PDA

View Full Version : Cần các bác tư vấn !!! Quan hệ bị rách bao cao su

Tellmewhyplz
29-05-2016, 11:06
Chuyện là đêm qua mình có quan hệ với 1 gmd. Không may với mình là bị rách bcs (mình chưa xuất tinh và cũng không biết bị rách lúc nào chỉ khi thay đổi tư thế mình mới biết, thời gian quan hệ khi rách bcs chắc lâu vì mình thấy bcs tụt toàn bộ xuống phần gốc dương vật)
Hiện tại mình đang đi công tác và thấy hoang mang hết sức! Mình có hỏi em đó thì nói là em mới đi xét nghiệm máu không có bị sao hết (không rõ độ chính xác là như thế nào)
Các bác trên diễn đàn có kinh nghiệm xin chỉ cho mình!
Cám ơn nhiều!
Thân.

Tuanmecsedec
29-05-2016, 11:08
Chuyện là đêm qua mình có quan hệ với 1 gmd. Không may với mình là bị rách bcs (mình chưa xuất tinh và cũng không biết bị rách lúc nào chỉ khi thay đổi tư thế mình mới biết, thời gian quan hệ khi rách bcs chắc lâu vì mình thấy bcs tụt toàn bộ xuống phần gốc dương vật)
Hiện tại mình đang đi công tác và thấy hoang mang hết sức! Mình có hỏi em đó thì nói là em mới đi xét nghiệm máu không có bị sao hết (không rõ độ chính xác là như thế nào)
Cám ơn nhiều!
Thân.

Nếu bạn xác định không biết bao cao su rách lúc nào,thì trong trường hợp này nếu còn trong 72 giờ thì bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tellmewhyplz
29-05-2016, 11:11
Mình đang đi công tác. Cam ranh có chỗ nào bán thuốc đó không bác Tuấn mẹc? Phải đến giữa tuần mình mới về Hn

Tuanmecsedec
29-05-2016, 11:13
Mình đang đi công tác. Cam ranh có chỗ nào bán thuốc đó không bác Tuấn mẹc? Phải đến giữa tuần mình mới về Hn

Bạn điện thoại trực tiếp 098.2727.393 Tuanmecsedec sẽ hướng dẫn giúp bạn.

Charles
29-05-2016, 11:31
Cám ơn nhiều!
Thân.

Nếu bạn không xác định được BCS rách lúc nào thì nên Bệnh viện để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ vàng.