PDA

View Full Version : Máu pha với nước sợ lây nhiễm hiv

Haygiupe
19-05-2016, 11:29
Hôm nay trên đường đi làm về em thấy vu va chạm giao thông nên em có giúp nguoi đàn ông bị đâm xe, tay người đàn ông đính đầy máu đưa cho em điện thoại nhờ người lên đềo đi bv , và tay cùng dính it máu từ chiếc điện thoại , sau 2p em có dung tay đó để rửa mặt và nhà em nghĩ lại mà lo lắng, em tim hiểu thì tháy pảo người đó bi hiv , nên em lo lắng sợ luc rửa tay vô tình máu pha với nước chui vào niểm mạc mắt , ai giup em voi

Trần Quang Vinh
19-05-2016, 11:51
Hôm nay trên đường đi làm về em thấy vu va chạm giao thông nên em có giúp nguoi đàn ông bị đâm xe, tay người đàn ông đính đầy máu đưa cho em điện thoại nhờ người lên đềo đi bv , và tay cùng dính it máu từ chiếc điện thoại , sau 2p em có dung tay đó để rửa mặt và nhà em nghĩ lại mà lo lắng, em tim hiểu thì tháy pảo người đó bi hiv , nên em lo lắng sợ luc rửa tay vô tình máu pha với nước chui vào niểm mạc mắt , ai giup em voi

Bạn yên tâm những gì bạn lo lắng không thể lây nhiễm HIV trong tình huống này !

songchungvoi_HIV
19-05-2016, 12:13
Khi nào bạn dùng nguyên ca nước chứa 50% máu + 50% nước hất thẳng vào mắt mới có nguy cơ

Haygiupe
19-05-2016, 12:25
TH em là máu dính trên tay sau 2p em láy tay đó để rửa mặt , em lo lắng nếu máu pha với nước có chui vào mắt được không

songchungvoi_HIV
19-05-2016, 12:26
TH em là máu dính trên tay sau 2p em láy tay đó để rửa mặt , em lo lắng nếu máu pha với nước có chui vào mắt được không

Bạn đọc bạn ko hiểu sao mà còn hỏi lại, Nếu có nguy cơ đã nói ngay và dứt khoát, ko đôi co chi cho mất thời gian của bạn

Trần Quang Vinh
19-05-2016, 13:36

Nếu có thì chúng tôi đã nói bạn có nguy cơ rồi !

Tuanmecsedec
19-05-2016, 14:52

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí

Haygiupe
19-05-2016, 15:49
Như vậy là TH em tay dính có dính máu hiv đi nữa sau 2p đi rửa máu nó cũng không bám được vào niêm mạc mắt phải không ạ

Tuanmecsedec
19-05-2016, 15:53
Như vậy là TH em tay dính có dính máu hiv đi nữa sau 2p đi rửa máu nó cũng không bám được vào niêm mạc mắt phải không ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
19-05-2016, 15:53

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

minh khiêm
19-05-2016, 15:54

đúng rồi bạn ạ. yên tâm. lần sau tiếp tục phát huy hành động đẹp và nghĩa hiệp như vậy nhé.

Haygiupe
19-05-2016, 16:51
Vâng nhưng em sợ lắm nhỡ em bị hiv thì chết , mọi người oi hãy giúp em , liệu tay dính máu xong rửa lên mặt liệu có nguy cơ không em lo lắm

Charles
19-05-2016, 17:01
Vâng nhưng em sợ lắm nhỡ em bị hiv thì chết , mọi người oi hãy giúp em , liệu tay dính máu xong rửa lên mặt liệu có nguy cơ không em lo lắm

Ban quản trị không có tư vấn bừa đâu mà bạn sợ lỡ, nếu không tin thì hỏi làm gì cho mất thời gian của mọi người.

songchungvoi_HIV
19-05-2016, 17:09

Bấm vào đây xem (http://diendanhiv.vn/threads/43013-Xin-gui-BQT-va-Admin-cua-dien-dan?p=346241&viewfull=1#post346241)

Haygiupe
19-05-2016, 17:10
Vâng em chỉ muốn hỏi nốt là máu hiv dính trên tay sau 2p lấy tay đó để rửa mặt thì cũng không có nguy cơ phải không ạ

Charles
19-05-2016, 17:11
Vâng em chỉ muốn hỏi nốt là máu hiv dính trên tay sau 2p lấy tay đó để rửa mặt thì cũng không có nguy cơ phải không ạ

Không có nguy cơ bạn.

songchungvoi_HIV
19-05-2016, 17:12
Chủ đề này ko cần thiết tư vấn nữa, vì tư vấn bạn cũng ko tin vậy Songchung quyết khóa chủ đề này để bạn tìm nơi khác tư vấn