PDA

View Full Version : BCS tuột hẳn ra ngoài trong thời gian ngắn phát hiện ra.

Xuanhung123
26-05-2016, 23:30
hôm trước em có quan hệ với gmd.có sử dụng bcs nhưng sau đó bị tuột hẳn ra ngoài. Khi em phát hiện ra khoảng thời gian ngắn. Em có đi rửa luôn.và không quan hệ nữa. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ cao không. Em thấy mấy hôm nay đau đầu. Bụng hơi chướng. Không biết có phải triệu chứng của phơi nhiễm không. Mong mọi người tư vấn giúp em.

Không Ngừng Bước
27-05-2016, 00:06
Nếu tuột hẳn ra ngoài mà không biết vẫn tiếp tục qh vài fut thì mới có nguy cơ nếu như bạn phát hiện ra ngay và dừng lại ngay thì khỏi cần lo. Hiv k có triệu chứng ban đầu xét nghiệm là cách duy nhất để khẳng định có hay k. Thế nên bạn đừng tự suy diễn

Nguyen Ha
27-05-2016, 06:36
hôm trước em có quan hệ với gmd.có sử dụng bcs nhưng sau đó bị tuột hẳn ra ngoài. Khi em phát hiện ra khoảng thời gian ngắn. Em có đi rửa luôn.và không quan hệ nữa. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ cao không. Em thấy mấy hôm nay đau đầu. Bụng hơi chướng. Không biết có phải triệu chứng của phơi nhiễm không. Mong mọi người tư vấn giúp em.

Khoảng thời gian ngắn là bao lâu? HIV không có triệu chứng ban đầu, những dấu hiệu mà bạn gặp phải là do bạn stress mà ra.

Xuanhung123
27-05-2016, 07:09
Khi tuột em có quan hệ khoảng 10 giây. Nữa rồi em đi rửa sạch luôn. Nhưng em nghỉ có tiếp xúc với dịch âm đạo thì vẫn có nguy cơ chứ ạ

Nguyen Ha
27-05-2016, 07:10
Khi tuột em có quan hệ khoảng 10 giây. Nữa rồi em đi rửa sạch luôn. Nhưng em nghỉ có tiếp xúc với dịch âm đạo thì vẫn có nguy cơ chứ ạ

Như vậy yên tâm 100% không có nguy cơ

Xuanhung123
27-05-2016, 10:26
Sau 4 tuần có nên đi làm xét nghiệm không anh. Cho ổn định tâm lý. Vì trên mạng đọc mỗi nguồn một thông tin nên khó kiểm chứng. Gọi tổng đài thì người bảo nguy cơ cao. Người bảo nguy cơ thấp. Cũng chẳng biết thế nào anh ạ

Nguyen Ha
27-05-2016, 10:45
Sau 4 tuần có nên đi làm xét nghiệm không anh. Cho ổn định tâm lý. Vì trên mạng đọc mỗi nguồn một thông tin nên khó kiểm chứng. Gọi tổng đài thì người bảo nguy cơ cao. Người bảo nguy cơ thấp. Cũng chẳng biết thế nào anh ạ

4 tuần bạn đi XN combo để giải tỏa tâm lý. Bạn càng gọi cho tổng đài thì bạn càng hoang mang thôi. Người ta gây hoang mang cho bạn bạn càng gọi cho họ thì họ càng được lợi.

Charles
27-05-2016, 10:47

BCS tuột khoảng 10 giây bạn phát hiện dừng lại ngay như vậy không có nguy cơ.

Charles
27-05-2016, 10:49

Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ. Bạn không nên gọi cho tổng đài vì:

Hiện nay có mấy số tổng đài tư vấn của 1900... tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp, nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Tuanmecsedec
27-05-2016, 20:24

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ. Và các bạn cần lưu ý ;

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Xuanhung123
28-05-2016, 18:29
Em cảm ơn tất cả mọi người. Hôm nay đọc được những tư vấn em thấy cuộc sống như trở lại. Đúng là 1 lần trót dại phải nhận được hậu quả kinh khủng. Hi vọng là em không sao.
Đó là bài học đắt giá. Em sẽ ghi nhận suốt đời.

Charles
28-05-2016, 18:33
Em cảm ơn tất cả mọi người. Hôm nay đọc được những tư vấn em thấy cuộc sống như trở lại. Đúng là 1 lần trót dại phải nhận được hậu quả kinh khủng. Hi vọng là em không sao.

Bạn chắc chắn không sao. Hãy yên tâm đi.

Xuanhung123
28-05-2016, 18:35
Các anh chị cho em biết thêm một số kiến thức nữa được không ạ
- cho em hỏi. Nếu hiv truyền từ nữ sang nam thì nó xâm nhập vào người nam bằng con đường nào
- thời gian tiếp xúc là bao lâu để nó có thể di chuyển vào cơ thể
- hiv nó có phụ thuộc vào cường độ tiếp xúc. Hay chỉ 1 lần cũng đủ để nhiễm ạ.
Em chân thành cảm ơn. !!!

Charles
28-05-2016, 18:39
Các anh chị cho em biết thêm một số kiến thức nữa được không ạ
- cho em hỏi. Nếu hiv truyền từ nữ sang nam thì nó xâm nhập vào người nam bằng con đường nào
- thời gian tiếp xúc là bao lâu để nó có thể di chuyển vào cơ thể
- hiv nó có phụ thuộc vào cường độ tiếp xúc. Hay chỉ 1 lần cũng đủ để nhiễm ạ.
Em chân thành cảm ơn. !!!

Những thắc mắc của bạn nằm gọn trong chủ đề này:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
29-05-2016, 06:22

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.