PDA

View Full Version : có khả năng bị nhiểm ko hút chung thuốc lá điện tử bị chảy máu

vinh0
01-06-2016, 00:04
các bạn cho mình hỏi chả là mình hỏi là mình chơi vape thuốc lá điện tử..khi vào cafe vape thì mình và người chung bàn có hut vape của nhau...
qua hôm sau thì đầu hut của mình bị xứt thì mình sửa cái đầu hút vô tình bi cái đầu hút đăm vào vùng thịt dưới mong tay chảy máu..minh sợ người kia bị lở miệng hoặc chay máu miệng...tai mình ko biết người đó có nhiểm hiv hay không...nên bây giờ cũng hoang mang..ko biết mình có khả năng bị nhiểm ko ..xin các bạn tl giúp

vinh0
01-06-2016, 00:20
co ai tl giúp em voi

Nguyen Ha
01-06-2016, 05:49
các bạn cho mình hỏi chả là mình hỏi là mình chơi vape thuốc lá điện tử..khi vào cafe vape thì mình và người chung bàn có hut vape của nhau...
qua hôm sau thì đầu hut của mình bị xứt thì mình sửa cái đầu hút vô tình bi cái đầu hút đăm vào vùng thịt dưới mong tay chảy máu..minh sợ người kia bị lở miệng hoặc chay máu miệng...tai mình ko biết người đó có nhiểm hiv hay không...nên bây giờ cũng hoang mang..ko biết mình có khả năng bị nhiểm ko ..xin các bạn tl giúp
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-06-2016, 06:33

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Toibenban
01-06-2016, 09:52

Không có nguy cơ bạn yên tâm nhé !

vinh0
01-06-2016, 17:23
Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.
tại mình cũng bị lở miệng nhưng vết lở nhỏ..mình chỉ sợ người kia chảy máu miêng thôi

Nguyen Ha
01-06-2016, 17:24
tại mình cũng bị lở miệng nhưng vết lở nhỏ..mình chỉ sợ người kia chảy máu miêng thôi

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-06-2016, 19:38

Bạn yên tâm,cho dù bạn có nhai nuốt luôn thuốc điện tử đó thì cũng không có nguy cơ,huống chi là chỉ hút chung bạn.

vinh0
01-06-2016, 20:28
tại vì khi hút chung xong...thì hôm sau mình sửa cái đầu hút của thuốc lá điện tử á....vô tình mình bị đầu hút đâm vào vùng thịt dưới cánh tay...chảy máu..cai chính là minh sợ máu chân răn của người kia...thắm vào cái đầu hút ak..lây bệnh thôi !!!...y mình là vậy

Giaitoaloau
01-06-2016, 20:33
tại vì khi hút chung xong...thì hôm sau mình sửa cái đầu hút của thuốc lá điện tử á....vô tình mình bị đầu hút đâm vào vùng thịt dưới cánh tay...chảy máu..cai chính là minh sợ máu chân răn của người kia...thắm vào cái đầu hút ak..lây bệnh thôi !!!...y mình là vậy

Ko sao đâu bạn..!Nhưng hôm sau cơ mà.. nếu có H thì nó cũng toi rồi bạn ạ..bạn có cắt tay chảy máu tùm lum rồi nhét cái tẩu vào mạch máu cũng ko sao..!Yên tâm bạn nhé..!

Nguyen Ha
01-06-2016, 20:34

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.