PDA

View Full Version : Vấn đề về xét nghiệm HIV ?

daicamalot
08-06-2016, 23:42
1. Cho em hỏi có trường hợp nào trên diển đàn mình tư vấn ko có nguy cơ mà xét nghiệm ra dương tính chưa ạ ?
2. Sao em xét nghiệm viêm gan B + HIV mà bệnh viện dưới em nó bắt đợi tới 1 tuần mới có kết quả...

daicamalot
08-06-2016, 23:54
Hic , mấy chỗ khác trả trong ngày , cho đợi cả tuần lễ chắc hồi hộp k chịu nổi

Tuanmecsedec
09-06-2016, 06:36
1. Cho em hỏi có trường hợp nào trên diển đàn mình tư vấn ko có nguy cơ mà xét nghiệm ra dương tính chưa ạ ?
2. Sao em xét nghiệm viêm gan B + HIV mà bệnh viện dưới em nó bắt đợi tới 1 tuần mới có kết quả...

Nếu đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì xét nghiệm ra DƯƠNG TIỄN chứ dương tính gì bạn,còn vấn đề trả kết quả xét nghiệm mỗi nơi mỗi khác,có nơi vài chục phút,có nơi vài ngày và đến 1 tuần mới có kết quả.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
09-06-2016, 06:39

1. Nếu đã được ban quản trị diễn đàn tư vấn không có nguy cơ thì 100% XN ra âm tính.

2. Thời gian trả kết quả do quy định từng nơi, có nơi vài chục phút, có nơi vài tiếng, có nơi 1-2 ngày, thậm chí có nơi hàng tuần.

daicamalot
10-06-2016, 09:34
Cho em xin địa chỉ xét nghiệm HIV tại Vũng Tàu có kết quả liền trong ngày với ạ. Hôm trước em xét nghiệm ở bệnh viện mà bắt đơi tới 1 tuần lễ , h người nổi ban mún đi xét nghiệm chỗ nào có kq nhanh ạ , em được 7 tuần rồi...

Tuanmecsedec
10-06-2016, 09:43
Cho em xin địa chỉ xét nghiệm HIV tại Vũng Tàu có kết quả liền trong ngày với ạ. Hôm trước em xét nghiệm ở bệnh viện mà bắt đơi tới 1 tuần lễ , h người nổi ban mún đi xét nghiệm chỗ nào có kq nhanh ạ , em được 7 tuần rồi...

Bạn đã được tư vấn về vấn đề này rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

lbqt1991
10-06-2016, 11:14
Bạn xn ở đậu.nếu ở Viện passt tuer nha trang thường đợi vài ngày mới có kq bạn.

Không Ngừng Bước
10-06-2016, 13:50
đã không có nguy cơ thì ở đâu ra dương tính ? bạn đang cho rằng mọi ng ở đây nói xuông à ?
nếu bạn không chờ đc thì ra chỗ trả KQ ngay làm cái cho đỡ khỏi xoắn.