PDA

View Full Version : gmd Oral sex cho e tầm khoảng 25s

mabachi
31-05-2016, 17:39
xin hỏi mấy ac e thật đường đường đột e muốn hỏi gmd ó cho e tầm khoảng 25s có nguy cơ với bệnh lây qua đường tình dục không ạ

Charles
31-05-2016, 18:03
xin hỏi mấy ac e thật đường đường đột e muốn hỏi gmd ó cho e tầm khoảng 25s có nguy cơ với bệnh lây qua đường tình dục không ạ

OS chỉ khoảng 25s thì không có nguy cơ với bệnh nào cả.

mabachi
31-05-2016, 18:13
cám ơn a rất nhiều,

mabachi
31-05-2016, 18:15
em có nốt sùi trên lổ sáo,màu đen có phải sùi mào gà không a

Charles
31-05-2016, 18:23

Muốn biết nó là nốt gì bạn đi khám Bác sĩ chuấn đoán chính xác hơn.

Tuanmecsedec
31-05-2016, 19:11

Thời gian kích dục bằng miệng chỉ 25 giây thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào đâu bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
01-06-2016, 06:15

Chỉ có 25s thôi thì không có nguy cơ bạn ạ.

Toibenban
01-06-2016, 09:58

OS 25s không thể lây nhiễm các bệnh tình dục khác ! còn việc nốt sùi trên lổ sáo thì cứ đi da liễu để thăm khám

mabachi
03-06-2016, 17:25
ac ơi e dc sống rồi,hôm nay e đi khám hiv combo at, va giang mai TPGR at ,giang mai xn lúc có nguy cơ 5 tuần là chính xác không ac

Toibenban
03-06-2016, 17:45
ac ơi e dc sống rồi,hôm nay e đi khám hiv combo at, va giang mai TPGR at ,giang mai xn lúc có nguy cơ 5 tuần là chính xác không ac

Bạn xem lại có ai nói bạn bị lây hay nhiễm đâu mà sống với chết !

mabachi
03-06-2016, 17:49
e xin lỗi tại đay là lần đầu của e,nên e có hơi sợ. ma cho e hỏi xn giang mai = pp TPRH sau 5 tuần có khả quan không ạ

mabachi
03-06-2016, 18:04
hôm nay e cũng cám ơn ac trên dđ lắm có thời gian e sợ nhiều lắm,cứ tưởng mình phải bỏ mẹ già con dại ở lại vì 1 lần chót dại,sống mà không bằng chết

Toibenban
03-06-2016, 18:05
e xin lỗi tại đay là lần đầu của e,nên e có hơi sợ. ma cho e hỏi xn giang mai = pp TPRH sau 5 tuần có khả quan không ạ

Bạn Hoàn toàn yên tâm với kết quả xét nghiệm này và không cần xét nghiệm lại

Tuanmecsedec
03-06-2016, 20:02

Ngay từ đầu,ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ bệnh nào rồi.vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

mabachi
04-06-2016, 18:37
Trên môi em xuất hiện mấy hạt màu trắng nhiều lắm xin hỏi em bị gì

mabachi
04-06-2016, 19:08
E k có os cho gmd mà có bị sùi mào gà không,e lo lắm tay e có móc ad của gmd e nhớ là không có đưa tay đó vô miệng

Charles
04-06-2016, 19:13

E k có os cho gmd mà có bị sùi mào gà không,e lo lắm tay e có móc ad của gmd e nhớ là không có đưa tay đó vô miệng

Bạn muốn biết bị gì thì nên đến BV Bác sĩ thăm khám trực tiếp chính xác hơn. Còn vấn đề của bạn ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.

Tuanmecsedec
04-06-2016, 20:53

Bạn yên tâm,ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ bệnh nào rồi.

Toibenban
05-06-2016, 09:43

BQT đã tư vấn và bạn cũng đi xét nghiệm với kết quã không lây nhiễm giờ còn lo lắng

mabachi
08-06-2016, 11:02
Xin a tuấn tư vấn cho e hôm nay em dc 42 ngày sau nguy cơ em chưa có nôt sùi nào vậy khả năng e không bị smg có cao không ạ

Nguyen Ha
08-06-2016, 11:06
Xin a tuấn tư vấn cho e hôm nay em dc 42 ngày sau nguy cơ em chưa có nôt sùi nào vậy khả năng e không bị smg có cao không ạ

Sùi mào gà có thời gian ủ bệnh 10-90 ngày, sau 42 ngày bạn không có biểu hiện thì khả năng không bị là rất cao.

Tuanmecsedec
08-06-2016, 14:27

Sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.Bạn yên tâm sau 42 ngày không có biểu hiện thì yên tâm mình không bị là rất cao rồi,huống chi ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ bệnh nào hết,bạn yên tâm 100% đi.

mabachi
09-06-2016, 06:09
A/c cho e hoi e theo giỏi trong thời qua co chổ không hiểu là RPR và RPLH là 1 ,và xn RPLH at từ 5 tuần k cần xn thêm TPHA,khi nào + mới xn TPHA, VDRL bản thân nó la 2pp rồi đúng không ac

Charles
09-06-2016, 06:25
A/c cho e hoi e theo giỏi trong thời qua co chổ không hiểu là RPR và RPLH là 1 ,và xn RPLH at từ 5 tuần k cần xn thêm TPHA,khi nào + mới xn TPHA, VDRL bản thân nó la 2pp rồi đúng không ac

Bạn yên tâm không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
09-06-2016, 06:41

Bạn yên tâm đi khi xét nghiệm sau 5 tuần âm tính.

mabachi
10-06-2016, 08:50
Thưa ac cho e hỏi nếu mình bị smg ở miệng thì sau nguy cơ 44 ngày là nó đã nở hoa đầy miệng rồi phải không ạ,taị e bị đau họng cả tháng rồi không hết,nó chỉ ủ bệnh từ 2—5 ngày thôi phải không ac

Tuanmecsedec
10-06-2016, 08:54
Thưa ac cho e hỏi nếu mình bị smg ở miệng thì sau nguy cơ 44 ngày là nó đã nở hoa đầy miệng rồi phải không ạ,taị e bị đau họng cả tháng rồi không hết,nó chỉ ủ bệnh từ 2—5 ngày thôi phải không ac

Nếu thật sự bạn bị sùi mào gà thì sau 44 ngày nó nở như bông cải rồi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

mabachi
11-06-2016, 19:48
A Tuấn ơi tại e lo lắng qúa,mấy bửa nay miệng e bị đau,đầu lươỉ hơi rát,cho e hỏi đã qua 45 ngày rồi thì không còn lo smg ở miệng nưả phaỉ k a

Charles
11-06-2016, 19:58
A Tuấn ơi tại e lo lắng qúa,mấy bửa nay miệng e bị đau,đầu lươỉ hơi rát,cho e hỏi đã qua 45 ngày rồi thì không còn lo smg ở miệng nưả phaỉ k a

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ với bệnh nào cả, vậy còn gì phải lo nữa đâu.

Tuanmecsedec
11-06-2016, 20:48
Bạn nên đọc lại bài ở trên Tuanmecsedec đã tư vấn về sùi mào gà cho bạn rồi.

mabachi
12-06-2016, 17:26
Sao e k nt được

Charles
12-06-2016, 17:28
Sao e k nt được

Bạn nhắn tin ở đâu mà không được ?

mabachi
12-06-2016, 17:28
Cho e hỏi là như a tv thì nếu.bị smg thì từ 2—3 tuần là có triệu chứng rồi sao phải đợi tới 90 ngày

mabachi
12-06-2016, 17:30
Và cho e hỏi nếu đưa tay vô ad gmd và 15—30 vô tình.đưa lên miệng thì có bị smg miệng k

Charles
12-06-2016, 17:31
Cho e hỏi là như a tv thì nếu.bị smg thì từ 2—3 tuần là có triệu chứng rồi sao phải đợi tới 90 ngày

Từ 2 tuần đến 90 ngày là thời gian ủ bệnh của SMG, nếu qua thời gian ủ bệnh (90 ngày) không có biểu hiện tức không bị.

Charles
12-06-2016, 17:33
Và cho e hỏi nếu đưa tay vô ad gmd và 15—30 vô tình.đưa lên miệng thì có bị smg miệng k

Để lây nhiễm còn phải có thời gian tiếp xúc nữa, không phải vô tình đụng chạm là sẽ lây nhiễm ngay.

Toibenban
12-06-2016, 18:31

Như vậy cũng không lây nhiễm nữa bạn

mabachi
13-06-2016, 05:55
A tuấn ơi,e đọc trên dd có mấy ac nói có xn smg,vậy nó là xn gì ạ,và e dc 47 ngày rồi,k có chịu chứng rõ ràng,chỉ có nổi lên n 1 hốt như mụn nó cứng và k đau,cho e hoỉ có phải smg

mabachi
13-06-2016, 06:24
Cho e hỏi có khi nào nó xuất hiện muộn không ạ

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:11
A tuấn ơi,e đọc trên dd có mấy ac nói có xn smg,vậy nó là xn gì ạ,và e dc 47 ngày rồi,k có chịu chứng rõ ràng,chỉ có nổi lên n 1 hốt như mụn nó cứng và k đau,cho e hoỉ có phải smg

Cho e hỏi có khi nào nó xuất hiện muộn không ạ

Xuất hiện muộn hay không muộn gì nữa bạn,ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ bệnh nào rồi.

mabachi
13-06-2016, 09:17
E cũng k biết nữa a ơi,e kể a nghe bắt đầu là e đưa tay vô ad gmd rồi e bắt đầu nhịp được 5—6 nhịp là e sắp ra thì nó làm thêm khoảng 3—4 nhịp nữa là nó làm tay cho e la xong,a tính có vượt qua 1 phút k dùm e, e tính đi tính lại thì chỉ có 25s thôi ,nó làm rất nhanh

Nguyen Ha
13-06-2016, 09:19
E cũng k biết nữa a ơi,e kể a nghe bắt đầu là e đưa tay vô ad gmd rồi e bắt đầu nhịp được 5—6 nhịp là e sắp ra thì nó làm thêm khoảng 3—4 nhịp nữa là nó làm tay cho e la xong,a tính có vượt qua 1 phút k dùm e, e tính đi tính lại thì chỉ có 25s thôi ,nó làm rất nhanh

Rất nhanh chỉ 25s thôi thì không có nguy cơ.

mabachi
13-06-2016, 10:57
Cho e hỏi trên dv e sát lỗ tiêủ có xuất hiện nốt sùi khi cương lên thì k thấy nó màu hồng,to = nửa ngón tay nằm sát xuống k nhô cao lên k có cuống, đụng vào mềm k đau k chaỷ mủ,k có cuống cho e hỏi là gì,e có cần đi khám ka

Nguyen Ha
13-06-2016, 11:10
Cho e hỏi trên dv e sát lỗ tiêủ có xuất hiện nốt sùi khi cương lên thì k thấy nó màu hồng,to = nửa ngón tay nằm sát xuống k nhô cao lên k có cuống, đụng vào mềm k đau k chaỷ mủ,k có cuống cho e hỏi là gì,e có cần đi khám ka

Bạn vệ sinh sạch sẽ xem sao. Nếu là sùi mào gà nó phát triển rất nhanh.

mabachi
13-06-2016, 11:27
Hình như e thấy nó xuất hiện lâu lắm rồi,khoảng 1—2 ngày sau nguy cơ là e thấy nó rồi,nó k phát triển thêm nhiều hoặc k phát triển ,chỉ có đều hôm nay nó ửng hồng lên nên e sợ

Nguyen Ha
13-06-2016, 11:32
Hình như e thấy nó xuất hiện lâu lắm rồi,khoảng 1—2 ngày sau nguy cơ là e thấy nó rồi,nó k phát triển thêm nhiều hoặc k phát triển ,chỉ có đều hôm nay nó ửng hồng lên nên e sợ

Bạn vệ sinh bằng nước muối (muối biển hay muối hạt) pha loãng. Do bạn vệ sinh kém hoặc mặc quần trật thôi, ko sao đâu.

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:20
để có thể biết chính xác nhất thì bạn tới gặp bác sỹ để khám chứ miêu tả đôi khi nó không chính xác.

Charles
13-06-2016, 14:51

Như bạn mô tả không phải SMG đâu. Nếu bạn lo lắng cứ đi khám BS xem sao.

mabachi
13-06-2016, 15:30
E muốn đi xn smg có ac nào biết xin giúp đỡ cho e,e nay được 47 ngày rồi k biết có thoát được cơn ác mộng manh tên hpv.này chưa,e hối hận quá vi 1.lần lỡ daị thử cho biết k ngơ hậu quả như vậy,e mà vượt qua lần này k bao giờ dám nghĩ tới gmd.nửa,

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:35
E muốn đi xn smg có ac nào biết xin giúp đỡ cho e,e nay được 47 ngày rồi k biết có thoát được cơn ác mộng manh tên hpv.này chưa,e hối hận quá vi 1.lần lỡ daị thử cho biết k ngơ hậu quả như vậy,e mà vượt qua lần này k bao giờ dám nghĩ tới gmd.nửa,

Sùi mào gà chỉ khám khi có biểu hiện thôi bạn,không có xét nghiệm.

mabachi
13-06-2016, 17:06
A tuấn ơi cho e hỏi thêm câu này, hesbes sinh dục thì ủ bệnh 5—7 ngày,có khi.nào bị mà k có triệu chứng k a, vì sau nguy cơ 1—4 ngày e xuất hiện 2 cái 1 là ngay lỗ tiểu có 1 mục phỏng nằm xát da màu đen tới nay k phát triển lâu lâu có hiện tượng e mới kể cho ac nghe hồi sáng, thứ 2 là vét thâm hình đồng tiền bên ngoài màu đen bên trong màu trắng,tới nay k phát triển thêm và k mất đi

Tuanmecsedec
13-06-2016, 17:16
A tuấn ơi cho e hỏi thêm câu này, hesbes sinh dục thì ủ bệnh 5—7 ngày,có khi.nào bị mà k có triệu chứng k a, vì sau nguy cơ 1—4 ngày e xuất hiện 2 cái 1 là ngay lỗ tiểu có 1 mục phỏng nằm xát da màu đen tới nay k phát triển lâu lâu có hiện tượng e mới kể cho ac nghe hồi sáng, thứ 2 là vét thâm hình đồng tiền bên ngoài màu đen bên trong màu trắng,tới nay k phát triển thêm và k mất đi

Chắc là cái gì thôi,nếu ban lo lắng quá thì nên đến Bác Sĩ trực tiếp khám để chẩn đoán chính xác hơn.

mabachi
13-06-2016, 17:37
E tin ac lắm,ac nói k sao là e yên tâm rồi,bây giờ e cũng bơt lo hơn trước rồi,e cảm ơn ac nhiều, hôm nay e dc 47 ngày rồi còn n 43 ngày nữa là e trở laị cuộc sống bình thường rồi,e k bao giờ sa chân lần nữa và e k bao giờ dám quên ơn ac

Ngân Giang
13-06-2016, 17:40
An toàn rồi bạn à . đừng lo lắng thêm gì hết .

mabachi
14-06-2016, 10:49
a tuấn ơi hôm nay e đi da liẽu khám,bs nói k phải smg và cho e đi soi tươi vi nấm kq k tìm thấy vi nấm, vậy cho e hỏi vi nấm la gì,k tìm thấy vi nấm khả nang thoát khỏi smg cao k a

Charles
14-06-2016, 10:53
a tuấn ơi hôm nay e đi da liẽu khám,bs nói k phải smg và cho e đi soi tươi vi nấm kq k tìm thấy vi nấm, vậy cho e hỏi vi nấm la gì,k tìm thấy vi nấm khả nang thoát khỏi smg cao k a

Vi nấm là nhóm nấm có kích thước hiển vi. Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà không thoát.

mabachi
14-06-2016, 10:56
hồi sáng a kia vô trước e ,e ngồi nghe thì bs phán a bị smg đốt 700 ngàn làm e sợ toát mồ hôi

Charles
14-06-2016, 10:59
hồi sáng a kia vô trước e ,e ngồi nghe thì bs phán a bị smg đốt 700 ngàn làm e sợ toát mồ hôi

Nếu thực sự biết sợ thì từ giờ hãy tránh xa những dịch vụ trá hình đó ra.

mabachi
14-06-2016, 11:03
dạ e biết rồi,mấy ngày đâu chưa lên dd lúc nào e cũng muốn chết hết,mà thương mẹ thương con nên k dám,k có mấy a e chắc k sống nổi 1 tháng chắc giờ mồ e xanh cỏ rồi

Toibenban
14-06-2016, 12:06
dạ e biết rồi,mấy ngày đâu chưa lên dd lúc nào e cũng muốn chết hết,mà thương mẹ thương con nên k dám,k có mấy a e chắc k sống nổi 1 tháng chắc giờ mồ e xanh cỏ rồi

Bạn yên tâm đi không có vấn đề gì đâu OS có 25s thì không sao

mabachi
14-06-2016, 14:03
Ac cho e hỏi ngu có khi nào bs coi k ra k,tại e thấy bs coi qua loa lắm ,theo ac e có cần đi khám lại k,vì e thấy nó cứ đỏ hoài, hay là tại e k mặc quần trong nên nó cạ làm đỏ khúc đầu dv,

Toibenban
14-06-2016, 14:07
Ac cho e hỏi ngu có khi nào bs coi k ra k,tại e thấy bs coi qua loa lắm ,theo ac e có cần đi khám lại k,vì e thấy nó cứ đỏ hoài, hay là tại e k mặc quần trong nên nó cạ làm đỏ khúc đầu dv,

Do bạn mặc quần chật quá nên nó ma sát thấy đỏ vậy thôi , người ta khám 1 số bệnh da liểu chỉ cần hình xem biểu hiện thôi bạn

Charles
14-06-2016, 14:36

SMG thường khám qua biểu hiện, BS họ nhìn qua biểu hiện họ biết ngay thôi. Có thể do bạn mặc quần trật nên đầu DV cọ vào làm đỏ lên thôi, trường hợp bạn không có nguy cơ nên BS khám không ra là phải rồi.

Tuanmecsedec
14-06-2016, 14:45

Bạn đã khám Bác Sĩ đã chẩn đoán không phải sùi mào gà còn lo gì nữa bạn.

mabachi
14-06-2016, 14:54
Dạ e biết mà sao e cứ lăn tăn hoài,e lên dd nói chuyện với ac để bơt tress,chứ k e cũng k biết làm sao,e tới nay vẫn k có biểu hiện gì,e cảm ơn ac

Toibenban
14-06-2016, 14:56
Dạ e biết mà sao e cứ lăn tăn hoài,e lên dd nói chuyện với ac để bơt tress,chứ k e cũng k biết làm sao,e tới nay vẫn k có biểu hiện gì,e cảm ơn ac

Cái này giọ là Spam nếu bạn muốn tâm sự có thể ra ChatBox

mabachi
15-06-2016, 06:13
Cho e hỏi smg nó có mọc ở ngay lỗ tiểu k a,e coi hình trên mạng thì k thấy,mà cái mục sùi của e nó cứ đỏ hoài,cho e hỏi nếu là smg thì 3 ngày là nó lớn chưa e thấy nó lúc lớn lúc nhỏ,e sợ qúa k ngủ dc

mabachi
15-06-2016, 06:15
Nếu là smg thì nó phải từ nhỏ tới lớn đúng k a,và mọc nhiều.nửa,e chỉ có mục sùi đó thôi k phát hiện gì thêm

Tuanmecsedec
15-06-2016, 06:29
Cho e hỏi smg nó có mọc ở ngay lỗ tiểu k a,e coi hình trên mạng thì k thấy,mà cái mục sùi của e nó cứ đỏ hoài,cho e hỏi nếu là smg thì 3 ngày là nó lớn chưa e thấy nó lúc lớn lúc nhỏ,e sợ qúa k ngủ dc

Nếu là smg thì nó phải từ nhỏ tới lớn đúng k a,và mọc nhiều.nửa,e chỉ có mục sùi đó thôi k phát hiện gì thêm

Sùi mào gà là mọc mụn từ nhỏ tới lớn bạn,bạn đã khám Bác Sĩ chẩn đoán không phải sùi mào gà rồi còn lo gì nữa.

mabachi
15-06-2016, 08:34
A tuấn ơi cho e hỏi câu này,e đi khám smg, sao bs cho e xn vi nấm,phải chăng có vi nấm là môi trường thuận lợi cho smg phát triển đúng k a,tại e nghe có 1 a trên dd nói là bs nói vậy

Giaitoaloau
15-06-2016, 09:33
A tuấn ơi cho e hỏi câu này,e đi khám smg, sao bs cho e xn vi nấm,phải chăng có vi nấm là môi trường thuận lợi cho smg phát triển đúng k a,tại e nghe có 1 a trên dd nói là bs nói vậy

Bạn đi khám bác sỹ rồi thì lên làm theo hướng dẫn của bác sỹ...!Chúc bạn mau khỏe.!

mabachi
15-06-2016, 11:23
Cho e hỏi có phải hành vi os nhất là mình là ng nhận thì nguy cơ với các bệnh tình dục là thấp phải k ac,tại ê theo dõi tronh thời gian qua ích có ai bị ,và e đọc bs trên trang msongkhoe nói chủ yếu thường thấy là lậu và hesbes thôi mấy bệnh kia ích thấy,nguy cơ thấp,trên trang wilipedia cũng ghi vậy,xin tư vấn cho e biết

mabachi
15-06-2016, 11:27
Va trong sở làm của e cũng có mấy thằng đi chơi bời hay đi massa đi 7—8 lần về cũng k sao,vì vậy mà e.sai lầm.nên giờ e mới khổ,k dam gần vợ,thương.vợ ma k dám gần chắc bị vợ bỏ qúa

Tuanmecsedec
15-06-2016, 14:48

Cho e hỏi có phải hành vi os nhất là mình là ng nhận thì nguy cơ với các bệnh tình dục là thấp phải k ac,tại ê theo dõi tronh thời gian qua ích có ai bị ,và e đọc bs trên trang msongkhoe nói chủ yếu thường thấy là lậu và hesbes thôi mấy bệnh kia ích thấy,nguy cơ thấp,trên trang wilipedia cũng ghi vậy,xin tư vấn cho e biết

Va trong sở làm của e cũng có mấy thằng đi chơi bời hay đi massa đi 7—8 lần về cũng k sao,vì vậy mà e.sai lầm.nên giờ e mới khổ,k dam gần vợ,thương.vợ ma k dám gần chắc bị vợ bỏ qúa

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không bị sùi mào gà.

mabachi
15-06-2016, 16:47
A tuấn ơi có khi nào e bị smg ở miệng k,sao bữa nay e bị rát lữơi và rát hàm trên soi kiếng thì thấy nổi hôṭ đỏ liti qúa trời,dưới lưởi cũng có

Tuanmecsedec
15-06-2016, 16:50
A tuấn ơi có khi nào e bị smg ở miệng k,sao bữa nay e bị rát lữơi và rát hàm trên soi kiếng thì thấy nổi hôṭ đỏ liti qúa trời,dưới lưởi cũng có

Rát lưỡi liên quan gì sùi mào gà bạn,mà bạn cũng ngộ thật,đã đi khám Bác Sĩ chẩn đoán là không phải mà cứ lên đây xoắn như vậy.Sợ quá thì cứ đi khám hoài khi nào lòi sùi mào gà thì lên đây nói nhé.

mabachi
15-06-2016, 17:22
Dạ e xin lỗi,a cho e hỏi thêm câu nữa dc k a,smg ở miệng ủ bệnh từ 3—5 ngày thôi phải k a,bây giờ mà bị là nó lớn lắm rồi phải k a

Toibenban
15-06-2016, 17:56
Dạ e xin lỗi,a cho e hỏi thêm câu nữa dc k a,smg ở miệng ủ bệnh từ 3—5 ngày thôi phải k a,bây giờ mà bị là nó lớn lắm rồi phải k a

Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị.

mabachi
19-06-2016, 13:33
Hôm nay e tự thủ dâm để tính thời gian thì cũng chỉ có 35s thôi vậy chắc là gmd làm cho e chắc cũng khoảng đó, hoặc ít hơn vì lúc cuối nó làm tay cho e,với lại nay e được 8 tuần —3 ngày rồi,xin mấy ac cho e lời động viên ạ, mấy hôm nay e k lên e thấy khó chiệu qúa và lo.nửa

Không Ngừng Bước
19-06-2016, 13:38
Hôm nay e tự thủ dâm để tính thời gian thì cũng chỉ có 35s thôi vậy chắc là gmd làm cho e chắc cũng khoảng đó, hoặc ít hơn vì lúc cuối nó làm tay cho e,với lại nay e được 8 tuần —3 ngày rồi,xin mấy ac cho e lời động viên ạ, mấy hôm nay e k lên e thấy khó chiệu qúa và lo.nửa
bó tay bạn rồi ! 4 trang tư vấn cho bạn rồi mà vẫn còn xoắn nữa. 8 tuần 3 ngày k yên tâm thì đi khám đi XN giải tỏa tâm lý. bạn cứ xoắn quẩy ở đây chẳng có tác dụng gì, trả lời cho bạn K CÓ SAO nhưng bạn đâu có tin. đi khám đi XN đi, k tin thì k nên hỏi nữa.

Tuanmecsedec
19-06-2016, 14:59
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Charles
19-06-2016, 20:08

Tất cả mọi người đều khẳng định bạn không có nguy cơ bạn không muốn còn muốn động viên gì nữa.

mabachi
11-07-2016, 20:16
A lucgiang sạo quá trong topic của e k hề có a mà a nói tư vấn cho e rồi

Lục Giang
11-07-2016, 20:26
A lucgiang sạo quá trong topic của e k hề có a mà a nói tư vấn cho e rồi
Xl có lẽ tôi nhầm. Vì câu hỏi banj hỏi trên chatboxx tôi nhớ là đã trả lời cho tv nào đó rồi

mabachi
11-07-2016, 20:30
:yociexp76:E chỉ thắc mắc hết 2 tháng là 61 ngày hay 90 ngày

Lục Giang
11-07-2016, 20:32
Bạn muốn hỏi về nguy cơ. Của bệnh lý nào

Tuanmecsedec
12-07-2016, 06:45

Bạn có nguy cơ gì đâu mà xoắn như ốc vít.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mabachi
12-07-2016, 06:49
E k nhơ ́ rõ thời gian kích dục,e nhơ ́ rõ thì e đâu có xoắn đâu,e nghĩ đi nghĩ lại sao lẹ dử vậy,mà thật e có nguy cơ thật e nay cũng 2,5 tháng là an toàn với smg phải.k a

Charles
12-07-2016, 07:10
E k nhơ ́ rõ thời gian kích dục,e nhơ ́ rõ thì e đâu có xoắn đâu,e nghĩ đi nghĩ lại sao lẹ dử vậy,mà thật e có nguy cơ thật e nay cũng 2,5 tháng là an toàn với smg phải.k a

Bạn có nguy cơ gì đâu mà không an toàn.

Tuanmecsedec
12-07-2016, 07:25

Tuanmecsedec khẳng định bạn không bị sùi mào gà.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mabachi
24-07-2016, 09:01
Dạ chào ac trên dd e hôm nay đã 13tuần rồi e cũng cảm ơn ac đã giúp đở e,e chỉ có câu hỏi cuối là trên đầu dv e có u lên nốt sùi to = nửa móng tay nó nổi cách đây là 6 tuần rồi và có một số mụn ở quy đầu cho e hỏi thời gian 6 tuần là nốt sùi ấy phải to lắm phải k a,còn mấy cái mụn mới mọc đây là k phải đúng k ạ

Tuanmecsedec
24-07-2016, 09:05
Dạ chào ac trên dd e hôm nay đã 13tuần rồi e cũng cảm ơn ac đã giúp đở e,e chỉ có câu hỏi cuối là trên đầu dv e có u lên nốt sùi to = nửa móng tay nó nổi cách đây là 6 tuần rồi và có một số mụn ở quy đầu cho e hỏi thời gian 6 tuần là nốt sùi ấy phải to lắm phải k a,còn mấy cái mụn mới mọc đây là k phải đúng k ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không bị sùi mào gà.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
24-07-2016, 09:18

Nếu lo lắng bạn đi khám bs. Còn nếu đúng là sùi mào gà thì dv bạn đã nổi hoa lên rồi, u sùi phát triển rất nhanh như hoa lơ, mào gà.

Không Ngừng Bước
24-07-2016, 09:58
13 tuần mà chưa bị nở hoa thì bạn yên tâm k bị SMG rồi. nếu k còn nguy cơ nào sau đó thì hoàn toàn yên tâm.