PDA

View Full Version : Bị ném kim

thanthan123
01-06-2016, 09:09
em dừng xe lại ở bên kia đường rồi chạy qua phía đối diện. Khi trở về, em thấy ó người đàn ông nghiện, quay mặt vô trong tường, chích ma tuý, em sợ quá liền lao lên xe. Cái ông ta quay lại thấy em, em vội chạy xe đi ông ta ném kim vừa chích tới chỗ em, em bị đụng trúng cây kim, nhưng kim không găm xuyên qua da. ông ta cũng không đâm em. Em có nguy cơ không ak

Toibenban
01-06-2016, 09:41
em dừng xe lại ở bên kia đường rồi chạy qua phía đối diện. Khi trở về, em thấy ó người đàn ông nghiện, quay mặt vô trong tường, chích ma tuý, em sợ quá liền lao lên xe. Cái ông ta quay lại thấy em, em vội chạy xe đi ông ta ném kim vừa chích tới chỗ em, em bị đụng trúng cây kim, nhưng kim không găm xuyên qua da. ông ta cũng không đâm em. Em có nguy cơ không ak

Những gì bạn kễ không thể lây nhiễm ! nếu còn lo sợ thì mai mốt cứ ở trong nhà đừng có ra đường nữa

thanthan123
01-06-2016, 09:45
lúc cái kim nó có làm em bị xước chảy máu này nọ ạ, nhưng không gắm thẳng vô tay mà em phải rút ra

Toibenban
01-06-2016, 09:46
lúc cái kim nó có làm em bị xước chảy máu này nọ ạ, nhưng không gắm thẳng vô tay mà em phải rút ra

Khi nào lấy cái kim đó đâm trực tiếp vào người và đẫy máu từ ống xylanh qua người bạn thì có nguy cơ còn vẹt xước da thì vẫn an toàn !

Tuanmecsedec
01-06-2016, 09:47

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ thành viên Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng àh

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

thanthan123
01-06-2016, 09:56
Những điều em nói là sự thật ạ, cái này không phải hoang tường đâu ạ

Tuanmecsedec
01-06-2016, 09:58

Tuanmecsedec khẳng định những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Toibenban
01-06-2016, 09:59

Ở đây BQT cũng đã trã lời sự thật !

thanthan123
01-06-2016, 10:07
em sợ cái kim đó mới chích xong còn dính máu còn mới, nhưng dù có vậy em vẫn không sao ạ, khi nào hắn cầm cái kim đó chích thẳng vô và bơm máu vô em mới có nguy co đúng không a. Do hồi nãy anh Tuấn có ghi Thuộc nhóm hoang tưởng nên em sợ anh tưởng em bịa chuyện, thực tế là những gì em kể là có thật ạ

Tuanmecsedec
01-06-2016, 10:12
em sợ cái kim đó mới chích xong còn dính máu còn mới, nhưng dù có vậy em vẫn không sao ạ, khi nào hắn cầm cái kim đó chích thẳng vô và bơm máu vô em mới có nguy co đúng không a. Do hồi nãy anh Tuấn có ghi Thuộc nhóm hoang tưởng nên em sợ anh tưởng em bịa chuyện, thực tế là những gì em kể là có thật ạ

Tuanmecsedec khẳng định những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

thanthan123
01-06-2016, 10:15
Phù, vậy em yên tâm hơn rồi, do lần đầu em thấy người nghiện ngồi chích nên sợ quá

Toibenban
01-06-2016, 11:10

Phù, vậy em yên tâm hơn rồi, do lần đầu em thấy người nghiện ngồi chích nên sợ quá

Bạn có bịa chuyện hay không thì chúng tôi không biết , nhưng chúng tôi chỉ biết trã lời câu hỏi của bạn 1 cách chính xác nhất

thanthan123
01-06-2016, 11:12
Nói chung là em không có nguy cơ, câu chuyện của em là thật

thanthan123
01-06-2016, 11:13
ĐÚng không ạ

Toibenban
01-06-2016, 11:14

ĐÚng không ạ

Đúng và chính xác 100%

Tuanmecsedec
01-06-2016, 14:47

ĐÚng không ạ

Bạn yên tâm đi,không có nguy cơ đâu.

Nguyen Ha
01-06-2016, 15:37

Kim không găm qua ra là không có nguy cơ.

hoangtudoi8412
01-06-2016, 19:53
Kim không găm qua ra là không có nguy cơ.
em thấy bạn này có nói là bị kim làm xước chảy máu . Nhưng thường thì khi người ta chích thuốc nghiện vì đầu ống còn động lại 1 tí bên trong nên người ta hay hút ngược máu lên và bơm vào lại để tống nốt phần thuốc còn dư . Nhưng nếu lỡ đầu kim còn dính máu mà va trúng bạn đó và bị chảy máu thì vẫn có nguy cơ chứ ạ .

Tuanmecsedec
01-06-2016, 19:57
em thấy bạn này có nói là bị kim làm xước chảy máu . Nhưng thường thì khi người ta chích thuốc nghiện vì đầu ống còn động lại 1 tí bên trong nên người ta hay hút ngược máu lên và bơm vào lại để tống nốt phần thuốc còn dư . Nhưng nếu lỡ đầu kim còn dính máu mà va trúng bạn đó và bị chảy máu thì vẫn có nguy cơ chứ ạ .

Hình như bạn chỉ chịu (vừa lòng) với câu ban quản trị nói đã CÓ NGUY CƠ thì phải?.

Giaitoaloau
01-06-2016, 20:08

Nếu bị sượt qua thì ko sao vì kim chỉ chứa máu tươi trong lòng rỗng thôi sung quanh đầu kim máu khô hết rồi lên ko sao...!
Bạn có thắc mắc gì thì hỏi ở chủ đề của bạn bạn nhé ko hỏi ở chủ đề của thành viên khác.

thanthan123
01-06-2016, 22:25
Em có chút băn khoăn, nếu người đó ném kim mà kim nó được phóng trực tiếp tới da, làm tay em có vết chấm đỏ chảy máu, nhưng không xuyên qua da, không phải cần lấy tay rút ra thì có sao khômg ạ

Tuanmecsedec
02-06-2016, 06:45
Em có chút băn khoăn, nếu người đó ném kim mà kim nó được phóng trực tiếp tới da, làm tay em có vết chấm đỏ chảy máu, nhưng không xuyên qua da, không phải cần lấy tay rút ra thì có sao khômg ạ

Không bị xuyên qua da thì lấy đâu nguy cơ gì bạn.Trường hợp của bạn ban quản trị tư vấn nhiều rồi.Nếu cảm thấy bất an không tin thì chờ ngày đi xét nghiệm đi bạn,đừng Sapm lập lại chỉ một câu hỏi.

thanthan123
02-06-2016, 07:44
Ya của em là là nó không xuyên qua thẳng, kiểu như chỉ chọt vô da tí xíu rồi rớt ra liền ạ, do ổng ném sợ cái mũi kim nó tới nó đi xuyên qua da một xí rồi tự rớt ra làm em chảy máu, em cúng không có vệ sinh chỗ chảy máu đó ạ. Anh trả lời câu này nốt thôi ạ

Nguyen Ha
02-06-2016, 08:13
Ya của em là là nó không xuyên qua thẳng, kiểu như chỉ chọt vô da tí xíu rồi rớt ra liền ạ, do ổng ném sợ cái mũi kim nó tới nó đi xuyên qua da một xí rồi tự rớt ra làm em chảy máu, em cúng không có vệ sinh chỗ chảy máu đó ạ. Anh trả lời câu này nốt thôi ạ

Bạn yên tâm không cónguy cơ.