PDA

View Full Version : Làm sao để quan hệ an toàn

dinhmenh1
29-05-2016, 19:05
vk em chắc chắn bi H rui . mong anh chi tư vấn giup em quan hệ an toàn . cam on anh chi nhieu

Nguyen Ha
29-05-2016, 19:06
vk em chắc chắn bi H rui . mong anh chi tư vấn giup em quan hệ an toàn . cam on anh chi nhieu

Quan hệ an toàn là luôn dùng bcs.

dinhmenh1
30-05-2016, 13:10
em muốn hỏi khi quan hệ dịch âm đạo nhiều và chẩy xuống gốc dương vật va khi rút bcs ra thì minh vê sinh rửa ray như nao cho an toàn

Charles
30-05-2016, 14:32
em muốn hỏi khi quan hệ dịch âm đạo nhiều và chẩy xuống gốc dương vật va khi rút bcs ra thì minh vê sinh rửa ray như nao cho an toàn

Quan trọng khi quan hệ thôi, còn xong trận bạn tháo bao hay vệ sinh như nào cũng không thành vấn đề.

Toibenban
30-05-2016, 14:33

Quan trọng là khi quan hệ có dùng BCS thôi còn dính dịch hay chạm vào Dv đều ko thể lây nhiễm

Tuanmecsedec
30-05-2016, 14:44

Quan trọng khi quan hệ bạn dùng bao cao su là được rồi,những vấn đề khác không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

dinhmenh1
30-05-2016, 16:08
anh chi giup em cách sử dung bcs . va khi thao bcs ra ve sinh như nao cho an toàn

Charles
30-05-2016, 16:10
anh chi giup em cách sử dung bcs . va khi thao bcs ra ve sinh như nao cho an toàn

Bạn bấm vào đây:

Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

dinhmenh1
30-05-2016, 22:27
có chắc chắn ko anh chị . vì vk em là nguoi co H rui . mong anh chi tư vấn giup vì dương cật của em hay bi chầy xước . sổ luc thao bao ra dịch âm đao ở gố duong vật và mắt ngoai cua bcs tiep xuc vao chỗ chầy xuoc

Tuanmecsedec
31-05-2016, 06:30
có chắc chắn ko anh chị . vì vk em là nguoi co H rui . mong anh chi tư vấn giup vì dương cật của em hay bi chầy xước . sổ luc thao bao ra dịch âm đao ở gố duong vật và mắt ngoai cua bcs tiep xuc vao chỗ chầy xuoc

Ban quản trị không có tư vấn bừa mà nói câu CÓ CHẮC CHẮN không.Nếu cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi hoặc đi xét nghiệm nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.