PDA

View Full Version : Hớt tóc gội đầu nhân viên kích dục bằng miệng

avan
06-06-2016, 08:55
E chào các anh chị ạ.
cách đây 2 hôm, e có đi nhậu khá say. Sau đó có đi HTGĐ trá hình. Nhân viên trong đó có dùng miệng kích dục cho e ạ. Nhưng làm mấy lần ko ra nên e đổi tới 3 nhân viên. Khỏang từ 2 tháng nay, phần gốc dưới của DV của e và phần da trên của bìu bên phải hay bị ngứa nhiều. E hay gãi và thường bị những vết xước dài khoảng 1cm, màu đỏ, ko chảy máu, đụng vào thì hơi đau rát, thỉnh thoảng bị lột da, có bột trắng trắng ở vùng DV đó. Hôm đi mát xa e cũng bị như vậy.
E xin hỏi là như vậy nếu có máu hay gì dính vào vết xước vậy có bị nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ? E xin cảm ơn mọi nguời ạ

Toibenban
06-06-2016, 09:25
E chào các anh chị ạ.
cách đây 2 hôm, e có đi nhậu khá say. Sau đó có đi HTGĐ trá hình. Nhân viên trong đó có dùng miệng kích dục cho e ạ. Nhưng làm mấy lần ko ra nên e đổi tới 3 nhân viên. Khỏang từ 2 tháng nay, phần gốc dưới của DV của e và phần da trên của bìu bên phải hay bị ngứa nhiều. E hay gãi và thường bị những vết xước dài khoảng 1cm, màu đỏ, ko chảy máu, đụng vào thì hơi đau rát, thỉnh thoảng bị lột da, có bột trắng trắng ở vùng DV đó. Hôm đi mát xa e cũng bị như vậy.
E xin hỏi là như vậy nếu có máu hay gì dính vào vết xước vậy có bị nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ? E xin cảm ơn mọi nguời ạ
Những gì bạn lo lằng không thể lây nhiễm HIV Nhưng Kích dục bằng miệng có thể lây nhiễm các bệnh STDs

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

avan
06-06-2016, 09:40
dạ e cảm ơn anh. vậy là e chắc chắn không có nguy cơ bị lây nhiễm HIV đúng không ạ?

Toibenban
06-06-2016, 10:00
dạ e cảm ơn anh. vậy là e chắc chắn không có nguy cơ bị lây nhiễm HIV đúng không ạ?

Chắc chắn 100% không lây nhiễm trong trường hợp này

avan
06-06-2016, 10:04
Dạ em cám ơn anh ạ

Nguyen Ha
06-06-2016, 10:04
E chào các anh chị ạ.

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV. Sau nguy cơ 2 tháng rồi bạn cần làm xét nghiệm giang mai và viêm gan b và theo dõi biểu hiện của sùi mào gà.

Tuanmecsedec
06-06-2016, 10:57
E chào các anh chị ạ.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

avan
12-06-2016, 16:40
E xin làm phiền anh chị một chút nữa ạ.
Dạ từ hôm qua tự nhiên e bị đau họng với bị nứt môi nữa, làm e thấy lo lắng lắm ạ. Lúc đi mát xa, Vùng dương vật e bị xước, đau rát. có khi nào, mà máu hay tinh dịch còn xót lại trong miệng nhân viên đi qua những vết xước đó rồi đi vào trong cơ thể, làm lây nhiễm HIV không ạ?

Charles
12-06-2016, 16:42
Dạ từ hôm qua tự nhiên e bị đau họng với bị nứt môi nữa, làm e thấy lo lắng lắm ạ. Lúc đi mát xa, Vùng dương vật e bị xước, đau rát. có khi nào, mà máu hay tinh dịch còn xót lại trong miệng nhân viên đi qua những vết xước đó rồi đi vào trong cơ thể, làm lây nhiễm HIV không ạ?

HIV không lây như vậy bạn.

avan
12-06-2016, 16:47
Dạ e chỉ hỏi xác nhận 1 lần cuối thôi cho an tâm ạ. E chắc chắn không có nguy cơ lây nhiễm HIV đúng không ạ?

Tuanmecsedec
12-06-2016, 16:47

Bạn lo lắng thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
12-06-2016, 16:50
Dạ e chỉ hỏi xác nhận 1 lần cuối thôi cho an tâm ạ. E chắc chắn không có nguy cơ lây nhiễm HIV đúng không ạ?

BQT khẳng định bạn không có nguy cơ.

avan
12-06-2016, 16:51
dạ em cảm ơn anh chị ạ.

Toibenban
12-06-2016, 18:39
Hoàn toàn không lây hay nhiễm HIV !

avan
13-06-2016, 18:34
Anh chị cho em hỏi câu nữa thôi. E đọc tài liệu trên internet thì thấy có nói rằng Os nếu DV có vết xước hay vết thương và nếu miệng người kia có máu hay tinh dịch còn sót lại thì cũng có nguy cơ mà ạ. Dạ em xin hỏi là phải có bao nhiêu máu hay tinh dịch thì mới tạo ra nguy cơ trong trường hợp này ạ? Dạ và trên DV có cần vểt thương hở đang chảy máu không hay chỉ cần vết xước như em nói là bị ạ?
E xin cám ơn ạ

thainguyen1993
13-06-2016, 18:37
Khi nào DV bạn bị chảy máu tùm lum, và miệng cô gái đó cũng chảy máu từa lưa thì mới lo

Tuanmecsedec
13-06-2016, 19:08
Anh chị cho em hỏi câu nữa thôi. E đọc tài liệu trên internet thì thấy có nói rằng Os nếu DV có vết xước hay vết thương và nếu miệng người kia có máu hay tinh dịch còn sót lại thì cũng có nguy cơ mà ạ. Dạ em xin hỏi là phải có bao nhiêu máu hay tinh dịch thì mới tạo ra nguy cơ trong trường hợp này ạ? Dạ và trên DV có cần vểt thương hở đang chảy máu không hay chỉ cần vết xước như em nói là bị ạ?
E xin cám ơn ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

avan
15-06-2016, 10:26
Dạ e cảm ơn a nhiều. Nghe a nói vậy e cũng yên tâm phần nào.
Mà a ơi cho e hỏi. Trước h trong diễn đàn mình có ai os mà bị lây nhiễm hiv chưa ạ?
Dạ, e không có ý gì đâu, trước h có trường hợp nào tư vấn OS không sao mà ra xét nghiệm lại dương tính chưa ạ. Tại e sợ mình chưa nói rõ hết được nguy cơ của mình cho các anh chị ạ nhưng mà nhìn vết xước trên dv là e lại lo lo, nhìn nó cũng giống vết lở quá. E bị sốt vẫn chưa khỏi, đi khám bs bảo e bin sốt siêu vi. Vậy siêu vi có liên quan đến HIV ko ạ? E chỉ hỏi thôi ko có ý gì đâu ạ

Tuanmecsedec
15-06-2016, 14:45
Mà a ơi cho e hỏi. Trước h trong diễn đàn mình có ai os mà bị lây nhiễm hiv chưa ạ?
Dạ, e không có ý gì đâu, trước h có trường hợp nào tư vấn OS không sao mà ra xét nghiệm lại dương tính chưa ạ. Tại e sợ mình chưa nói rõ hết được nguy cơ của mình cho các anh chị ạ nhưng mà nhìn vết xước trên dv là e lại lo lo, nhìn nó cũng giống vết lở quá. E bị sốt vẫn chưa khỏi, đi khám bs bảo e bin sốt siêu vi. Vậy siêu vi có liên quan đến HIV ko ạ? E chỉ hỏi thôi ko có ý gì đâu ạ

Nếu có ai nhiễm thì làm sao ban quản trị tư vấn không có nguy cơ bạn.

Toibenban
15-06-2016, 18:18
Cho tới nay trên toàn thế giới chưa ghi nhận 1 trường hợp nào mà OS có thể lây nhiễm HIV

avan
16-06-2016, 19:36
Dạ e cũng biết thế, nhưng cũng lo. Tại DV của e bị ngứa suốt, e hay gãi nên bị xước, hầu như ngày nào cũng gãi nên vết thương còn khá mới, rớm máu đỏ dài khoảng 1cm, rộng 1mm, khoảng 3 vết như vật, đến bây giờ vẫn còn Thành ra em không yên tâm được, vết thương vậy cũng tính là lớn không ạ. Dù có máu nhiễm HIV dính vào cũng không sao ạ?

Tuanmecsedec
16-06-2016, 19:43
Dạ e cũng biết thế, nhưng cũng lo. Tại DV của e bị ngứa suốt, e hay gãi nên bị xước, hầu như ngày nào cũng gãi nên vết thương còn khá mới, rớm máu đỏ dài khoảng 1cm, rộng 1mm, khoảng 3 vết như vật, đến bây giờ vẫn còn Thành ra em không yên tâm được, vết thương vậy cũng tính là lớn không ạ. Dù có máu nhiễm HIV dính vào cũng không sao ạ?

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nguyen Ha
16-06-2016, 19:50

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

avan
23-06-2016, 15:00
Dạ hôm nay tính từ hôm đi gtgđ là đc 19 ngày ạ. Tại e lo lắng quá nên hiom nay đi xét nghiệm combo tại Hoà Hảo. Kết quả là âm tính. Chỉ số nhu sau ạ: s/co. 0.160. Dạ kết quả này e đã yên tâm đc chưa ạ. Có cần đi xét nghiệm nữa ko ạ

Tuanmecsedec
23-06-2016, 15:03
Dạ hôm nay tính từ hôm đi gtgđ là đc 19 ngày ạ. Tại e lo lắng quá nên hiom nay đi xét nghiệm combo tại Hoà Hảo. Kết quả là âm tính. Chỉ số nhu sau ạ: s/co. 0.160. Dạ kết quả này e đã yên tâm đc chưa ạ. Có cần đi xét nghiệm nữa ko ạ

Bạn tìm thử coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?. Bạn tự đi xét nghiệm chẳng qua là để giải tỏa tâm lý thôi,bạn không cần thiết xét nghiệm nữa.

Charles
23-06-2016, 15:21

Bạn XN HIV âm tính đâu có gì lạ.

Nguyen Ha
23-06-2016, 16:45

Yên tâm được rồi bạn ạ.

avan
24-06-2016, 16:30
dạ em cám ơn anh chị ạ