PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

maytroi
06-06-2016, 08:58
Khoảng giữa tháng trước em có QH với GMD . cô ấy BJ cho e khoảng 1 phút. Sau đó , cô ấy có cọ nhẹ bộ phận sinh dục vào DV e khoảng 10s .e quan hệ có bao ạ. Và dùng ngay từ đầu. E chỉ quan hệ nhẹ nhàng khoảng 3-4p . e kt bao k rách. M.n cho e hỏi tỉ lệ nhiễm H e là bnhiu %. E có cần đi xét nghiệm không ạ. Bây giờ em rât lo lắng và stress. Mọi người giúp em ạ

Toibenban
06-06-2016, 09:14
Khoảng giữa tháng trước em có QH với GMD . cô ấy BJ cho e khoảng 1 phút. Sau đó , cô ấy có cọ nhẹ bộ phận sinh dục vào DV e khoảng 10s .e quan hệ có bao ạ. Và dùng ngay từ đầu. E chỉ quan hệ nhẹ nhàng khoảng 3-4p . e kt bao k rách. M.n cho e hỏi tỉ lệ nhiễm H e là bnhiu %. E có cần đi xét nghiệm không ạ. Bây giờ em rât lo lắng và stress. Mọi người giúp em ạ

Quan trọng là khi quan hệ có dùng BCS không rách không tuột là an toàn còn Cọ Âm Đạo vào DV và BJ không lây hay nhiễm HIV Nhưng BJ có thể lây nhiễm các bệnh tình dục khác ( STDs )

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

Nguyen Ha
06-06-2016, 10:08

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này nên không cần XN.

Tuanmecsedec
06-06-2016, 11:02

Nếu bạn quan hệ trực tiếp mà có dùng bao cao su thì không sao.Còn vấn đề kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

maytroi
06-06-2016, 12:31
E cảm ơn ạ. Nhưng e vẫn cảm thấy lo sợ. E cứ nghĩ về nó e đang bị stress làm như thế nào để giải tỏa tâm lí bây giờ ạ

maytroi
06-06-2016, 12:32
Cảm ơn b. M cứ có cảm giác lo sợ b có cách nào giải tỏa tâm lí này không

Tuanmecsedec
06-06-2016, 12:42

Bạn cứ yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Không Ngừng Bước
06-06-2016, 13:14
E cảm ơn ạ. Nhưng e vẫn cảm thấy lo sợ. E cứ nghĩ về nó e đang bị stress làm như thế nào để giải tỏa tâm lí bây giờ ạ
với HIV thì bạn có thể yên tâm vì như vậy là k đủ nguy cơ lây nhiễm. bạn chỉ cần đi làm XN các bệnh khác như Giang Mai, lậu, viêm gan B&C. với những bệnh này thì bạn k có gì phải lo ngại vì y học hiện nay đã có thể chữa khỏi hoàn toàn. và khuyên bạn nên giữ lối sống lành mạnh để bảo vệ chính mình và những ng xung quanh.
cảm ơn bạn !

Toibenban
06-06-2016, 13:19

Bạn có thể tìm hiểu thêm ở chủ đề bên dưới :

Chủ đề: 9 cách giúp bạn vượt qua thời điểm khó khăn (http://diendanhiv.vn/threads/40789-9-cach-giup-ban-vuot-qua-thoi-diem-kho-khan)

maytroi
08-06-2016, 14:14
Cảm ơn b có khi nào dùng bcs mà vẫn bị ko bạn

Nguyen Ha
08-06-2016, 14:19

Dùng bao cao su mà bị thì các nhà máy sản xuất bao cao su đóng cửa hết à? Bạn yên tâm dùng bcs là tình dục an toàn.

Tuanmecsedec
08-06-2016, 14:36

Nếu dùng bao cao su mà vẫn bị thì người ta sản xuất hay khuyên dùng bao cao su chi bạn.Trừ khi bao cao su bị sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ thôi.

maytroi
08-06-2016, 16:06
Vầng. Mà em muốn biết về người trong BQT .là những người được đào tạo như thế nào ạ.a tuanmec... hiện đang làm j ạ

maytroi
08-06-2016, 16:08
Mà nếu rách m biết luôn chứ nhỉ. Hay ít nhất cũng nhìn thấy luôn

maytroi
08-06-2016, 16:10
E cảm ơn. Tại e cứ hay lo nghĩ ý ạ. Chả sao quên được. Tư tưởng cứ nghĩ m mắc HIv ý ạ.

Nguyen Ha
08-06-2016, 16:15
E cảm ơn. Tại e cứ hay lo nghĩ ý ạ. Chả sao quên được. Tư tưởng cứ nghĩ m mắc HIv ý ạ.

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

Toibenban
08-06-2016, 17:26

Bạn đọc lại những gì đã tư vấn sẽ có cân trã lời !

maytroi
08-06-2016, 17:45
Chắc chắn k bị chứ ạ.... e phải làm sao quên đc cái lo lắng này đây

maytroi
08-06-2016, 17:46
Toibenban làm nghề j thế ạ

Nguyen Ha
08-06-2016, 18:31

Nếu không yên tâm với những gì được tư vấn thì chỉ có chờ ngày đi xét nghiệm.

maytroi
08-06-2016, 18:33
Dạ e yên tâm ạ.

Toibenban
08-06-2016, 18:50

Toibenban làm nghề j thế ạ

Mình làm nghề gì không quan trọng , cái quan trọng là mình hiểu rõ tình trạng của bạn ! Nếu không tin những gì đã tư vấn bạn cứ xét nghiệm xem BQT và mọi người có tư vấn sai không

Tuanmecsedec
08-06-2016, 19:37
Vầng. Mà em muốn biết về người trong BQT .là những người được đào tạo như thế nào ạ.a tuanmec... hiện đang làm j ạ

Tuanmecsedec không nhất thiết phải trả lời câu hỏi này của bạn.bạn lưu ý nếu bài post của bạn hỏi không đúng mục đích của chủ đề thì bị khóa lại.

maytroi
10-06-2016, 20:10
Lúc qh vs gmd e có đeo bao. Lúc đầu đưa vào bao như thế nào lúc rút ra em nhìn qua báo vẫn mthe (e k suất tinh) chắc không sao đâu nhỉ ???? E qh là lần đầu e lo qA

Charles
10-06-2016, 20:13
Lúc qh vs gmd e có đeo bao. Lúc đầu đưa vào bao như thế nào lúc rút ra em nhìn qua báo vẫn mthe (e k suất tinh) chắc không sao đâu nhỉ ???? E qh là lần đầu e lo qA

Trường hợp bạn không có nguy cơ với HIV.

Nguyen Ha
10-06-2016, 20:45

Bạn yên tâm không sao.

Không Ngừng Bước
10-06-2016, 22:03
lo bò trắng răng ! dành thời gian lo cho gia đình bạn đi.

Tuanmecsedec
11-06-2016, 06:57

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ HIV.

maytroi
11-06-2016, 12:03
Cảm ơn tất cả

maytroi
11-06-2016, 16:31
mà cho e hỏi lúc về e thấy hơi rát ở phần da dưới bao quy đầu vs phần da quy đầu là sao ạ?

Toibenban
11-06-2016, 16:32
mà cho e hỏi lúc về e thấy hơi rát ở phần da dưới bao quy đầu vs phần da quy đầu là sao ạ?

Muốn biết rõ đi khám bác sĩ chuyên khoa !

Nguyen Ha
11-06-2016, 16:33

Trong quá trình quan hệ có sự cọ sát nên mới vậy. Bạn yên tâm không có nguy cơ, bạn vệ sinh cẩn thận là được.

maytroi
11-06-2016, 16:41
Vầng e cũng nghĩ do cọ sát vì vài hôm sau nó khỏi

Nguyen Ha
11-06-2016, 16:44

Khỏi rồi thì tốt chứ sao. Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Toibenban
11-06-2016, 17:18

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn !

maytroi
11-06-2016, 23:39
Vâng em cảm ơn m.n ạ. Sau khi được tư vấn e đã yên tâm phần nào. E tự nhủ sẽ sống lành mạnh... và mong những tư vấn là chính xác...

Không Ngừng Bước
12-06-2016, 01:19
Vâng em cảm ơn m.n ạ. Sau khi được tư vấn e đã yên tâm phần nào. E tự nhủ sẽ sống lành mạnh... và mong những tư vấn là chính xác...

Nói đi rồi nói lại, nói lại rồi lại nói đi cuối cùng chốt lại vẫn là k tin ai.
Chả hiểu, k tin thì bạn hỏi nhiều như vậy để làm gì!!!

maytroi
12-06-2016, 08:28
Tại mình vẫn kiểu hoang mang thôi. Bây giờ đỡ hơn nhiều rồi ạ

Toibenban
12-06-2016, 11:49

Tại mình vẫn kiểu hoang mang thôi. Bây giờ đỡ hơn nhiều rồi ạ

Ở đây tư vấn không có chuyện tư vấn bừa bạn sinh mạng 1 con người chứ không phải là 1 món đồ chơi ! Khi tư vấn BQT và mọi người đã xam xét nhiều khía cạnh để phân tích và đưa ra câu trã lời Chuẩn không cần chỉnh rồi

maytroi
12-06-2016, 12:15
Vầng cho e hỏi là sau khi m qh xong m đi tắm rửa sạch sẽ xong có nguy cơ bị lậu hay giang mai k ạ?

Không Ngừng Bước
12-06-2016, 12:43
virut nó xâm nhập vào trong ng thì mới dính còn k ở trong máu hoặc tế bào thì chẳng sao cả. rửa đc sạch tế bào + máu thì k sao.
chốt câu cuối cùng BẠN KHÔNG CÓ NGUY CƠ.

maytroi
12-06-2016, 14:29
E biết m không bị H r. E chỉ muốn hỏi mấy bệnh như giang mai hay viên gan b. Lậu thì không bị rồi vì hơn tháng rồi mà. Nếu sau khi quan hệ m tắm rửa sạch dv bằng xà bông lun. Thì có giảm nguy cơ bệnh không. Vì họ bj cho m đó. Bj khoảng 1p đổ lại j đó

Toibenban
12-06-2016, 14:42
E biết m không bị H r. E chỉ muốn hỏi mấy bệnh như giang mai hay viên gan b. Lậu thì không bị rồi vì hơn tháng rồi mà. Nếu sau khi quan hệ m tắm rửa sạch dv bằng xà bông lun. Thì có giảm nguy cơ bệnh không. Vì họ bj cho m đó. Bj khoảng 1p đổ lại j đó

Nhưng vậy cũng không giàm nguy cơ lây các bệnh STDs đâu bạn ! Nếu hơn 1 tháng bạn có thể là xét nghiệm cho Giang Mai và Viên Gan B , Còn Lậu nếu hơn 1 tháng không bị tiểu đau hay buốt là an toàn còn Sùi mào gà thì xem biểu hiện nơi tiếp xúc với nguồn lây ! nếu hơn 1 tháng mà không thấy nổi u nhú xem nhưng an tâm phần nào rồi

Charles
12-06-2016, 14:49

Giang mai và Gan B muốn biết phải XN, giờ hơn 1 tháng bạn XN được rồi.

maytroi
12-06-2016, 14:51
Vầng e cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
12-06-2016, 15:17
Vầng cho e hỏi là sau khi m qh xong m đi tắm rửa sạch sẽ xong có nguy cơ bị lậu hay giang mai k ạ?

Trường hợp của bạn cần xét nghiệm giang mai.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

maytroi
12-06-2016, 16:26
Nếu sau 3 tháng k có triệu chứng j tức là không bị giang mai đúng ko ạ

Charles
12-06-2016, 16:27

không có triệu chứng bạn cũng phải XN mới biết.

Tuanmecsedec
12-06-2016, 16:42
Trường hợp của bạn cần xét nghiệm giang mai.

Bạn đọc lại bài này.

maytroi
12-06-2016, 17:04
E có đọc trên mạng thường sẽ có các biểu hiện ra bên ngoài dễ nhận biết mà

Charles
12-06-2016, 17:12

Nếu vậy bạn qua đó tìm hiểu tiếp. Đến diễn đàn hỏi cảm thấy không tin tưởng thì không post bài hỏi nữa.

Toibenban
12-06-2016, 18:34

Bạn đọc được ở đâu thì về đó mà hỏi tiếp nhé bạn !

maytroi
12-06-2016, 22:19
E nhớ lại gmd chi os cho e dưới 30s thôi. Mà os nhẹ nhàng, e để ý k dính qa nhìu nước bọt lắm nhất là đầu dv. Vậy tỉ lệ nhiễm các bệnh có cao k ạ

maytroi
13-06-2016, 06:59
Bqt tư vấn giúp e ạ

maytroi
13-06-2016, 07:10
BQT ơi lúc e tháo bcs (do e k suất tinh ) . e thấy dv hơi ướt. Đó là dịch của e đúng k ạ ???

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:16
E nhớ lại gmd chi os cho e dưới 30s thôi. Mà os nhẹ nhàng, e để ý k dính qa nhìu nước bọt lắm nhất là đầu dv. Vậy tỉ lệ nhiễm các bệnh có cao k ạ

Nếu kích dục bằng miệng chỉ 30 giây thì bạn yên tâm không sao.

Charles
13-06-2016, 07:21

Nếu chỉ OS dưới 30s thì bạn yên tâm không sao cả.

Charles
13-06-2016, 07:23
BQT ơi lúc e tháo bcs (do e k suất tinh ) . e thấy dv hơi ướt. Đó là dịch của e đúng k ạ ???

Vấn đề này là bình thường, vì trong BCS sẵn có dịch bôi trơn, cộng thêm bạn bị kích thích nên dù chưa xuất tinh nhưng vẫn có ra dịch hưng phấn.

maytroi
13-06-2016, 09:53
Vâng e cảm ơn BQT ạ. E yên tâm k bị bệnh gì rồi

Nguyen Ha
13-06-2016, 10:23
Vâng e cảm ơn BQT ạ. E yên tâm k bị bệnh gì rồi

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn. Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

maytroi
13-06-2016, 20:20
Bác sĩ cho mình hỏi lúc qh có đeo bao .mà k suất tinh m k biết phần dưới có rách không vì mắt m chỉ nhìn thấy được phần trên

Tuanmecsedec
13-06-2016, 20:23
Bác sĩ cho mình hỏi lúc qh có đeo bao .mà k suất tinh m k biết phần dưới có rách không vì mắt m chỉ nhìn thấy được phần trên

Quan trọng là ở đầu dương vật thôi,nếu rách là biết liền.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

maytroi
13-06-2016, 20:29
Nếu nó bục thành đường hay rách ở phần da nối vs đầu dv mà m không nhìn thấy . e thấy phần da đó cũng mỏng ạ

Tuanmecsedec
13-06-2016, 20:30
Nếu nó bục thành đường hay rách ở phần da nối vs đầu dv mà m không nhìn thấy . e thấy phần da đó cũng mỏng ạ

Bạn yên tâm,trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

maytroi
13-06-2016, 21:51
Cho e hỏi ngốc tí... BQT đã tư vấn TH nào sai chưa ạ

Charles
13-06-2016, 21:56

Chưa có, vì bao giờ BQT cũng đọc kỹ rồi mới đưa ra câu trả lời.

Tuanmecsedec
14-06-2016, 07:17

Bạn hỏi câu này,nếu cảm thấy không tin những lời tư vấn thì đừng tham gia post bài hỏi bạn.

maytroi
21-06-2016, 09:41
Các ac ơi tự nhiên trêm dv e có nổi một nốt mẩn đỏ k đau k ngứa. Ac biết đó là biểu hiện bệnh gì không ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 09:43
Các ac ơi tự nhiên trêm dv e có nổi một nốt mẩn đỏ k đau k ngứa. Ac biết đó là biểu hiện bệnh gì không ạ

Nóng thôi, không sao

maytroi
21-06-2016, 09:47
Vầng hqa e có đi sinh nhật bạn uống rượu và bia. Sáng dậy thấy nổi 1nốt mẩn đỏ nhỏ ở thân nên em lo lên đây hỏi ac ạ

Nguyen Ha
21-06-2016, 09:52
Vầng hqa e có đi sinh nhật bạn uống rượu và bia. Sáng dậy thấy nổi 1nốt mẩn đỏ nhỏ ở thân nên em lo lên đây hỏi ac ạ

Nóng trong người, an uống đồ mát vào và hạn chế bia rượu.

Tuanmecsedec
21-06-2016, 10:31

Do bạn uống rượu bia nên mới bị vậy thôi.

maytroi
21-06-2016, 10:44
Vầng ạ cảm ơn anh chị. Mà m qhtd đeo bcs thì k lo mấy bệnh STDs đúng k ạ

Tuanmecsedec
21-06-2016, 10:50

Phình Phường thui,không có gì phải xoắn.

maytroi
21-06-2016, 11:24
A tuấn m đeo bao khi qhtd thì k lo bệnh j đúng ko.?? Sao e cứ lo là sao nhỉ??. Cứ có triệu chứng j là nghĩ ngay đến STDs hay H

Tuanmecsedec
21-06-2016, 11:27
A tuấn m đeo bao khi qhtd thì k lo bệnh j đúng ko.?? Sao e cứ lo là sao nhỉ??. Cứ có triệu chứng j là nghĩ ngay đến STDs hay H

Bao cao su là người hùng bảo vệ các bệnh tình dục khi quan hệ tình dục.

Nguyen Ha
21-06-2016, 14:33

Dùng bcs, bcs không gặp sự cố là tình dục an toàn.

maytroi
25-06-2016, 20:10
Xin làm phiền BQT 1 lần nữa.
Tháng trước em có qh vs gmd
-có BJ 30-45s j đó không bcs
- qh có bcs chưa đeo đến tận gốc còn thừa tí e chỉ dám đưa phần nào có bao vào thôi
- e qh 3-4p nhẹ nhàng e cảm thấy không có ma sát do cô ấy ra khá nhìu dịch nên trơn ạ
- e k suất tinh e rút ra thấy bao vẫn ôn dv đoạn đầu bcs vẫn theo hướng dv .e k biết bục hay rách ko e k kt lại ạ
Mong mn xm lại trương hợp e lần nữa. E cảm ơn ạ

Nguyen Ha
25-06-2016, 20:23
- qh có bcs chưa đeo đến tận gốc còn thừa tí e chỉ dám đưa phần nào có bao vào thôi
- e qh 3-4p nhẹ nhàng e cảm thấy không có ma sát do cô ấy ra khá nhìu dịch nên trơn ạ
- e k suất tinh e rút ra thấy bao vẫn ôn dv đoạn đầu bcs vẫn theo hướng dv .e k biết bục hay rách ko e k kt lại ạ

Bạn nên đọc lại những gì được tư vấn, đừng hỏi lại.

maytroi
25-06-2016, 23:02
E đã đọc lại nhiu lần r ạ. Nhưng e vẫn mong ac bớt chút thời gian xem lại topic e vừa viết với ạ

Nguyen Ha
26-06-2016, 07:22

E đã đọc lại nhiu lần r ạ. Nhưng e vẫn mong ac bớt chút thời gian xem lại topic e vừa viết với ạ
Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-06-2016, 08:05

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Charles
26-06-2016, 08:06

Trường hợp bạn 100% không có nguy cơ với HIV.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
26-06-2016, 08:49
An toàn.không có nguy cơ bạn nhé

maytroi
28-06-2016, 09:41
Bqt cho e hỏi với os với dv e như vậy thì điều kiện để lây nhiễm SDTs là dv phải bị sước tức là có vết thương hở đúng k ạ

Charles
28-06-2016, 09:55
Bqt cho e hỏi với os với dv e như vậy thì điều kiện để lây nhiễm SDTs là dv phải bị sước tức là có vết thương hở đúng k ạ

Lỗ sáo DV là niêm mạc sống, virus có thể xâm nhập qua đường đó, ngoài ra virus còn xâm nhập qua vết thương hở trên DV (nếu có).

maytroi
28-06-2016, 11:24
Vầng e cảm ơn ạ. Mà ac cho e hỏi lúc qh xong bao vẫn ôm dv . từ gốc đến đầu dv bao không nhăm nhúm gì! E thao bao theo kiểu cầm bcs từ gốc dv kéo lên ra ? Vậy ac cho e hỏi bao rách không ạ
-e không kiểm tra bằng cách đổ nước vào ạ

Không Ngừng Bước
28-06-2016, 13:33
Vầng e cảm ơn ạ. Mà ac cho e hỏi lúc qh xong bao vẫn ôm dv . từ gốc đến đầu dv bao không nhăm nhúm gì! E thao bao theo kiểu cầm bcs từ gốc dv kéo lên ra ? Vậy ac cho e hỏi bao rách không ạ
như vậy là BCS vẫn tốt k có vấn đề gì.

Tuanmecsedec
28-06-2016, 16:08

Những gì bạn kể cho thấy bao cao su không có rách rồi.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

maytroi
02-07-2016, 14:33
Bqt cho e hỏi nếu như không có nguy cơ mới. Sau này đi xn kq sẽ ra ât phải không ạ???

Charles
02-07-2016, 14:35
Bqt cho e hỏi nếu như không có nguy cơ mới. Sau này đi xn kq sẽ ra ât phải không ạ???

Tuanmecsedec
02-07-2016, 14:46

Dĩ nhiên là phải âm tính rồi Bồ Tèo.

maytroi
02-07-2016, 15:05
Hihi e cảm ơn ạ

maytroi
09-07-2016, 18:09
Đã 2 tháng e chưa thấy u nhú smg vậy đã yên tâm chưa ạ

Nguyen Ha
09-07-2016, 19:09

Như vậy bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
09-07-2016, 19:52

Bạn yên tâm không bị sùi mào gà rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

maytroi
09-07-2016, 20:46
Chú Tuấn mecsede ơi! TH cháu có nhất thiết xn không vì cháu phí tiền và máu nếu kq ra at

Charles
09-07-2016, 20:50
Chú Tuấn mecsede ơi! TH cháu có nhất thiết xn không vì cháu phí tiền và máu nếu kq ra at

Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn, không cần XN.

Tuanmecsedec
10-07-2016, 07:40

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy không cần thiết xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

maytroi
14-07-2016, 16:15
BQT cho cháu hỏi về bj.nếu BJ liên tục 1p là có nguy cơ mắc Std . vậy bj 30s xong nghỉ 5-7 s j đó bj tiep 30s có nguy cơ giống như bj liên tục không ạ?

maytroi
14-07-2016, 20:06
Bqt có thể giải đáp thắc mắc của cháu được không ạ?

Charles
14-07-2016, 20:21
BQT cho cháu hỏi về bj.nếu BJ liên tục 1p là có nguy cơ mắc Std . vậy bj 30s xong nghỉ 5-7 s j đó bj tiep 30s có nguy cơ giống như bj liên tục không ạ?

Thời gian nghỉ quá ngắn như vậy cũng coi như OS liên tục trong 1 phút rồi.

Tuanmecsedec
14-07-2016, 20:28

Không sao bạn.

maytroi
14-07-2016, 22:11
Hai người nói vậy thông tin nào là chính xác ạ

Không Ngừng Bước
14-07-2016, 22:15
Hai người nói vậy thông tin nào là chính xác ạ
cả 2 đều chính xác bạn ạ. thời gian bạn nói có thể quy thành 1f liên tiếp nhưng 1f có nghỉ giữa chừng 5 đến 7s là k có vấn đề gì. bạn yên tâm đi.