PDA

View Full Version : lo lắng bị kim đâm

hoangtudoi8412
25-05-2016, 20:29
Em chào ban quản trị . Tối hôm qua khoảng 20 giờ 30 em chạy xe trong 1 con đường nhỏ , con đường cũng kha sáng và gần đó có quán hủ tíu . Có 1 người ốm ốm , mặc áo sơ mi dài tay , quần ngắn , đội nón vải và tay có xăm mình đi trước em . Em bóp kèn để người đó tránh đường , sau đó em chạy qua từ từ sát kế bên người đó . Em sợ bị người đó lấy kim tiêm chích quá

Ngân Giang
25-05-2016, 20:33
Em chào ban quản trị . Tối hôm qua khoảng 20 giờ 30 em chạy xe trong 1 con đường nhỏ , con đường cũng kha sáng và gần đó có quán hủ tíu . Có 1 người ốm ốm , mặc áo sơ mi dài tay , quần ngắn , đội nón vải và tay có xăm mình đi trước em . Em bóp kèn để người đó tránh đường , sau đó em chạy qua từ từ sát kế bên người đó . Em sợ bị người đó lấy kim tiêm chích quá
Đừng suy nghĩ tào lao nữa . Nếu mà chích người bạn thì bạn té xe luôn rồi . Không có nguy cơ những gì bạn kể . Yên tâm .

Nguyen Ha
25-05-2016, 20:33

Bạn suy diễn rồi. Chích làm sao được mà chích.

Charles
25-05-2016, 20:34

Trùi ui hoang tưởng nặng quá.

Tuanmecsedec
25-05-2016, 20:35

Hình như kiếp trước bạn có ân oán với họ nhà KIM.Vì vậy kiếp này đi đâu cũng hoang tưởng họ nhà KIM trả thù.

Bạn viết bài này là đang ngủ hay đang thức vậy.Nếu đang ngủ thì tĩnh mộng đi bạn.Vì đang có chịu chứng bị bệnh hoang tưởng.

Chủ đề: bị kim tiêm đâm (http://www.diendanhiv.vn/threads/43169-bi-kim-tiem-dam)Chủ đề: nghi nghờ bị kim tiêm (http://www.diendanhiv.vn/threads/43031-nghi-ngho-bi-kim-tiem)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoangtudoi8412
25-05-2016, 20:37
Mong ban quản trị thông cảm ạ . Tại vì em đang bị ám ảnh nên cứ gặp chuyện gì thì lo . Nên lên đây hỏi anh chị cho đỡ lo

Charles
25-05-2016, 20:38
Mong ban quản trị thông cảm ạ . Tại vì em đang bị ám ảnh nên cứ gặp chuyện gì thì lo . Nên lên đây hỏi anh chị cho đỡ lo

Nếu ám ảnh nặng thì bạn nên sớm tìm gặp Bác sĩ tâm lý, để lâu bệnh nặng sẽ khó chữa.

Tuanmecsedec
25-05-2016, 20:39

Bạn viết bài này là đang ngủ hay đang thức vậy.Nếu đang ngủ thì tĩnh mộng đi bạn.Vì đang có chịu chứng bị bệnh hoang tưởng.

hoangtudoi8412
26-05-2016, 14:56
Vì em thấy người đó cũng giống như mấy người tiêm chích nên em mới lo

Charles
26-05-2016, 14:59
Vì em thấy người đó cũng giống như mấy người tiêm chích nên em mới lo

Thì cứ cho mấy người đó tiêm chích cũng đâu liên quan gì đến bạn.

hoangtudoi8412
26-05-2016, 15:07
Thì cứ cho mấy người đó tiêm chích cũng đâu liên quan gì đến bạn.
Lúc đó là bạn em đang chở em , người đó đang đi trước , vì đường nhỏ nên bạn em có bóp kèn , cho nên là lúc chạy lên thì sát kế bên người đó luôn . Lúc đó thì em cũng có liếc qua coi tay người đó có cầm kim không , vì trời tối nên cũng không thấy rõ . Thường thì gặp tình trạng như thế này thì em rất là hoảng , cho nên sợ là lúc đó sợ quá nên không để ý đến cảm giác bị đâm hay không . Cho nên em mới lo

Charles
26-05-2016, 15:21
Lúc đó là bạn em đang chở em , người đó đang đi trước , vì đường nhỏ nên bạn em có bóp kèn , cho nên là lúc chạy lên thì sát kế bên người đó luôn . Lúc đó thì em cũng có liếc qua coi tay người đó có cầm kim không , vì trời tối nên cũng không thấy rõ . Thường thì gặp tình trạng như thế này thì em rất là hoảng , cho nên sợ là lúc đó sợ quá nên không để ý đến cảm giác bị đâm hay không . Cho nên em mới lo

hoangtudoi8412
26-05-2016, 15:35
Em cứ không thể thoát ra được
Nếu như trong trường hợp của em thì anh chị sẽ như thế nào . Có lo như em vậy không ?

hoangtudoi8412
26-05-2016, 16:55
Sao không ai trả lời em vậy

Nguyen Ha
26-05-2016, 18:49
Nếu như trong trường hợp của em thì anh chị sẽ như thế nào . Có lo như em vậy không ?

Lo nhiều dễ bị mắc bệnh thần kinh chứ giải quyết được gì? Yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Charles
26-05-2016, 19:22

Bạn đang rơi vào top này:

Bệnh thần kinh (hoang tưởng) (http://diendanhiv.vn/threads/8260-Benh-than-kinh-hoang-tuong)

Tuanmecsedec
26-05-2016, 21:59

Nếu bạn không thể thoát được ám ảnh,thì nên gặp Bác Sĩ thần kinh tâm lý mà trị bệnh.Vì bạn để lâu còn nguy hiểm hơn HIV gấp 100 lần.Bạn có thể bị thần kinh hoang tưởng rồi thấy người nhà tưởng là cục thịt rồi cắn họ đấy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoangtudoi8412
27-05-2016, 16:37
Nhưng em muốn hỏi là người đó nhìn rất là giống những người tiêm chích , vậy làm sao mọi người có thể khẳng định là em đang hoang tưởng mà không phải là thật ạ

Charles
27-05-2016, 16:50
Nhưng em muốn hỏi là người đó nhìn rất là giống những người tiêm chích , vậy làm sao mọi người có thể khẳng định là em đang hoang tưởng mà không phải là thật ạ

Cứ cho người ta tiêm chích thì mắc mớ gì bạn đi trên đường họ đâm kim tiêm vào bạn?? Như vậy không hoang tưởng thì là gì? Nói mà không có bằng chứng là vu khống, nếu họ biết họ có thể kiện bạn tội vu khống.

hoangtudoi8412
27-05-2016, 16:55
Tại vì người đó đi trước , em chạy qua bóp kèn nên người đó đứng lại , rồi em chạy qua nên sát người đó luôn ,với lại lúc đó em liếc qua tay người đó nên em sợ người đó thấy và lấy kim chích em

hoangtudoi8412
27-05-2016, 16:56
Người đó đi bộ còn em thì ngồi trên xe , đường chật nên em với người đó đi qua rất sát nhau luôn

Charles
27-05-2016, 17:00
Tại vì người đó đi trước , em chạy qua bóp kèn nên người đó đứng lại , rồi em chạy qua nên sát người đó luôn ,với lại lúc đó em liếc qua tay người đó nên em sợ người đó thấy và lấy kim chích em

Người đó đi bộ còn em thì ngồi trên xe , đường chật nên em với người đó đi qua rất sát nhau luôn

BQT khẳng định bạn chỉ hoang tưởng. Bạn nên gặp Bác sĩ chuyên khoa thần kinh tâm lý đi.

hoangtudoi8412
27-05-2016, 17:02
Nếu như trong trường hợp như em thì anh chị có lo như em không ạ

hoangtudoi8412
27-05-2016, 17:31
Em cần uống thuốc chống phơi nhiễm không ạ

Charles
27-05-2016, 18:35
Nếu như trong trường hợp như em thì anh chị có lo như em không ạ

Chỉ những người khùng mới lo bò trắng răng như bạn.

Charles
27-05-2016, 18:35
Em cần uống thuốc chống phơi nhiễm không ạ

Tuanmecsedec
27-05-2016, 20:50
Hình như kiếp trước bạn có ân oán với họ nhà KIM.Vì vậy kiếp này đi đâu cũng hoang tưởng họ nhà KIM trả thù.

Chủ đề: bị kim tiêm đâm (http://www.diendanhiv.vn/threads/43169-bi-kim-tiem-dam)

Chủ đề: nghi nghờ bị kim tiêm (http://www.diendanhiv.vn/threads/43031-nghi-ngho-bi-kim-tiem)

http://taiavatardep.com/hinhanh/hinhfck/131112avatar-con-dau-chung-nhan-bi-dien.gif

Không Ngừng Bước
27-05-2016, 21:39
bạn tưởng tưởng quá gới hạn rồi. bạn quả quyết như vậy mà k tin những gì mọi ng nói thì bạn có thể đọc lại tất cả những gì mọi ng tư vấn, đọc lại thật nhiều lần và tự đưa ra quyết định cho riêng mình.
chúc bạn luôn tỉnh táo !