PDA

View Full Version : Help me giúp e gấp: QHTD có sử dụng BCS

Asdzxc12
31-05-2016, 20:37
E xin thú thực với các bác e cũng là đàn ông năm nay 23 tuổi và có quan hệ tình dục vs gmd tính đến hôm 29/5 vừa rồi tổng cộng là 4 lần
lần đầu tiên vào khoảng tháng 2 hay 3 gì đó
và tất cả mọi lần qh e đều sử dụng bcs nhưng đến hnay e bị cúm ng mệt mỏi đi làm rất mệt luôn
nhưng cũng hôm 29 là cúp c1 e có đi uống vs các bạn e tổng cộng từ tối t7 đến trưa chủ nhật là 4 bữa cả bia lẫn rượu. Hic nhưng e vẫn đang sợ quá k biết là do rượu hay do HIV có ai có kinh nghiệm có thể giúp e gấp đc ko ạ :((

Charles
31-05-2016, 20:40
E xin thú thực với các bác e cũng là đàn ông năm nay 23 tuổi và có quan hệ tình dục vs gmd tính đến hôm 29/5 vừa rồi tổng cộng là 4 lần
và tất cả mọi lần qh e đều sử dụng bcs nhưng đến hnay e bị cúm ng mệt mỏi đi làm rất mệt luôn
nhưng cũng hôm 29 là cúp c1 e có đi uống vs các bạn e tổng cộng từ tối t7 đến trưa chủ nhật là 4 bữa cả bia lẫn rượu. Hic nhưng e vẫn đang sợ quá k biết là do rượu hay do HIV có ai có kinh nghiệm có thể giúp e gấp đc ko ạ :((

Tất cả những lần quan hệ bạn đều sử dụng BCS thì yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-05-2016, 20:41

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể quan hệ đều sử dụng bao cao su thì không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Asdzxc12
31-05-2016, 21:18
Cảm ơn các a chị đã giúp e giải toả phần nào
chắc là do bia rượu quá sức vs bạn hôm đó +thêm cảm nắng vì sáng e đi trời mưa nhưng sau khía bia bọt xong về đi xmay trời lại nắng rất to
e chỉ lo khi qh bcs bị rách hay tnao thôi chứ tuột thì e chắc chắn là k tuột. Với lại sợ bcs kém chất lượng hì toàn bcs của gmd
à mà có 1 lần cách đây hơn 1 tháng e có cho gmd qh bằng miệng liệu có nguy cơ gì k ạ

Tuanmecsedec
31-05-2016, 21:20
Cảm ơn các a chị đã giúp e giải toả phần nào
chắc là do bia rượu quá sức vs bạn hôm đó +thêm cảm nắng vì sáng e đi trời mưa nhưng sau khía bia bọt xong về đi xmay trời lại nắng rất to
e chỉ lo khi qh bcs bị rách hay tnao thôi chứ tuột thì e chắc chắn là k tuột. Với lại sợ bcs kém chất lượng hì toàn bcs của gmd
à mà có 1 lần cách đây hơn 1 tháng e có cho gmd qh bằng miệng liệu có nguy cơ gì k ạ

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Asdzxc12
31-05-2016, 21:42
Cảm ơn a đã giúp e yên tâm phần nào về sức khoẻ của mình
tại hnay tự nhiên thấy khác lạ quá
cúm 2 hôm chưa khỏi + thêm tối nay tự nhiên bị dị ứng mẩn đỏ :((
lo lắng quá may ksao

Tuanmecsedec
31-05-2016, 21:52
lo lắng quá may ksao

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn đi.Cảm cúm là bệnh thời tiết thôi.

Asdzxc12
31-05-2016, 21:54
Cảm ơn mọi người rất nhiều

Nguyen Ha
01-06-2016, 06:07

QHTD có dùng BCS là tình dục an toàn. Không cónguy cơ.

Toibenban
01-06-2016, 11:21
lo lắng quá may ksao
QHTD có sử dụng BCS từ đầu đến cuối không rách không tuột là an toàn ! Bạn yên tâm nhé