PDA

View Full Version : dùng dv bị chầy sước cọ vào ngoài ad

maitroidaynang23
04-06-2016, 08:45
chào ace. cho e hỏi hôm qua em di gmd . lúc đầu có kích dùng bằng tay cho em cô ấy làm mạnh quá kiến dv em trầy sước có chảy ít máu . rồi e đi rửa . sau đo e có lấy tay kích dụng ad cho cô ấy . khi bỏ tay ra thì rất nhiều dịch ad . rồi e lấy dương vật bị trầy sước của em . cọ sát ở bên ngoài âm đạo để kích thích. chứ ko cho vào bên trong . liệu như thế dịch âm đạo dính vào vết vừa trầy sước đấy liệu e có nguy cơ ko ạ . lúc qh em đeo bcs từ đầu đến cuối. các anh tư vấn giup e vs

Giaitoaloau
04-06-2016, 10:18
chào ace. cho e hỏi hôm qua em di gmd . lúc đầu có kích dùng bằng tay cho em cô ấy làm mạnh quá kiến dv em trầy sước có chảy ít máu . rồi e đi rửa . sau đo e có lấy tay kích dụng ad cho cô ấy . khi bỏ tay ra thì rất nhiều dịch ad . rồi e lấy dương vật bị trầy sước của em . cọ sát ở bên ngoài âm đạo để kích thích. chứ ko cho vào bên trong . liệu như thế dịch âm đạo dính vào vết vừa trầy sước đấy liệu e có nguy cơ ko ạ . lúc qh em đeo bcs từ đầu đến cuối. các anh tư vấn giup e vs

Vết sươc của bạn ko phải vết thương hở lên ko có cửa cho virut sâm nhập..!Miễn sao khi quan hệ bạn có sử dụng BCS là bạn an toàn..!Bạn an toàn yên tâm nhé..!

maitroidaynang23
04-06-2016, 10:24
vết thương đấy lúc đầu có chảy máu mà rát lắm anh ạ . em chỉ cọ cọ bên ngoài . chắc chắn là có dính dịch âm đạo vô vết thương ấy . vì lúc e lấy tay kích thích ad dịch âm đạo ra rất nhiều. em co phải dùng pep ko ạ

Toibenban
04-06-2016, 10:35

vết thương đấy lúc đầu có chảy máu mà rát lắm anh ạ . em chỉ cọ cọ bên ngoài . chắc chắn là có dính dịch âm đạo vô vết thương ấy . vì lúc e lấy tay kích thích ad dịch âm đạo ra rất nhiều. em co phải dùng pep ko ạ

Khi và chỉ khi bạn nhé Dương vật không có BCS bảo vệ vào sâu bên trong Âm Đạo trên 1' thì mới có nguy cơ lây nhiễm !

binda
04-06-2016, 10:36
trường hợp mình cũng như bạn được tư vấn là ko có nguy cơ.nhưng mình ko bị sướt.ko bị rát.

maitroidaynang23
04-06-2016, 10:39
thế trường hợp của em có nguy cơ ko ạ . có phải dùng pep ko

Giaitoaloau
04-06-2016, 10:42

Vết sước của bạn niên mạc đã đóng cửa virut ko có cửa để vào đc máu của bạn..!bạn an toàn 100%

maitroidaynang23
04-06-2016, 10:44
nó vừa mí xước xong khoảng đc 1p thì niêm mạc đóng lm sao đc ạ

Lục Giang
04-06-2016, 10:47
Vết trầy xướ ko là cửa ngõ để vi rut xâm nhập trong bất cứ tình huống nào, cạ dvngoaif ad ko cấu thành nguy cơ

Giaitoaloau
04-06-2016, 10:48

Máu ko còn chảy nữa là niên mạc đã đóng..!Nếu còn chảy rất đau sao bạn quan hệ đc đc .!Bạn yên tâm đi..!

Tuanmecsedec
04-06-2016, 10:54

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

maitroidaynang23
04-06-2016, 10:54
vâng . lo quá các anh ạ

Tuanmecsedec
04-06-2016, 10:55

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

maitroidaynang23
04-06-2016, 10:58
vâng e cảm ơn các anh ạ