PDA

View Full Version : Quan hệ bằng miệng với GMD xin tư vấn

nobodyk1a
28-05-2016, 14:21
mình chỉ quan hệ bằng miêng với gái mại dâm(vi say qúa) mình cũng tiếp xúc miệng-âm đạo của GMD nhưng nhớ láng máng k tx với dịch âm đạo thì dừng lại.xong mình có nhổ bọt nhưng k súc miệng.sáng dậy thì nhớ ra miệng còn vết loét k chảy máu do 3 hôm trước do bị cắn vào môi.mình đã đi ra bạch mai khám và uống thuốc phơi nhiễm (diệt virut)nhưng do tính chất công việc co uống thuốc sai giờ khá nhiều ~4lần.khám lậu âm tính và đã uong ks dự phòng lậu.hiên giờ chưa thây dấu hiệu j của sốt -nổi hạch-giảm cân-lóet dương vât.nhưng miệng ở vòm họng có 1 nốt sùi 1mm.k đau k ngứa.hậu môn có 1 nốt đỏ.vậy có nguy cơ SMG ko?nay là 2 tháng r có xn nào giúp phat hiện SMG ko và trong thời gian vừa qua nếu hôn ng yêu thì người yêu có bị lây ko?

Nguyen Ha
28-05-2016, 14:27
mình hỏi ké với;mình chỉ quan hệ bằng miêg với gái mại dâm(vi say qya) mình cũng tiếp xúc miệng-âm đạo của GMD nhưng nhớ láng máng k tx với dịch âm đạo thì dừng lại.xong mình có nhổ bọt nhưng k suc miệng.sang dậy thì nhớ ra miêg còn vết loét k chay mau do 3 hom truoc do bi can vao moi.minh da di u thuoc phơi nhiễm
(diet virut)nhung do tinh chat cong viec co uong thuoc sai gio kha nhieu ~4lan.khám lậu am tinh va da uong ks du phong.hien gio chua thay dau hieu j cua sot -noi hach-giam can-loet duong vat.nhưng miệng ở vòm họng có 1 nốt sùi 1mm.k đau k ngứa.hậu môn có 1 nốt đỏ.vậy có nguy co SMG ko?nay là 2 tháng r có xn gì phat hiện SMG ko và trong thoi gian vua qua neu hon ng yeu thi ng yeu co bi lay ko?

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn

nobodyk1a
28-05-2016, 20:33
mình phải sửa toàn văn bản à bạn

Nguyen Ha
28-05-2016, 20:39
mình phải sửa toàn văn bản à bạn

Bạn viết lại và có dấu đầy đủ.

nobodyk1a
28-05-2016, 21:18
mình chỉ quan hệ bằng miêng với gái mại dâm(vi say qúa) mình cũng tiếp xúc miệng-âm đạo của GMD nhưng nhớ láng máng k tx với dịch âm đạo thì dừng lại.xong mình có nhổ bọt nhưng k súc miệng.sáng dậy thì nhớ ra miệng còn vết loét k chảy máu do 3 hôm trước do bị cắn vào môi.mình đã đi ra bạch mai khám và uống thuốc phơi nhiễm (diệt virut)nhưng do tính chất công việc co uống thuốc sai giờ khá nhiều ~4lần.khám lậu âm tính và đã uong ks dự phòng lậu.hiên giờ chưa thây dấu hiệu j của sốt -nổi hạch-giảm cân-lóet dương vât.nhưng miệng ở vòm họng có 1 nốt sùi 1mm.k đau k ngứa.hậu môn có 1 nốt đỏ.vậy có nguy cơ SMG ko?nay là 2 tháng r có xn nào giúp phat hiện SMG ko và trong thoi gian vua qua neu hon ng yeu thi ng yeu co bi lay ko?

Nguyen Ha
28-05-2016, 21:23
mình chỉ quan hệ bằng miêng với gái mại dâm(vi say qúa) mình cũng tiếp xúc miệng-âm đạo của GMD nhưng nhớ láng máng k tx với dịch âm đạo thì dừng lại.xong mình có nhổ bọt nhưng k súc miệng.sáng dậy thì nhớ ra miệng còn vết loét k chảy máu do 3 hôm trước do bị cắn vào môi.mình đã đi ra bạch mai khám và uống thuốc phơi nhiễm (diệt virut)nhưng do tính chất công việc co uống thuốc sai giờ khá nhiều ~4lần.khám lậu âm tính và đã uong ks dự phòng lậu.hiên giờ chưa thây dấu hiệu j của sốt -nổi hạch-giảm cân-lóet dương vât.nhưng miệng ở vòm họng có 1 nốt sùi 1mm.k đau k ngứa.hậu môn có 1 nốt đỏ.vậy có nguy cơ SMG ko?nay là 2 tháng r có xn nào giúp phat hiện SMG ko và trong thoi gian vua qua neu hon ng yeu thi ng yeu co bi lay ko?

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Và loại trừ lậu, mào gà vì bạn không thấy biểu hiện gì thì xem như không bị. Còn giang mai và viêm gan b bạn phải XN mới rõ.

Charles
28-05-2016, 21:25

Bạn lưu ý phải viết chữ có dấu đầy đủ theo quy định của diễn đàn.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết.

nobodyk1a
28-05-2016, 21:27
mình muốn hỏi mụn ở miệng và hậu môn đó có phải sùi mào gà ko.

Charles
28-05-2016, 21:29
mình muốn hỏi muụn ở miệng và hậu môn đó co phải sùi mào gà ko.

SMG là bệnh tiếp xúc nơi nào biểu hiện nơi đó. Thường có biểu hiện sau nguy cơ 10>90 ngày, nguy cơ của bạn đã 2 tháng nếu bị SMG thì giờ phải nằm viện điều trị rồi chứ không ngồi đây gõ chữ được nữa đâu.

nobodyk1a
28-05-2016, 21:38
cảm ơn 2 bạn cảm ơn diễn đàn.mình muốn chắc chắn thì mình làm xn gì để phát hiện SMG?vì mình k muốn lây cho anh e bạn bè và ng thân nên muốn thật chắc chắn!xl nếu bạn cảm thấy mình k tin tưởng.mình vẫn tin và cam ơn bạn

Charles
28-05-2016, 21:42
cảm ơn 2 bạn cảm ơn diễn đàn.mình muốn chắc chắn thì mình làm xn gì để phát hiện SMG?vì mình k muốn lây cho anh e bạn bè và ng thân nên muốn thật chắc chắn!xl nếu bạn cảm thấy mình k tin tưởng.mình vẫn tin và cam ơn bạn

SMG nam giới không có XN, thường khám khi có biểu hiện thôi bạn.

Nguyen Ha
28-05-2016, 21:55

Sùi mà gà không có XN. Bạn không thấy biểu hiện của sùi mào gà thì yên tâm không bị.

Tuanmecsedec
29-05-2016, 06:34

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

nobodyk1a
26-07-2016, 08:33
a chị cho em hỏi em có qh bằng miệng với gái mại dâm.lúc đó phát hiện miệng có vết xước k chảy máu.nếu có lây giang mai thì giai đoạn 1 sẽ xuất hiện săng giang mai tại chỗ tiếp xúc là vết xước ở miệng 4 tháng trước phải ko ạ?vì có tuần e uống r và ăn đồ nóng xuất hiện loét miệng nhưng k phải tạị chỗ tiếp xúc đó.liệu e có thể chắc bao nhiêu % k lây giang mai ạ.vì muốn chuẩn bị tâm lý khi đi xét nghiệm ạ.xin cảm ơn diễn đàn!!!!

Tuanmecsedec
26-07-2016, 08:43
a chị cho em hỏi em có qh bằng miệng với gái mại dâm.lúc đó phát hiện miệng có vết xước k chảy máu.nếu có lây giang mai thì giai đoạn 1 sẽ xuất hiện săng giang mai tại chỗ tiếp xúc là vết xước ở miệng 4 tháng trước phải ko ạ?vì có tuần e uống r và ăn đồ nóng xuất hiện loét miệng nhưng k phải tạị chỗ tiếp xúc đó.liệu e có thể chắc bao nhiêu % k lây giang mai ạ.vì muốn chuẩn bị tâm lý khi đi xét nghiệm ạ.xin cảm ơn diễn đàn!!!!

Giang mai chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn,thời gian của bạn đã 4 tháng rồi bây giờ bạn xét nghiệm là chính xác.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nobodyk1a
26-07-2016, 11:51
theo kinh nghiệm tư vấn của a thì trường hợp của em bao nhiẻu%mắc bệnh ạ

Nguyen Ha
26-07-2016, 13:00
theo kinh nghiệm tư vấn của a thì trường hợp của em bao nhiẻu%mắc bệnh ạ

Đã nói là có nguy cơ thì dù % cao hay thấp vẫn là nguy cơ. Bạn nên đi xét nghiệm để khỏi suy nghĩ nhiều