PDA

View Full Version : Anh chị cho em hỏi quan hệ như này có an toàn không

Tulinh617
27-05-2016, 11:36
Bình thường em hay cho người nam cọ sát mạnh dv vào cửa mình trong thời gian dài trước khi quan hệ mà ko manh bao, như vậy có sao ko ah, ý em là đầu dv nơi có dịch nhờn

Nguyen Ha
27-05-2016, 11:42
Bình thường em hay cho người nam cọ sát mạnh dv vào cửa mình trong thời gian dài trước khi quan hệ mà ko manh bao, như vậy có sao ko ah, ý em là đầu dv nơi có dịch nhờn

Có sát thì ko sao. Miễn khi quan hệ có dùng BCS.

Tuanmecsedec
27-05-2016, 20:26

Có nguy cơ nguy cơ khi nào quan hệ trực tiếp xâm nhập vào trong thôi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
28-05-2016, 05:53

Chỉ cọ bên ngoài như vậy không sao bạn.

Tulinh617
28-05-2016, 17:16
Có sát thì ko sao. Miễn khi quan hệ có dùng BCS.

Chị ơi cho em hỏi thêm xíu, em nhớ mình có vài lần cho đầu dv ko mang bao vào sâu 1 chút khoảng vài phút gì đó,chỉ đầu dv thôi như vậy có nguy cơ không ah, em lo lắm

Nguyen Ha
28-05-2016, 17:47
Chị ơi cho em hỏi thêm xíu, em nhớ mình có vài lần cho đầu dv ko mang bao vào sâu 1 chút khoảng vài phút gì đó,chỉ đầu dv thôi như vậy có nguy cơ không ah, em lo lắm

Khi người nam bị kích thích dù chưa xuất tinh nhưng có tiết ra dịch hưng phấn, trong dịch hưng phấn cũng có HIV, vì vậy trong trường hợp này bạn là người nhận nên có nguy cơ (nếu người nam có HIV).

Tuanmecsedec
29-05-2016, 06:14

Thường người Nam khi hương phấn sẽ tiết ra 1 ít dịch,dịch này vẫn có vi rút.Dù là chưa xuất tinh.Vì vậy trường hợp này bạn có thể nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.