PDA

View Full Version : vật gì lạ bay đụng

bopeep
04-06-2016, 17:01
Bạn em chở em đi trên xe máy. Đang đi với tốc độ nhanh, bỗng em thấy có vật gì đó, em không nhìn rõ do trời tối bay đến va chạm mạnh với đầu gối và ngón tay út của em( do em đang để xòe tay đặt lên đầu gối). Em cảm thấy đau, và em phát hiện trên ngón tay em có dấu chấm đỏ có chảy máu. Em đi trên đường có nhiều tệ nạn hút chích, em sợ trong lúc đó có ai ném kim thì khổ. Cái đó đungk xong rơi liền.Em có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
04-06-2016, 17:03
Bạn em chở em đi trên xe máy. Đang đi với tốc độ nhanh, bỗng em thấy có vật gì đó, em không nhìn rõ do trời tối bay đến va chạm mạnh với đầu gối và ngón tay út của em( do em đang để xòe tay đặt lên đầu gối). Em cảm thấy đau, và em phát hiện trên ngón tay em có dấu chấm đỏ có chảy máu. Em đi trên đường có nhiều tệ nạn hút chích, em sợ trong lúc đó có ai ném kim thì khổ. Cái đó đungk xong rơi liền.Em có nguy cơ không ạ

Những gì bạn kể do lo lắng suy diễn tự hù mình thôi.Không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bopeep
04-06-2016, 17:12
Nhưng em cảm được đó là vật nhọn ạ. Em có đọc được một số bài trên diễn đàn nói là nếu kim tiêm găm vô hẳn mình rồi bị ấn pittong thì có nguy cơ. Nhưng khổ là lúc em bị đó va chạm vào ngón út, ngón út của em gầy lắm sợ cái kim đó đã đưa vô được dòng máu của em và em có tì làm cho cái đó nó chạm vô cặp bạn em làm pittong ấn vào ạ

Tuanmecsedec
04-06-2016, 17:13
Nhưng em cảm được đó là vật nhọn ạ. Em có đọc được một số bài trên diễn đàn nói là nếu kim tiêm găm vô hẳn mình rồi bị ấn pittong thì có nguy cơ. Nhưng khổ là lúc em bị đó va chạm vào ngón út, ngón út của em gầy lắm sợ cái kim đó đã đưa vô được dòng máu của em và em có tì làm cho cái đó nó chạm vô cặp bạn em làm pittong ấn vào ạ

Chạy xe ngoài đường thì đá hay cái gì văng trúng thôi.Bạn chỉ suy diễn tự hù mình thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bopeep
04-06-2016, 17:26
Mà trên ngón út có vết đỏ nhỏ có chảy máu nên em sợ lắm

Tuanmecsedec
04-06-2016, 17:27
Mà trên ngón út có vết đỏ nhỏ có chảy máu nên em sợ lắm

Tự bạn suy diễn rồi sợ thôi,không có gì phải xoắn.

bopeep
04-06-2016, 17:44
Vậy các anh cho em hỏi, nếu mà mình bị quăng kim vô ngón tay út gầy, da mỏng, như vậy thì có nguy cơ không ạ

Tuanmecsedec
04-06-2016, 17:45
Vậy các anh cho em hỏi, nếu mà mình bị quăng kim vô ngón tay út gầy, da mỏng, như vậy thì có nguy cơ không ạ

Không sao bạn.

Toibenban
04-06-2016, 17:50

Khi nào lấy nguyên cây bơm kim tiêm chích trực tiếp vào ngón tay của bạn thì có nguy cơ

bopeep
04-06-2016, 17:56
Nhưng nãy em có nói ạ, ngón tay mỏng và gầy, nếu có chích xuyên qua da thì da ngón tay rất mỏng, nên nếu có đâm vô sez rớtbra và em có tì sợ cái pittong cấn vô cái balo bạn em sẽ đẩy vô ạ

Toibenban
04-06-2016, 17:58
Nhưng nãy em có nói ạ, ngón tay mỏng và gầy, nếu có chích xuyên qua da thì da ngón tay rất mỏng, nên nếu có đâm vô sez rớtbra và em có tì sợ cái pittong cấn vô cái balo bạn em sẽ đẩy vô ạ

Hoàn toàn không thể lây nhiễm Như vậy bạn

Lục Giang
04-06-2016, 18:03
Em sẽ đưa ảnh lên, các anh xem xét vết đó cho em nha

mua kim tiêm về thử liền bạn, bạn thử đâm kim tiêm vào xem cảm giác giống hay khác thì báo cho tôi nhé

bopeep
04-06-2016, 18:07
vậy nói chung là em không có nguy cơ, như những gì em đã nói, có thể là do em lo lắng quá nhưng mà dù gì vẫn không sao ạ

bopeep
04-06-2016, 18:11
Nhưng mà sao ngón tay đó và cũng như nguyên cánh tay đó của em nó tê tê, mỏi, cầm gì cũng khó ạ, có khi nào là do ...

Toibenban
04-06-2016, 18:23
vậy nói chung là em không có nguy cơ, như những gì em đã nói, có thể là do em lo lắng quá nhưng mà dù gì vẫn không sao ạ

Nhưng mà sao ngón tay đó và cũng như nguyên cánh tay đó của em nó tê tê, mỏi, cầm gì cũng khó ạ, có khi nào là do ...

Khẳng định bạn không thể lây nhiễm với kiểu từ trên trời rơi xuống !

bopeep
04-06-2016, 18:25
ý anh là sao ạ, trên trời rớt xuống, nãy giờ những gì em lo lắng, em nói là sự thật mà ạ, em sợ đó là kim rồi lúc đó làm ngón tay em bị tê,...

Toibenban
04-06-2016, 18:31
ý anh là sao ạ, trên trời rớt xuống, nãy giờ những gì em lo lắng, em nói là sự thật mà ạ, em sợ đó là kim rồi lúc đó làm ngón tay em bị tê,...

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn ! còn nếu không tin cứ xét nghiệm ! hoặc mua 1 đống kim tiêm về mà thử nghiệm sẽ có kết quả

Giaitoaloau
04-06-2016, 19:39
Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn ! còn nếu không tin cứ xét nghiệm ! hoặc mua 1 đống kim tiêm về mà thử nghiệm sẽ có kết quả

Nếu là kim tiêm đâm vào bạn khi chạy xe tốc độ nhanh thì nó xuyên luôn qua tay bạn lúc đó thì bạn kêu oang oác như con gà cục tác ý chứ..!Tay tê tê chỉ có các vật đầu tù đâm vào thôi ko phải kim tiêm..!Ko sao đâu bạn..!

bopeep
04-06-2016, 19:47
Nhanh ở đây là không phải phóng đâu ạ, nhanh hơn bình thường xíu thôi ạ, mà có vết đỏ chảy máu nhữa ạ

Giaitoaloau
04-06-2016, 19:55
Nhanh ở đây là không phải phóng đâu ạ, nhanh hơn bình thường xíu thôi ạ, mà có vết đỏ chảy máu nhữa ạ

Kể cả bạn nhanh hơn bình thường chút xíu thì cũng ko phải kim tiêm..!Vì chỉ có vật tù đâm vào mới làm tê tay nó tác động mạnh thì cũng sước da chút xíu..!VD như sỏi đá.Nói túm lại bạn an toàn.!Đừng suy nghĩ nhiều rồi lại span câu hỏi..!

bopeep
04-06-2016, 20:00
Do em là học sinh nên đi nhanh chút xíu thui,cỡ 40 là nhanh rồi. Em sợ là do ai đó chích xong thuốc trong đó còn làm tay em nó bị tê,.. Mà dù gì em cungz an toàn rồi ạ, chắc do em nghĩ nhiều quá. Em là học sinh,, hơi tâm linh xíu nên là dạo này e, hay đi chơi muỗn,j, coi tranh ảnh, sách báo bậy nên em nghĩ bị phạt thôi ạ, em an toàn ạ

Giaitoaloau
04-06-2016, 20:04
Do em là học sinh nên đi nhanh chút xíu thui,cỡ 40 là nhanh rồi. Em sợ là do ai đó chích xong thuốc trong đó còn làm tay em nó bị tê,.. Mà dù gì em cungz an toàn rồi ạ, chắc do em nghĩ nhiều quá. Em là học sinh,, hơi tâm linh xíu nên là dạo này e, hay đi chơi muỗn,j, coi tranh ảnh, sách báo bậy nên em nghĩ bị phạt thôi ạ, em an toàn ạ

Bạn an toàn 10000000000000000%..!Chúc bạn vui khỏe.

Tuanmecsedec
04-06-2016, 21:01

Hình như bạn muốn ban quản trị tư vấn đã có nguy cơ rồi thì mới chịu im thì phải ?.

bopeep
05-06-2016, 00:45
các anh ơi, cái vật đó có chạm cả vào đầu gối đùi của em, em thấy có đốt và máu ạ, em lo quá

Tuanmecsedec
05-06-2016, 07:03
các anh ơi, cái vật đó có chạm cả vào đầu gối đùi của em, em thấy có đốt và máu ạ, em lo quá

Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi bạn.

bopeep
05-06-2016, 09:02
Em còn chút hoang mang ạ. Hôm qua em có đi thì dừng ở cột đèn đỏ, bạn em chở. Bên đường gần cột đèn, có người hình như đang chích thì phải. Xong cái em đi, đi một lát em thấy dưới gần cùi chỏ em nó rát rát,. Xong đến tối về, em cảm thấy rát nên em nghĩ về trường hợp hồi chiều. Có phải em lo lắng quá phải không ạ

Giaitoaloau
05-06-2016, 09:09
Em còn chút hoang mang ạ. Hôm qua em có đi thì dừng ở cột đèn đỏ, bạn em chở. Bên đường gần cột đèn, có người hình như đang chích thì phải. Xong cái em đi, đi một lát em thấy dưới gần cùi chỏ em nó rát rát,. Xong đến tối về, em cảm thấy rát nên em nghĩ về trường hợp hồi chiều. Có phải em lo lắng quá phải không ạ
ko có sao bán nhé..!bạn đang bị ám ảnh..!thư giãn đầu óc và đừng nghĩ về kim tiêm nữa..!

bopeep
05-06-2016, 09:10
Chả là như zầy nè anh, đợt trước em có thấy một con nghiện đang chích, không biết hắn thấy em không, đợt này thấy tên này sợ là tên hôm bữa nên có ý định trả thù em, giờ tay em vẫn rát

Toibenban
05-06-2016, 09:11
Chả là như zầy nè anh, đợt trước em có thấy một con nghiện đang chích, không biết hắn thấy em không, đợt này thấy tên này sợ là tên hôm bữa nên có ý định trả thù em, giờ tay em vẫn rát

Không có nguy cơ trong tình huống này bạn.

Giaitoaloau
05-06-2016, 09:27
TRẢ LỜI BẠN THÊM LẦN NÀY NỮA VÀ ĐỪNG SPAN CÂU HỎI.!chỉ có vết bỏng và mài mòn thì mới rát rát thôi,còn kim tiêm đâm vào YÊU CẦU kim còn MỚI, vết đâm phải SÂU,bơm máu TƯƠI vào cơ thể,khi bị bơm vào có cảm giác BUỐT mới đáng để lo..!Bạn đang bị XOẮN thôi ko sao hết...OK.

Tuanmecsedec
05-06-2016, 09:45

Bạn đang có NGUY CƠ chứng bệnh thần kinh hoang tưởng.Bệnh này nguy hiểm hơn 100 lần HIV.Vì vậy bạn cần tìm Bác Sĩ khoa thần kinh đi.

Nguyen Ha
05-06-2016, 14:29

Bạn suy diễn thôi.