PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su ,nhưng bị dách da rảnh quy đầu

sauvohan2310
02-06-2016, 20:18
chuyện là thế này . đêm qua em có đi qh vs gmd . có đeo bcs quan hệ đc 1p thì em bị rách ở chỗ dãnh bao quy đầu . gọi là nó nứt ra ý . dài khoảng 1cm ở dãnh ý dát lắm ạ có chảy ít máu. rồi em lấy tay cầm dv đút vào rồi quan hệ thêm 2p nữa rồi xuất . rồi em cầm dv chắc chắn dính dịch âm đạo ở ngoài bcs . rồi cô ấy cầm chỗ đầu chứa tinh kéo bcs ra . rồi em vào nhà tắm lấy tay đấy sờ vào chỗ vết rách đấy rồi lấy nước lạnh rửa dv. liệu em có bị lây hiv vs bệnh khác ko ạ .liệu có bao giờ gmd cho dịch âm đạo trước vào bcs ko ạ . 2 ngày nay em ko ăn ko ngủ đc lo nắng suy sụp tinh thần . các anh các chị tư vấn giúp e vs

Tuanmecsedec
02-06-2016, 20:27
chuyện là thế này . đêm qua em có đi qh vs gmd . có đeo bcs quan hệ đc 1p thì em bị rách ở chỗ dãnh bao quy đầu . gọi là nó nứt ra ý . dài khoảng 1cm ở dãnh ý dát lắm ạ có chảy ít máu. rồi em lấy tay cầm dv đút vào rồi quan hệ thêm 2p nữa rồi xuất . rồi em cầm dv chắc chắn dính dịch âm đạo ở ngoài bcs . rồi cô ấy cầm chỗ đầu chứa tinh kéo bcs ra . rồi em vào nhà tắm lấy tay đấy sờ vào chỗ vết rách đấy rồi lấy nước lạnh rửa dv. liệu em có bị lây hiv vs bệnh khác ko ạ .liệu có bao giờ gmd cho dịch âm đạo trước vào bcs ko ạ . 2 ngày nay em ko ăn ko ngủ đc lo nắng suy sụp tinh thần . các anh các chị tư vấn giúp e vs

Quan trọng bao cao su của bạn không bị rách thì yên tâm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

sauvohan2310
02-06-2016, 20:33
chắc là ko làm sao anh ạ . khi rút ra thì e vẫn thấy tinh trùng ở đầu . nhưng anh cho e hỏi . là tay e cầm vào bcs có dịch ròi sờ vào chỗ rách đấy có lm sao ko ạ . vs lại lúc tháo bcs ra . liệu có dính đc dịch âm đạo vào vết thương đấy ko ạ . em cảm ơn

Tuanmecsedec
02-06-2016, 20:34
chắc là ko làm sao anh ạ . khi rút ra thì e vẫn thấy tinh trùng ở đầu . nhưng anh cho e hỏi . là tay e cầm vào bcs có dịch ròi sờ vào chỗ rách đấy có lm sao ko ạ . vs lại lúc tháo bcs ra . liệu có dính đc dịch âm đạo vào vết thương đấy ko ạ . em cảm ơn

Bạn yên tâm,cũng không có nguy cơ lỡ tay sờ vào chổ rách như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
02-06-2016, 20:34

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

sauvohan2310
02-06-2016, 20:40
dính dịch rồi sờ vào cũng ko sao hả anh . e có cần đợi đủ ngày đi xét nghiệm ko ạ . e cảm ơn ac

Tuanmecsedec
02-06-2016, 20:48
dính dịch rồi sờ vào cũng ko sao hả anh . e có cần đợi đủ ngày đi xét nghiệm ko ạ . e cảm ơn ac

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.Bạn không cần thiết xét nghiệm đâu.

Toibenban
02-06-2016, 20:53
Khi nào bạn lấy bơm tiêm rút đầy 1 ống chứa dịch âm đạo rồi bạn bơm thẳng trực tiếp vào lổ sáo của bạn thì mới lo và xét nghiệm trong trường hợp này là không cần

sauvohan2310
02-06-2016, 21:46
em cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp e đỡ lo đi phần nào . lần nay mà ko sao . thì e thề ko bjo đi gmd nữa :((

Charles
03-06-2016, 06:27

Dù DV bạn có làm sao, nhưng đã có BCS bảo vệ trong lúc quan hệ rồi thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

sauvohan2310
03-06-2016, 08:29
cho e hỏi là trường hợp của em . nếu bcs thủng li ti thì e có nguy cơ ko ạ . nếu mà bcs rách toạc ra thì chắc chắn sẽ cảm nhận đc phải ko ạ . em chỉ quan hệ trong 3 p rồi thôi

Charles
03-06-2016, 08:34
cho e hỏi là trường hợp của em . nếu bcs thủng li ti thì e có nguy cơ ko ạ . nếu mà bcs rách toạc ra thì chắc chắn sẽ cảm nhận đc phải ko ạ . em chỉ quan hệ trong 3 p rồi thôi

Nếu bao thủng li ti thì nguy cơ thuộc về người nhận chứ không phải bạn. Còn BCS nếu rách bạn sẽ cảm nhận được ngay, và khi rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
03-06-2016, 08:38

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/18181-Nho-moi-nguoi-tu-van-a-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Tư vấn giúp e,qhtd với gmd sợ rách bcs... (http://diendanhiv.vn/threads/23633-Tu-van-giup-e-qhtd-voi-gmd-so-rach-bcs)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19910-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19209-a-oi-giup-em-voi-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/2885-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-lung-lo-nho-li-ti-nhiem-hiv)
Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti (http://diendanhiv.vn/threads/20969-QHTD-co-BCS-cho-nuoc-vao-bop-xit-li-ti)
Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/18181-Nho-moi-nguoi-tu-van-a-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/20438-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-thung-lo-nho-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19910-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19209-a-oi-giup-em-voi-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/2885-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-lung-lo-nho-li-ti-nhiem-hiv)
Chủ đề: gửi anh chị diễn đàn sợ bao cao su thủng lổ nhỏ (http://diendanhiv.vn/threads/26230-gui-anh-chi-dien-dan-so-bao-cao-su-thung-lo-nho)
Chủ đề: Quan hệ tình dục thấy bao cao su lủng lổ nhỏ. (http://diendanhiv.vn/threads/8443-Quan-he-tinh-duc-thay-bao-cao-su-lung-lo-nho)

sauvohan2310
03-06-2016, 08:41
vâng ạ . em cảm ơn các anh các chị đã tue vấn giúp em . nhưng mà tính e hay lo . nó vẫn ám ảnh

Tuanmecsedec
03-06-2016, 08:43
vâng ạ . em cảm ơn các anh các chị đã tue vấn giúp em . nhưng mà tính e hay lo . nó vẫn ám ảnh

Ám ảnh thì mặc đồ cho bảnh đi xem cây cảnh sẽ hết ám ảnh :zk2016:

sauvohan2310
03-06-2016, 08:54
đúng là rượu chè ko lm chủ đc bản thân. 4 năm trước e cũng có nguy cơ . làm bạn vs ac 5 tháng trời . 5 tháng sống ko bằng chết . giờ lại tái phát . lần này ko sao trắc chắn đây sẽ là lần cuối đi gmd trong đời e

Toibenban
03-06-2016, 10:46
đúng là rượu chè ko lm chủ đc bản thân. 4 năm trước e cũng có nguy cơ . làm bạn vs ac 5 tháng trời . 5 tháng sống ko bằng chết . giờ lại tái phát . lần này ko sao trắc chắn đây sẽ là lần cuối đi gmd trong đời e

Nguy cơ tái đi tái lại có ngày hối hận không kịp " Đừng vì 1 phút ham vui mà chôn vùi tuổi trẻ " và " Đi đêm có ngày gặp MA "

sauvohan2310
03-06-2016, 12:08
vâng e biết rồi ạ . kể tư 4 năm về trước e đi chơi vs gmd từ đó về nay cứ đi đâu sước tay sước chân là e nghĩ ngay đến hiv. thế mà ko hiểu lần này e lại giám đi và ko suy nghĩ đc là đi xong về nó lại ám ảnh mình như thế này . e hối hận quá

Toibenban
03-06-2016, 12:09
vâng e biết rồi ạ . kể tư 4 năm về trước e đi chơi vs gmd từ đó về nay cứ đi đâu sước tay sước chân là e nghĩ ngay đến hiv. thế mà ko hiểu lần này e lại giám đi và ko suy nghĩ đc là đi xong về nó lại ám ảnh mình như thế này . e hối hận quá

Bạn có thể an tâm những gì bạn kể không lây nhiễm đâu , an tâm mà sống và giúp ích cho xã hội !

sauvohan2310
03-06-2016, 12:29
vâng em cảm ơn tất cả các anh chị đã tư vấn cho em , nhưng đợi đến đủ ngày em đi lm cái xét nghiệm cho nó an tâm , chứ tính em hay nghĩ và suy đoán lung tung lắm , mất ngủ ăn ít , công việc thì bỏ bê ko suy nghĩ chán ko muốn làm :( mà cho em hỏi là ở bắc giang có chỗ nào xét nghiệm hiv ko ạ

Toibenban
03-06-2016, 12:36
vâng em cảm ơn tất cả các anh chị đã tư vấn cho em , nhưng đợi đến đủ ngày em đi lm cái xét nghiệm cho nó an tâm , chứ tính em hay nghĩ và suy đoán lung tung lắm , mất ngủ ăn ít , công việc thì bỏ bê ko suy nghĩ chán ko muốn làm :( mà cho em hỏi là ở bắc giang có chỗ nào xét nghiệm hiv ko ạ

Trường hợp này cũng nên xét nghiệm đễ giải tỏa Xì Trét nhưng kết quã vẫn là Âm Tính

Tuanmecsedec
03-06-2016, 15:01

Bạn có đi xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Tuanmecsedec đảm bảo 100% âm tính.

sauvohan2310
03-06-2016, 19:52
các anh chị ơi . khoảng bao nhiêu ngày thì xét nghiệm chính xác ạ . mà ở bắc giang có chỗ nào xét nghiệm hiv ko ạ . chứ cứ thế này em ko sông lổi . nó luôn ám ảnh em kể cả trong giấc mơ . giờ em như một thằng tâm thần vậy . mọi chuyện thay đổi quá nhanh . 2 hôm trước vẫn yêu đời cười nói vui vẻ ko một suy nghĩ . mà giờ thì .... h em trẳng thiết tha một cái gì . chỉ muốn đợi đến ngày đi xét nghiệm thôi . 2 ngày rồi suốt ngày chìn trong men rượu em cảm thấy cs này ko còn ý nghĩa gì hết

Tuanmecsedec
03-06-2016, 20:11
các anh chị ơi . khoảng bao nhiêu ngày thì xét nghiệm chính xác ạ . mà ở bắc giang có chỗ nào xét nghiệm hiv ko ạ . chứ cứ thế này em ko sông lổi . nó luôn ám ảnh em kể cả trong giấc mơ . giờ em như một thằng tâm thần vậy . mọi chuyện thay đổi quá nhanh . 2 hôm trước vẫn yêu đời cười nói vui vẻ ko một suy nghĩ . mà giờ thì .... h em trẳng thiết tha một cái gì . chỉ muốn đợi đến ngày đi xét nghiệm thôi . 2 ngày rồi suốt ngày chìn trong men rượu em cảm thấy cs này ko còn ý nghĩa gì hết

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Toibenban
04-06-2016, 11:09

Bạn cứ đến các Trung tâm Y Tế Dự Phòng đều có xét nghiệm HIV hết bạn , Miễn Phí & Bảo Mật

sauvohan2310
04-06-2016, 15:55
nhưng phải đợi lâu quá . 12 tuần bjo đã đến 12 tuần . chắc đến lúc đó em tâm thần mất . lại còn kết ko như ý muốn thì :(

Toibenban
04-06-2016, 15:57
nhưng phải đợi lâu quá . 12 tuần bjo đã đến 12 tuần . chắc đến lúc đó em tâm thần mất . lại còn kết ko như ý muốn thì :(

Nếu bạn muốn xét nghiệm có thể dùng PP Combo Ag/Ab với Phương pháp này có thể cho kết quả chính xác từ 4 tuần trở lên nhưng ở Bắc Giang không có Phương pháp này Nếu bạn có xét nghiệm kết quả là Âm Tính

sauvohan2310
04-06-2016, 16:06
vâng . tâm hồn đang hoảng loạn toàn nghĩ lung tung . trẳng muốn lm gì chỉ muốn ngủ đợi đến ngày đi xn

Toibenban
04-06-2016, 16:08
vâng . tâm hồn đang hoảng loạn toàn nghĩ lung tung . trẳng muốn lm gì chỉ muốn ngủ đợi đến ngày đi xn

Cứ An tâm BQT và mọi người không tư vấn bừa đâu bạn ! Nếu bạn muốn xét nghiệm xả Stress thì có thể Xuống Hà Nội

Địa chỉ xét nghiệm ở Hà Nội

1. Bệnh viện 19-8, Bộ công an, phường Mai Dịch quận Cầu Giấy
- Xét nghiệm Elisa Ag/Ab
2. Bệnh viện medatec, số 42 Nghĩa Dũng
- HIV Combi PT
3. Bệnh viện nhiệt đới trung ương
- Xét nghiệm 3 phương pháp
4. Bệnh viên Hồng ngọc , 55 Yên Ninh, và 70b Phạm Hùng
- Xét nghiệm Combo Ag/Ab
5. Bệnh viện Xanh Pol, đường Điện Biên Phủ.
- Xét nghiệm Combo Ag/Ab
6. Bệnh viện Bạch Mai - 78 Đường Giải Phóng, Phương Mai, Đống Đa.
7. Viện vệ sinh dịch tễ trung ương
8. Viện vệ sinh dịch phòng quân đội, 21 Trung Liệt
- Xét nghiệm Combo Ag/Ab
9. Bệnh viện Đống Đa - Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa.

sauvohan2310
04-06-2016, 16:13
vâng a. đến ngày e phải làm chuyến thôi

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 21:35
ở BG thì chờ đủ 6 tuần rồi đi XN ở đâu cũng đc vì như tôi đc biết thì BG k có cơ sở nào làm XN combo
nhưng trường hợp của bạn XN chỉ mang tính chất giải tỏa tâm lý thôi. bạn hoàn toàn k có nguy cơ !

sauvohan2310
06-06-2016, 21:46
anh ở đâu thế ạ . nhưng mà nó ám ảnh em kinh khủng lắm . có 1 tuần mà sút 3kg .6 tuần ko biết thế nào đây . buồn quá

Tuanmecsedec
06-06-2016, 21:50
anh ở đâu thế ạ . nhưng mà nó ám ảnh em kinh khủng lắm . có 1 tuần mà sút 3kg .6 tuần ko biết thế nào đây . buồn quá

Bạn lo lắng thế này thử hỏi sao không sụt Kg.Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 21:55
mình ở đâu thì có quan trọng gì. quan trọng là mình đang ở đây, và luôn bên cạnh các bạn. bạn đừng nghĩ về nó nữa, nghĩ về những cái tốt đẹp, nghĩ xem ngày mai mình nên làm gì có ích cho ít nhất là gia đình bạn.

sauvohan2310
06-06-2016, 21:56
vâng anh :(

sauvohan2310
06-06-2016, 21:59
e năm nay 23 tuổi bố mẹ thì vừa mở cho cửa hàng điện nước tuần trước thì chăm chỉ lắm . mà giờ thì như thằng mất hồn . ko thiết tha gì . chỉ có thích tìm chỗ nào một mình và ngủ . nhưng công việc ko cho phép thế :(

Tuanmecsedec
06-06-2016, 22:05
e năm nay 23 tuổi bố mẹ thì vừa mở cho cửa hàng điện nước tuần trước thì chăm chỉ lắm . mà giờ thì như thằng mất hồn . ko thiết tha gì . chỉ có thích tìm chỗ nào một mình và ngủ . nhưng công việc ko cho phép thế :(

Bạn lưu ý đây là box tư vấn,không phải box để Spam kể lể những gì không liên quan.Bạn muốn xả Stress kể lể thì post đúng box.

sauvohan2310
06-06-2016, 22:07
vâng em xin lỗi anh

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 22:07
thôi nhé topic này nên dừng lại ở đây để k làm ảnh hưởng tới những bạn cần đc tư vấn hơn bạn. bạn nên làm việc và tới những nơi đông vui cho đỡ suy nghĩ. những lúc như thế này mà ở 1 mình là dại dột

Toibenban
07-06-2016, 11:07

vâng em xin lỗi anh

Nếu bạn không tin vào những gì mình được tư vấn thì đừng đặt câu hỏi và spam nữa nên chờ đủ thời gian xét nghiệm để xem những gì bạn được tư vấn là đúng hay sai

sauvohan2310
08-06-2016, 11:13
anh tuâdn và các anh cho e xin phép đc đặt 1 câu hỏi nữa ạ . một câu này thôi e sẽ ko hỏi bất kì một câu nào nữa . là có trường hợp nào mà bcs bị rách ở chỗ dãnh khấc khấc chưa? nếu rách ở đó khi quan hệ nó có thể rách toạc ra ko ?

Nguyen Ha
08-06-2016, 11:22
anh tuâdn và các anh cho e xin phép đc đặt 1 câu hỏi nữa ạ . một câu này thôi e sẽ ko hỏi bất kì một câu nào nữa . là có trường hợp nào mà bcs bị rách ở chỗ dãnh khấc khấc chưa? nếu rách ở đó khi quan hệ nó có thể rách toạc ra ko ?

Có chứ, nếu rách là rách toạc ra luôn bạn ạ.

sauvohan2310
08-06-2016, 13:58
và có khi nào nó rách mà ko lòi dv ra ko ạ

Nguyen Ha
08-06-2016, 14:29
và có khi nào nó rách mà ko lòi dv ra ko ạ

Không bạn ạ. Đã rách là lỏi hẳn dv ra

Tuanmecsedec
08-06-2016, 14:41

Nếu có lủng bênh hông như bạn nghĩ thì cũng không sao.Chỉ khi nào bị rách toẹc bao cao su mà đưa đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn tiếp tục quan hệ mới lo.

sauvohan2310
08-06-2016, 15:14
tại vì ở chỗ dãnh khấc của em bị rách lên em mới lo rách bcs à

Nguyen Ha
08-06-2016, 15:15

Bạn yên tâm không sao đâu.

Toibenban
08-06-2016, 17:31

Khi nào BCS rách toẹt lòi cái đầu dương vật ra mới lo ! bạn yên tâm nhé

sauvohan2310
08-06-2016, 17:34
mà cho em hỏi em bị 1 nốt đỏ đỏ bằng đầu ngón tay cái ở gần đùi gối sờ vào hơi đau, đó có phải xuất huyết ko ạ

Nguyen Ha
08-06-2016, 17:37
mà cho em hỏi em bị 1 nốt đỏ đỏ bằng đầu ngón tay cái ở gần đùi gối sờ vào hơi đau, đó có phải xuất huyết ko ạ

Không phải bạn ạ.

sauvohan2310
08-06-2016, 17:53
vâng ạ . cảm ơn anh chị

sauvohan2310
10-06-2016, 10:42
giờ e mới nhớ 1 điều các anh tư vấn cho e nhé . lúc cho dv vào âm đạo ý thì chật qua ko vào rồi cố nhét vào rồi nó căng da rồi rạn nứt ra dài nửa cm ở dãnh khấc dv đấy . ko hiểu sao khi e rửa bằng nước lạnh lại ko thấy rát với lại dùng cả gói kiểu như là gói dầu gội đầu mà cô ấy lấy để rửa ad . để e rủa dv mà sao ko thất rát nhỉ : liệu có phải vết thương hở ko

Tuanmecsedec
10-06-2016, 10:46
giờ e mới nhớ 1 điều các anh tư vấn cho e nhé . lúc cho dv vào âm đạo ý thì chật qua ko vào rồi cố nhét vào rồi nó căng da rồi rạn nứt ra dài nửa cm ở dãnh khấc dv đấy . ko hiểu sao khi e rửa bằng nước lạnh lại ko thấy rát với lại dùng cả gói kiểu như là gói dầu gội đầu mà cô ấy lấy để rửa ad . để e rủa dv mà sao ko thất rát nhỉ : liệu có phải vết thương hở ko

Bây giờ có là vết thương hở hay không hở thì bạn vẫn không có nguy cơ nhé.Bạn quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

sauvohan2310
10-06-2016, 10:47
vâng em biết rồi ạ

sauvohan2310
13-06-2016, 11:22
cho em hỏi là hạch ở cổ thì ai cũng có và sờ thấy hả

Nguyen Ha
13-06-2016, 11:33

Hạch ở cổ bình thường ai cũng có và sờ thấy được,

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:09
hạch ai cũng có hết mà bạn, không chỉ ở cổ mà còn ở nhiều nơi trên cơ thể.

Hạch là một tổ chức lympho, nằm ở nhiều nơi như vùng cổ, trên xương đòn, nách và bẹn, bình thường 1 số hạch không sờ thấy đc. chỉ khi phải hoạt động mạnh để bảo vệ cơ thể chống lại bệnh tật, hạch sưng to.
Hạch là một tổ chức liên võng nội mô, có chức năng sản sinh ra dòng bạch cầu lympho và sản xuất kháng thể để chống lại tác nhân gây bệnh. Khi hạch hoạt động mạnh thì sưng to, hay gặp trong các bệnh liên quan đến hệ liên võng nội mạc, bệnh tạo huyết, các bệnh nhiễm khuẩn.

sauvohan2310
13-06-2016, 14:15
vâng . em lo quá đại ka ạ . hôm đấy e nhớ là ad gmd khô nữa ko biết quan hệ 2p bcs làm sao ko. chỉ để ý đầu bcs . mà lúc cô ấy tháo bcs lại cầm đầu bcs kéo ra . e chỉ nhớ thế thôi

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:25
vâng . em lo quá đại ka ạ . hôm đấy e nhớ là ad gmd khô nữa ko biết quan hệ 2p bcs làm sao ko. chỉ để ý đầu bcs . mà lúc cô ấy tháo bcs lại cầm đầu bcs kéo ra . e chỉ nhớ thế thôi
tóm lại chốt hạ 1 câu cuối là BẠN KHÔNG CÓ SAO HẾT.
nếu không muốn phải điều trị bệnh về thần kinh thì nên dừng những suy nghĩ bi quan đi, nếu k bạn sẽ phải hối hận đấy.

sauvohan2310
13-06-2016, 14:43
cho e hỏi là hạch nó phải sưng lên nhô khỏi da thì mới lo hả anh

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:46
cho e hỏi là hạch nó phải sưng lên nhô khỏi da thì mới lo hả anh
đọc lại ở trên A có nói về hạc rồi đó em. dù chỉ là vết sước ra mà bị nhiễm khuẩn hạch cũng sưng lên chứ k phải cứ có HIV hạch mới sưng hiểu chưa.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:30

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

sauvohan2310
14-06-2016, 14:00
cho e hỏi là nếu mà đẻ ở trạm xá hoặc bệnh viện huyện thì có xn hiv ko ạ . dù nơi ấy ko có ng ta có lấy máu chuyển đi xn ko ạ

Toibenban
14-06-2016, 14:13
cho e hỏi là nếu mà đẻ ở trạm xá hoặc bệnh viện huyện thì có xn hiv ko ạ . dù nơi ấy ko có ng ta có lấy máu chuyển đi xn ko ạ

Phần lớn các trạm y tế xã chưa tham gia hoạt động này. Chỉ có một số trạm y tế trong vùng dự án tài trợ mới có dịch vụ tư vấn xét nghiệm HIV và thường được tiến hành lồng ghép với khám thai, Còn bệnh viện tuyến Huyện bắt buộc sinh thường hay sinh đều phải xét nghiệm sàn lọc trước khi sinh

sauvohan2310
14-06-2016, 14:19
ko biết cô ấy vừa sinh đc 8 tháng ko biết có làm sao ko :((

Toibenban
14-06-2016, 14:25

Bạn đã được tư vấn an toàn mà vẫn cứ xoắn thì cho dù cô ấy trước khi sinh có xét nghiệm HIV và kết quả âm tính thì liệu bạn có tin tưởng không hay ngày nào cũng phải xoắn

Tuanmecsedec
14-06-2016, 14:43

Hiện nay các bệnh viện tuyến huyện đều có xét nghiệm HIV .

Charles
14-06-2016, 14:44

Cho dù cô ta có HIV luôn thì trường hợp bạn cũng không có nguy cơ.

sauvohan2310
14-06-2016, 19:10
cho e hỏi là nguyên nhân dẫn đến loạn cảm họng đc ko ạ . nuốt nc bọt vướng . ăn uống thì ko sao . có phải là do stress hay gì gây ra ko ạ . e xin lỗi vì e hỏi ko liên quan đến chủ đề . mong các anh thông cảm

niemtin1994
14-06-2016, 19:16
cho e hỏi là nguyên nhân dẫn đến loạn cảm họng đc ko ạ . nuốt nc bọt vướng . ăn uống thì ko sao . có phải là do stress hay gì gây ra ko ạ . e xin lỗi vì e hỏi ko liên quan đến chủ đề . mong các anh thông cảm
Stress ông ạ...khổ qá tui mấy bữa đầu cũng bị y chang ông...giờ tui cũng còn đang mệt đây

Nguyen Ha
14-06-2016, 19:21

Cái này gần như ai cũng bị nha, nhất là mùa này nằm điều hòa, uống nước lạnh....

sauvohan2310
15-06-2016, 08:15
các a cho e hỏi em lo nắng quá ạ . 2 hôm nay là 2 tuần e bắt đầu thấy bị viêm họng . sáng ngủ dậy người nóng toát mồ hôi . đặc biệt là sáng nay e đau bụng đầy bụng rất khó chịu mà ko ợ . hay đi ngoài lúc phân nát lúc phân cứng . em lo quá các anh ơi

Giaitoaloau
15-06-2016, 09:24
các a cho e hỏi em lo nắng quá ạ . 2 hôm nay là 2 tuần e bắt đầu thấy bị viêm họng . sáng ngủ dậy người nóng toát mồ hôi . đặc biệt là sáng nay e đau bụng đầy bụng rất khó chịu mà ko ợ . hay đi ngoài lúc phân nát lúc phân cứng . em lo quá các anh ơi

Do bạn suy nghĩ nhiều bị strees đó..!Bạn lên đi lại nhiều giúp đầu óc thư giãn, ko lên nằn và ngồi một chỗ quá lâu..Còn H thì bạn Âm Tính bạn đi XN chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, ko lên suy nghĩ nhiều ảnh hưởng sức khỏe.

Tuanmecsedec
15-06-2016, 14:35

Hiện tượng này là do bạn quá Stress nên gây ra thôi.

sauvohan2310
15-06-2016, 17:21
e vẫn lo quá các a chị à . hnay là 15 hôm sụt mất 2,5 kg :( mà cho e hỏi e thấy vướng ở cổ . nuốt nc bọt vướng ăn uông thì ko sao . mà hôm qua e còn bị đau đầu về đêm . một lúc thì cảm thấy rát nóng ở ngực rất khó chịu . bụng thì đầy hơi . hơi đau . sáng ngủ dậy thì đau bụng hay đi ngoài phân nát :( nhưng khoảng 2 tiếng là hết :( e bị làm sao thế achi . e lo qua

Toibenban
15-06-2016, 17:59
e vẫn lo quá các a chị à . hnay là 15 hôm sụt mất 2,5 kg :( mà cho e hỏi e thấy vướng ở cổ . nuốt nc bọt vướng ăn uông thì ko sao . mà hôm qua e còn bị đau đầu về đêm . một lúc thì cảm thấy rát nóng ở ngực rất khó chịu . bụng thì đầy hơi . hơi đau . sáng ngủ dậy thì đau bụng hay đi ngoài phân nát :( nhưng khoảng 2 tiếng là hết :( e bị làm sao thế achi . e lo qua

Stress lo lắng hoang mang ăn uống thất thường lấy gì không sụt KG . Ở diễn đàn đã cố gắng giải thích 1 cách dễ hiểu cho bạn mà bạn có tin đâu cứ ngồi soi mối những cái giọ là triệu chứng !

sauvohan2310
16-06-2016, 19:44
làm phiền anh chị 1 câu hỏi nữa . là chỗ da dãnh liền với chỗ khấc đấy của em do lúc cho vào căng quá nó bị nứt ra ở chỗ dãnh đấy . nếu mà bcs thủng ở đấy thì e có nguy cơ ko ạ . em làm phiền anh chị quá :(

Nguyen Ha
16-06-2016, 19:48
làm phiền anh chị 1 câu hỏi nữa . là chỗ da dãnh liền với chỗ khấc đấy của em do lúc cho vào căng quá nó bị nứt ra ở chỗ dãnh đấy . nếu mà bcs thủng ở đấy thì e có nguy cơ ko ạ . em làm phiền anh chị quá :(

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
16-06-2016, 19:50

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

sauvohan2310
16-06-2016, 20:00
e tin các anh chị . nhưng cho e hỏi th rách nửa cm ở chỗ đấy là e có nguy cơ hả

Tuanmecsedec
16-06-2016, 20:03

Bạn tìm từ đầu đến cuối có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn có nguy cơ không ?.

Nguyen Ha
16-06-2016, 20:05

Không có lý nguy cơ. Nếu bcs rách thì sẽ rách toạc ra, bcs cuộn về gốc dv và đầu dv ló ra

sauvohan2310
16-06-2016, 20:06
ko phải a tuấn ơi . là em sợ bị rách bcs ở chỗ dãnh da liền với chỗ khấc mà chỗ đấy em bị nứt da ra ý .

Nguyen Ha
16-06-2016, 20:07
ko phải a tuấn ơi . là em sợ bị rách ở chỗ dãnh da liền với chỗ khấc mà chỗ đấy em bị nứt da ra ý .

Trường hợp của bạn đã được tư vấn rồi. Đề nghị bạn đọc lại.

Tuanmecsedec
16-06-2016, 20:11
ko phải a tuấn ơi . là em sợ bị rách bcs ở chỗ dãnh da liền với chỗ khấc mà chỗ đấy em bị nứt da ra ý .

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

sauvohan2310
16-06-2016, 20:13
vâng e rất xin lỗi vì đã làm phiền anh chị quá nhiều . mong anh chị thông cảm cho em

Tuanmecsedec
16-06-2016, 20:16
vâng e rất xin lỗi vì đã làm phiền anh chị quá nhiều . mong anh chị thông cảm cho em

Hay bạn muốn câu tư vấn của ban quản trị là bạn đã CÓ NGUY CƠ thì bạn mới vừa lòng chịu câu này và mới chịu im ?.

sauvohan2310
16-06-2016, 20:18
em xin lỗi ạ

sauvohan2310
21-06-2016, 17:50
các anh chị có anh chị nào biết về tiêu hoá ko ạ . e cũng trẳng hiểu e bị làm sao . tuần nay rồi cứ sáng ngủ dậy là em đau bụng đầy hơi đi ngoài lần 1 thì phân nát lần hai thì hơi lỏng lần 3 thì phân vàng có dịch . trong vòng 1 2 tiếng là hết đau bụng nhưng vẫn đầy hơi . đến tối ăn cơm ăn song nó lại hơi đau bụng nhưng ko đi ngoài . e hoang mang quá

Charles
21-06-2016, 17:54
các anh chị có anh chị nào biết về tiêu hoá ko ạ . e cũng trẳng hiểu e bị làm sao . tuần nay rồi cứ sáng ngủ dậy là em đau bụng đầy hơi đi ngoài lần 1 thì phân nát lần hai thì hơi lỏng lần 3 thì phân vàng có dịch . trong vòng 1 2 tiếng là hết đau bụng nhưng vẫn đầy hơi . đến tối ăn cơm ăn song nó lại hơi đau bụng nhưng ko đi ngoài . e hoang mang quá

Vấn đề này bạn nên đến BV khám.

sauvohan2310
21-06-2016, 17:56
nó có liên quan đến hiv ko ạ :(

sauvohan2310
21-06-2016, 18:07
cho e hỏi 1 câu nữa là em đang bị sổ mũi nhẹ ko tắc mũi gì . vs ho thỉnh thoảng mới ho . đấy có phải hiện tượng sốt giả cúm ko ạ

Charles
21-06-2016, 20:18

cho e hỏi 1 câu nữa là em đang bị sổ mũi nhẹ ko tắc mũi gì . vs ho thỉnh thoảng mới ho . đấy có phải hiện tượng sốt giả cúm ko ạ

Xổ mũi với ho chỉ là bệnh thông thường, khi thời tiết thay đổi cũng dễ bị. Tất cả những bệnh này không liên quan gì đến HIV cả.

Tuanmecsedec
22-06-2016, 07:11

Bạn đã được ban quản trị tư vấn rất nhiều là trường hợp của bạn không có nguy cơ.Nếu bạn cảm thấy lo lắng quá và không tin thì chờ ngày đi xét nghiệm bạn nhé.

sauvohan2310
22-06-2016, 15:20
e làm phiền các anh chị một câu này nữa để em chấn tĩnh tinh thần để hôm tới e đi xn cho đỡ lo . vì e quá nhiều triệu trứng . e vẫn nhớ là lúc e qh xong rút dv ra và chỉ nhìn ở gốc dv mà ko để ý đến đầu đựng tinh , sau e lớ ngỡ ko biết tháo bcs như nào lúc đó e đang ngồi giường . rồi gmd bảo vào trong nhà tắm tháo ko tháo ở đây bẩn . rồi e lớ ngớ ko biêt tháo tn . thì gmd cầm đầu bcs rút ra luôn . nếu mà gmd đã nói thế thì lúc e quan hệ xuất tinh rồi , rồi cố thêm vài cái nữa , nếu mà thủng thì làm gì còn tinh trùng mà tháo ở đó sợ bẩn nữa phải ko các anh . em cảm ơn các anh chị

Charles
22-06-2016, 15:22
e làm phiền các anh chị một câu này nữa để em chấn tĩnh tinh thần để hôm tới e đi xn cho đỡ lo . vì e quá nhiều triệu trứng . e vẫn nhớ là lúc e qh xong rút dv ra và chỉ nhìn ở gốc dv mà ko để ý đến đầu đựng tinh , sau e lớ ngỡ ko biết tháo bcs như nào lúc đó e đang ngồi giường . rồi gmd bảo vào trong nhà tắm tháo ko tháo ở đây bẩn . rồi e lớ ngớ ko biêt tháo tn . thì gmd cầm đầu bcs rút ra luôn . nếu mà gmd đã nói thế thì lúc e quan hệ xuất tinh rồi , rồi cố thêm vài cái nữa , nếu mà thủng thì làm gì còn tinh trùng mà tháo ở đó sợ bẩn nữa phải ko các anh . em cảm ơn các anh chị

Nếu BCS rách xong trận rút ra nó sẽ đập ngay vào mắt bạn rồi.

Tuanmecsedec
22-06-2016, 15:23

Đúng rồi còn gì.

sauvohan2310
22-06-2016, 15:27
tại e ko để ý lắm chỉ nhìn thoáng qua là bcs vẫn ôm đến gốc dv mà ko để ý ở dưới . nếu mà rách khi xuất tinh rồi vẫn quan hệ thì làm gì con tinh ở đầu bcs phải ko anh . vs sau khi e chuẩn bị tháo bcs thì cô ta còn bảo là vào trong nhà tắm mà tháo , tháo ở đây bẩn . và hình như cô ta cầm đầu bcs rồi kéo nhẹ cái ra . mà e mua bcs về thử càm đầu kéo mà nó dài dv ra mới ra đc

Tuanmecsedec
22-06-2016, 15:29
tại e ko để ý lắm chỉ nhìn thoáng qua là bcs vẫn ôm đến gốc dv mà ko để ý ở dưới . nếu mà rách khi xuất tinh rồi vẫn quan hệ thì làm gì con tinh ở đầu bcs phải ko anh . vs sau khi e chuẩn bị tháo bcs thì cô ta còn bảo là vào trong nhà tắm mà tháo , tháo ở đây bẩn . và hình như cô ta cầm đầu bcs rồi kéo nhẹ cái ra . mà e mua bcs về thử càm đầu kéo mà nó dài dv ra mới ra đc

Ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi,cứ làm xoắn lên Spam bài.

sauvohan2310
22-06-2016, 15:33
vâng ạ em cảm ơn anh chị rất nhiều ạ

sauvohan2310
23-06-2016, 14:52
cho e hỏi chỗ xn ạ . e định 28 này e lên hà nội làm cái xn . cho e hỏi là xn combo ở 21 trung liệt vs bv hồng ngọc đều như nhau hả . e thấy bảo bv hồng ngọc sau 1 h có kết quả . mà năm 2012 em xn combo ở 21 trung liệt thời gian 7 tuần giá 300k , 5 ngày có kết quả mà bác sỹ đã khẳng định cho e luôn là ko cần xn nữa .

Tuanmecsedec
23-06-2016, 14:54
cho e hỏi chỗ xn ạ . e định 28 này e lên hà nội làm cái xn . cho e hỏi là xn combo ở 21 trung liệt vs bv hồng ngọc đều như nhau hả . e thấy bảo bv hồng ngọc sau 1 h có kết quả . mà năm 2012 em xn combo ở 21 trung liệt thời gian 7 tuần giá 300k , 5 ngày có kết quả mà bác sỹ đã khẳng định cho e luôn là ko cần xn nữa .

Cả hai nơi này đều có xét nghiệm HIV Ag/Ab.Nhưng mỗi nơi hẹn trả kết quả khác nhau.

Nguyen Ha
23-06-2016, 17:32
Bạn đi xét nghiệm ở bệnh viện Hồng Ngọc vào ngày nào cũng được, còn ở 21 Trung Liệt thì đi vào thứ 3 và thứ 5 mới trả kết quả trong ngày.

sauvohan2310
24-06-2016, 09:28
các a chị ơi e sợ quá . e đau bụng đầy bụng 8 hôm nay rồi .đặc biệt là buổi sáng ngày thứ 8 thì nó đau cả đêm , e mới bị ho và cúm nhưng ko tắc mũi . đêm qua em ho nhiều . sáng dậy e thấy lổi cục hạch gần bằng hạt lạc có hơi nhô lên . ở bên cổ gần vai phải hơi nóng sờ ko đau

Tuanmecsedec
24-06-2016, 09:33
các a chị ơi e sợ quá . e đau bụng đầy bụng 8 hôm nay rồi .đặc biệt là buổi sáng ngày thứ 8 thì nó đau cả đêm , e mới bị ho và cúm nhưng ko tắc mũi . đêm qua em ho nhiều . sáng dậy e thấy lổi cục hạch gần bằng hạt lạc có hơi nhô lên . ở bên cổ gần vai phải hơi nóng sờ ko đau

Đây là hiện tượng của bị Stress đây.

Không Ngừng Bước
24-06-2016, 14:14
tình hình là dạo này thấy khá nhiều bài viết đc tư vấn rất nhiều trang mà câu hỏi chỉ quanh quẩn k có gì HOT. chắc phải lập riêng 1 trang tư vấn các bệnh khác có liên quan tới Stress thôi.

sauvohan2310
27-06-2016, 09:32
mai là e đi xn rồi các anh chị ơi . em rất lo. vừa sáng dậy đã đứng ngồi ko yên rồi . em cúm nhẹ vs ho gần tuàn nay rồi . còn cái khoản đau bụng đầy hơi đau âm ỉ đau được 2 tuần rồi giờ nó vẫn đang đau . e ko biết lúc đấy bcs làm sao ko . hi vọng là nó ko làm sao. mong sao mai em đi xn kq sẽ là âm tính để e có thể làm lại cái cuộc đời này một lần nữa .

Charles
27-06-2016, 09:54
mai là e đi xn rồi các anh chị ơi . em rất lo. vừa sáng dậy đã đứng ngồi ko yên rồi . em cúm nhẹ vs ho gần tuàn nay rồi . còn cái khoản đau bụng đầy hơi đau âm ỉ đau được 2 tuần rồi giờ nó vẫn đang đau . e ko biết lúc đấy bcs làm sao ko . hi vọng là nó ko làm sao. mong sao mai em đi xn kq sẽ là âm tính để e có thể làm lại cái cuộc đời này một lần nữa .

6 trang tư vấn không vào đầu bạn tý nào sao ??

sauvohan2310
27-06-2016, 09:58
tại e lo quá anh ạ .aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaat

Charles
27-06-2016, 10:02
tại e lo quá anh ạ .aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaat

Lo thì ngồi đọc lại từ đầu, đọc chậm thôi bạn.

sauvohan2310
27-06-2016, 10:04
mà e bị đau dạ dầy thế thì có đi xn đc ko ạ

Charles
27-06-2016, 10:06

Bạn XN được.

Tuanmecsedec
27-06-2016, 16:43

Ban quản trị tư vấn cho bạn không có bừa.Vì vậy ngày mai bạn có xét nghiệm thì kết quả cũng âm tính.

baocaosuvantue
27-06-2016, 21:09
BQT xóa bài hỏi trong topic của thành viên khác.

sauvohan2310
28-06-2016, 10:37
chào các anh chị . em cảm ơn các anh chị ngày qua đã ở bên e suốt 28 ngày trời . thực sự những ngày này e sẽ ko bao giờ quên . hnay e chính thức loại đc con h ra khỏi đầu . em đi xn combo 27 ngày . kq S/CO . 0.13 negative . 0-1. hê hê em vui quá các anh chị ơi. chúc các anh chị trong dd thật nhiều sức khoẻ, nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống . một lần nữa e xin cảm ơn tất cả các anh các chị các bạn đã tư vấn và động viên cho e những ngày qua. e cảm ơn ạ

Charles
28-06-2016, 10:40
chào các anh chị . em cảm ơn các anh chị ngày qua đã ở bên e suốt 28 ngày trời . thực sự những ngày này e sẽ ko bao giờ quên . hnay e chính thức loại đc con h ra khỏi đầu . em đi xn combo 27 ngày . kq S/CO . 0.13 negative . 0-1. hê hê em vui quá các anh chị ơi. chúc các anh chị trong dd thật nhiều sức khoẻ, nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống . một lần nữa e xin cảm ơn tất cả các anh các chị các bạn đã tư vấn và động viên cho e những ngày qua. e cảm ơn ạ

Mừng cho bạn đã giải tỏa được tâm lý.

sauvohan2310
28-06-2016, 10:44
mà cho e hỏi 1 câu này nữa thôi . cho e hết lo ạ . đêm qua do buồn và tâm lý ko đ tốt em có chơi ma tuý đá . rồi 3 tiếng sau đi xn có ảnh hưởng gì đến kq ko ạ :))

Charles
28-06-2016, 10:46
mà cho e hỏi 1 câu này nữa thôi . cho e hết lo ạ . đêm qua do buồn và tâm lý ko đ tốt em có chơi ma tuý đá . rồi 3 tiếng sau đi xn có ảnh hưởng gì đến kq ko ạ :))

Khi nào kết quả có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là âm tính thì không có gì làm ảnh hưởng hết.

sauvohan2310
28-06-2016, 10:48
vâng anh ...

Không Ngừng Bước
28-06-2016, 13:47
vâng anh ...
ma túy đá rất có hại cho hệ thần kinh. có thể cảm giác lo lắng của bạn trong thời gian vừa qua là hậu quả của ma túy đá.
bạn nên dừng ngay việc sử dụng các chất ma túy.

sauvohan2310
28-06-2016, 15:06
tối qua em tuyệt vọng quá ko làm chủ đc mình nữa rồi mới chơi thôi , trắc ko có lần sau đâu anh

Tuanmecsedec
28-06-2016, 16:11

Kết quả hôm nay của bạn đã chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

sauvohan2310
28-06-2016, 17:35
vâng em cảm ơn anh ạ

sauvohan2310
28-06-2016, 19:07
anh tuấn ơi cho e hỏi 1 điều là . em vừa có nhìn thấy qua kết quả của bạn nào đó xn ở 55 yên ninh bv hồng ngọc là s/co 0.13 mà của em cũng s/co 0.13 cũng cùng bệnh viện luôn nà sao thế anh

Charles
28-06-2016, 19:55
anh tuấn ơi cho e hỏi 1 điều là . em vừa có nhìn thấy qua kết quả của bạn nào đó xn ở 55 yên ninh bv hồng ngọc là s/co 0.13 mà của em cũng s/co 0.13 cũng cùng bệnh viện luôn nà sao thế anh

Chỉ là sự trùng hợp chứ sao. Ngay chính bạn XN 2 hoặc 3 lần liên tiếp nhiều khi chỉ số này cũng trùng nhau. Chỉ số đó là bao nhiêu miễn nhỏ hơn 1 thì kết luận âm tính. Và kết luận này mới là cái bạn cần quan tâm nhất.

sauvohan2310
28-06-2016, 20:13
vâng ạ . tại e thấy mấy bạn xn ở bv hồng ngọc đều có kq đấy ạ

Tuanmecsedec
28-06-2016, 21:02

vâng ạ . tại e thấy mấy bạn xn ở bv hồng ngọc đều có kq đấy ạ

Chuyện chỉ số có trùng nhau là chuyện bình thường,bạn có nguy cơ đâu mà lo lắng mấy chuyện này.

sauvohan2310
07-07-2016, 19:48
hôm đợi ngày đi xn e buồn quá có đi hát bị ngã xe chảy máu đùi gối rồi cô nhân viên chạm vào . từ đó đến nay đc 3 tuần . vs em đi xn đc 7 ngày về . cứ chiều tối đến là lỏi nốt ngứa có hôm lổi ở chân gàn củ khoai có hôm ngứa ở tay và hôm nay em nằm võng thấy ngứa ở lưng và gãi rồi nó lan rất nhanh ngứa cả lưng cả chân ngứa lắm ý . như vết muỗi cắn . e lại lo quá mấy a ơi

Nguyen Ha
07-07-2016, 19:51
hôm đợi ngày đi xn e buồn quá có đi hát bị ngã xe chảy máu đùi gối rồi cô nhân viên chạm vào . từ đó đến nay đc 3 tuần . vs em đi xn đc 7 ngày về . cứ chiều tối đến là lỏi nốt ngứa có hôm lổi ở chân gàn củ khoai có hôm ngứa ở tay và hôm nay em nằm võng thấy ngứa ở lưng và gãi rồi nó lan rất nhanh ngứa cả lưng cả chân ngứa lắm ý . như vết muỗi cắn . e lại lo quá mấy a ơi

Nóng trong người uống trà Dr. Thanh.

sauvohan2310
07-07-2016, 20:27
mấy ngày đầu nó nổi mấy nốt ở tay và chân bằng hạt lạc . hnay lưng em nổi 8 9 nốt bằng ngon tay út có nốt to bằng ngón cái . ngứa e gãi sau 30p nó hết ngứa . nhưng vẫn hằn là sao ạ . có phải nổi mề đay hiv ko ạ

Nguyen Ha
07-07-2016, 20:28
mấy ngày đầu nó nổi mấy nốt ở tay và chân bằng hạt lạc . hnay lưng em nổi 8 9 nốt bằng ngon tay út có nốt to bằng ngón cái . ngứa e gãi sau 30p nó hết ngứa . nhưng vẫn hằn là sao ạ . có phải nổi mề đay hiv ko ạ

Không liên quan tới HIV, muốn biết bị sao hãy đi khám.

Tuanmecsedec
07-07-2016, 20:44

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sauvohan2310
09-07-2016, 15:28
các a giúp e một câu nữa để trấn tĩnh lại cái tinh thần cái ạ . là trường hợp 1 của em kia . xn 27 ngày âm tính . thì 2 3 tháng kết quả vẫn vậy ạ . với cái trường hợp 2 kia đi hát bị ngã xe mài đùi gối xuống đường vết to bằng nắp trai rồi cách 1 tiếng vào phòng hát máu vẫn ửng đỏ chỗ trầy đấy e nhân viên ra ngoài đi vệ sinh hay sao ý rồi vào chạm vô chỗ trầy của em 1 giây ( nếu tay cô ta có máu chạm vào chỗ đó 1 giây thì e có nguy cơ ko ạ . về nhà chưa hôm sau mới rửa vết thương đấy . làm ơn các a phân tích rõ ràng một lần nữa cho e trấn tĩnh lại cái ạ . em cảm ơn các anh

Tuanmecsedec
09-07-2016, 15:34
các a giúp e một câu nữa để trấn tĩnh lại cái tinh thần cái ạ . là trường hợp 1 của em kia . xn 27 ngày âm tính . thì 2 3 tháng kết quả vẫn vậy ạ . với cái trường hợp 2 kia đi hát bị ngã xe mài đùi gối xuống đường vết to bằng nắp trai rồi cách 1 tiếng vào phòng hát máu vẫn ửng đỏ chỗ trầy đấy e nhân viên ra ngoài đi vệ sinh hay sao ý rồi vào chạm vô chỗ trầy của em 1 giây ( nếu tay cô ta có máu chạm vào chỗ đó 1 giây thì e có nguy cơ ko ạ . về nhà chưa hôm sau mới rửa vết thương đấy . làm ơn các a phân tích rõ ràng một lần nữa cho e trấn tĩnh lại cái ạ . em cảm ơn các anh

Bạn có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm không âm tính.Vì vậy bạn xét nghiệm thời điểm nào cũng âm tính hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sauvohan2310
09-07-2016, 15:38
cho e hỏi nếu giả sử tay cô ta có máu thì chạm 1 giây có lây được ko ạ . e đang hoang mang ở tình huống đó

Tuanmecsedec
09-07-2016, 15:41
cho e hỏi nếu giả sử tay cô ta có máu thì chạm 1 giây có lây được ko ạ . e đang hoang mang ở tình huống đó

Hình như bạn quá nhây vấn đề của mình mà khi ban quản trị đã tư vấn rất nhiều rồi.Chắc có lẽ Tuanmecsedec sẽ khóa nick bạn 3 ngày cảnh cáo để ngồi đọc lại những gì đã tư vấn.

sauvohan2310
09-07-2016, 16:03
vâng e hiểu điều đó a tuấn ạ .e xin lỗi tất cả các ac. e biết là e hơi nhây . nhưng cho em hỏi lại câu đó .tại vì các anh đều tư vấn cho e bảo e hoang tưởng mới nghĩ ra đc thứ đấy . nhưng cho e hỏi nốt câu này một câu này nữa thôi . là nếu trẳng hạn tay cô ta có máu chạm vào 1 giây có lây đc ko a

Tuanmecsedec
09-07-2016, 16:18
vâng e hiểu điều đó a tuấn ạ .e xin lỗi tất cả các ac. e biết là e hơi nhây . nhưng cho em hỏi lại câu đó .tại vì các anh đều tư vấn cho e bảo e hoang tưởng mới nghĩ ra đc thứ đấy . nhưng cho e hỏi nốt câu này một câu này nữa thôi . là nếu trẳng hạn tay cô ta có máu chạm vào 1 giây có lây đc ko a

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối 100% bạn không có nguy cơ.

sauvohan2310
09-07-2016, 16:24
vâng em cảm ơn anh

sauvohan2310
11-07-2016, 18:42
cứu em với các anh ơi . em và bạn gái 1 tháng nay ko gặp nhau rồi . cô ấy rủ đi chơi nhưng e toàn từ chối . vừa cô ấy gọi bảo tối nay a mà ko đi thì đừng gặp em nữa . mà đi kiểu gì cô ấy cũng bắt e quan hệ . e lại vừa nổi hạch với cả zona nữa :( em phải làm sao đây :(

Giaitoaloau
11-07-2016, 19:06
cứu em với các anh ơi . em và bạn gái 1 tháng nay ko gặp nhau rồi . cô ấy rủ đi chơi nhưng e toàn từ chối . vừa cô ấy gọi bảo tối nay a mà ko đi thì đừng gặp em nữa . mà đi kiểu gì cô ấy cũng bắt e quan hệ . e lại vừa nổi hạch với cả zona nữa :( em phải làm sao đây :(

Cứ đi bình thường nếu có quan hệ thì dùng BCS..!Bạn có bị sao đâu mà lo..!Bạn an toàn thì lo cái gì nữa..!

sauvohan2310
11-07-2016, 19:15
cái tâm lý e chưa được ổn định . mọi lần qh chưa bao giờ e dùng bcs . 1 tháng ko gặp mà qh dùng bcs thì cô ấy nghi mất . thôi vậy e ko đi nữa

Charles
11-07-2016, 19:26

Vấn đề của bạn đã được tư vấn nhiều rồi, bạn đọc lại đi.

Tuanmecsedec
12-07-2016, 06:38

cái tâm lý e chưa được ổn định . mọi lần qh chưa bao giờ e dùng bcs . 1 tháng ko gặp mà qh dùng bcs thì cô ấy nghi mất . thôi vậy e ko đi nữa

Bạn đã được ban quản trị tư vấn nhiều rồi và cũng được khẳng định không có nguy cơ.Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm.

sauvohan2310
13-07-2016, 11:51
anh chị ơi em cho hỏi hỏi về zona . em bị zona ở tai phải 3 hôm nay rồi . hnay ngày thứ 3 e thấy dát ửng đỏ ở bên tai trái em nghi là nó lại lây sang tai trái . và hạch nổi . mà dạo nay đánh răng khi nhổ ra thì thấy máu . em có hỏi bác sỹ trên mạng thì bác ý bảo người bị h có thể bị zona . mà bị zona chưa trắc đã bị h . với bảo ng bị h zona thường bị ở 2 bên cơ thể . em sợ quá các anh chị ơi :((

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 11:57
anh chị ơi em cho hỏi hỏi về zona . em bị zona ở tai phải 3 hôm nay rồi . hnay ngày thứ 3 e thấy dát ửng đỏ ở bên tai trái em nghi là nó lại lây sang tai trái . và hạch nổi . mà dạo nay đánh răng khi nhổ ra thì thấy máu . em có hỏi bác sỹ trên mạng thì bác ý bảo người bị h có thể bị zona . mà bị zona có thể bị h . với bảo ng bị h zona thường bị ở 2 bên cơ thể . em sợ quá các anh chị ơi :((
thế ngta có nói cho bạn biết là Zona thần kinh ng bt cũng bị k ? bạn đã đc tư vấn là k có nguy cơ với HIV rồi và cũng đã đi XN ÂT rồi thì còn gì liên quan tới HIV nữa mà lăn với tăn.
zona bạn mua thuốc bôi và uống sẽ khỏi, hạch nổi là chuyện đương nhiên khi cơ thể có tổn thương. đánh răng chảy máu thì bạn tới gặp BS nha khoa để đc khám và chữa, đó chỉ là do bạn bị viêm nướu chứ k có gì liên quan tới H cả. k đi khám chữa cứ ngồi đó mà đoán già đoán non.

sauvohan2310
13-07-2016, 11:58
em sợ lắm các anh ơi . em đọc mấy bài toàn nói zona liên qua đến h . em phải làm sao bây giờ

sauvohan2310
13-07-2016, 12:00
với từ bé giờ em chưa bị bao giờ sao nó bị đúng lúc vậy ạ . tâm trạng e bây giờ tồi tệ quá :(

Không Ngừng Bước
13-07-2016, 12:05
em sợ lắm các anh ơi . em đọc mấy bài toàn nói zona liên qua đến h . em phải làm sao bây giờ

với từ bé giờ em chưa bị bao giờ sao nó bị đúng lúc vậy ạ . tâm trạng e bây giờ tồi tệ quá :(
bạn đã đc tư vấn hết nước hết cái rồi, bạn đọc lại từ đầu đến giờ xem có chỗ nào mọi ng nói bạn có nguy cơ k mà liên quan gì. bạn cần đi khám bác sỹ về hiện trạng hệ thần kinh của bạn để chấn chỉnh tình trạng bị ám ảnh này nếu k bạn sẽ hối hận đó.

Charles
13-07-2016, 14:41
anh chị ơi em cho hỏi hỏi về zona . em bị zona ở tai phải 3 hôm nay rồi . hnay ngày thứ 3 e thấy dát ửng đỏ ở bên tai trái em nghi là nó lại lây sang tai trái . và hạch nổi . mà dạo nay đánh răng khi nhổ ra thì thấy máu . em có hỏi bác sỹ trên mạng thì bác ý bảo người bị h có thể bị zona . mà bị zona chưa trắc đã bị h . với bảo ng bị h zona thường bị ở 2 bên cơ thể . em sợ quá các anh chị ơi :((

Zô na hay zô hầy gì cũng không cứ phải do HIV. Bạn có nguy cơ đâu mà sợ.
Nếu bạn không thể yên tâm với những gì đã được tư vấn thì bạn đi XN thôi.

sauvohan2310
13-07-2016, 15:14
vâng ạ . thực sự mấy bài báo với bác sỹ bảo làm em hoảng loạn quá :(

Charles
13-07-2016, 15:20
vâng ạ . thực sự mấy bài báo với bác sỹ bảo làm em hoảng loạn quá :(

Bạn đọc ở đâu thấy hay, bạn nghe ở đâu thấy đúng thì bạn đến đó hỏi tiếp. Còn đến diendanhiv.vn chúng tôi đã tư vấn rất rõ ràng rồi, bạn cảm thấy không tin tưởng thì không tham gia diễn đàn nữa. Đơn giản vậy thôi.

sauvohan2310
13-07-2016, 15:32
em ko có ý đấy ạ

sauvohan2310
14-07-2016, 19:19
các anh ơi mọi ngày em nói nhiều thật đấy . cho e xin lỗi . hnay em đi xn rồi bác sỹ hẹn thứ 2 có kết quả . trời ạ . gia đình em đang gặp rất nhiều chuyện . thứ 2 mà lỡ sao thì cái gia đình này sẽ tan nát . em đúng là thằng bất tài mà . suốt ngày chỉ ruộu với ruộu . e lằm một mình suy nghĩ về gia đình sao ko kìm được nước mắt vậy . e cũng chán cái cuộ sống suốt ng ngày suy nghĩ suốt ngày sống trong sự sợ hãi này lắm rồi . bình thường bị muỗi cắn e cũng sợ . giờ bị zona thế này lại càng làm tâm chí e sợ hơn . các anh ơi e phải làm sao bây giờ . em sợ lắm các anh ạ

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 19:30
các anh ơi mọi ngày em nói nhiều thật đấy . cho e xin lỗi . hnay em đi xn rồi bác sỹ hẹn thứ 2 có kết quả . trời ạ . gia đình em đang gặp rất nhiều chuyện . thứ 2 mà lỡ sao thì cái gia đình này sẽ tan nát . em đúng là thằng bất tài mà . suốt ngày chỉ ruộu với ruộu . e lằm một mình suy nghĩ về gia đình sao ko kìm được nước mắt vậy . e cũng chán cái cuộ sống suốt ng ngày suy nghĩ suốt ngày sống trong sự sợ hãi này lắm rồi . bình thường bị muỗi cắn e cũng sợ . giờ bị zona thế này lại càng làm tâm chí e sợ hơn . các anh ơi e phải làm sao bây giờ . em sợ lắm các anh ạ
bạn nói bạn thương gđ và bạn là ng bất tài k giúp đc gì cho gđ vậy thì ngay bây giờ hãy thay đổi nó đi. phải chiến thắng bản thân mình trước khi nghĩ đến làm những việc lơn hơn.

sauvohan2310
14-07-2016, 19:44
mong rằng ông trời sẽ cho e một cơ hội nữa để làm lại cái cuộc đời này . biết quý trọng cái cuộc sống này hơn . biết quan tâm yêu thương gia đình nhỏ bé này nhiều hơn nữa . sao lúc này em ko mạnh mẽ lên được . e voi dụng quá

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 19:48
mong rằng ông trời sẽ cho e một cơ hội nữa để làm lại cái cuộc đời này . biết quý trọng cái cuộc sống này hơn . biết quan tâm yêu thương gia đình nhỏ bé này nhiều hơn nữa . sao lúc này em ko mạnh mẽ lên được . e voi dụng quá
đã nói k có nguy cơ cả trăm lần rồi vẫn k tin thì chẳng còn cách nào khác. cứ ở đây than thở và chờ ngày đi XN thôi.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 20:23

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.