PDA

View Full Version : kim tiêm trong các lỗ cắm cờ

bopeep
05-06-2016, 20:02
Các anh chị giúp em vấn đề này đi ạ, em hoang mang quá. Em đi vô một khu xóm , em có đi qua mấy cái lỗ ấy ạ, lỗ để mà cắm cờ, em đi qua mấy lỗ có đặt chân lên và cảm thấy đau, về nhà em thấy có mấy cái chấm đỏ có máu ạ. Em nghi ngờ trong lỗ đó có kim tiêm, em có nguy cơ không ạ

Nguyen Ha
05-06-2016, 20:15
Các anh chị giúp em vấn đề này đi ạ, em hoang mang quá. Em đi vô một khu xóm , em có đi qua mấy cái lỗ ấy ạ, lỗ để mà cắm cờ, em đi qua mấy lỗ có đặt chân lên và cảm thấy đau, về nhà em thấy có mấy cái chấm đỏ có máu ạ. Em nghi ngờ trong lỗ đó có kim tiêm, em có nguy cơ không ạ

Nếu đúng là kim tiêm thì bạn đau nhảy ngược lên rồi chứ không phải chỉ cảm giác đau thôi đâu.

bopeep
05-06-2016, 20:20
đau lắm ạ. Em chỉ sợ như thế này, trong lỗ đó có để kim, đầu nhọn lên trên có nhô khỏi mặt đất xíu. Khi em giậm chân lên thì tạo lực đẩy pittong ạ

Nguyen Ha
05-06-2016, 20:24
đau lắm ạ. Em chỉ sợ như thế này, trong lỗ đó có để kim, đầu nhọn lên trên có nhô khỏi mặt đất xíu. Khi em giậm chân lên thì tạo lực đẩy pittong ạ

Dạ nếu nó tạo lực đẩy littong thì kim tiêm đã găm chặt vào chân bạn và bạn phải dùng tay rút kim ra cơ.

bopeep
05-06-2016, 20:28
Nhưng em lo như thế này ạ, em đi không nhấc cao chân lắm, em sợ cái lỗ đó có đủ độ sâu, khi đâm xong em bước tiếp thì kim bị cấn thành lỗ rớt ra ạ

Nguyen Ha
05-06-2016, 20:31
Nhưng em lo như thế này ạ, em đi không nhấc cao chân lắm, em sợ cái lỗ đó có đủ độ sâu, khi đâm xong em bước tiếp thì kim bị cấn thành lỗ rớt ra ạ

Cái lỗ đó đủ độ sâu thì đầu kim đã không trồi lên rồi bạn ạ. Bạn suy diễn thôi.

bopeep
05-06-2016, 20:33
không ạ, cái kim đó có để phần kim lộ lên, em đạp xong bước thì nó sẽ rớt ra do cấn

Nguyen Ha
05-06-2016, 20:42
không ạ, cái kim đó có để phần kim lộ lên, em đạp xong bước thì nó sẽ rớt ra do cấn

Nếu vậy thì cái kim đó gãy và đầu kim đó cắm vào chân bạn.

bopeep
05-06-2016, 20:45
Haizzz, có khi nào do em suy nghĩ nhiều quá không ạ, em không có sao hết ạ

Nguyen Ha
05-06-2016, 20:47
Haizzz, có khi nào do em suy nghĩ nhiều quá không ạ, em không có sao hết ạ

Đúng rồi, bạn suy nghĩ nhiều quá thôi, bạn yên tâm không sao.

bopeep
05-06-2016, 21:01
em vẫn lo quá ạ, em nhớ là có vài lỗ được lấp đá ở trong, sợ mấy cây kim được lấp nhưng vẫn lòi lên nên được cố định nên là nó không bị lôi ra ngoài

Nguyen Ha
05-06-2016, 21:18
em vẫn lo quá ạ, em nhớ là có vài lỗ được lấp đá ở trong, sợ mấy cây kim được lấp nhưng vẫn lòi lên nên được cố định nên là nó không bị lôi ra ngoài

Do bạn suy diễn thôi.

bopeep
05-06-2016, 21:20
Với lại, chân em đau quá, mấy cái nốt đó, có cả xước nữa, lo quá anh chị

Nguyen Ha
05-06-2016, 21:21
Với lại, chân em đau quá, mấy cái nốt đó, có cả xước nữa, lo quá anh chị

Bạn yên tâm không phải kim tiêm đâu.

bopeep
05-06-2016, 21:31
em nghĩ hơi lo, tại vầy ạ, khi đạp xong thì lúc mình bước tiếp, cái kim di chuyển làm thêm đường xước ạ,rồi mới rớt ra, em sợ quá anh chị

Nguyen Ha
05-06-2016, 21:38
em nghĩ hơi lo, tại vầy ạ, khi đạp xong thì lúc mình bước tiếp, cái kim di chuyển làm thêm đường xước ạ,rồi mới rớt ra, em sợ quá anh chị

Nếu đúng là kim tiêm đâm thì bạn đau giật bắn người lên và ngồi xuố g kiểm tra xem có phải kim hay không cjws không phảo kim đâm mà bạn cứ bước đi như vậy đâu.

bopeep
05-06-2016, 21:44
Sao em còn lăm tăn quá ạ, lúc đó em vội quá, không hiểu sao lại không ở lại kiểm tra,

Nguyen Ha
05-06-2016, 21:50
Sao em còn lăm tăn quá ạ, lúc đó em vội quá, không hiểu sao lại không ở lại kiểm tra,

Chính vì không phải kim tiêm đâm đau nhảy ngược lên thì mới không kiểm tra.

bopeep
05-06-2016, 23:23
Các anh ơi, em hoang mang quá a, giờ tự nhiên về nhà, em thấy phòng em có nhiều thứ dính máu, em sợ là chân mình bị đâm chảy máu nhiều rồi để lại, em lo quá, với lại khi đó trời tối làm em lo thêm nữa ạ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 06:56

Bạn yên tâm,những gì bạn kể do suy diễn vậy thôi,bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec
06-06-2016, 06:58
Các anh ơi, em hoang mang quá a, giờ tự nhiên về nhà, em thấy phòng em có nhiều thứ dính máu, em sợ là chân mình bị đâm chảy máu nhiều rồi để lại, em lo quá, với lại khi đó trời tối làm em lo thêm nữa ạ

Bạn đang có triệu chứng LO SỢ HOANG TƯỞNG.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bopeep
06-06-2016, 07:59
Em thấy trên một ngón chân của em có một vết đỏ nhỏ, nhìn rất giống bị đâm, mà sao cào quài nó không ra, không rõ là nốt ruồi son hay gì, mà em cứ lo lắng quá ạ, cứ thấy mấy cái lỗ đó là em cuống cuống lên

Tuanmecsedec
06-06-2016, 08:05
Em thấy trên một ngón chân của em có một vết đỏ nhỏ, nhìn rất giống bị đâm, mà sao cào quài nó không ra, không rõ là nốt ruồi son hay gì, mà em cứ lo lắng quá ạ, cứ thấy mấy cái lỗ đó là em cuống cuống lên

Vậy là nốt ruồi hay chấm đỏ gì thôi,bạn yên tâm đi không có nguy cơ gì đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bopeep
06-06-2016, 09:24
Mà nó hơi đau nhức, rât chỗ đó ạ, tối đó em đi qua nhiều lỗ lắm ạ

Toibenban
06-06-2016, 09:27
Mà nó hơi đau nhức, rât chỗ đó ạ, tối đó em đi qua nhiều lỗ lắm ạ

Bạn không lây nhiễm HIV mà bạn đang có bệnh Thần Kinh Hoang Tưởng

Chủ đề: Bệnh thần kinh (hoang tưởng) (http://diendanhiv.vn/threads/8260-Benh-than-kinh-hoang-tuong)

bopeep
06-06-2016, 09:45
Những điều em kể là thật mà ạ

Toibenban
06-06-2016, 10:03
Những điều em kể là thật mà ạ

Nếu đó làm kim tiêm được cắm ngược cho mũi kim tiên lên trời thì khi bạn đạp phải thì cái cãm giác nó đau nhức và chỉ có nhảy cẳn lên !

bopeep
06-06-2016, 10:07
Đã có ai gặp trường hợp như em chưa ạ,

Toibenban
06-06-2016, 10:09
Đã có ai gặp trường hợp như em chưa ạ,

Bạn hỏi là phải có đầu có đuôi ! trên diễn đàn đạp kim có rất nhiều !

Nguyen Ha
06-06-2016, 10:10

Bạn hoang tưởng thật rồi.

bopeep
06-06-2016, 10:18
Bạn hỏi là phải có đầu có đuôi ! trên diễn đàn đạp kim có rất nhiều !
Dạ, ý em là có ai mà gặp phải nguy cơ dẫm kim khi đi qua lỗ cắm cờ giống em chưa ạ

Nguyen Ha
06-06-2016, 10:21
Dạ, ý em là có ai mà gặp phải nguy cơ dẫm kim khi đi qua lỗ cắm cờ giống em chưa ạ

Mỗi người mỗi trường hợp và bạn cũng vậy. Bạn suy diễn thôi.

bopeep
06-06-2016, 10:27
Em vẫn cứ sợ sợ sao ấy ạ, nhất là ra đường mà cứ thấy mấy cái lỗ cắm cờ là lại nghĩ đến chuyện tối qua lại thấy lo

Nguyen Ha
06-06-2016, 10:30
Em vẫn cứ sợ sợ sao ấy ạ, nhất là ra đường mà cứ thấy mấy cái lỗ cắm cờ là lại nghĩ đến chuyện tối qua lại thấy lo

Vậy vào tủ kính ngồi không ra nữa. Ra đường à lo như bạn thì ai dám ra.

Toibenban
06-06-2016, 11:14

Nếu sợ thì mai mốt đừng đi đâu nữa hay trang bị 1 bộ đồ như hình đó

http://k14.vcmedia.vn/Images/Uploaded/Share/2010/09/01/100901cl4nguoisat-11.jpg

bopeep
06-06-2016, 14:46
thực sự em vẫn còn hoang mang về cái vết tren ngón chân ạ, nhìn nó có vẻ giống kim đâm, vết hình cánh cung( cái này em đọc được ở đâu rồi), nhìn trông sâu, cạy miết không ra, hơi nhức ạ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 15:07
thực sự em vẫn còn hoang mang về cái vết tren ngón chân ạ, nhìn nó có vẻ giống kim đâm, vết hình cánh cung( cái này em đọc được ở đâu rồi), nhìn trông sâu, cạy miết không ra, hơi nhức ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.Chứ ban quản trị tư vấn hết rồi và bó tay rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bopeep
06-06-2016, 15:09
Sáng nay, em có đi ra chỗ đó và có kiểm tra thì thấy trong mấy lỗ không có kim, sơ rằng có người ta đã dọn rồi. Vậy là em không có nguy cơ ạ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 15:11
Sáng nay, em có đi ra chỗ đó và có kiểm tra thì thấy trong mấy lỗ không có kim, sơ rằng có người ta đã dọn rồi. Vậy là em không có nguy cơ ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.Chứ ban quản trị tư vấn hết rồi và bó tay rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

bopeep
06-06-2016, 15:54
Em rất tin tưởng diễn đàn mình, trong chủ đề trước, các anh chị giải thích cho em có 1 đêm là coi như em quên sạch luôn. Mà sao đến trường hợp này, em lại thấy lo sợ ghê lắm. Khi em đi đến qua chỗ cái lỗ, em lại có cảm giác chẳng lành nên mới nhìn lại để ý cái lỗ, đột nhiên cơ thể em lại phát giác như thế ạ, chả hiểu vì sao nữa. Đã vậy, giờ em mới sực nhớ, trên đường đi, lát xi măng nhưng giữa các tấm ximawng lát ấy có các khe hở, có khi nào kẻ nghiện nhét kim vô đó rồi em giẫm phải xong lúc em bước tiếp nó rớt ra không ạ

Charles
06-06-2016, 16:17
Em rất tin tưởng diễn đàn mình, trong chủ đề trước, các anh chị giải thích cho em có 1 đêm là coi như em quên sạch luôn. Mà sao đến trường hợp này, em lại thấy lo sợ ghê lắm. Khi em đi đến qua chỗ cái lỗ, em lại có cảm giác chẳng lành nên mới nhìn lại để ý cái lỗ, đột nhiên cơ thể em lại phát giác như thế ạ, chả hiểu vì sao nữa. Đã vậy, giờ em mới sực nhớ, trên đường đi, lát xi măng nhưng giữa các tấm ximawng lát ấy có các khe hở, có khi nào kẻ nghiện nhét kim vô đó rồi em giẫm phải xong lúc em bước tiếp nó rớt ra không ạ

Bạn lo lắng quá nên suy diễn tự hù mình thôi.

Toibenban
06-06-2016, 17:05
Bạn có thể tham khảo chủ đề bên dưới :

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

bopeep
06-06-2016, 17:42
Mà sao chân em giờ có nhiều vết quá ạ, em lo, lại còn đau nhữa

Toibenban
06-06-2016, 18:23
Mà sao chân em giờ có nhiều vết quá ạ, em lo, lại còn đau nhữa

Nói thật sự nếu như bạn không tin vào những gì tư vấn thì không nên đặt thêm câu hỏi nữa ! vấn đề của bạn BQT và mọi người đã chia sẽ làm không thể lây nhiễm mà bạn cứ lo lắng .Chỉ còn 1 chuyện là bạn nên đợi đủ thời gian xét nghiệm để xem những gì đã được tư vấn là đúng hay sai

bopeep
06-06-2016, 21:00
Em đã thấy bớt lo hơn ạ, dù chân em nó cond đau nhức lắm ạ, lâu lâu lại thấy nhói lên vài chỗ

bopeep
06-06-2016, 21:02
mà anh chị ơi, em hỏi luôn một câu trong chủ đề này ạ. Em đi từ nhà sách ra, em có cắn miếng da ở môi xong kéo ra, làm nó chảy máu, không để ý nhiều hay không xong em đi ra ngoài đường, vừa mới ra khỏi nhà sách, có thứ gì đó bay tới tiếp xúc với chỗ môi em bị chảy máu. Em sợ đó là dịch hay máu h, có sao không ạ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 21:05
mà anh chị ơi, em hỏi luôn một câu trong chủ đề này ạ. Em đi từ nhà sách ra, em có cắn miếng da ở môi xong kéo ra, làm nó chảy máu, không để ý nhiều hay không xong em đi ra ngoài đường, vừa mới ra khỏi nhà sách, có thứ gì đó bay tới tiếp xúc với chỗ môi em bị chảy máu. Em sợ đó là dịch hay máu h, có sao không ạ

Bạn lo lắng vớ vẩn quá,dịch và máu ở đâu ra.Bạn hoang tưởng quá thì sau này nên ở nhà đừng ra đường khỏi làm phiền người khác.

bopeep
06-06-2016, 21:10
Nhưng lúc đó, em thấy có người đi trên đường hình như bị tai nạn đang chạy xe, sợ đó là máu của họ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 21:16
Nhưng lúc đó, em thấy có người đi trên đường hình như bị tai nạn đang chạy xe, sợ đó là máu của họ

Bạn lo lắng quá rồi suy diễn thôi.

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 21:18
có cái kim mà k có ống bơm thì máu trong kim cũng đâu có vào đc cơ thể bạn. hơn nữa tất cả chỉ là vì bạn có trí tưởng tượng quá phung phí nên bạn mới nghĩ ra những thứ đó.

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 21:20
từ mai bạn ở nhà đóng kín tất cả các cửa phòng rồi đồ ăn thức uống tự nấu trong phòng luôn cho mọi ng đc nhờ bạn nhé !

bopeep
06-06-2016, 21:30
có cái kim mà k có ống bơm thì máu trong kim cũng đâu có vào đc cơ thể bạn. hơn nữa tất cả chỉ là vì bạn có trí tưởng tượng quá phung phí nên bạn mới nghĩ ra những thứ đó.
thưa anh, mong anh đọc kĩ chớ mấy câu trả lời của em đều đề cập là nguyên ống kim trong mấy cái lỗ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 21:36
thưa anh, mong anh đọc kĩ chớ mấy câu trả lời của em đều đề cập là nguyên ống kim trong mấy cái lỗ

Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn,đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.nếu bạn vẫn lập lại hỏi vấn đề này,coi như cố tình Spam bài.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé, là đàn ông bỏ tính nhây như vậy đi.

bopeep
06-06-2016, 21:39
Vấn đề đó, em không đề cập nữa ạ, em chỉ muốn hỏi thêm về vấn đề cái gì đó dính vô miệng chảy máu thui ạ

Tuanmecsedec
06-06-2016, 21:40
Vấn đề đó, em không đề cập nữa ạ, em chỉ muốn hỏi thêm về vấn đề cái gì đó dính vô miệng chảy máu thui ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 21:48
với cái lối tư duy của bạn thì chẳng bao giờ bạn lớn đc đâu. là đàn ông thì cái gì cũng nên nghĩ thoáng ra 1 chút, đừng mê muội quá rồi ảnh hưởng đến sức khỏe.

bopeep
06-06-2016, 23:02
các anh ơi, em mới phát hiện ra, dép em mang bữa đó có tận mấy lỗ xuyên qua ạ, sao hết chuyện này tới chuyện khác

Tuanmecsedec
07-06-2016, 06:47
các anh ơi, em mới phát hiện ra, dép em mang bữa đó có tận mấy lỗ xuyên qua ạ, sao hết chuyện này tới chuyện khác

Đối với bạn ban quản trị tư vấn chỉ là bằng thừa.Bạn chờ ngày đi xét nghiệm đi nhé.

bopeep
07-06-2016, 07:25
Dạ, em xin lỗi ạ, em đã đỡ lo hơn ạ, em cảm thấy nhẹ nhàng hơn rồi

bopeep
07-06-2016, 08:26
Vậy là em khỏi cần xét nghiệm đúng không ạ, cả 2 vấn đề em nói ấy ạ

Tuanmecsedec
07-06-2016, 08:55

Bạn đi xét nghiệm về thần kinh của bạn thì có.

Toibenban
07-06-2016, 10:54
Dạ, em xin lỗi ạ, em đã đỡ lo hơn ạ, em cảm thấy nhẹ nhàng hơn rồi

Không cần xét nghiệm trong trường hợp này !