PDA

View Full Version : Bị xước tay không rõ nguyên nhân

hoidap
07-06-2016, 08:26
Anh chị cho em hỏi vừa rồi em đi xem phim, không hiểu sao lúc về tay đỏ ửng lên, rất rát, em coi kĩ thì thấy tay như bị xước có rướm máu dưới lớp da, anh chị chi hỏi vậy có nguy cơ không anh chị :(

Giaitoaloau
07-06-2016, 08:31
Anh chị cho em hỏi vừa rồi em đi xem phim, không hiểu sao lúc về tay đỏ ửng lên, rất rát, em coi kĩ thì thấy tay như bị xước có rướm máu dưới lớp da, anh chị chi hỏi vậy có nguy cơ không anh chị :(

Ko sao đâu bạn ạ..!Trên thế giới có 9 tỷ người hằng ngày vẫn có khoảng nửa tỷ người bị xước như bạn..!

Tuanmecsedec
07-06-2016, 08:56

Có mắc mớ gì đâu mà có nguy cơ hay không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hoidap
07-06-2016, 09:53
Cám ơn các anh chị nhiều ạ chắc tại em lo quá lần đâu em bị xước tay kiểu này nên hơi lo ạ

Nguyen Ha
07-06-2016, 10:31

Vô ý chạm tay vào đâu thôi chứ nguy cơ gì chứ.

Toibenban
07-06-2016, 10:41
Cám ơn các anh chị nhiều ạ chắc tại em lo quá lần đâu em bị xước tay kiểu này nên hơi lo ạ

Có thể vô ý bị gì đó quẹt trúng thôi bạn