biết có vấn đề gì không nữa...

Charles
22-05-2016, 07:16
Dạ tại vừa đầu nó chỉ nổi ít và không gây ngứa nhưng giờ thì nổi rất nhiều và gây ngứa nên em lo quá không biết có vấn đề gì không nữa...

Nổi mẩn ngứa có rất nhiều nguyên nhân như dị ứng thời tiết, nóng trong người, men gan tăng.... Nếu bạn lo lắng có thể đi khám xem bị gì.

songchungvoi_HIV
22-05-2016, 12:34

Bạn biết lý do tại sao ko? tại đầu bạn đang xì khói đấy, không tin bạn xem tại đây:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

tailoc
22-05-2016, 21:17
Anh ơi em thiệt không muốn nghĩ nhưng nhìn bạn gái em em thấy tội lỗi quá hic. Cứ đến tối tầm 10h là bạn gái em lại bị nổi trước ngực và sau lưng , bác sĩ ơi bạn gái em có làm sao không anh ơi

Charles
22-05-2016, 21:20
Anh ơi em thiệt không muốn nghĩ nhưng nhìn bạn gái em em thấy tội lỗi quá hic. Cứ đến tối tầm 10h là bạn gái em lại bị nổi trước ngực và sau lưng , bác sĩ ơi bạn gái em có làm sao không anh ơi

Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn, không nên chỉ biết spam bài như vậy.

tailoc
22-05-2016, 21:37
Em xin lỗi em không cố ý đâu vì em nhìn bạn em em kiềm chế ko dc. Nếu lần này tai qua nạn khỏi em thề ko bao giờ dám nữa.

Tuanmecsedec
23-05-2016, 07:21

Em xin lỗi em không cố ý đâu vì em nhìn bạn em em kiềm chế ko dc. Nếu lần này tai qua nạn khỏi em thề ko bao giờ dám nữa.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn nhiều rồi,bạn nên đọc lại.

Charles
23-05-2016, 07:31

Ban quản trị tư vấn bạn và bạn gái không có nguy cơ nhưng có vẻ bạn không hài lòng, phải chăng bạn muốn tư vấn có nguy cơ thì bạn mới chịu ??