PDA

View Full Version : kích dục bằng miệng trong khí đang bị nấm da

Thanh hoai
29-05-2016, 14:56
Em xin chào các anh chị BQT. Chuyện là cách đây 1 tuần em có đi mát xa và gái matxa có OS cho em.Em nhớ rất rõ là lúc đó em đang bị nấm da (lo lét ngay rốn) và gái matxa có để nước bọt của cô ấy dính lên chỗ nấm da đang lo lét của em. Trong trường hợp này em có nguy cơ với HIV không vậy ạ. Xin anh tuấn và các anh chị BQT tư vấn giúp em. Em xin chân thành cảm ơn ạ.
Còn trường hợp em có hôn sâu với một bạn gái em mới quen trong khi miệng của em đang bị lo lét và chảy máu chân răng. Khi em hỏi thì cô ấy bảo là không có bệnh gì hết và ngoài em và chồng của cô ấy thì cô ấy không có quan hệ với bất cứ ai hết.Em rất mong nhận được sự tư vấn của các anh chị BQT. Em xin cảm ơn .Em có kiểm tra miệng của cô ấy thì miệng của cô ấy hoàn toàn bình thường ạ. Vậy em có khả năng lây nhiễm HIV từ nguy co này không ạ.

Nguyen Ha
29-05-2016, 14:58
Em xin chào các anh chị BQT. Chuyện là cách đây 1 tuần em có đi mát xa và gái matxa có OS cho em.Em nhớ rất rõ là lúc đó em đang bị nấm da (lo lét ngay rốn) và gái matxa có để nước bọt của cô ấy dính lên chỗ nấm da đang lo lét của em. Trong trường hợp này em có nguy cơ với HIV không vậy ạ. Xin anh tuấn và các anh chị BQT tư vấn giúp em. Em xin chân thành cảm ơn ạ.
Còn trường hợp em có hôn sâu với một bạn gái em mới quen trong khi miệng của em đang bị lo lét và chảy máu chân răng. Khi em hỏi thì cô ấy bảo là không có bệnh gì hết và ngoài em và chồng của cô ấy thì cô ấy không có quan hệ với bất cứ ai hết.Em rất mong nhận được sự tư vấn của các anh chị BQT. Em xin cảm ơn.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Thanh hoai
29-05-2016, 15:11
Em xin cảm ơn chị Nguyên Ha rất nhiều . Vậy là cả hai trường hợp trên em điều không có nguy cơ phải không ạ . tại vì hiện tại bây giờ em đang bị viêm họng và bị ngứa ngái tùm lum nên em lo quá. không biết có phải là vì streess hay không nữa mà em thấy có thể em nó đầy đủ triệu chứng hết . Các anh chị ơi làm ơn cho em hỏi là nếu một người bị nhiễm HIV được 2,3 tuần thì triệu chung có hành hạ chưa vậy ạ. Em xin cảm ơn ạ.

Nguyen Ha
29-05-2016, 15:27
Em xin cảm ơn chị Nguyên Ha rất nhiều . Vậy là cả hai trường hợp trên em điều không có nguy cơ phải không ạ . tại vì hiện tại bây giờ em đang bị viêm họng và bị ngứa ngái tùm lum nên em lo quá. không biết có phải là vì streess hay không nữa mà em thấy có thể em nó đầy đủ triệu chứng hết . Các anh chị ơi làm ơn cho em hỏi là nếu một người bị nhiễm HIV được 2,3 tuần thì triệu chung có hành hạ chưa vậy ạ. Em xin cảm ơn ạ.

HIV không có triệu chứng ban đầu. Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Charles
29-05-2016, 15:35
Còn trường hợp em có hôn sâu với một bạn gái em mới quen trong khi miệng của em đang bị lo lét và chảy máu chân răng. Khi em hỏi thì cô ấy bảo là không có bệnh gì hết và ngoài em và chồng của cô ấy thì cô ấy không có quan hệ với bất cứ ai hết.Em rất mong nhận được sự tư vấn của các anh chị BQT. Em xin cảm ơn .Em có kiểm tra miệng của cô ấy thì miệng của cô ấy hoàn toàn bình thường ạ. Vậy em có khả năng lây nhiễm HIV từ nguy co này không ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Toibenban
29-05-2016, 17:55

Những gì bạn kể là không thể lây nhiễm vì thế bạn nên an tâm nhé

Tuanmecsedec
29-05-2016, 19:59

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Oral sex khoảng 5 phút khi quan hệ thì dùng BCS (http://www.diendanhiv.vn/threads/41144-Oral-sex-khoang-5-phut-khi-quan-he-thi-dung-BCS)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.