PDA

View Full Version : bị xước do đi cắt tóc

anhbom1253
07-06-2016, 18:53
lúc nãy e có đi cắt tóc, lúc người học việc thay dao lam để cạo mặt cho em thì hình như tay a ta bị xước, e thấy a ấy ngậm tay một hồi và kêu a một tiếng, lúc ấy trong đầu e ko có suy nghĩ j cả nhưng khi về nhà e thấy rát và có vết xước chảy máu, ko biết ẹ có bị sao ko ạ xin ac jup e voi.

Charles
07-06-2016, 18:54
lúc nãy e có đi cắt tóc, lúc người học việc thay dao lam để cạo mặt cho em thì hình như tay a ta bị xước, e thấy a ấy ngậm tay một hồi và kêu a một tiếng, lúc ấy trong đầu e ko có suy nghĩ j cả nhưng khi về nhà e thấy rát và có vết xước chảy máu, ko biết ẹ có bị sao ko ạ xin ac jup e voi.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-06-2016, 19:05

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

anhbom1253
07-06-2016, 19:12
nhưng chắc chắn tay anh ta bị chảy máu dính vào dao cạo mà e cung bị chảy máu ạ

Tuanmecsedec
07-06-2016, 19:14
nhưng chắc chắn tay anh ta bị chảy máu dính vào dao cạo mà e cung bị chảy máu ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

anhbom1253
08-06-2016, 00:35
A chị ơi e hỏi tiếp dc ko ạ, giúp e vơi nha, vế thương trợt chảy máu và gần 1cm ạ, chắc chắn có máu dích trên dao lam ạ, ac khẳng định một lần nueax cho e yên tâm dc ko ạ. Đã có trường hợp nào như vậy mà bị chưa ạ

Tuanmecsedec
08-06-2016, 07:04
A chị ơi e hỏi tiếp dc ko ạ, giúp e vơi nha, vế thương trợt chảy máu và gần 1cm ạ, chắc chắn có máu dích trên dao lam ạ, ac khẳng định một lần nueax cho e yên tâm dc ko ạ. Đã có trường hợp nào như vậy mà bị chưa ạ

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ như vậy.Nếu bạn không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.