PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su

newlife123456
17-05-2016, 15:01
Ngày 4-5 vừa qua e có quen 1 bạn gái trên mạng xã hội, chúng em đã có quan hệ ngay lần đầu gặp mặt. Hôm đó em có sự dụng bcs khi quan hệ, nhưng đến khi xuất tinh thì e chưa rút ra ngay( khi rút ra thì dv vẫn còn hơi cương). Và bcs ko có hiện tượng bị rách. Nhưng sau qh 1 thì e có hiện tượng nổi mày đay ở 2 cánh tay ( em có đi khám pử bạch mai thì bác sĩ bảo dị ứng cơ địa )và có hiện tượng mệt mỏi. Hiện tại e thấy lo lắng không biết liệu có bị nhiễm H ko. Và tính đến nay đã sắp 16 ngày thì em có nên đi xét nghiệm combo ko ạ. Mọi người tư vấn giúp em. Chân thành cám ơn a chị

Tuanmecsedec
17-05-2016, 15:07
Ngày 4-5 vừa qua e có quen 1 bạn gái trên mạng xã hội, chúng em đã có quan hệ ngay lần đầu gặp mặt. Hôm đó em có sự dụng bcs khi quan hệ, nhưng đến khi xuất tinh thì e chưa rút ra ngay( khi rút ra thì dv vẫn còn hơi cương). Và bcs ko có hiện tượng bị rách. Nhưng sau qh 1 thì e có hiện tượng nổi mày đay ở 2 cánh tay ( em có đi khám pử bạch mai thì bác sĩ bảo dị ứng cơ địa )và có hiện tượng mệt mỏi. Hiện tại e thấy lo lắng không biết liệu có bị nhiễm H ko. Và tính đến nay đã sắp 16 ngày thì em có nên đi xét nghiệm combo ko ạ. Mọi người tư vấn giúp em. Chân thành cám ơn a chị

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

songchungvoi_HIV
17-05-2016, 15:11
Đây là 2 vấn đế ko liên quan nhau, Việc TD có BCS là an toàn, việc bị mề đay là do dị ứng thức ăn, hoặc do chức năng gan có vấn đề

newlife123456
17-05-2016, 15:17
E chỉ ban khoăn 1 vấn đề là khi qh e có sử dụng tay để kích dục và dùng để bóc bcs. Vậy dịch âm đạo se có dính vào bcs thì liệu có vấn đề gì ko ạ. Và với 16 ngày mà xet nghiệm combo thì có hiệu quả ko ạ

songchungvoi_HIV
17-05-2016, 15:20
E chỉ ban khoăn 1 vấn đề là khi qh e có sử dụng tay để kích dục và dùng để bóc bcs. Vậy dịch âm đạo se có dính vào bcs thì liệu có vấn đề gì ko ạ. Và với 16 ngày mà xet nghiệm combo thì có hiệu quả ko ạ
Cho dù bạn tháo BCS khi QHTD xong rồi lộn ngược trùm lên DV cũng ko hề gì

newlife123456
17-05-2016, 15:26
Cám ơn các anh chị đã tư vấn ạ. Chắc tại e lo lắng quá nên nó sinh bệnh.

newlife123456
17-05-2016, 15:31
Mọi người cho hỏi thêm 1 câu khác là xét nghiệm 16 ngày có giá trị như thế nào ạ. Em cám ơn ạ

Lục Giang
17-05-2016, 16:26
Mọi người cho hỏi thêm 1 câu khác là xét nghiệm 16 ngày có giá trị như thế nào ạ. Em cám ơn ạ

Th bạn hoàn toàn ko có nguy cơ nên ko cần lăn tăn, ở đây chúng tôi tư vấn hoàn toàn miễn phí và nhiệt tình và có cơ sở rõ ràng. Nên bạn ko cần xn trong th này,

Trần Quang Vinh
17-05-2016, 16:32

Đối với trường hợp bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lí thôi

Như ở trên ở chủ đề này các Smod đã trả lời cho bạn rồi và đã được tư vấn trong chủ đề bạn mở về xét nghiệm.

Tuanmecsedec trước khi trả lời tiếp câu hỏi của bạn thì Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2, Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

+ Nói tóm lại,bạn nào tin thì tham gia diễn đàn,tin thì đặt câu hỏi.Còn cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

newlife123456
17-05-2016, 16:34
Dạ em cám ơn các anh đã nhiệt tình, tại e ko hiểu biết nên đã làm phiền các anh. Chúc các anh sức khỏe, thành công.

Nguyen Ha
17-05-2016, 16:56
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.