PDA

View Full Version : QHTD có dùng BCS nhưng không kiểm tra bao có bị rách không

traiquangbinh91
27-05-2016, 14:54
Cho mình hỏi.mình quan hệ với gmd có dùng bcs nhưng os thì không,os được khoảng 10 phút,mình cũng không kiểm tra bcs có rách không.lúc về nhà mình thấy đầu dương vật có vết đỏ và hơi rát,có lẽ do răng của gmd.bây giờ mình đang rất hoang mang.từ ngày có nguy cơ tới giờ là 12 ngày nguời mình có 1 vài nốt đỏ ởngực và cánh tay..ngứa khắp nguời(mình bị chức năng gan yếu) đau mỏi khắp cơ bắp và các khớp xương,chủ yếu ở tay và mỏi 2 bả vai,đau tức vùng ngực và lan ra sau lưng.nóng và hay đổ mồ hôi về chiều.sáng ngủ dậy mệt mỏi.có phải mình bị dấu hiệu của hiv rồi không.

traiquangbinh91
27-05-2016, 14:56
Chỉ vì 1 lần trót dại mà giờ mình phải khổ thế này đây

traiquangbinh91
27-05-2016, 14:58
Lưởi trắng.mình đi xét nghiệm không bị nấm mà chỉ bị viêm lưởi bản đồ..đó có phải là 1 dấu hiệu không các bạn.

Nguyen Ha
27-05-2016, 15:02
Cho mình hỏi.mình quan hệ với gmd có dùng bcs nhưng os thì không,os được khoảng 10 phút,mình cũng không kiểm tra bcs có rách không.lúc về nhà mình thấy đầu dương vật có vết đỏ và hơi rát,có lẽ do răng của gmd.bây giờ mình đang rất hoang mang.từ ngày có nguy cơ tới giờ là 12 ngày nguời mình có 1 vài nốt đỏ ởngực và cánh tay..ngứa khắp nguời(mình bị chức năng gan yếu) đau mỏi khắp cơ bắp và các khớp xương,chủ yếu ở tay và mỏi 2 bả vai,đau tức vùng ngực và lan ra sau lưng.nóng và hay đổ mồ hôi về chiều.sáng ngủ dậy mệt mỏi.có phải mình bị dấu hiệu của hiv rồi không.
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với giabg mai, mào gà, viêm gan b.

traiquangbinh91
27-05-2016, 15:05
Không có nguy cơ nhưng sao mình thấy những triệu chứng của mình giống hiv thế bạn

Nguyen Ha
27-05-2016, 15:06
Không có nguy cơ nhưng sao mình thấy những triệu chứng của mình giống hiv thế bạn

Do thời tiết hoặc do stress thôi bạn. HIV không có triệu chứng ban đầu.

traiquangbinh91
27-05-2016, 15:08
Mình định đủ 28 ngày đi xét nghiệm hiv combo mà không biết phải đi làm ở đâu.mình ở qbình

Nguyen Ha
27-05-2016, 15:10
Mình định đủ 28 ngày đi xét nghiệm hiv combo mà không biết phải đi làm ở đâu.mình ở qbình

Quảng Bình chưa có XN combo. Bạn chờ đủ 6 tuần sau nguy cơ XM giải tỏa tâm lý.

traiquangbinh91
27-05-2016, 15:14
Chờ đến 6 tuần chắc mình chết mất.ởđà nẳng có chổ nào xét nghiệm combo không bạn

Nguyen Ha
27-05-2016, 15:23
Chờ đến 6 tuần chắc mình chết mất.ởđà nẳng có chổ nào xét nghiệm combo không bạn

ở Đà Nẵng có địa chỉ XN combo là Trung tâm xét nghiệm y khoa medilab. số 27, đường Hải Phòng, thành phố Đà Nẵng.

Charles
27-05-2016, 15:24

Khi quan hệ trực tiếp bạn sử dụng BCS là không có nguy cơ. OS không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, gan B...

traiquangbinh91
27-05-2016, 15:32
Mình cám ơn các bạn nhiều lắm.mình củng chuẩn bị tâm lý cho tình huống xấu nhất rồi.mình chỉ thương ba mẹ và đứa em gái sắp thi đại học của mình thôi.chỉ vì 1 phút không kiềm chế dc dục vọng vì rượu.

Nguyen Ha
27-05-2016, 15:36
Mình cám ơn các bạn nhiều lắm.mình củng chuẩn bị tâm lý cho tình huống xấu nhất rồi.mình chỉ thương ba mẹ và đứa em gái sắp thi đại học của mình thôi.chỉ vì 1 phút không kiềm chế dc dục vọng vì rượu.

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

traiquangbinh91
27-05-2016, 15:51
Cám ơn bạn.nhưng không lúc nào là mình không nghĩ về nó.cảm giác đợi chờ 1 ngày như cả thế kĩ.

Charles
27-05-2016, 15:55
Cám ơn bạn.nhưng không lúc nào là mình không nghĩ về nó.cảm giác đợi chờ 1 ngày như cả thế kĩ.

Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ. Bạn lo lắng nhiều chính là tự hại bản thân mình thôi.

traiquangbinh91
27-05-2016, 17:40
mình chỉ sợ lúc os gmd làm trầy dv mình thôi bạn à,mình thấy vết đỏ bằng móng tay ngay đầu dv,quả thật mình rất lo. :((

Charles
27-05-2016, 18:39
mình chỉ sợ lúc os gmd làm trầy dv mình thôi bạn à,mình thấy vết đỏ bằng móng tay ngay đầu dv,quả thật mình rất lo. :((

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV.

P/s: Xin lỗi bạn cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi mà xưng bạn với BQT?

traiquangbinh91
27-05-2016, 18:47
1991 Chắc em phải gọi anh mới đúng,bây giờ mình xét nghiệm combo sau 28 ngày chắc chắn bao nhiêu % anh.

Charles
27-05-2016, 18:53
1991 Chắc em phải gọi anh mới đúng,bây giờ mình xét nghiệm combo sau 28 ngày chắc chắn bao nhiêu % anh.

Hỏi về XN Combo sau 28 ngày bạn tham khảo các chủ đề dưới đây đã được trả lời:

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Bạn SN 91 thì kém BQT 14 tuổi.

Nguyen Ha
27-05-2016, 19:42

Bạn không có nguy cơ, XN combo sau 28 ngày thì yên tâm 100%.

Tuanmecsedec
27-05-2016, 20:41

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec
27-05-2016, 20:43

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

traiquangbinh91
27-05-2016, 21:46
Em cám ơn các anh chị nhiều ạ.em bây giờ đau khắp nguời.nhất là ở khớp tay va các cơ chân tay.nói không lo nhưng thật sự em rất sợ.

Tuanmecsedec
27-05-2016, 21:54
Em cám ơn các anh chị nhiều ạ.em bây giờ đau khắp nguời.nhất là ở khớp tay va các cơ chân tay.nói không lo nhưng thật sự em rất sợ.

Chính vì bạn quá lo lắng mà Stress gây ra những hiện tượng này.

traiquangbinh91
28-05-2016, 11:11
Nguời em hôm nay nỗi thêm nhiều vết đỏ và nó lan rộng hơn rồi các anh chị ạ.không biết em có chịu nổi tới 2tuần nữa để đi xét nghiệm không.

Charles
28-05-2016, 11:12
Nguời em hôm nay nỗi thêm nhiều vết đỏ và nó lan rộng hơn rồi các anh chị ạ.không biết em có chịu nổi tới 2tuần nữa để đi xét nghiệm không.

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Nguyen Ha
28-05-2016, 11:21

Nóng trong người thôi, ăn uống đồ mát vào.

traiquangbinh91
28-05-2016, 11:29
Nổi mề đay và ngứa nữa.em biết các anh chị tư vấn là không sao nhưng sao em thấy mình càng ngày càng giống triệu chứng có H.

Nguyen Ha
28-05-2016, 11:40
Nổi mề đay và ngứa nữa.em biết các anh chị tư vấn là không sao nhưng sao em thấy mình càng ngày càng giống triệu chứng có H.

Em mua tuýp thuốc mỡ Fluopas về bôi sẽ hết. Do thời tiết nắng nóng thôi không liên quan tới H.

traiquangbinh91
28-05-2016, 12:06
Theo em biết thì chị Hà cũng là 1 nguời có H phải không chị.chị cóthể cho e biết lúc mới giai đoạn đầu chị cũng có các tc như em không ạ.em xl.

Nguyen Ha
28-05-2016, 14:30
Theo em biết thì chị Hà cũng là 1 nguời có H phải không chị.chị cóthể cho e biết lúc mới giai đoạn đầu chị cũng có các tc như em không ạ.em xl.

HIV không có triệu chứng ban đầu em ạ. Cho tới giờ, sống chung với H gần 12 năm rồi nhưng chị không thấy những triệu chứng nào cả. Những triệu chứng mà em đang gặp phải là do em bị stress mà ra chứ không liên quan tới H.

traiquangbinh91
28-05-2016, 14:58
Chị thật mạnh mẽ,em cám ơn chị nhiều,tại vì lần đầu đi gmd nên em không có kinh nghiệm phòng tránh an toàn.lần này mà thoát em tởn tới già.

Nguyen Ha
28-05-2016, 14:59
Chị thật mạnh mẽ,em cám ơn chị nhiều,tại vì lần đầu đi gmd nên em không có kinh nghiệm phòng tránh an toàn.lần này mà thoát em tởn tới già.

Em yên tâm với những gì được tư vấn.

traiquangbinh91
28-05-2016, 15:00
Em không đổ lỗi do bạn bè rủ rê hay do bia rượu,tất cả chỉ tại dục vọng của mỗi nguời.giờ em thấy có lỗi và thương bạn gái em vô cùng.

Nguyen Ha
28-05-2016, 15:02
Em không đổ lỗi do bạn bè rủ rê hay do bia rượu,tất cả chỉ tại dục vọng của mỗi nguời.giờ em thấy có lỗi và thương bạn gái em vô cùng.

Em đọc lại những gì đã được tư vấn đi.

traiquangbinh91
28-05-2016, 15:05
Dạ em hiểu rồi.khi nào có kết quả em sẽ thông báo cho anh chị ạ.

Charles
28-05-2016, 15:06

Nếu cảm thấy có lỗi với người thân thì hãy coi đây là một bài học để nhớ. Vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm.

Nguyen Ha
28-05-2016, 15:09
Dạ em hiểu rồi.khi nào có kết quả em sẽ thông báo cho anh chị ạ.

Em chỉ cần XN giang mai và viêm gan b thôi.

traiquangbinh91
28-05-2016, 15:11
Các anh chị tư vấn em cũng yên tâm phần nào rồi.em chỉ chờ đến 28 ngày nữa đểkhẳng định thôi ạ.

Charles
28-05-2016, 15:12
Các anh chị tư vấn em cũng yên tâm phần nào rồi.em chỉ chờ đến 28 ngày nữa đểkhẳng định thôi ạ.

Về HIV bạn không cần XN, bạn chỉ cần XN giang mai và gan B thôi.

Tuanmecsedec
29-05-2016, 06:11

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn,không càng lo lắng thì Stress gây ra nhiều bệnh.

traiquangbinh91
29-05-2016, 09:15
Em cảm ơn anh ạ.càng stress thì càng nhiều triệu chứng phải không a.em còn thắc mắc là cái lưởi em cứ trắng hoài va đau nhức cơ bắp và khớp xương.đó cũng có liên quan đến stress hả a.

Charles
29-05-2016, 09:20
Em cảm ơn anh ạ.càng stress thì càng nhiều triệu chứng phải không a.em còn thắc mắc là cái lưởi em cứ trắng hoài va đau nhức cơ bắp và khớp xương.đó cũng có liên quan đến stress hả a.

Chính xác, bạn càng stress thì triệu chứng càng nhiều. Và những biểu hiện bạn đang gặp là do stress gây ra.

Tuanmecsedec
29-05-2016, 09:24
8 cách đối phó bệnh lưỡi trắng

Chà lưỡi bằng chanh, thường xuyên ăn sữa chua, rửa lưỡi bằng bột nghệ, thường xuyên cạo lưỡi... là những cách xử trí với bệnh lưỡi trắng.

Khi vệ sinh răng miệng, răng luôn được quan tâm chăm chút nhiều hơn. Trên thực tế, lưỡi cũng là một cơ quan quan trọng cần được giữ sạch sẽ.

Bệnh lưỡi trắng là một vấn đề răng miệng nhiều người mắc phải. Mảng bám màu trắng trên lưỡi có thể gây ra hơi thở hôi, là nơi tích tụ vi khuẩn có thể gây hại cho răng miệng. Dưới đây là một số cách tự nhiên giải quyết khi lưỡi trắng, theo Boldsky.

1. Đánh răng đúng cách

Cần sử dụng bàn chải mềm để giữ vệ sinh răng miệng. Ngoài việc làm sạch răng và lưỡi, đánh răng đúng cách còn có thể làm sạch hàm và nướu răng.

2. Thường xuyên cạo lưỡi

Việc làm sạch lưỡi khá quan trọng trong vệ sinh răng miệng. Bạn có thể sử dụng một dụng cụ cạo lưỡi để loại bỏ các lớp phủ màu trắng của lưỡi. Cần sử dụng nhẹ nhàng, chậm rãi để không làm tổn thương lưỡi của bạn.

3. Tăng cường thực phẩm tốt cho răng miệng

Cần bổ sung các loại thực phẩm tốt cho răng miệng, như dâu tây, chanh, pho mát, táo. Những thực phẩm lành mạnh này sẽ giữ răng của bạn trắng, khỏe.

4. Làm sạch lưỡi bằng chanh

Đây là một trong những cách giúp loại bỏ các lớp phủ màu trắng trên lưỡi và giữ lưỡi sạch sẽ. Trộn nước cốt chanh với một ít baking soda và chà lên trên lưỡi trước khi đánh răng. Sau đó, súc miệng bằng nước.

5. Súc miệng

Duy trì thói quen súc miệng bằng nước sau khi ăn. Việc này tuy đơn giản nhưng sẽ giúp loại bỏ các hạt thức ăn bị mắc kẹt giữa răng và làm sạch lưỡi.

6. Sử dụng dung dịch khử trùng

Sử dụng nước súc miệng sát khuẩn sau khi đánh răng cũng là một biện pháp vệ sinh hiệu quả. Ngoài tác dụng loại bỏ các lớp phủ màu trắng trên lưỡi, việc súc miệng này còn giúp tránh nguy cơ tích tụ cao răng và gây sâu răng.

7. Ăn sữa chua

Nấm Candida là một trong những nguyên nhân của lưỡi trắng. Sữa chua là một loại thực phẩm kháng sinh có thể tiêu diệt các loại nấm và ngăn chặn nấm phát triển trở lại.

8. Nghệ

Nghệ có tính sát trùng và chống vi khuẩn, bảo vệ niêm mạc miệng. Trộn bột nghệ với nước và sử dụng để rửa lưỡi cũng là một biện phát giúp làm sạch lưỡi nhanh chóng.

Cần áp dụng cùng một lúc cả 8 cách để làm sạch lưỡi và miệng và phải làm thường xuyên để đạt được hiệu quả tốt nhất.

traiquangbinh91
29-05-2016, 09:27
Dạ em cám ơn các anh.2tuần tới em định vào đà nẵng làm cái combo ma không biết mấy cái trung tâm trong đấy có uy tín như ở sài gòn với hà nội không nữa.em chỉ sợ họ nhầm cái là em toi ngay :))

Charles
29-05-2016, 09:39
Dạ em cám ơn các anh.2tuần tới em định vào đà nẵng làm cái combo ma không biết mấy cái trung tâm trong đấy có uy tín như ở sài gòn với hà nội không nữa.em chỉ sợ họ nhầm cái là em toi ngay :))

Bạn XN nơi nào cũng được, vì đều phải được cấp phép mới được hoạt động. Trường hợp bạn không có nguy cơ thì nếu có XN cũng chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.

traiquangbinh91
29-05-2016, 09:56
Dạ.có hay không em cũng phải xn a ạ.cứ mãi thế này em không chết vì hiv thì cũng chết vì stress mất thôi

Charles
29-05-2016, 10:01
Dạ.có hay không em cũng phải xn a ạ.cứ mãi thế này em không chết vì hiv thì cũng chết vì stress mất thôi

Vậy bạn cứ đi XN, BQT cũng mong bạn sớm giải tỏa được tâm lý.

traiquangbinh91
29-05-2016, 14:54
Các a chị cho e hỏi là tv mongbinhan bạn ấy có phải là nguời có H không vậy ạ.em đọc mấy cái chủ đề cũ của bạn ây mà thấy lo quá.mà sao các bạn dc a chị tư vấn không có nguy cơ các bạn ấy đi xn thế nào rồi mà cũng không thông báo lên dd để mọi nguời cùng biết để đở phải hoang mang.

Nguyen Ha
29-05-2016, 14:56
Các a chị cho e hỏi là tv mongbinhan bạn ấy có phải là nguời có H không vậy ạ.em đọc mấy cái chủ đề cũ của bạn ây mà thấy lo quá.mà sao các bạn dc a chị tư vấn không có nguy cơ các bạn ấy đi xn thế nào rồi mà cũng không thông báo lên dd để mọi nguời cùng biết để đở phải hoang mang.

Bạn biết bạn thôi. Người ta kệ người ta. Mỗi cây mỗi hoa, mỗi người mỗi khác.

traiquangbinh91
29-05-2016, 15:10
Chị có thể cho em biết nguy cơ của bạn ấy là gì k ạ

traiquangbinh91
29-05-2016, 15:12
À chị có thể cho em xem những chủ đề của các bạn đã at sau 3tháng dc k ạ

Charles
29-05-2016, 15:28
À chị có thể cho em xem những chủ đề của các bạn đã at sau 3tháng dc k ạ

Chủ đề: xét nghiệm sau 3 tháng âm tính an toàn chưa (http://diendanhiv.vn/threads/26148-xe-t-nghie-m-sau-3-tha-ng-am-ti-nh-an-toa-n-chua?)Chủ đề: xét nghiệm hiv 3 tháng âm tính an toàn chưa (http://diendanhiv.vn/threads/28407-xet-nghiem-hiv-3-thang-am-tinh-an-toan-chua)Chủ đề: Xét nghiệm HIV Combo sau 1 tháng âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/25629-Xet-nghiem-HIV-Combo-sau-1-tha-ng-am-ti-nh/page2)Chủ đề: xét nghiệm hiv sau 3 tháng âm tính (http://www.diendanhiv.com.vn/threads/43275-xet-nghiem-hiv-sau-3-thang-am-tinh?)

Charles
29-05-2016, 15:31

Bạn muốn tham khảo bài của thành viên nào thì bấm vào nick của họ xem bài viết:

Hướng dẫn cách tìm bài viết của mình (http://www.diendanhiv.com.vn/threads/24626-Huo-ng-da-n-ca-ch-ti-m-ba-i-vie-t-cu-a-mi-nh)

traiquangbinh91
29-05-2016, 19:49
Mỗi lần thất 1tv trên dd bị dương tính mà tim em như nhảy khỏi lồng ngực.triệu chứng sao càngngày càng tăng thế này :(

Nguyen Ha
29-05-2016, 19:55
Mỗi lần thất 1tv trên dd bị dương tính mà tim em như nhảy khỏi lồng ngực.triệu chứng sao càngngày càng tăng thế này :(

Bạn spam câu hỏi quá. Hãy đọc lại những gì mà mọi người đã tư vấn cho bạn.

Tuanmecsedec
29-05-2016, 20:14

Trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn hết rồi.Bạn lưu ý nếu chủ đề của bạn hỏi không liên quan vấn đề của bạn nữa thì ban quản trị khóa lại.

traiquangbinh91
31-05-2016, 11:15
Hôm nay em bị ngứa hai bên bẹn nữa ạ.ở cổ xuất hiện những vết đen như bị bỏng.em sợ hệ miễn dịch suy yếu nên mới xuất hiện triệu chứng như vậy phải không a c.

Charles
31-05-2016, 11:17
Hôm nay em bị ngứa hai bên bẹn nữa ạ.ở cổ xuất hiện những vết đen như bị bỏng.em sợ hệ miễn dịch suy yếu nên mới xuất hiện triệu chứng như vậy phải không a c.

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào Ban quản trị nói bạn có nguy cơ không mà chăm trứng với triệu chứng.

Tuanmecsedec
31-05-2016, 13:57

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn.Bạn càng lo lắng nhiều thì Stress gây ra nhiều bệnh.

Nguyen Ha
01-06-2016, 06:21

Bạn càng stress thì triệu chứng xuất hiện càng nhiều. Đừng soi mói cơ thể làm gì cho mệt.

Toibenban
01-06-2016, 09:55

Nói thật ra khi đã được tư vấn an toàn thì bạn nên yên tâm , chứ ngược lại bạn còn lo lắng hơn , nếu trong lúc quan hệ BCS rách thì sẽ cuốn về gốc Dương Vật gây ra cãm giác đau , khi đó bạn và GMD cũng cãm nhận được

traiquangbinh91
03-06-2016, 10:33
Các anh chị cho em hỏi.stress có bị nổi hạch không ạ.hôm nay em bị nổi hạch ở dưới tai trai.sưng và đau lắm ạ.em lo quá

Tuanmecsedec
03-06-2016, 10:39
Các anh chị cho em hỏi.stress có bị nổi hạch không ạ.hôm nay em bị nổi hạch ở dưới tai trai.sưng và đau lắm ạ.em lo quá

Stress gây ra rất nhiều bệnh.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

traiquangbinh91
03-06-2016, 10:52
Anh có thể cho em xem 1 chủ đề cụ thể của nguời có nguy cơvà triệu chứng giống em không.e sợ dính H lắm anh ơi

Tuanmecsedec
03-06-2016, 10:55
Anh có thể cho em xem 1 chủ đề cụ thể của nguời có nguy cơvà triệu chứng giống em không.e sợ dính H lắm anh ơi

Bạn cứ lo lắng thế này thì gây ra nhiều bệnh thôi,HIV không có triệu chứng đặc trưng nào hết bạn,chỉ có đi xét nghiệm thôi.

traiquangbinh91
03-06-2016, 11:05
Nguy cơ của em có cao không anh,a c tư vấn là không có nguy cơ là bao nhiêu % ạ

Tuanmecsedec
03-06-2016, 11:08

Bạn hỏi gì mà vớ vẩn vậy,đã tư vấn không có nguy cơ mà bạn hỏi bao nhiêu phần trăm.Nếu có phần trăm sao dám tư vấn không có nguy cơ.

Toibenban
03-06-2016, 11:14

Đã bảo không có nguy cơ tức là không có lây nhiễm !

traiquangbinh91
03-06-2016, 11:18
Em cảm ơn các anh.tại vì mỗi ngày lại thêm 1 triệu chứng nên emthấy sợ thôi ạ

Toibenban
03-06-2016, 11:21

Bạn đã được tư vấn an toàn thì nên yên tâm đi bạn càng suy nghỉ thì dễ bị Stress !

Nguyen Ha
03-06-2016, 11:42

Triệu chứng là do bạn stress mà ra. Bạn xả stress đi triệu chứng sẽ hết.

traiquangbinh91
07-06-2016, 13:35
Mấy ngày nay em không còn bị stress nữa và em cũng đã quên con H ra khỏi đầu nhưng sao triệu chứng nó vẫn còn ac ạ.

Tuanmecsedec
07-06-2016, 14:13
Mấy ngày nay em không còn bị stress nữa và em cũng đã quên con H ra khỏi đầu nhưng sao triệu chứng nó vẫn còn ac ạ.

Nếu bạn nói hết Stress và đã quên HIV khỏi đầu thì không lên đây post câu này nữa.Chính vì bạn vẫn còn lo lắng nên mới lên post đây.

Toibenban
07-06-2016, 16:47

Cứ quay về sống cuộc sông vui vẻ bình thường đi bạn ! không có vấn đề gì đâu

Charles
07-06-2016, 18:40

Triệu chứng do bạn tự nghĩ ra thôi. Bạn nên đọc lại tất cả những gì ban quản trị đã tư vấn.

traiquangbinh91
07-06-2016, 21:03
Mấy hôm nay em cực vui luôn ạ.không hề nghĩ về H nhưng đôi lúc nguời cứ nhói đau ở các khớp.muốn quên nó lắm

Không Ngừng Bước
07-06-2016, 22:10
mình nhắc lại 1 lần nữa HIV K CÓ TRIỆU CHỨNG BAN ĐẦU. còn những cái mà bạn gọi là triệu chứng đó là cái gì thì bạn nên đi klhams BS để biết. nếu là do bạn suy nghĩ nhiều sinh ra suy nhược thần kinh dẫn đến mệt moi hoặc nhiều vấn đề khác thì k phải 1 hay 2 ngày mà nó biến mất ngay đc. đôi khi phải mất hàng tháng cơ thể mới cân bằng lại đc.

traiquangbinh91
10-06-2016, 14:41
Các ac cho em hỏi 28 ngày em đi làm xét nghiệm combo có thể xn giang mai viêm gan b dc cùng lúc luôn không ạ.

Giaitoaloau
10-06-2016, 15:01
Các ac cho em hỏi 28 ngày em đi làm xét nghiệm combo có thể xn giang mai viêm gan b dc cùng lúc luôn không ạ.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Tuanmecsedec
10-06-2016, 15:08

Bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi.Vì vậy xét nghiệm chỉ để giả tỏa tâm lý cho bạn thôi,sau 4 tuần bạn có thể xét nghiệm các bệnh tình dục và HIV Combo.

traiquangbinh91
10-06-2016, 15:23
Vậy anh cho em hỏi là mình cùng xn hiv và các bệnh khác ở cùng 1 trung tâm dc không a.

Tuanmecsedec
10-06-2016, 15:28
Vậy anh cho em hỏi là mình cùng xn hiv và các bệnh khác ở cùng 1 trung tâm dc không a.

Bạn muốn xét nghiệm các bệnh cùng một chổ vẫn được.Miễn sao nơi ấy có làm xét nghiệm.

traiquangbinh91
10-06-2016, 17:20
Dạ em cám ơn a.2 Ngày nữa em vào đà nẵng xét nghiệm luôn 1 thể

Charles
10-06-2016, 17:35
Dạ em cám ơn a.2 Ngày nữa em vào đà nẵng xét nghiệm luôn 1 thể

Nếu bạn muốn thì cứ XN, kết quả chắc chắn là âm tính.

traiquangbinh91
12-06-2016, 20:21
Ac ơi em giờ bị ngứa ở bìu.nổi mẫn đỏ và ngứa ở hai bên bẹn...đó có phải là biểu hiện của bệnh xã hội nào không ac

Charles
12-06-2016, 21:16
Ac ơi em giờ bị ngứa ở bìu.nổi mẫn đỏ và ngứa ở hai bên bẹn...đó có phải là biểu hiện của bệnh xã hội nào không ac

Có thể do mùa nóng bạn mặc quần trật quá thôi. Còn bạn cảm thấy lo lắng thì nên đi khám trực tiếp Bác sĩ chuẩn đoán chính xác hơn.

traiquangbinh91
13-06-2016, 08:59
Ac cho em hỏi .ở 27 hải phòng đà nẵng họ còn làm việc chứ ạ.sao em tìm trên mạng không thấy thông tin về phòng khám đó vậy ạ

Nguyen Ha
13-06-2016, 09:00
Ac cho em hỏi .ở 27 hải phòng đà nẵng họ còn làm việc chứ ạ.sao em tìm trên mạng không thấy thông tin về phòng khám đó vậy ạ

Họ có làm việc bạn ạ.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:17

Địa chỉ chổ này vẫn còn làm việc.

traiquangbinh91
20-06-2016, 18:49
Ac cho em hỏi là xn 4tuần combo với tes nhanh 6tuần có giống nhau không ạ.em tới hôm nay là 36 ngày rồiđịnh đi làm combo mà vào đà nẵng xa quá.em chờ tới 6tuần tes nhanh dc k ạ

Charles
20-06-2016, 18:55
Ac cho em hỏi là xn 4tuần combo với tes nhanh 6tuần có giống nhau không ạ.em tới hôm nay là 36 ngày rồiđịnh đi làm combo mà vào đà nẵng xa quá.em chờ tới 6tuần tes nhanh dc k ạ

4 tuần Combo với 6 tuần Test nhanh giá trị như nhau.

Tuanmecsedec
20-06-2016, 19:52
HIV Combo là phương pháp kết hợp(Kháng nguyên + Kháng thể) xét nghiệmchính xác từ 4 tuần(28 ngày) trở đi.Vì vậy dù 5 hay 6 hoặc 9 tuần v.v.v.v vẫn có giá trị.Nhưng có điều nếu đã 6 tuần trở đi thì xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể đơn lẻ (Anti HIV ) là được rồi.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

traiquangbinh91
23-06-2016, 17:03
Em hôm nay dc 39 ngày đã tính dc 6 tuần chưa ạ.em làm tes nhanh ở trung tâm phòng chống hiv có dc không

Nguyen Ha
23-06-2016, 17:04
Em hôm nay dc 39 ngày đã tính dc 6 tuần chưa ạ.em làm tes nhanh ở trung tâm phòng chống hiv có dc không

Bạn cứ chờ đủ 42 ngày cho khỏi lăn tăn. Test nhanh ở TTPC HIV/AIDS được chứ sao không.

Charles
23-06-2016, 17:09

1 tuần có 7 ngày x 6 tuần = 42 ngày. Bạn XN ở TTPC HIV/AIDS được.

traiquangbinh91
23-06-2016, 17:11
Dạ.nếu dc thì em đi luôn chứ cảm giác chờ đợi khó chịu lắm ac ạ.

Charles
23-06-2016, 17:12
Dạ.nếu dc thì em đi luôn chứ cảm giác chờ đợi khó chịu lắm ac ạ.

Bạn XN sớm vài ngày về liệu có yên tâm với kết quả đó không, hay XN về lại lăn tăn hơn. Vì vậy cứ đợi đủ theo khuyến cáo.

traiquangbinh91
23-06-2016, 17:16
Ac cho em biết là 39 với 42 ngày có giống nhau không ạ.

Charles
23-06-2016, 17:17
Ac cho em biết là 39 với 42 ngày có giống nhau không ạ.

Giá trị tương đương nhau.

traiquangbinh91
23-06-2016, 17:21
Vậy ngày mai 40 ngày em sẽ đi làm tes.à ở trung tâm hiv họ xn bằng pp gì vậy ạ

Nguyen Ha
23-06-2016, 17:24

Họ test nhanh HIV. Ở thời điểm này bạn test nhanh được rồi.

traiquangbinh91
23-06-2016, 17:33
Dạ em cảm ơn ac.hi vọng là AT nếu không em chết mất.

Nguyen Ha
23-06-2016, 17:37

Với HIV thì bạn yên tâm sẽ âm tính.

Tuanmecsedec
24-06-2016, 07:03

Ban quản trị không có tư vấn bừa.Tuanmecsedec đảm bảo kết quả của bạn sẽ âm tính.

traiquangbinh91
27-06-2016, 10:08
Em vừa đi làm test nhanh ở trung tâm pc hiv về.họ bảo AT nên em mừng quá về luôn không lấy giấy báo kết quả.như thế đã an toàn chưa hả ac

Charles
27-06-2016, 10:17
Em vừa đi làm test nhanh ở trung tâm pc hiv về.họ bảo AT nên em mừng quá về luôn không lấy giấy báo kết quả.như thế đã an toàn chưa hả ac

Bạn có nguy cơ đâu mà không an toàn.

traiquangbinh91
27-06-2016, 10:18
Vậy em có cần xn lại ở 3 tháng không ạ

Charles
27-06-2016, 10:20

Có, nếu bạn thấy cần thiết phải XN.

Tuanmecsedec
27-06-2016, 16:48
Bạn nhận kết quả âm tính thì không có gì là lạ với ban quản trị.Vì ban quản trị từ đầu tư vấn là bạn không có nguy cơ rồi.Như vậy kết quả này đã chứng minh ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Tuanmecsedec
27-06-2016, 16:49

Bạn hỏi câu này thì bằng bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn cho bạn thì sẽ có câu trả lời.

traiquangbinh91
30-06-2016, 08:46
Trước tiên em xin cảm ơn ac đã nhiệt tình tư vấn cho em thời gian qua và em cũng dc ac tư vấn là không có nguy cơ với hiv.em cũng đã không còn stress từ hơn 20 ngày nay và triệu chứng cũng gần hết.nhưng từ khi test nhanh 6 tuần về em lại bị ngứa khắp nguời,các cơ bắp lại đau trở lại.lưởi em càng trắng hơn trước.nếu không bị H sao các càng ngày càng tăng như vậy ạ.e xl vì lại spam câu hỏi ạ

Charles
30-06-2016, 08:48
Trước tiên em xin cảm ơn ac đã nhiệt tình tư vấn cho em thời gian qua và em cũng dc ac tư vấn là không có nguy cơ với hiv.em cũng đã không còn stress từ hơn 20 ngày nay và triệu chứng cũng gần hết.nhưng từ khi test nhanh 6 tuần về em lại bị ngứa khắp nguời,các cơ bắp lại đau trở lại.lưởi em càng trắng hơn trước.nếu không bị H sao các càng ngày càng tăng như vậy ạ.e xl vì lại spam câu hỏi ạ

Ôi XN về lại càng stress hơn thì phí tiền quá. Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
30-06-2016, 08:49

Do bạn lo lắng quá nên Stress gây ra thôi,còn triệu chứng là do các bạn tự nghĩ và nói ra thôi.Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

traiquangbinh91
30-06-2016, 09:13
E xn 6 tuần AT rồi,nhưng ở trung tâm pchiv có chị tư vấn viên thông báo AT thôi,vìđợi họ đi đóng dấu lâu quá nên em về và không lấy giấy báo kq.e không stress a ạ.có khi nào 6tuân AT mà 12 tuần DT không ạ.

traiquangbinh91
30-06-2016, 09:14
À ở trung tâm pchiv họ xn miễn phí ạ

Charles
30-06-2016, 09:15
E xn 6 tuần AT rồi,nhưng ở trung tâm pchiv có chị tư vấn viên thông báo AT thôi,vìđợi họ đi đóng dấu lâu quá nên em về và không lấy giấy báo kq.e không stress a ạ.có khi nào 6tuân AT mà 12 tuần DT không ạ.

Trường hợp bạn muốn kết quả ra DT cũng không được.

Tuanmecsedec
30-06-2016, 09:16

Bạn hỏi câu 6 tuần âm tính mà sau 12 tuần dương tính không là quá dư thừa.Bạn xem lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?.

Như vậy kết quả xét nghiệm của bạn âm tính là chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

traiquangbinh91
30-06-2016, 11:25
Nếu không có tc gì thì chắc e cũng quên luôn rồi.nhưng 2 hôm nay nó lại càng nặng.nếu e bị stress thì còn cái mà đổ lỗi nhưng e lại không bị stress e mới lo.có khi nào lúc e qhệ bị rách bao mà e không biết không.vì xong cái e nằm ngủ cho gmd tự làm mà không kt lại bcs

thanhangiang
30-06-2016, 13:32
bạn không cần xét nghiệm hiv, xét nghiệm bệnh tình dục khác thôi nhé

traiquangbinh91
30-06-2016, 14:33
Không stress và không có nguy cơ nhưng tc giống hiv thì càng trầm trọng.chẵng lẽ trùng hợp vậy sao bạn

Tuanmecsedec
30-06-2016, 14:54
Không stress và không có nguy cơ nhưng tc giống hiv thì càng trầm trọng.chẵng lẽ trùng hợp vậy sao bạn

Bạn nói không bị Stress thì làm sao chủ đề của bạn lên tới 7 trang và bạn có tổng cộng hiện tại là 62 bài viết ?

Trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn nhiều rồi,với bạn có lẽ chỉ có đi xét nghiệm thì mới chứng minh được những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

traiquangbinh91
30-06-2016, 15:02
Dạ em cũng mong cho tới 3 tháng để rõ trắng đen một lần ạ.mà 6 tuần at thì chắc chắn dc bao nhiêu phần trăm rồi a

Tuanmecsedec
30-06-2016, 15:23
Dạ em cũng mong cho tới 3 tháng để rõ trắng đen một lần ạ.mà 6 tuần at thì chắc chắn dc bao nhiêu phần trăm rồi a

Bạn có nguy cơ đâu mà phần trăm hay phần ngàn.

traiquangbinh91
30-06-2016, 17:38
Giờ os thì em không lo nữa.e chỉ sợ bcs nó rách mà e không biết thôi.lúc đó e say quá

songchungvoi_HIV
30-06-2016, 18:32
Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...
Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B, Giang mai, Lậu, và sùi mào gà
Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

Bấm vào đây xem:
Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

(http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)
Các chủ đề về nam dùng miệng kích dục AD
Chủ đề: Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua/page5)

Chủ đề: hỏi đáp HIV kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/12609-hoi-dap-HIV-kich-duc-bang-mieng)

Chủ đề: 1 Phút Nông Nỗi ! Các Anh Ơi Giúp Em Với (http://diendanhiv.vn/threads/22107-1-Phut-Nong-Noi-Cac-Anh-Oi-Giup-Em-Voi)

Chủ đề: OS AD GMD xướt môi sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14049-OS-AD-GMD-xuot-moi-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: oral sex AD với GMD (http://diendanhiv.vn/threads/10775-oral-sex-AD-voi-GMD)

Chủ đề: Quan hệ với gmd, có os và nuốt sữa (http://diendanhiv.vn/threads/29818-Quan-he-voi-gmd-co-os-va-nuot-sua)

Chủ đề: Hôn sâu, fingering, oral sex với GMD (http://diendanhiv.vn/threads/12063-Hon-sau-fingering-oral-sex-voi-GMD)

Chủ đề: Thắc mắc về hành vi này? em là os. em có hành vi bú liếm mút âm hộ (http://diendanhiv.vn/threads/1445-Thac-mac-ve-hanh-vi-nay-em-la-os-em-co-hanh-vi-bu-liem-mut-am-ho)
Chủ đề: Quan hệ với GMD!kích thích bằng miệng, hôn môi, ngực, (http://diendanhiv.vn/threads/8657-Quan-he-voi-GMD-kich-thich-bang-mieng-hon-moi-nguc)

Chủ đề: Dùng miệng kích thích AD GMD, miệng có bị sướt... (http://diendanhiv.vn/threads/14810-Dung-mieng-kich-thich-AD-GMD-mieng-co-bi-suot)

Chủ đề: Quan hệ bằng miệng với gmd (http://diendanhiv.vn/threads/35761-Quan-he-bang-mieng-voi-gmd)

Chủ đề: Kích dục = miệng + tay xước kích dịcu AD (http://diendanhiv.vn/threads/28032-Ki-ch-du-c-mie-ng-tay-xuoc-kich-dicu-AD)

Chủ đề: Oral sex âm đạo GMD miệng xước chảy máu sợ ết (http://diendanhiv.vn/threads/41126-Oral-sex-am-dao-GMD-mieng-xuoc-chay-mau-so-et)

Chủ đề: giúp em với tháng trước em có nguy cơ oral sex với gmd rất lâu (http://diendanhiv.vn/threads/33552-giup-em-voi-thang-truoc-em-co-nguy-co-oral-sex-voi-gmd-rat-lau)
Chủ đề: Hôn ad của gmd mà miệng bi chay máu do nhiệt (http://diendanhiv.vn/threads/41084-Hon-ad-cua-gmd-ma-mieng-bi-chay-mau-do-nhiet)
Chủ đề: Oral sex âm đạo khi mồm bị nhiệt. (http://diendanhiv.vn/threads/41465-Oral-sex-am-dao-khi-mom-bi-nhiet)

Chủ đề: Giúp e với: Niềng răng và Oral sex âm đạo (http://diendanhiv.vn/threads/41779-Giup-e-voi-Nieng-rang-va-Oral-sex-am-dao)

Chủ đề: Oral sex với GMD khi bị nhiệt miệng và nuốt dịch AD (http://diendanhiv.vn/threads/41676-Oral-sex-voi-GMD-khi-bi-nhiet-mieng-va-nuot-dich-AD)

Các chủ đề về nữ dùng miệng kích dục DV
Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Các chủ đề về DV bị xước do OS
Chủ đề: OS với gmd. dương vật bị xước lớn, (http://diendanhiv.vn/threads/30385-OS-voi-gmd-duong-vat-bi-xuoc-lon)

Chủ đề: Gái mại dâm Oral sex bị trầy đầu dv có uống pep không (http://diendanhiv.vn/threads/38611-Gai-mai-dam-Oral-sex-bi-tray-dau-dv-co-uong-pep-khong)

Chủ đề: Oral sex khi DV bị xước (http://diendanhiv.vn/threads/34679-Oral-sex-khi-DV-bi-xuoc)

Chủ đề: Os bị xước! (http://diendanhiv.vn/threads/31770-Os-bi-xuoc)

Chủ đề: Dương vật bị xước bao cao su bị rách (http://diendanhiv.vn/threads/31093-Duong-va-t-bi-xuo-c-bao-cao-su-bi-ra-ch)

Chủ đề: Oral sex dương vật bị trầy nhiều và chảy máu có bị nhiễm hiv cao không vậy (http://diendanhiv.vn/threads/33236-Oral-sex-duong-vat-bi-tray-nhieu-va-chay-mau-co-bi-nhiem-hiv-cao-khong-vay)

Chủ đề: Quan hệ Oral sex sợ bi nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/32493-Quan-he-Oral-sex-so-bi-nhiem-hiv)

Charles
30-06-2016, 20:25
Giờ os thì em không lo nữa.e chỉ sợ bcs nó rách mà e không biết thôi.lúc đó e say quá

Bạn đọc lại đi, 7 trang tư vấn rồi.

Tuanmecsedec
30-06-2016, 21:27

Bạn nhận kết quả âm tính thì không có gì là lạ với ban quản trị.Vì ban quản trị từ đầu tư vấn là bạn không có nguy cơ rồi.Như vậy kết quả này đã chứng minh ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Do bạn lo lắng quá nên Stress gây ra thôi,còn triệu chứng là do các bạn tự nghĩ và nói ra thôi.Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Bạn hỏi câu 6 tuần âm tính mà sau 12 tuần dương tính không là quá dư thừa.Bạn xem lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?.

Như vậy kết quả xét nghiệm của bạn âm tính là chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn rất nhiều rồi và bạn cũng đã đi xét nghiệm.Bạn cảm thấy không tin thì cứ đi xét nghiệm đến khi nào cảm thấy yên tâm thì thôi.

Tuanmecsedec nhắc nhở bạn,nếu bạn còn hỏi trường hợp của bạn có nguy cơ nữa không thì như vậy là bạn cố tình Spam bài,Tuanmecsedec sẽ khóa chủ đề lại vì để không mất thời gian với một thành viên chỉ biết cắm đầu mà hỏi,chứ không chịu đọc lời tư vấn.

traiquangbinh91
03-07-2016, 21:44
Nấm miệng cũng có thể do stress gây ra không a chị.e bị nấm candida rồi.

Tuanmecsedec
03-07-2016, 21:47
Nấm miệng cũng có thể do stress gây ra không a chị.e bị nấm candida rồi.

Cho dù bạn có bị nấm miệng thật thì cũng không liên quan đến HIV,vì với HIV bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

traiquangbinh91
04-07-2016, 18:19
Sùi mào gà nó mọc ở chổ nào vậy a chị.e có 1 cái cục thịt nhỏ giữa hángmà không biết có phải bị smg rồi không.khô miệng có phải biểu hiện của nó không ạ.

mabachi
04-07-2016, 18:27
Khô miệng là do bị stress ,còn cục thịt đó như thế nào chụp lên cho mọi ng coi chứ nói k ai biết ,với lại nó màu gì có phát triển k ,nếu là smg thì 3—7 ngày từ khi có là nó lớn rồi đó còn k pt thì k phải

traiquangbinh91
04-07-2016, 18:38
Nó nhỏ tí à.màu giống màu da bạn.chổ đó mình cũng đang bị hắc lào nữa

Tuanmecsedec
04-07-2016, 22:51
Sùi mào gà nó mọc ở chổ nào vậy a chị.e có 1 cái cục thịt nhỏ giữa hángmà không biết có phải bị smg rồi không.khô miệng có phải biểu hiện của nó không ạ.

Nó nhỏ tí à.màu giống màu da bạn.chổ đó mình cũng đang bị hắc lào nữa

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus) gây ra.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

traiquangbinh91
05-07-2016, 07:12
Chổ sùi nó sẽ phát triển theo thời gian hay giữ nguyên kích thước ạ

Charles
05-07-2016, 07:44

Nếu bạn bị SMG thì bệnh sẽ phát triển lên theo thời gian.

traiquangbinh91
05-07-2016, 08:13
Để em theo dõi xem.nó có 4 hôm nay rồi nhưng vẫn giữ nguyên kích thước.nếu vài ngày nữa vẫn thế thì không bị hả a

Charles
05-07-2016, 08:40

Để em theo dõi xem.nó có 4 hôm nay rồi nhưng vẫn giữ nguyên kích thước.nếu vài ngày nữa vẫn thế thì không bị hả a

SMG mọc thành từng chùm và phát triển nhanh chứ không phải 1 cục thịt nhỏ, bạn không phải bị SMG đâu.

Tuanmecsedec
05-07-2016, 14:02

Sùi mào gà càng mọc sẽ càng ngày to lớn bạn.

traiquangbinh91
11-07-2016, 17:25
Em định đi hiến máu ở hành trình đỏ nhưng không biết đã dc chưa ạ,hay em phải chờ chốt ở 12 tuần rồi mới dc ạ

Charles
11-07-2016, 17:31
Em định đi hiến máu ở hành trình đỏ nhưng không biết đã dc chưa ạ,hay em phải chờ chốt ở 12 tuần rồi mới dc ạ

Bạn không có nguy cơ với HIV nhưng vẫn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Nếu chưa có kết quả khẳng định đã an toàn thì bạn không nên tham gia hiến máu.

traiquangbinh91
11-07-2016, 17:33
vậy thời gian này em xn các bệnh tình dục khác chính xác chưa ạ

Charles
11-07-2016, 17:42
vậy thời gian này em xn các bệnh tình dục khác chính xác chưa ạ

Gần 2 tháng XN chính xác rồi.

traiquangbinh91
11-07-2016, 18:11
à em còn 1 câu hỏi nữa,nếu gmd os cho mình thì mình chỉ bị smg ở dương vật thôi phải không ạ

Charles
11-07-2016, 19:21
à em còn 1 câu hỏi nữa,nếu gmd os cho mình thì mình chỉ bị smg ở dương vật thôi phải không ạ

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
12-07-2016, 06:33

Nếu kích dục bằng miệng ở dương vật thì khả năng bị sùi mào gà ở dương vật thôi bạn.

traiquangbinh91
04-08-2016, 18:36
Em chào các ac.ngày mai là em dc 82 ngày nhưng vì lí do công việc nên định ngày mai đi xn chốt luôn,như vậy có dc tính là 12 tuần không ạ.và cách đây mấy hôm e bị sốt và có uống thuốc như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xn không ạ

Lục Giang
04-08-2016, 18:39
Em chào các ac.ngày mai là em dc 82 ngày nhưng vì lí do công việc nên định ngày mai đi xn chốt luôn,như vậy có dc tính là 12 tuần không ạ.và cách đây mấy hôm e bị sốt và có uống thuốc như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xn không ạ

82 ngày đc tính tương đương 12 tuần rồi bạn, với kq xn ở 82 nagỳ dù banừg bất cứ pp nào cũng hoàn toàn chính xác
bạn bị sốt cách đây mấy hôm và có uống thuốc sốt thì cũng ko ảnh hưởng đến kq xn bạn nhé

Tuanmecsedec
04-08-2016, 19:51

Thời gian chênh lệch vài ngày giá trị xét nghiệm như nhau bạn.

traiquangbinh91
05-08-2016, 09:44
Hôm nay e đi làm xn.kq âm tính rồi các ac ạ.từ giờ em ăn ngon ngủ yên rồi anh chị nhỉ.thời gian qua e stress nặng,đến giờ triệu chứng vẫn còn,lưỡi vẫn trắng nhưng e không nghĩ đó là hiv nữa.chắc em phải đi khám xem bệnh gì thôi

Tuanmecsedec
05-08-2016, 19:43
Hôm nay e đi làm xn.kq âm tính rồi các ac ạ.từ giờ em ăn ngon ngủ yên rồi anh chị nhỉ.thời gian qua e stress nặng,đến giờ triệu chứng vẫn còn,lưỡi vẫn trắng nhưng e không nghĩ đó là hiv nữa.chắc em phải đi khám xem bệnh gì thôi
Do bạn lo lắng đi xét nghiệm thôi,vì ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.

traiquangbinh91
14-08-2016, 19:03
Kết quả của 3 tháng stress vì lo H là dạ dày HP+ anh chị ạ,đúng là H chưa cógì mà mình tự hại mình.a. chị cho e hỏi sau 3 tháng không có biểu hiện gì thì e đã thoát giang mai với smg chưa ạ

Lục Giang
14-08-2016, 19:05
Kết quả của 3 tháng stress vì lo H là dạ dày HP+ anh chị ạ,đúng là H chưa cógì mà mình tự hại mình.a. chị cho e hỏi sau 3 tháng không có biểu hiện gì thì e đã thoát giang mai với smg chưa ạ
̣ sau nguy cơ 3 tháng mà chưa có biểu hiện có nghĩa là chú hoàn toàn ko có bệnh gm và smg rồi

Tuanmecsedec
14-08-2016, 20:23

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ bệnh nào rồi thì yên tâm,còn bạn hỏi về giang mai và sùi mào gà thì.Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn,còn sùi mào gà sau 3 tháng không có biểu hiện thì yên tâm mình không bị.

traiquangbinh91
14-09-2016, 13:22
Chào các ac.hôm nay đầu dv e xuất hiện các chấm đỏ không đau cũng không ngứa.mấy hôm nay em cũng bị tiểu buốt.có phải em bị giang mai rồi không ạ.và cho em hỏi mình xn bệnh xã hội ở phòng khám tư có dc không ạ

songchungvoi_HIV
14-09-2016, 13:35
Chào các ac.hôm nay đầu dv e xuất hiện các chấm đỏ không đau cũng không ngứa.mấy hôm nay em cũng bị tiểu buốt.có phải em bị giang mai rồi không ạ.và cho em hỏi mình xn bệnh xã hội ở phòng khám tư có dc không ạ
Giang phải XN máu, lậu XN dịch thiết niệu đạo, Để biết rõ tình trạng nên gặp BS chuyên khoa Da Liễu

traiquangbinh91
14-09-2016, 14:02
Cho em hỏi là các phòng khám tư có xn giang mai không ạ

songchungvoi_HIV
14-09-2016, 14:04
Cho em hỏi là các phòng khám tư có xn giang mai không ạ
Bạn nên đến BV khám để BS chỉ định cho an toàn và chính xác khỏi phải lo lắng và hoang mang này nọ

traiquangbinh91
14-09-2016, 18:10
Em vừa đi xn hiv,giang mai,lậu,viêm gan b c,sui mào gà tất cả đều at.nhưng cách đây 2 ngày em vừa kết thúc 1 đợt uống kháng sinh trong vòng 1 tuần,a c cho em hỏi như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xn at của e không ạ

songchungvoi_HIV
14-09-2016, 18:19
Em vừa đi xn hiv,giang mai,lậu,viêm gan b c,sui mào gà tất cả đều at.nhưng cách đây 2 ngày em vừa kết thúc 1 đợt uống kháng sinh trong vòng 1 tuần,a c cho em hỏi như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xn at của e không ạ
Kháng sinh đặc hiệc của giang mai, lậu khác với kháng sinh thông thường, Vì thế bạn có uống cả lọ thuốc Amoxcilin cũng ko ảnh hưởng KQ XN

traiquangbinh91
14-09-2016, 18:24
Vậy là em có thể yên tâm rồi ạ.tại vì hôm nay ngực em nổi rất nhiều ban đỏ nên e rất sợ.

Nguyen Ha
14-09-2016, 19:44
Vậy là em có thể yên tâm rồi ạ.tại vì hôm nay ngực em nổi rất nhiều ban đỏ nên e rất sợ.

Lên tới 9 trang rồi mà không yên tâm thì @botay.com

traiquangbinh91
14-09-2016, 19:51
Hiv thì em yên tâm rồi.em chỉ thắc mắc là cái xn giang mai âm tính của em.vì em vừa uống thuốc kháng sinh xong.sợ âm tính giả ạ

Nguyen Ha
14-09-2016, 19:53
Hiv thì em yên tâm rồi.em chỉ thắc mắc là cái xn giang mai âm tính của em.vì em vừa uống thuốc kháng sinh xong.sợ âm tính giả ạ

Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng tới kết quả XN âm tính.

Charles
14-09-2016, 19:53

Có DT giả thôi chứ không có ÂT giả bạn. Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng khi kết quả là âm tính.

traiquangbinh91
14-09-2016, 20:02
Vâng.em cảm ơn các anh chị

traiquangbinh91
17-09-2016, 19:22
Hai hôm nay em bị phát ban cả ngực và lưng,đầu dv cũng có...có khi nào kết quả sai không ạ.vì em xn tất cả các bệnh xã hội mà họ làm xong trong vòng 20phút.em làm xn ở phòng khám tư.họ bảo chất lượng cao nên nhanh.em lo lắm ac ạ.

Charles
17-09-2016, 19:29
Hai hôm nay em bị phát ban cả ngực và lưng,đầu dv cũng có...có khi nào kết quả sai không ạ.vì em xn tất cả các bệnh xã hội mà họ làm xong trong vòng 20phút.em làm xn ở phòng khám tư.họ bảo chất lượng cao nên nhanh.em lo lắm ac ạ.

Bạn được tư vấn rất nhiều rồi, nếu XN rồi vẫn không thấy yên tâm với kết quả đó thì bạn đến nơi khác XN tiếp vậy.

Tuanmecsedec
18-09-2016, 08:58

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.