PDA

View Full Version : Giúp em với ạ tay có vết thương đả 1 giờ rồi sờ âm đạo

Dangtim
03-06-2016, 13:20
Anh chị ơi cho em hỏi vấn đề này với ạ..hôm trước e say quá lúc đi hát vì đùa nhau e bị đập mic vào môi có chảy máu 1 chút.khoảng 1 tiếng sau thì e đi gmd.lúc sờ ở dưới Ad gmd e thấy dịch nhờn e chỉ sờ ở ngoài k cho vào trong ạ.do say e đã sờ tay đó vào đầu ti của gmd.rồi e ngậm ti gmd cũng chỗ đó.e lo là k biết lúc đùa nhau trong phòng hát e đạp mic vào môi chảy máu 1 ít lúc liếm ti gmd n còn chảy máu k nữa..liệu e có bị lấy H khi mút ti gmd dính dịch Ad như vậy không ạ..

Toibenban
03-06-2016, 13:21
Anh chị ơi cho em hỏi vấn đề này với ạ..hôm trước e say quá lúc đi hát vì đùa nhau e bị đập mic vào môi có chảy máu 1 chút.khoảng 1 tiếng sau thì e đi gmd.lúc sờ ở dưới Ad gmd e thấy dịch nhờn e chỉ sờ ở ngoài k cho vào trong ạ.do say e đã sờ tay đó vào đầu ti của gmd.rồi e ngậm ti gmd cũng chỗ đó.e lo là k biết lúc đùa nhau trong phòng hát e đạp mic vào môi chảy máu 1 ít lúc liếm ti gmd n còn chảy máu k nữa..liệu e có bị lấy H khi mút ti gmd dính dịch Ad như vậy không ạ..

Vết thương đã 1h thì không có khả năng lây nhiễm nữa , bạn yên tâm nhé

Dangtim
03-06-2016, 13:25
Nhưng lúc đó e không biết là n còn chảy máu nữa không a ạ..nếu còn chảy máu e có bị nhiễm H k ạ.và lúc ở phòng hát e cũng k bị chảy máu nhiều ạ.vì e chỉ thấy tanh vs chỗ bị đập mic vào hơi xót thôi ạ.
2.khi qh xong e kiểm tra bcs e kéo căng về phía sau thì thấy đầu bcs vẫn căng thì bcs của e có bị rách không ạ??

Giaitoaloau
03-06-2016, 13:28

Ko sao đâu bạn..!H ko lây dán tiếp như vậy và vết thương của bạn đc 1 giờ thì niên mạc cũng đóng rồi.Bạn An Toàn.

Toibenban
03-06-2016, 13:37
Nhưng lúc đó e không biết là n còn chảy máu nữa không a ạ..nếu còn chảy máu e có bị nhiễm H k ạ.và lúc ở phòng hát e cũng k bị chảy máu nhiều ạ.vì e chỉ thấy tanh vs chỗ bị đập mic vào hơi xót thôi ạ.
2.khi qh xong e kiểm tra bcs e kéo căng về phía sau thì thấy đầu bcs vẫn căng thì bcs của e có bị rách không ạ?? 1 vết thương sau vài phút là đã đóng niêm mạc lại không cho virus xâm nhập rồi bạn . còn BCS nó rách sẽ cuốn về gốc dương vật và lòi đầu DV ra là biết ngay không cần phải kéo đâu ! Bạn an tâm nhé

Tuanmecsedec
03-06-2016, 15:04

2.khi qh xong e kiểm tra bcs e kéo căng về phía sau thì thấy đầu bcs vẫn căng thì bcs của e có bị rách không ạ??

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.