PDA

View Full Version : quan hệ với gái massage có bị nhiễm hiv ko

anhhoang
23-05-2016, 00:10
Cách đây 2 hôm em có quan hệ với gái massage…e có đeo bao cao su..nhưng trong lúc quan hệ e có dùng tay sờ vào âm đạo cô ấy và dính âm dịch…lúc sau em sợ lên ngực cô gái ấy và hôn vào ngực chỗ dính âm dịch...với lúc quan hệ xong em có dùng tay dính âm dịch cầm vào dương vật…cho em hỏi như vậy có nguy cơ không ạ..em lo quá

Charles
23-05-2016, 07:19
Cách đây 2 hôm em có quan hệ với gái massage…e có đeo bao cao su..nhưng trong lúc quan hệ e có dùng tay sờ vào âm đạo cô ấy và dính âm dịch…lúc sau em sợ lên ngực cô gái ấy và hôn vào ngực chỗ dính âm dịch...với lúc quan hệ xong em có dùng tay dính âm dịch cầm vào dương vật…cho em hỏi như vậy có nguy cơ không ạ..em lo quá

Những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-05-2016, 07:29

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
23-05-2016, 15:28

Như vậy không có nguy cơ. Bạn yên tâm.

anhhoang
26-05-2016, 21:25
cho em hỏi thêm là gần đây từ bữa quan hệ về dương vật em có tiết 1 chất j đó làm cho đầu dương vật rất ngứa và khó chịu...như z có sao không ạh

Nguyen Ha
26-05-2016, 21:27
cho em hỏi thêm là gần đây từ bữa quan hệ về dương vật em có tiết 1 chất j đó làm cho đầu dương vật rất ngứa và khó chịu...như z có sao không ạh

Bạn quan hệ có dùng bcs cơ mà.

Charles
26-05-2016, 21:28

Có thể bạn bị viêm tiết niệu, bạn nên đi khám xem sao.

anhhoang
26-05-2016, 21:35
Bạn quan hệ có dùng bcs cơ mà.
cho e hỏi thêm là bao cao su rách là lòi cả đầu dương vật ra hay là bị thủng lỗ nhỏ thôi

Nguyen Ha
26-05-2016, 21:37
cho e hỏi thêm là bao cao su rách là lòi cả đầu dương vật ra hay là bị thủng lỗ nhỏ thôi

Bcs rách lòi hẳn đầu dv ra và bcs cuộn về gốc dv.

anhhoang
26-05-2016, 21:43
Bcs rách lòi hẳn đầu dv ra và bcs cuộn về gốc dv.
nếu là lỗ nhỏ li ti thì có sao k ah

Tuanmecsedec
26-05-2016, 21:45

Khi nào bao cao su bị rách đưa đầu dương vật ra ngoài mà vẫn còn quan hệ thì mới có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
26-05-2016, 21:46
nếu là lỗ nhỏ li ti thì có sao k ah

Lỗ nhỏ li ti thì ko sao

anhhoang
29-05-2016, 02:52
cho e hỏi nếu dịch âm đạo dính vào bên trong bao cao su sẵn trước đó rồi mình đeo bao cao su vào làm dịch dính vào lỗ sáo dương vật...như vậy nguy cơ có ko mấy anh chị :(

Tuanmecsedec
29-05-2016, 06:49
cho e hỏi nếu dịch âm đạo dính vào bên trong bao cao su sẵn trước đó rồi mình đeo bao cao su vào làm dịch dính vào lỗ sáo dương vật...như vậy nguy cơ có ko mấy anh chị :(

Bạn suy diễn thôi,làm gì ở đâu mà trong bao cao su có dịch âm đạo sẵn trước bạn.Sự lây nhiễm chỉ khi nào quan hệ trực tiếp mà không dùng bao cao su thôi bạn.

anhhoang
02-06-2016, 12:45
hnay e sốt...e hơi lo...cho e hỏi về hành vi mình lỡ liếm vào chỗ dính âm dịch với lúc quan hệ xong tay dính âm dịch e chạm vào đầu dương vật..không nhớ là có sờ trúng lỗ sáo hay không nữa...những hành vi như z có sao k anh..tự nhiên hnay sốt làm e lo quá

Giaitoaloau
02-06-2016, 12:53
hnay e sốt...e hơi lo...cho e hỏi về hành vi mình lỡ liếm vào chỗ dính âm dịch với lúc quan hệ xong tay dính âm dịch e chạm vào đầu dương vật..không nhớ là có sờ trúng lỗ sáo hay không nữa...những hành vi như z có sao k anh..tự nhiên hnay sốt làm e lo quá

Ko sao đâu bạn..!Dịch ra khỏi cơ thể ko còn khả năng lây nữa..!Bạn đã an toàn..!

Nguyen Ha
02-06-2016, 13:59

Hành vi như vậy không sao, không cónguy cơ.

Tuanmecsedec
02-06-2016, 19:48

Bạn yên tâm,không có nguy cơ đâu.

Toibenban
02-06-2016, 20:34
Hoàn toàn ko thể lây nhiễm hiv trong tình huống này

anhhoang
04-06-2016, 20:52
ah cho em hỏi thêm là lỡ mình liếm phải dịch ad và dịch ad chạm vào đầu dv mình...z có khả năng với các bệnh giang mai hay lậu k ah anh chị

Tuanmecsedec
04-06-2016, 20:55
ah cho em hỏi thêm là lỡ mình liếm phải dịch ad và dịch ad chạm vào đầu dv mình...z có khả năng với các bệnh giang mai hay lậu k ah anh chị

Không sao bạn.

Toibenban
05-06-2016, 09:40

Không có sao bạn ! Hơi mất vệ sinh một tí thôi

anhhoang
05-06-2016, 17:36
anh chị cho em hỏi thêm...em mún xét nghiệm combo để xã stress ở ngày thứ 25 được k ah...hay bắt buộc đúng 28 ngày ah

Tuanmecsedec
05-06-2016, 17:46
anh chị cho em hỏi thêm...em mún xét nghiệm combo để xã stress ở ngày thứ 25 được k ah...hay bắt buộc đúng 28 ngày ah

Bạn xét nghiệm sớm chi chỉ có vài ngày,để rồi khi có kết quả lại không tin tưởng.Nếu muốn giải tỏa tam 6ly1 thì nên để dúng 28 ngày.

Nhưng trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi.vì vậy bạn xét nghiệm lúc nào cũng âm tính.

Toibenban
05-06-2016, 18:16

Muốn xã Stress đợi 28 ngày làm 1 phát Combo cho khỏi Xì trét