PDA

View Full Version : Xin tư vấn về quan hệ đồng giới

jeanluong
27-05-2016, 18:16
Chào anh chị,
Cho em hỏi về quan hệ tình dục đồng giới. Em và một người bạn có quan hệ tình dục. Ban đầu là OS thời gian ngắn chỉ khoảng 15s, tiếp đó ôm nhau và cọ sát vùng dưới. Tư thế của hai người là nằm ôm sát nhau và cử động phần dưới đến khi cả hai xuất tinh xuất tinh, thời gian cũng khoảng 15 phút. Sau đó em đi vệ sinh thì thấy có vết xướt nhỏ khoảng 1mm ở dây chằng, có chút đỏ có thể là máu.
Cho em hỏi đây có phải là nguy cơ lây nhiễm không vì dương vật bị xướt tiếp xúc trực tiếp với tinh dịch, và cả hai đang ôm sát nhau.
Cám ơn nhiều!

Charles
27-05-2016, 18:33
Chào anh chị,
Cho em hỏi về quan hệ tình dục đồng giới. Em và một người bạn có quan hệ tình dục. Ban đầu là OS thời gian ngắn chỉ khoảng 15s, tiếp đó ôm nhau và cọ sát vùng dưới. Tư thế của hai người là nằm ôm sát nhau và cử động phần dưới đến khi cả hai xuất tinh xuất tinh, thời gian cũng khoảng 15 phút. Sau đó em đi vệ sinh thì thấy có vết xướt nhỏ khoảng 1mm ở dây chằng, có chút đỏ có thể là máu.
Cho em hỏi đây có phải là nguy cơ lây nhiễm không vì dương vật bị xướt tiếp xúc trực tiếp với tinh dịch, và cả hai đang ôm sát nhau.
Cám ơn nhiều!

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

jeanluong
27-05-2016, 18:40
Dạ cám ơn anh đã tư vấn, cho em hỏi thêm, nếu vết xướt lớn hơn thì có nguy cơ không, vì việc xảy ra cũng vài tháng nên em không nhớ kỹ kích thước vết xướt ấy.

Charles
27-05-2016, 18:55
Dạ cám ơn anh đã tư vấn, cho em hỏi thêm, nếu vết xướt lớn hơn thì có nguy cơ không, vì việc xảy ra cũng vài tháng nên em không nhớ kỹ kích thước vết xướt ấy.

Các bạn chỉ cạ DV vào nhau như vậy không sao cả.

Nguyen Ha
27-05-2016, 19:40
Chào anh chị,
Cám ơn nhiều!

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-05-2016, 20:40
Chào anh chị,
Cám ơn nhiều!

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn đọc thêm chủ đề này để trang bị cho mình.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

jeanluong
27-05-2016, 21:13
Cám ơn anh chị nhiều!