PDA

View Full Version : gái massage liếm các vết trầy xước trên cơ thể

cantuvangap1991
05-06-2016, 11:42
em xin chào các anh chi,huu lâu lâu e mới đi massage kích dục bằng tay,chả là thế này,ngoài bắc đang rất nóng thì em hay bị ngứa em hay gãi mẩn đỏ và có các nốt đỏ chảy máu,nhiều vết li ti trên vùng ngực ạ,thì hôm qua cô í liếm khắp cô của em và có liếm qua các vết trầy xước và mẩn đỏ đó,em đang lo quá ạ,em có nguy cơ ko anh chị:(:k4744254:

Nguyen Ha
05-06-2016, 11:43
em xin chào các anh chi,huu lâu lâu e mới đi massage kích dục bằng tay,chả là thế này,ngoài bắc đang rất nóng thì em hay bị ngứa em hay gãi mẩn đỏ và có các nốt đỏ chảy máu,nhiều vết li ti trên vùng ngực ạ,thì hôm qua cô í liếm khắp cô của em và có liếm qua các vết trầy xước và mẩn đỏ đó,em đang lo quá ạ,em có nguy cơ ko anh chị:(:k4744254:

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

cantuvangap1991
05-06-2016, 11:46
hicc nếu nước bọt có lẫn máu thì sao hả chị hà?:

Toibenban

Hoàn toàn không có khả năng lây nhiễm

cantuvangap1991
trên vùng ngực em nhiều vết trầy xước do em gãi í ạ mẩn đỏ nữa:((

Toibenban
05-06-2016, 11:48

Trong nước bọt không có HIV cho dù cô ta có liếm tới sáng cũng ko lây nhiễm

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu
Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo
Nhiều

Tinh dịch
Nhiều

Sữa mẹ
Trung bình

Nước ối
Trung bình

Nước bọt
Hầu như không có

Mồ hôi
Hầu như không có

Nước mắt
Hầu như không có

Nước tiểu
Hầu như không có

</tbody>

Nguyen Ha
05-06-2016, 11:48

Đó không phải vết thương hở.

cantuvangap1991
05-06-2016, 11:51
Nhưng có những nốt nó đỏ lắm c ạ,chấm đỏ như chảy máu ạ,ma chính xác là chảy máu ạ,em lo quá huu

Nguyen Ha
05-06-2016, 11:52
Nhưng có những nốt nó đỏ lắm c ạ,chấm đỏ như chảy máu ạ,ma chính xác là chảy máu ạ,em lo quá huu

Không sao đâu, bạn yên tâm không có nguy cơ.

cantuvangap1991
05-06-2016, 12:27
E vẫn lo quá ạ.các vết trầy xước của em lúc đấy vẫn còn đỏ ạ huuu nếu có máu thì sao a

Toibenban
05-06-2016, 12:38
E vẫn lo quá ạ.các vết trầy xước của em lúc đấy vẫn còn đỏ ạ huuu nếu có máu thì sao a

Đề nghị bạn đọc lại những gì đã tư vấn !

Trong nước bọt không có HIV cho dù cô ta có liếm tới sáng cũng ko lây nhiễm

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV

<tbody>

Loại dịch

Lượng HIV

Máu
Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo
Nhiều

Tinh dịch
Nhiều

Sữa mẹ
Trung bình

Nước ối
Trung bình

Nước bọt
Hầu như không có

Mồ hôi
Hầu như không có

Nước mắt
Hầu như không có

Nước tiểu
Hầu như không có

</tbody>

Nguyen Ha
05-06-2016, 14:24

Dạ không sao.

Tuanmecsedec
05-06-2016, 16:43

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

cantuvangap1991
05-06-2016, 18:46
em vẫn lo quá anh tuấn ạ,em cứ bị ám ảnh với hiv đã hơn 1 năm nay rồi,e đã rất thận trọng,ko quan hệ với gái mại dâm,:(chỉ quan hệ với gái lành hoặc đi massage kích dục bằng tay,quan hệ với gái lành thì em vẫn có sư dụng bao cao su,nhưng em vẫn lo quá ạ,liệu vết trầy xước trên người em mà bị cô đó liếm có sao ko ạ:((

Toibenban
05-06-2016, 18:49
em vẫn lo quá anh tuấn ạ,em cứ bị ám ảnh với hiv đã hơn 1 năm nay rồi,e đã rất thận trọng,ko quan hệ với gái mại dâm,:(chỉ quan hệ với gái lành hoặc đi massage kích dục bằng tay,quan hệ với gái lành thì em vẫn có sư dụng bao cao su,nhưng em vẫn lo quá ạ,liệu vết trầy xước trên người em mà bị cô đó liếm có sao ko ạ:((

Bạn chỉ biết hỏi chứ không biết đọc ! Tư vấn cho bạn cũng như " Nước đỗ đầu Vịt"

Tuanmecsedec
05-06-2016, 18:53

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

cantuvangap1991
05-06-2016, 19:01
nếu trong miệng có dính máu có sao ko ạ:((

Tuanmecsedec
05-06-2016, 19:07

Cho dù như thế nào thì Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nguyen Ha
05-06-2016, 20:45

Bạn yên tâm không cónguy cơ.

Toibenban
06-06-2016, 09:59

Không lây nhiễm gì hết bạn !