PDA

View Full Version : xét nghiệm âm tính sau 80 ngày quan hệ đồng tính với người có HIV

toidasairoi
02-06-2016, 09:26
huhu em đi xét nghiệm 80 ngày test nhanh âm tính với nguy cơ là quan hệ đồng tính với người nhiễm HIV, cho em hỏi như vậy đã an toàn chưa, vì sau khi quan hệ 2 lần em có bảo bạn ấy đi xn hiv thì kết quả Dương tính, em lo lắm và đã chờ đến 80 ngày sau để xn tại TTYT Dự phòng và hoàn toàn miễn phí vs kết quả âm tính. Vậy em đã an toàn chưa vì nguy cơ của em gần như là 0% thoát HIV, hiện nay em bị đau cơ khớp rất nhiều thậm chí bị xưng to các khớp k đi lại đc, chống mặt, ăn không tiêu, nghẹn cổ, nhức đầu, làm ơn tư vấn giúp em

Giaitoaloau
02-06-2016, 09:36
huhu em đi xét nghiệm 80 ngày test nhanh âm tính với nguy cơ là quan hệ đồng tính với người nhiễm HIV, cho em hỏi như vậy đã an toàn chưa, vì sau khi quan hệ 2 lần em có bảo bạn ấy đi xn hiv thì kết quả Dương tính, em lo lắm và đã chờ đến 80 ngày sau để xn tại TTYT Dự phòng và hoàn toàn miễn phí vs kết quả âm tính. Vậy em đã an toàn chưa vì nguy cơ của em gần như là 0% thoát HIV, hiện nay em bị đau cơ khớp rất nhiều thậm chí bị xưng to các khớp k đi lại đc, chống mặt, ăn không tiêu, nghẹn cổ, nhức đầu, làm ơn tư vấn giúp em

An toàn rùi..An toàn 100% rùi...!Triệu chứng do Stress đó..!Ăn uống đầy đủ ăn nhiều đồ mát vào là khỏi..!Ko sao đâu bạn..!

Nguyen Ha
02-06-2016, 10:23
Kết quả an toàn rồi, bạn yên tâm.

toidasairoi
02-06-2016, 10:48
tại em quan hệ vs bạn đó, bạn đó lam em rất đau và rát, em sợ kq như vậy chưa chính xác, huhu em lo lắm

Giaitoaloau
02-06-2016, 10:55
tại em quan hệ vs bạn đó, bạn đó lam em rất đau và rát, em sợ kq như vậy chưa chính xác, huhu em lo lắm

Có đau có rát hay chảy máu thì 80 ngày AT bạn cũng an toàn rồi..!Việc mình làm trong quá khứ đến nay đã an toàn ,vậy thì bỏ nó đi mà vui sống đừng nhàu nhĩ chi cho mệt cái tinh thần..!Vui vẻ lạc quan lên...!Chỉ cần nhớ Tình dục an toàn là luôn sử dụng BCS (ba con sói) Ok

Nguyen Ha
02-06-2016, 11:52

Bạn yên tâm 100% với kết quả xét nghiệm này.

Tuanmecsedec
02-06-2016, 20:20

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy, bạn yên tâm kết quả sau 80 ngày bạn âm tính đã an toàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Toibenban
02-06-2016, 20:55
Bạn có thể hoàn toàn an tâm với kết quả này rồi chúc mừng bạn