PDA

View Full Version : Quan hệ bằng miêng

negative
21-05-2016, 22:20
Chào bác sỹ!Cách đây 2 tuần e có nguy cơ oral sex vs gm.e đang rất lo lắng cần tư vấn

Charles
22-05-2016, 06:08
Chào bác sỹ!Cách đây 2 tuần e có nguy cơ hôn miệng và hôn âm đạo của gmd và có quan hê có dùng bao cao su.Sau đó vài hôm em bị viêm họng nuốt đau và trong họng có 1 lớp nhày như đờm mắc ở cổ rất khó thở khạc mãi không hết,trên môi có 1 một vết lở màu trắng.người luôn mệt mỏi.a chị tư vấn giúp em e rất lo,liệu minh hôn âm đạo và hôn miệng như thế virus có qua miệng không.miẹng e k bị lở hay xây xước gì và cho e hỏi cái lơp nhày như đơm ở cổ họng giờ vân chưa hết?

Quan hệ bằng miệng không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B.

Tuanmecsedec
22-05-2016, 06:42
Chào bác sỹ!Cách đây 2 tuần e có nguy cơ hôn miệng và hôn âm đạo của gmd và có quan hê có dùng bao cao su.Sau đó vài hôm em bị viêm họng nuốt đau và trong họng có 1 lớp nhày như đờm mắc ở cổ rất khó thở khạc mãi không hết,trên môi có 1 một vết lở màu trắng.người luôn mệt mỏi.a chị tư vấn giúp em e rất lo,liệu minh hôn âm đạo và hôn miệng như thế virus có qua miệng không.miẹng e k bị lở hay xây xước gì và cho e hỏi cái lơp nhày như đơm ở cổ họng giờ vân chưa hết?

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

songchungvoi_HIV
22-05-2016, 12:26
Hôn ko phải hành vi nguy cơ dẫn đến STDs, khi nào bạn đưa lưỡi vào đó (AD) bạn vét mán mới co 1nguy cơ STDs

negative
22-05-2016, 18:50
Hôm nay em có đi xét nghiệm COMBI PT sau nguy cơ 16 ngày ở bệnh viện Medlatec kết quả 0.097 khá thấp liệu sau 1 tuần nữa 22 e xét nghiệm có bị làm sao không ạ

Charles
22-05-2016, 19:53
Hôm nay em có đi xét nghiệm COMBI PT sau nguy cơ 16 ngày ở bệnh viện Medlatec kết quả 0.097 khá thấp liệu sau 1 tuần nữa 22 e xét nghiệm có bị làm sao không ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà sao với giăng. Nếu cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn thì chịu khó mất tiền XN vậy thôi.

Tuanmecsedec
23-05-2016, 07:15

Với HIV bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,bạn không cần thiết xét nghiệm nữa.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

negative
23-05-2016, 07:54
Các anh cho e hỏi liệu chỉ số 0.097 xét nghiệm combi pt sau 16 ngày có khả quan không ạ

Charles
23-05-2016, 08:11
Các anh cho e hỏi liệu chỉ số 0.097 xét nghiệm combi pt sau 16 ngày có khả quan không ạ

Từ 28 ngày trở đi XN này mới có giá trị cao. Vấn đề của bạn BQT khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-05-2016, 08:11
Với HIV bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi,bạn không cần thiết xét nghiệm nữa.

Bạn nên đọc lại bài tư vấn của ban quản trị.

Nguyen Ha
23-05-2016, 15:27

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

negative
23-05-2016, 16:45
Hôm nay được 17 ngày sau ngày hôm qua e đi xét nghiệm combi pt ở bv medlatec.em thấy choáng váng mệt mỏi quá liệu có bị sao ko các anh.liệu ngày 16 chỉ số 0.097 đến e định chủ nhật là ngày thứ 23 xét nghiêm lân nưa liệu nó có tăng không ạ :(

Charles
23-05-2016, 16:47
Hôm nay được 17 ngày sau ngày hôm qua e đi xét nghiệm combi pt ở bv medlatec.em thấy choáng váng mệt mỏi quá liệu có bị sao ko các anh.liệu ngày 16 chỉ số 0.097 đến e định chủ nhật là ngày thứ 23 xét nghiêm lân nưa liệu nó có tăng không ạ :(

Hình như bạn đọc chữ Việt hơi kém.

negative
23-05-2016, 16:52
Em không hiểu ý anh.tại em hoang mang quá.em xem trên mạng người ta nói từ ngày 14 đến 21 dùng phương pháp cpmbi pt là có thể phát hiện ra rôì đúng không ạ.chỉ số 0.097 của e sau 16 ngày thấp như vậy có vấn đề gì khônh qnh.e xl e làm phiền các anh chút do e đang lo quá

Nguyen Ha
23-05-2016, 18:16
Em không hiểu ý anh.tại em hoang mang quá.em xem trên mạng người ta nói từ ngày 14 đến 21 dùng phương pháp cpmbi pt là có thể phát hiện ra rôì đúng không ạ.chỉ số 0.097 của e sau 16 ngày thấp như vậy có vấn đề gì khônh qnh.e xl e làm phiền các anh chút do e đang lo quá

Không vấn đề gì. Bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
23-05-2016, 19:43

Bạn không hiểu hay bạn chỉ biết hỏi mà không chịu đọc những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Bạn đừng sự ích kỹ của bạn mà cứ Spam bài khi ban quản trị đã tư vấn rồi.

Bạn nên nhớ diễn đàn còn nhiều bạn cần tư vấn nữa,chứ không phải chỉ mình bạn,mà để ban quản trị mất thời gian vô ích tư vấn lập đi,lập lại 1 câu hỏi của bạn.Tuanmecsedec nghĩ bạn đã lớn chắc đọc sẽ hiểu Tuanmecsedec nói gì?.