PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay (hand job )

Hoangmangqua0
06-06-2016, 15:15
Giúp em với
Hôm bữa do chiều lòng xếp em có đi hand job voi gmd cung sep...trong quá trình hand job gmd có dùng khăn ướt lau dv e..e có dung tay fingering không đưa tay vào sâu nhug trong qua trinh fingering tay em không chảy máu e nhớ chắc vậy vì e có chạy xe máy chở xếp nếu tay có vết thương thì e chạy xe không được do say ruou nen e không nhớ rõ...gmd có dùng nước bọt bôi trơn e không nhớ là tay gmd có chảy máu không nhưng e nhớ là sau khi hj xong gmd có lấy đt nhắn tin gì đó....e sợ mình bị lây nhiễm hiv..mọi người giúp e với

Tuanmecsedec
06-06-2016, 15:18
Giúp em với
Hôm bữa do chiều lòng xếp em có đi hand job voi gmd cung sep...trong quá trình hand job gmd có dùng khăn ướt lau dv e..e có dung tay fingering không đưa tay vào sâu nhug trong qua trinh fingering tay em không chảy máu e nhớ chắc vậy vì e có chạy xe máy chở xếp nếu tay có vết thương thì e chạy xe không được do say ruou nen e không nhớ rõ...gmd có dùng nước bọt bôi trơn e không nhớ là tay gmd có chảy máu không nhưng e nhớ là sau khi hj xong gmd có lấy đt nhắn tin gì đó....e sợ mình bị lây nhiễm hiv..mọi người giúp e với

Kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
06-06-2016, 15:19
Giúp em với

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Hoangmangqua0
06-06-2016, 15:32
4 ngay sau e bi sot kèm met mỏi...khoản 3 tuan e bi nhut dau va dau khop trong 1 thang e bi tieu chay 2 lan va 1 lan noi hach trong 1 ngay het..den nay duoc 7 tuan e lại bị nổi hạch keo dai 1 tuan chua het nhưng hach khong sưng to ma đang xẹp xuong....do la ly do lam e hoang mang...

Tuanmecsedec
06-06-2016, 15:34
4 ngay sau e bi sot kèm met mỏi...khoản 3 tuan e bi nhut dau va dau khop trong 1 thang e bi tieu chay 2 lan va 1 lan noi hach trong 1 ngay het..den nay duoc 7 tuan e lại bị nổi hạch keo dai 1 tuan chua het nhưng hach khong sưng to ma đang xẹp xuong....do la ly do lam e hoang mang...

Bạn lưu ý,khi tham gia diễn đàn phải viết chữ Việt có dấu.Vì đây là quy định.Nếu bài bạn viết không có dấu sẽ bị xóa.

Bạn yên tâm,trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Giaitoaloau
06-06-2016, 15:40

H ko có triệu chứng gì đâu bạn..!Bạn ko có nguy cơ..!Do bạn bị stress thôi..!

Charles
06-06-2016, 15:42

Nổi hạch hay bị làm sao thì bạn đi khám tìm nguyên nhân, còn về HIV thì bạn yên tâm trường hợp bạn không có nguy cơ.

Hoangmangqua0
06-06-2016, 16:18
Cho e hỏi nếu trường hợp xấu nhất là nước bọt người đó có máu và tay có vết xước thì sao ạ.....e có nên đi xét nghiệm không

Charles
06-06-2016, 16:19
Cho e hỏi nếu trường hợp xấu nhất là nước bọt người đó có máu và tay có vết xước thì sao ạ.....e có nên đi xét nghiệm không

Kích dục bằng tay an toàn trong mọi tình huống. Bạn yên tâm không cần XN.

Tuanmecsedec
06-06-2016, 16:30

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần xét nghiệm.

Toibenban
06-06-2016, 17:01

Kích dục bằng tay an toàn trong mọi tình huống ! Nếu BQT khẳng định bạn không cần xét nghiệm thì bạn có tin không !

Hoangmangqua0
06-06-2016, 19:03
Vậy thì e yên tâm rồi......nếu là có nguy cơ là khi tay chảy máu ướt cả dv lun hả mấy a....

Toibenban
06-06-2016, 19:04
Vậy thì e yên tâm rồi......nếu là có nguy cơ là khi tay chảy máu ướt cả dv lun hả mấy a....

Lấy đầy 1 ly máu tươi và dùng cái Phiểu đổ trực tiếp vào lổ sáo thì có nguy cơ

Hoangmangqua0
06-06-2016, 19:31
Cảm ơn a......các triệu chứng của e chắc do stress gây ra...e c.on nhieu lan

Charles
06-06-2016, 19:32
Cảm ơn a......các triệu chứng của e chắc do stress gây ra...e c.on nhieu lan

Khi đã được ban quản trị tư vấn thì bạn yên tâm đi.

Hoangmangqua0
08-06-2016, 09:15
Mỗi lần lo lắng hay cơ thể xuất hiện điều bất thường là e lại mở những tư vấn của mấy anh để xem....chắc do e lo lắng quá nhưng thật sự e không thoát khỏi suy nghĩ hiv....

Charles
08-06-2016, 09:18
Mỗi lần lo lắng hay cơ thể xuất hiện điều bất thường là e lại mở những tư vấn của mấy anh để xem....chắc do e lo lắng quá nhưng thật sự e không thoát khỏi suy nghĩ hiv....

Bạn nên đọc lại những gì ban quản trị đã tư vấn.

Tuanmecsedec
08-06-2016, 09:28

Nếu bạn lo lắng quá thì Stress gây ra nhiều bệnh,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Nguyen Ha
08-06-2016, 11:17

Bạn càng lo lắng, càng soi mói cơ thể thì triệu chứng càng xuất hiện nhiều. Vì vậy đừng nên ngồi một mình, thường xuyên nói chuyện với người thân, vui chơi giải trí lành mạnh với bạn bè như thế sẽ không còn chỗ cho những suy nghĩ vớ vẩn nữa.

Hoangmangqua0
10-06-2016, 10:50
4 tuần nữa là e được 3 tháng kể từ khi e thực hiện hành vi
Không biết e có nên đi xn không nữa...
E cứ sợ tay người kia có chảy máu trong lúc thực hiện sẽ thành hành vi nguy cơ.......

Tuanmecsedec
10-06-2016, 10:51
E cứ sợ tay người kia có chảy máu trong lúc thực hiện sẽ thành hành vi nguy cơ.......

Chuyện bạn xét nghiệm là quyền của bạn.Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Không Ngừng Bước
10-06-2016, 14:10
không yên tâm thì đi XN chứ nói không có nguy cơ rồi bạn có yên tâm đâu.

Hoangmangqua0
10-06-2016, 20:29
Em xin lỗi.chắc do quá hoang mang nên e đặt 1 số câu hỏi không cần thiết
Nhưng thật sự e sợ lắm.....nguyên nhân làm e hoang mang là hoàn cảnh lúc đó tối nên e không xác định được tay người đó có máu hay không và cũng sợ trong nước bọt có máu..... E vốn dĩ không thích mấy vụ đó nhưng đi công việc với sếp rồi chiều ý sếp nên mới lâm vào hoàng cảnh này

Nguyen Ha
10-06-2016, 20:42
Nhưng thật sự e sợ lắm.....nguyên nhân làm e hoang mang là hoàn cảnh lúc đó tối nên e không xác định được tay người đó có máu hay không và cũng sợ trong nước bọt có máu..... E vốn dĩ không thích mấy vụ đó nhưng đi công việc với sếp rồi chiều ý sếp nên mới lâm vào hoàng cảnh này

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Charles
10-06-2016, 20:43

Kích dục bằng tay an toàn trong mọi tình huống, bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
11-06-2016, 06:54

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Hoangmangqua0
12-06-2016, 10:08
E đi test nhanh 8 tuần kq âm tính...xã stress dc chưa ta:zk20155:

Charles
12-06-2016, 10:10

Thoải mái xả stress với kết quả này rồi.

Toibenban
12-06-2016, 11:43

Hoàn toàn có thể xã hết xì trét rồi :monkeys33:

Tuanmecsedec
12-06-2016, 14:58
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.

Bạn có nước bây giờ xả láng luôn,chứ xả Stress gì nữa.vì ngay từ đầu ban quản trị khẳng định bạn không có nguy cơ rồi.

Hoangmangqua0
12-06-2016, 17:04
E xn nó báo kq at 1/2...1/2 là sao

Charles
12-06-2016, 17:15

1/2 => đầy là dòng virus của hai tuýp này. Bạn tham khảo thêm chủ đề này:

Chủ đề: Hiv 1, hiv 2 là gì ??? (http://diendanhiv.vn/threads/1514-Hiv-1-hiv-2-la-gi)

Toibenban
12-06-2016, 18:33

Thường mọi người thấy trong phiếu xét nghiệm có ghi hiv 1/2 tức là dòng vi rút của hai tuýp này.Thật ra dòng vi rút Tuýp 1 là trong các vùng thịnh hành nhất như hiện nay trên thế giới,dòng vi rút tuýp 2 thì sao ? .Bạn đọc tiếp đoạn dưới.

Đặc tính của HIV 1 và HIV 2 là gì.Nên bạn đừng lo lắng quá khi đã xét nghiệm âm tính

HIV thuộc nhóm Lentivirus, và giống như mọi virus thuộc tuýp này, nó sẽ tấn công hệ miễn dịch của con người. Lentivirus lại thuộc vào 1 nhóm virus lớn hơn gọi là Retrovirus. Lentivirus có nghĩa là virus chậm cần có nhiều thời gian để gây ra tác dụng có hại cho cơ thể. Nhóm virus này gặp ở nhiều loài động vật khác nhau như: mèo, cừu, ngựa và trâu bò... Tuy nhiên, tuýp Lentivirus mà các nhà khoa học quan tâm khi nghiên cứu nguồn gốc của HIV lại là SIV (Simian Immunodeficiency Virus), một loại virus gây bệnh ở loài khỉ.

HIV là 1 virus có tính thay đổi cao, đột biến dễ dàng. Điều này có nghĩa là ngay trong cơ thể của người bị nhiễm cũng có nhiều chủng HIV khác nhau. Dựa trên những điểm tương tự về di truyền, ta có thể phân loại vô số các chủng virus khác nhau đó thành từng tuýp, nhóm và phân tuýp. Có 2 tuýp HIV là: HIV-1 và HIV-2.

Cả 2 tuýp này đều có thể lây truyền qua quan hệ tình dục, qua đường máu, và từ mẹ sang con. Cả 2 tuýp này dường như đều gây bệnh cảnh lâm sàng AIDS khá giống nhau nên rất khó để mà phân biệt. Tuy nhiên, HIV-2 lại không dễ lây như HIV-1, và thời gian kể từ lúc mới bắt đầu nhiễm cho đến khi xuất hiện bệnh thường dài hơn.

Nhưng trên toàn thế giới hiện nay, HIV-1 chính là nhóm gây đại dịch AIDS, và khi nói nhiễm HIV mà không kèm theo tuýp, tức là đang nói tới HIV-1. Trên thực tế HIV-2 rất ít gặp, chủ yếu loại này thường khu trú tại Tây Phi, ít khi thấy ở nơi khác. HIV-2 có 8 nhóm phụ, từ A đến H. Các chủng HIV-1 có thể được phân thành 3 nhóm như sau: nhóm "M" (major, nghĩa là nhóm chính), nhóm "O" (outlier, nhóm ngoài rìa) và nhóm "N" (new, nhóm mới hoặc non- M non- O). Chính 3 nhóm này đại diện cho 3 đợt du nhập riêng rẽ của virus SIV gây suy giảm hệ miễn dịch của khỉ sang người. V.V.V.

Nhưng bạn yên tâm tất cả xét nghiệm hiện nay đều tìm ra HIV tuýp 1 và HIV tuýp 2

Hoangmangqua0
12-06-2016, 21:08
Hôm nay e đi khám ở đa khoa đồng nai một bệnh viện kha lớn làm việc luôn thứ 7 chủ nhật
Vào phòng khám e nói cho e làm cái test nhanh hiv...bác sĩ không hỏi nguy cơ mà chỉ hỏi e có làm viêm gan luôn không....e làm 2 cái hết 318k...test nhanh 60k
At cả 2....nhưng bác sĩ nói viêm gan thì chắc rồi...hiv 8 tuần thì chưa chắc do giai đoạn cửa sổ....chỉ làm cái test vậy thôi...rồi khuyên e đi trung tâm y tế dự phòng để người ta tư vấn...:k4857966:

Nguyen Ha
12-06-2016, 21:10
Hôm nay e đi khám ở đa khoa đồng nai một bệnh viện kha lớn làm việc luôn thứ 7 chủ nhật
Vào phòng khám e nói cho e làm cái test nhanh hiv...bác sĩ không hỏi nguy cơ mà chỉ hỏi e có làm viêm gan luôn không....e làm 2 cái hết 318k...test nhanh 60k
At cả 2....nhưng bác sĩ nói viêm gan thì chắc rồi...hiv 8 tuần thì chưa chắc do giai đoạn cửa sổ....chỉ làm cái test vậy thôi...rồi khuyên e đi trung tâm y tế dự phòng để người ta tư vấn...:k4857966:
Bạn đi đi người ta tư vấn cho. Ở diễn đàn bạn không tin đừng post bài hỏi nữa.

Hoangmangqua0
12-06-2016, 21:14
E chỉ kể lại những gì e làm hôm nay thôi chứ e có nói không tin dien dan minh dau

Nguyen Ha
12-06-2016, 21:18
E chỉ kể lại những gì e làm hôm nay thôi chứ e có nói không tin dien dan minh dau

Bs không hỏi nguy cơ nên bs nói 8 tuần chưa chắc chắn là đúng vì theo tài liệu chuẩn của bộ y tế phải xét nghiệm sau nguy cơ 12 tuần mới chính xác. Tuy nhiên, bạn không có nguy cơ, bạn yên tâm 100% với kết quả XN này.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 06:52

Trường hợp của bạn ban quản trị đã tư vấn khẳng định không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn xét nghiệm nghiệm cửa sổ hay cửa cái gì nữa bạn.Bạn yên tâm đi không cần xét nghiệm nữa.

Hoangmangqua0
13-06-2016, 09:45
E cảm ơn a tuấn và các mod cũng như các anh em khác...do e lo quá nên mới nhờ các a tư vấn và việc e đi xét nghiệm không phải do không tin các a mà e chỉ muốn xã stress vậy thôi.....

Charles
13-06-2016, 09:48
E cảm ơn a tuấn và các mod cũng như các anh em khác...do e lo quá nên mới nhờ các a tư vấn và việc e đi xét nghiệm không phải do không tin các a mà e chỉ muốn xã stress vậy thôi.....

Vậy bạn cứ đi XN theo ý mình. BQT cũng chỉ mong bạn sớm giải tỏa tâm lý thôi.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:20

Bạn muốn xét nghiệm xả Stress là quyền của bạn.