PDA

View Full Version : Nước âm đạo dính vào vết xước mới

thannv
30-05-2016, 19:30
Em chào các bác ạ!
em có vấn đề cứ lăn tăn mãi, bắt buộc phải lên hỏi diễn đàn, làm ơn xin tư vấn giúp em
em QH với GDM
nhưng trong lúc say, khi cởi đồ nên cho tay vào quần lấy ví, vì quần trật nên bị các cúc làm kim loại làm tợt 1 lớp da mỏng ( lúc đó không để ý)
khi QH thì lại cho đúng ngon tay đó vào âm đạo của GMD 1 lúc , khi xong thì có dùng sữa tắm của NN rửa tay chân, cơ thể...
đến lúc về mới để ý ngon tay có lớp da mỏng bị bong ra dính ngược lại vết xước.
em xin hỏi diễn dàn nếu là vết xước mới tỷ lệ em bị dính cao không ạ ( vì nước sát khuẩn ở NN chỉ duy nhất là sữa tắm )

Nguyen Ha
30-05-2016, 19:47
Em chào các bác ạ!
em có vấn đề cứ lăn tăn mãi, bắt buộc phải lên hỏi diễn đàn, làm ơn xin tư vấn giúp em
em QH với GDM
nhưng trong lúc say, khi cởi đồ nên cho tay vào quần lấy ví, vì quần trật nên bị các cúc làm kim loại làm tợt 1 lớp da mỏng ( lúc đó không để ý)
khi QH thì lại cho đúng ngon tay đó vào âm đạo của GMD 1 lúc , khi xong thì có dùng sữa tắm của NN rửa tay chân, cơ thể...
em xin hỏi diễn dàn nếu là vết xước mới tỷ lệ em bị dính cao không ạ ( vì nước sát khuẩn ở NN chỉ duy nhất là sữa tắm )
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
30-05-2016, 21:02
Em chào các bác ạ!
em QH với GDM

Bạn Click vào xem chủ đề này.

Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp . (http://www.diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-FingeringTan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB-Tong-hop)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.