PDA

View Full Version : QHTD với GMD quên không kiểm tra bao cao su

Khánh
09-06-2016, 00:44
Cháu chào tất cả các bác sĩ trong diễn đàn ạ. Mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu trường hợp này , cháu đang rất lo lắng. Hôm mùng 4 tết năm 2016 , lần đầu tiên trong đời cháu đi quan hệ với GMD và có sử dụng BCS. Cháu có đeo BCS từ lúc bắt quan hệ cho đến lúc xuất tinh. Vì là lần đầu nên cháu không có kinh nghiệm gì , lúc quan hệ xong cháu quên không kiểm tra lại bao cao su xem có rách hay thủng không. Khoảng 1 tháng sau cháu có các biểu hiện : đau đầu , buồn nôn , ỉa chảy , đau họng , mọc những nốt màu đỏ 2 bên cánh tay và ngực. Cháu lo sợ lên mạng xem thì thấy những triệu chứng của cháu giống với HIV giai đoạn đầu. Cháu thực sự rất lo lắng. Cháu đi hỏi rất nhiều người và không một ai bảo cháu việc gì. Cháu mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu xem trường hợp này của cháu có làm sao không ạ ? Và nếu như dịch âm đạo của GMD dính vào tay GMD rồi GMD dùng chính tay đó chạm vào dương vật cháu trong khi rãnh quy đầu của cháu có những nốt nhỏ li ti màu trắng xuất hiện cách đây 3-4 năm. Vậy trong tất cả những trường trên cháu có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ ? Rất mong các bác sĩ tư vấn

kulun
09-06-2016, 00:50
an toàn bạn

Khánh
09-06-2016, 01:12
Cháu chào toàn thể các bác sĩ trong diễn đàn ạ , mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu trường hợp này. Cháu đang rất lo lắng. Hôm mùng 4 tết năm 2016 , lần đầu tiên trong đời cháu đi quan hệ với GMD và có sử dụng BCS. Cháu có đeo bao cao su từ lúc bắt đầu quan hệ cho đến lúc xuất tinh. Vì là lần đầu tiên nên cháu không có kinh nghiệm gì , lúc quan hệ xong cháu quên không kiểm tra lại bao cao su xem có rách hay thủng không. Khoảng 1 tháng sau cháu có các biểu hiện : đau đầu , buồn nôn , ỉa chảy , đau họng , mọc những nốt li ti ở ngực và cánh tay , mọc hạch ở nách. Cháu lo sợ lên mạng xem thì thấy có những triệu chứng của cháu giống với hiv giai đoạn đầu. Cháu thực sự rất lo lắng. Cháu đã đi hỏi rất nhiều người và không một ai bảo cháu việc gì cả. Cháu mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu xem trường hợp này của cháu có làm sao không ạ ? Và nếu như dịch âm đạo của GMD dính vào tay GMD rồi GMD dùng chính tay đó chạm vào dương vật cháu trong khi rãnh quy đầu của cháu có những nốt nhỏ li ti màu trắng xuất hiện cách đây 3-4 năm. Vậy trong tất cả những trường hợp trên cháu có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ ? Rất mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu

Charles
09-06-2016, 06:01
Cháu chào tất cả các bác sĩ trong diễn đàn ạ. Mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu trường hợp này , cháu đang rất lo lắng. Hôm mùng 4 tết năm 2016 , lần đầu tiên trong đời cháu đi quan hệ với GMD và có sử dụng BCS. Cháu có đeo BCS từ lúc bắt quan hệ cho đến lúc xuất tinh. Vì là lần đầu nên cháu không có kinh nghiệm gì , lúc quan hệ xong cháu quên không kiểm tra lại bao cao su xem có rách hay thủng không. Khoảng 1 tháng sau cháu có các biểu hiện : đau đầu , buồn nôn , ỉa chảy , đau họng , mọc những nốt màu đỏ 2 bên cánh tay và ngực. Cháu lo sợ lên mạng xem thì thấy những triệu chứng của cháu giống với HIV giai đoạn đầu. Cháu thực sự rất lo lắng. Cháu đi hỏi rất nhiều người và không một ai bảo cháu việc gì. Cháu mong các bác sĩ tư vấn giúp cháu xem trường hợp này của cháu có làm sao không ạ ? Và nếu như dịch âm đạo của GMD dính vào tay GMD rồi GMD dùng chính tay đó chạm vào dương vật cháu trong khi rãnh quy đầu của cháu có những nốt nhỏ li ti màu trắng xuất hiện cách đây 3-4 năm. Vậy trong tất cả những trường trên cháu có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ ? Rất mong các bác sĩ tư vấn

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Nếu quá trình quan hệ BCS gặp sự cố tuột hoặc rách cả hai sẽ cảm nhận được ngay, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Khánh
09-06-2016, 10:57
Cháu cảm ơn bác sĩ đã tư vấn giúp cháu. Bác sĩ cho cháu hỏi : BCS của GMD nếu chất lượng kém thì HIV có ngấm lây qua BCS được không ạ ? Có trường hợp GMD có tình làm rách bao của cháu truớc khi quan hệ không ạ ? Và nếu vết rách ở BCS nhỏ quá thì có cảm nhận được không ạ ?

Charles
09-06-2016, 11:03
Cháu cảm ơn bác sĩ đã tư vấn giúp cháu. Bác sĩ cho cháu hỏi : BCS của GMD nếu chất lượng kém thì HIV có ngấm lây qua BCS được không ạ ? Có trường hợp GMD có tình làm rách bao của cháu truớc khi quan hệ không ạ ? Và nếu vết rách ở BCS nhỏ quá thì có cảm nhận được không ạ ?

- BCS không phải giấy thấm đâu mà HIV ngấm lây qua bao được.

- Không có chuyện GMD cố tình làm rách bao để quan hệ, vì chính họ cũng sợ lây bệnh từ bạn (nếu bạn có HIV hoặc các bệnh tình dục khác), ngoài ra họ còn phải tránh chuyện mang thai ngoài ý muốn.

- BCS nếu rách là rạch toạc hẳn luôn chứ không có chuyện rách nhỏ.

Khánh
09-06-2016, 11:15
Dạ cháu cám ơn bác sĩ. Vậy còn trường hợp dịch âm đạo của GMD tiếp xúc gián tiếp vào dương vật của cháu trong khi dương vật của cháu có những nốt li ti màu trắng. Vậy có nguy cơ lây nhiễm không ạ thưa bác sĩ ? Và nếu như tay của GMD có dịch âm đạo rồi GMD dùng chính tay ấy ngoáy vào mặt trong của BCS rồi cháu đeo bao vào thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ thưa bác sĩ ?

Charles
09-06-2016, 11:17
Dạ cháu cám ơn bác sĩ. Vậy còn trường hợp dịch âm đạo của GMD tiếp xúc gián tiếp vào dương vật của cháu trong khi dương vật của cháu có những nốt li ti màu trắng. Vậy có nguy cơ lây nhiễm không ạ thưa bác sĩ ? Và nếu như tay của GMD có dịch âm đạo rồi GMD dùng chính tay ấy ngoáy vào mặt trong của BCS rồi cháu đeo bao vào thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ thưa bác sĩ ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ như vậy.

Khánh
09-06-2016, 11:27
Cháu hay có hành vi thủ dâm với tần suất nhiều. Trước ngày đi quan hệ với GMD cháu có thủ dâm , rồi tối hôm sau lại bị dịch âm đạo dính gián tiếp vào ( vì cháu sợ thủ dâm sẽ gây trầy xước dương vật những vết nhỏ mà mắt thường không nhìn thấy. Vậy có nguy cơ lây nhiễm không ạ ? Mà nếu BCS bị thủng thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ ?

Charles
09-06-2016, 11:30
Cháu hay có hành vi thủ dâm với tần suất nhiều. Trước ngày đi quan hệ với GMD cháu có thủ dâm , rồi tối hôm sau lại bị dịch âm đạo dính gián tiếp vào ( vì cháu sợ thủ dâm sẽ gây trầy xước dương vật những vết nhỏ mà mắt thường không nhìn thấy. Vậy có nguy cơ lây nhiễm không ạ ? Mà nếu BCS bị thủng thì có nguy cơ lây nhiễm không ạ ?

HIV không lây kiểu dịch AD dính dán tiếp vào bạn nhé. Trường hợp của bạn BQT đã khẳng định rất rõ ràng rồi, nếu bạn không yên tâm thì đi XN thôi.

Khánh
09-06-2016, 11:36
Vậy tại sao cháu có nhiều triệu chứng vậy ạ thưa bác sĩ ? Và nếu dựa trên tất cả những gì cháu vừa kể thì cháu có cần đi xét nghiệm không ạ thưa bác sĩ ?

Charles
09-06-2016, 11:37
Vậy tại sao cháu có nhiều triệu chứng vậy ạ thưa bác sĩ ? Và nếu dựa trên tất cả những gì cháu vừa kể thì cháu có cần đi xét nghiệm không ạ thưa bác sĩ ?

Triệu chứng do bạn tự nghĩ ra thôi. Còn bạn đã được BQT tư vấn rồi, XN hay không phải hỏi chính bạn.

Khánh
09-06-2016, 11:42
Ý cháu là nếu dựa vào những gì cháu kể trên thì bác sĩ tư vấn xem có cần đi xét nghiệm không ạ ? Và bác sĩ có đảm bảo 100% cháu an toàn không ạ ?

Charles
09-06-2016, 11:45
Ý cháu là nếu dựa vào những gì cháu kể trên thì bác sĩ tư vấn xem có cần đi xét nghiệm không ạ ? Và bác sĩ có đảm bảo 100% cháu an toàn không ạ ?

BQT khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Khánh
09-06-2016, 11:48
Cháu cảm ơn bác sĩ

Khánh
09-06-2016, 11:49
Nếu như trước khi quan hệ mà quên không bóp cho thoát hết khí ở đầu BCS mà lại đeo bao luôn thì có nguy cơ bị vỡ bao không ạ thưa bác sĩ ?

Giaitoaloau
09-06-2016, 12:07
Nếu như trước khi quan hệ mà quên không bóp cho thoát hết khí ở đầu BCS mà lại đeo bao luôn thì có nguy cơ bị vỡ bao không ạ thưa bác sĩ ?

Bao cao su có độ đàn hồi rất cao lên ko sao đâu bạn..!

Không Ngừng Bước
09-06-2016, 13:04

1. HIV k có triệu chứng nhận biết ban đầu vì những triệu chứng đó hoàn toàn có thể xuất hiện trên ng k có H.
2. bao CAO SU chứ k phải BAO VẢI mà HIV có thể thấm qua.
bạn đc tư vấn k có nguy cơ tức là bạn an toàn tuyệt đồi. mọi ng tư vấn đều dựa trên những gì có cơ sở vì thế bạn cứ yên tâm tuyệt đối đi. bạn hoàn toàn k có nguy cơ k cần làm XN nếu bạn muốn XN giải tỏa tâm lý lo sợ thì tùy bạn quyết định.

Charles
09-06-2016, 14:47

Nếu vỡ bao bạn đã nghe thấy "bụp" ngay, xong trận rút ra bạn cũng nhận thấy ngay rồi.

Tuanmecsedec
09-06-2016, 15:04

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Khánh
09-06-2016, 18:16
Cháu cảm ơn các bác sĩ trong diễn đàn. Vậy cho cháu hỏi tại sao từ bé đến giờ cháu chưa bao giờ tự nhiên bị buồn nôn và bị mọc hạch mà đến bây giờ cháu lại bị ? Vậy là tại sao ạ ?

Tuanmecsedec
09-06-2016, 19:54
Cháu cảm ơn các bác sĩ trong diễn đàn. Vậy cho cháu hỏi tại sao từ bé đến giờ cháu chưa bao giờ tự nhiên bị buồn nôn và bị mọc hạch mà đến bây giờ cháu lại bị ? Vậy là tại sao ạ ?

Chuyện này nếu có thì không liên quan gì đến HIV bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Nguyen Ha
09-06-2016, 20:23

Buồn nôn là do bạn ăn phải thức ăn lạ gây nên rối loạn tiêu hóa. Thời tiết nắng nóng thế này bị ngộ độc thức ăn cũng không tránh khỏi, bạn nướng 1 mẩu gừng sau đó rửa sạch để ráo nước rồi đập dập cho vào cốc rót nước sôi vào để 1 lúc rồi uống sẽ thấy dễ chịu. Còn hạch thì bình thường ai cũng có.

Khánh
09-06-2016, 21:29
Cháu cảm ơn các bác sĩ đã tư vấn giúp đỡ cháu. Nhưng tại sao từ bé đến giờ cháu chưa bao giờ bị mọc hạch và buồn nôn , mà bây giờ cháu lại bị là sao ạ ?

Khánh
09-06-2016, 21:37
Vâng ạ cháu rất cảm ơn các bác sĩ trong diễn đàn. Như vậy là từ bây giờ cháu không còn phải suy nghĩ đến bệnh HIV ở trong đầu nữa. Còn cái hạch thì cháu cứ kệ nó thôi

Tuanmecsedec
09-06-2016, 21:38
Cháu cảm ơn các bác sĩ đã tư vấn giúp đỡ cháu. Nhưng tại sao từ bé đến giờ cháu chưa bao giờ bị mọc hạch và buồn nôn , mà bây giờ cháu lại bị là sao ạ ?

Hạch thì ai cũng có hết bạn,nhiều bệnh khác cũng gây ra nổi hạch.Ngay cả mọc răng còn bị nổi hạch nữa kìa.

Khánh
09-06-2016, 21:40
Vậy các bác sĩ có đảm bảo chắc chắn 100% cháu không có nguy cơ lây nhiễm không ạ ? Trên ngực và 2 cánh tay cháu còn những nốt nhỏ màu đỏ nữa cơ bác sĩ ạ

Tuanmecsedec
09-06-2016, 21:45
Vậy các bác sĩ có đảm bảo chắc chắn 100% cháu không có nguy cơ lây nhiễm không ạ ? Trên ngực và 2 cánh tay cháu còn những nốt nhỏ màu đỏ nữa cơ bác sĩ ạ

Ban quản trị không có tư vấn bừa bạn.Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Tuanmecsedec trước khi trả lời tiếp câu hỏi của bạn thì Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2, Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

+ Nói tóm lại,bạn nào tin thì tham gia diễn đàn,tin thì đặt câu hỏi.Còn cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

Khánh
09-06-2016, 22:09
Vâng ạ cháu đâu có nói câu gì làm ảnh hưởng đến diễn đàn cũng như là bác sĩ đâu ạ. Cháu vì quá lo lắng nên cháu chỉ muốn hỏi xem cháu có an toàn chắc chắn 100% không thôi ạ. Cháu không có ý gì ạ

Không Ngừng Bước
09-06-2016, 22:20
Vâng ạ cháu đâu có nói câu gì làm ảnh hưởng đến diễn đàn cũng như là bác sĩ đâu ạ. Cháu vì quá lo lắng nên cháu chỉ muốn hỏi xem cháu có an toàn chắc chắn 100% không thôi ạ. Cháu không có ý gì ạ
bạn đã đc tư vấn an toàn rồi. dành chút thời gian đọc lại những gì đc tư vấn đi nhé !

Khánh
09-06-2016, 22:32
Vâng ạ. Vậy cháu có cần phải đi xét nghiệm không ạ thưa bác sĩ ?

Khánh
10-06-2016, 00:30
Nếu như BCS bị thủng như lỗ kim châm thì cháu có nguy cơ lây nhiễm không ạ thưa bác sĩ ?

Tuanmecsedec
10-06-2016, 06:47
Vâng ạ. Vậy cháu có cần phải đi xét nghiệm không ạ thưa bác sĩ ?

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Tuanmecsedec
10-06-2016, 06:48
Nếu như BCS bị thủng như lỗ kim châm thì cháu có nguy cơ lây nhiễm không ạ thưa bác sĩ ?

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/18181-Nho-moi-nguoi-tu-van-a-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Tư vấn giúp e,qhtd với gmd sợ rách bcs... (http://diendanhiv.vn/threads/23633-Tu-van-giup-e-qhtd-voi-gmd-so-rach-bcs)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19910-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19209-a-oi-giup-em-voi-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/2885-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-lung-lo-nho-li-ti-nhiem-hiv)
Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti (http://diendanhiv.vn/threads/20969-QHTD-co-BCS-cho-nuoc-vao-bop-xit-li-ti)
Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/18181-Nho-moi-nguoi-tu-van-a-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/20438-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-thung-lo-nho-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19910-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19209-a-oi-giup-em-voi-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/2885-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-lung-lo-nho-li-ti-nhiem-hiv)
Chủ đề: gửi anh chị diễn đàn sợ bao cao su thủng lổ nhỏ (http://diendanhiv.vn/threads/26230-gui-anh-chi-dien-dan-so-bao-cao-su-thung-lo-nho)
Chủ đề: Quan hệ tình dục thấy bao cao su lủng lổ nhỏ. (http://diendanhiv.vn/threads/8443-Quan-he-tinh-duc-thay-bao-cao-su-lung-lo-nho)

Khánh
10-06-2016, 08:49
Vậy cháu an tâm với hành vi của mình rồi. Cháu cảm ơn các bác sĩ trong diễn đàn ạ

Khánh
10-06-2016, 21:21
Cháu bị đau đầu từ hôm qua đến nay vẫn đau đầu. Ỉa chảy 3-4 ngày nay. Trong người cháu nóng như kiểu sốt. Không hiểu là do đâu ạ bác sĩ

Nguyen Ha
10-06-2016, 21:26
Cháu bị đau đầu từ hôm qua đến nay vẫn đau đầu. Ỉa chảy 3-4 ngày nay. Trong người cháu nóng như kiểu sốt. Không hiểu là do đâu ạ bác sĩ

Bạn đi khám xem sao. Không liên quan tới H.

Charles
10-06-2016, 21:30

Khi bạn bị stress cũng gây ra hiện tượng này.

Không Ngừng Bước
10-06-2016, 21:32

BCS có thủng như vậy thật thì bạn cũng k có nguy cơ. còn các triệu chứng như bạn nói thì tới gặp BS để đc khám và chuẩn đoán chính xác. vì bạn k có nguy cơ nên nó k liên quan gì tới HIV

Khánh
10-06-2016, 21:47
Vâng ạ cháu cảm ơn các bác sĩ. Bây giờ cháu chỉ lo có 3 trường hợp :
1. Cháu sợ BCS bị rách nhưng vết rách nhỏ nên cháu không có cảm nhận và không để ý kiểm tra bao
2. Cháu sợ dịch âm đạo của GMD dính gián tiếp vào dương vật của cháu vì rãnh quy đầu của cháu có những nốt nhỏ li ti màu trắng
3. Cháu sợ tay GMD đang có dịch âm đạo rồi GMD dùng chính tay ấy ngoáy vào mặt trong của bao cao su không biết là có nguy cơ không ạ thưa bác sĩ

Không Ngừng Bước
10-06-2016, 21:57
1. Cháu sợ BCS bị rách nhưng vết rách nhỏ nên cháu không có cảm nhận và không để ý kiểm tra bao
2. Cháu sợ dịch âm đạo của GMD dính gián tiếp vào dương vật của cháu vì rãnh quy đầu của cháu có những nốt nhỏ li ti màu trắng
3. Cháu sợ tay GMD đang có dịch âm đạo rồi GMD dùng chính tay ấy ngoáy vào mặt trong của bao cao su không biết là có nguy cơ không ạ thưa bác sĩ
cả 3 vấn đề bạn đều đã đc tư vấn, vui lòng dành thời gian đọc lại.

Tuanmecsedec
11-06-2016, 06:55

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa,bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Khánh
11-06-2016, 13:18
Cháu cảm ơn tất cả cá bác sĩ trong diễn đàn ạ. Bác sĩ Tuấn nói như vậy cháu yên tâm lắm. Vậy thì người cháu có biểu hiện gì cháu cũng không đổi cho HIV nữa. Còn cái hạch ở nách với những nốt ở tay cháu cứ kệ nó vậy

Không Ngừng Bước
11-06-2016, 13:23
Cháu cảm ơn tất cả cá bác sĩ trong diễn đàn ạ. Bác sĩ Tuấn nói như vậy cháu yên tâm lắm. Vậy thì người cháu có biểu hiện gì cháu cũng không đổi cho HIV nữa. Còn cái hạch ở nách với những nốt ở tay cháu cứ kệ nó vậy
đúng vậy. k có liên quan gì HIV hết.

Toibenban
11-06-2016, 14:59

Những gì bạn đang lo lắng không phải là HIV ! Nên yên tâm nhé

Charles
11-06-2016, 14:59

BQT khẳng định một lần nữa trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Khánh
11-06-2016, 16:36
Vâng ạ cháu cảm ơn những lời tư vấn của bác sĩ. Các bác sĩ nói vậy từ nay cháu có thể yên tâm không nghĩ đến HIV nữa rồi. Cám ơn các bác sĩ

Nguyen Ha
11-06-2016, 16:40

Hạch ai cũng có, nốt là do nóng trong người, không liên quan tới H. HIV không có triệu chứng ban đầu.

Khánh
11-06-2016, 17:08
Vâng cháu cảm ơn bác sĩ. Vậy cháu yên tâm rồi cháu không đi xét nghiệm nữa

Khánh
13-06-2016, 17:30
Bác sĩ ơi cháu quên mất trường hợp này cháu chưa hỏi... Khi cháu đang quan hệ có sử dụng BCS cháu lại rút dương vật ra khỏi âm đạo , rồi vì 1 lí do nào đó cháu đã đề nghị GMD thay BCS khác cho cháu (ko phải do bao rách hay thủng đâu ạ). Trong lúc GMD thay bao khác cháu không để ý xem bao đấy lấy ở đâu ra , bao có bị làm sao ko... Cháu sợ bao đấy hết hạn sử dụng , hoặc đã có người từng sử dụng rồi , mà lúc cháu liếc qua cháu thấy GMD cứ mân mân rồi lấy ngón tay ấn ấn vào BCS của cháu rồi mới đeo cho cháu. Không biết là có bị làm sao không nữa... Bác sĩ tư vấn giúp cháu với ạ

Tuanmecsedec
13-06-2016, 17:35
Bác sĩ ơi cháu quên mất trường hợp này cháu chưa hỏi... Khi cháu đang quan hệ có sử dụng BCS cháu lại rút dương vật ra khỏi âm đạo , rồi vì 1 lí do nào đó cháu đã đề nghị GMD thay BCS khác cho cháu. Trong lúc GMD thay bao khác cháu không để ý xem bao đấy lấy ở đâu ra , bao có bị làm sao ko... Cháu sợ bao đấy hết hạn sử dụng , hoặc đã có người từng sử dụng rồi , mà lúc cháu liếc qua cháu thấy GMD cứ mân mân rồi lấy ngón tay ấn ấn vào BCS của cháu. Không biết là có bị làm sao không nữa... Bác sĩ tư vấn giúp cháu với ạ

Cho dù bao cao su của hãng nào hay bao cao su còn hạn sử dụng hay không thì không quan trọng,mà quan trọng khi quan hệ trực tiếp bao cao su của bạn có bị rách hay tuột hay không.Nếu không có thì không có nguy cơ.

Việc cô gái kia có ấn vào bao cao su có thể để không khí lọt ra tránh bị rách bao cao su khi bạn xuất tinh bị áp suất mà rách bao thôi.

thainguyen1993
13-06-2016, 17:39
Bạn thay bao khác , thì khả năng an toàn sẽ cao hơn chứ có sao đâu , con vấn đề bcs dùng xong thì người ta vứt đi, chứ ai rãnh mà dùng lại cho bạn .càng ko có chuyện bcs hết hạn đâu bạn , vì bcs có hạn sử dụng rất lâu và là thứ rất phổ biến ngày nay rồi..

Ngân Giang
13-06-2016, 17:42
Bác sĩ ơi cháu quên mất trường hợp này cháu chưa hỏi... Khi cháu đang quan hệ có sử dụng BCS cháu lại rút dương vật ra khỏi âm đạo , rồi vì 1 lí do nào đó cháu đã đề nghị GMD thay BCS khác cho cháu (ko phải do bao rách hay thủng đâu ạ). Trong lúc GMD thay bao khác cháu không để ý xem bao đấy lấy ở đâu ra , bao có bị làm sao ko... Cháu sợ bao đấy hết hạn sử dụng , hoặc đã có người từng sử dụng rồi , mà lúc cháu liếc qua cháu thấy GMD cứ mân mân rồi lấy ngón tay ấn ấn vào BCS của cháu rồi mới đeo cho cháu. Không biết là có bị làm sao không nữa... Bác sĩ tư vấn giúp cháu với ạ
An toàn không có nguy cơ . Có hết hạn củng không sao . Họ củng sợ lây nhiễm H như bạn đó .

Khánh
13-06-2016, 17:43
Thế ạ thế thì may quá cháu đang lo ko biết GMD đang làm gì BCS của cháu. Bây giờ thì cháu không lo nữa rồi cháu cảm ơn bác sĩ. Vậy trong topic này tất cả những câu hỏi mà cháu đưa ra là khẳng định 100% cháu an toàn với HIV đúng ko ạ thưa bác sĩ Tuấn ? ( cháu hỏi cho yên tâm ạ)

Ngân Giang
13-06-2016, 18:03
Thế ạ thế thì may quá cháu đang lo ko biết GMD đang làm gì BCS của cháu. Bây giờ thì cháu không lo nữa rồi cháu cảm ơn bác sĩ. Vậy trong topic này tất cả những câu hỏi mà cháu đưa ra là khẳng định 100% cháu an toàn với HIV đúng ko ạ thưa bác sĩ Tuấn ? ( cháu hỏi cho yên tâm ạ)
BQT nói bạn an toàn tuyệt đối . Nếu bạn không tin thì đúng thời gian thì bạn cứ đi xn coi lời chúng tôi có nói sai không . còn việc bạn nói như trên thì hoàn toàn an toàn . Nếu sai thì bạn chỉ có là việc xảy ra nguy cơ mới thôi

Khánh
13-06-2016, 18:09
Vâng ạ. Cháu cảm ơn bác sĩ và diễn đàn. Cháu rất tin tưởng diễn đàn. Tại vì cháu hay lo lắng và cháu thấy người cháu có nhiều triệu chứng nên đâm ra cháu hay hỏi nhiều mong các bác sĩ thông cảm ạ

Tuanmecsedec
13-06-2016, 19:02

Vâng ạ. Cháu cảm ơn bác sĩ và diễn đàn. Cháu rất tin tưởng diễn đàn. Tại vì cháu hay lo lắng và cháu thấy người cháu có nhiều triệu chứng nên đâm ra cháu hay hỏi nhiều mong các bác sĩ thông cảm ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Khánh
13-06-2016, 20:16
Cháu có đầy đủ các triệu chứng. Vậy dựa vào hành vi của cháu thì cháu không cần phải đi xét nghiệm ạ ?

Tuanmecsedec
13-06-2016, 20:21
Cháu có đầy đủ các triệu chứng. Vậy dựa vào hành vi của cháu thì cháu không cần phải đi xét nghiệm ạ ?

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn đừng hỏi có cần xét nghiệm hay không,xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Khánh
17-06-2016, 09:55
Cháu chào tất cả các bác sĩ , cháu rất tin tưởng các bác sĩ trong diễn đàn nên mới đặt câu hỏi mong các bác sĩ giúp đỡ , và cháu rất cảm ơn những lời tư vấn của các bác sĩ. Nhưng cháu ko hiểu sao trong người cháu có nhiều triệu chứng quá ko nhẽ là trùng lặp : ỉa chảy 2 tuần nay , người nóng bừng nhưng đo nhiệt độ cao nhất 37,5 còn đâu là 36,5 và 37,0 - hiện tượng này cháu xảy ra 1 tuần nay , mọc hạch ở nách , mọc nốt đỏ ở tay và ngực , buồn nôn , viêm họng , đau đầu , ho lâu ngày (những triệu chứng cháu kể nó ko đến cùng 1 lúc mà từ ngày cháu quan hệ với GMD nó đến từng triệu chứng một)
Cháu rất tin tưởng và mong nhận được sự tư vấn của các bác sĩ , nhưng cháu ko hiểu sao người cháu lại lắm triệu chứng đến vậy mà lúc trước ko quan hệ với GMD cháu có bị như thế này đâu

Charles
17-06-2016, 10:08
Cháu chào tất cả các bác sĩ , cháu rất tin tưởng các bác sĩ trong diễn đàn nên mới đặt câu hỏi mong các bác sĩ giúp đỡ , và cháu rất cảm ơn những lời tư vấn của các bác sĩ. Nhưng cháu ko hiểu sao trong người cháu có nhiều triệu chứng quá ko nhẽ là trùng lặp : ỉa chảy 2 tuần nay , người nóng bừng nhưng đo nhiệt độ cao nhất 37,5 còn đâu là 36,5 và 37,0 - hiện tượng này cháu xảy ra 1 tuần nay , mọc hạch ở nách , mọc nốt đỏ ở tay và ngực , buồn nôn , viêm họng , đau đầu , ho lâu ngày (những triệu chứng cháu kể nó ko đến cùng 1 lúc mà từ ngày cháu quan hệ với GMD nó đến từng triệu chứng một)
Cháu rất tin tưởng và mong nhận được sự tư vấn của các bác sĩ , nhưng cháu ko hiểu sao người cháu lại lắm triệu chứng đến vậy

Triệu chứng là do bạn lo lắng quá bị stress gây ra thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn, xả stress đi triệu chứng cũng sẽ hết.

Khánh
17-06-2016, 10:39
Triệu chứng của cháu cháu khẳng định là cháu ko tưởng tượng. Cháu vẫn vui vẻ , vẫn đi chơi tham gia các mối quan hệ ngoài xã hội. Vậy mà ko hiểu sao cháu lại bị nhièu triệu chứng như vậy

Tuanmecsedec
17-06-2016, 11:10
Cháu rất tin tưởng và mong nhận được sự tư vấn của các bác sĩ , nhưng cháu ko hiểu sao người cháu lại lắm triệu chứng đến vậy mà lúc trước ko quan hệ với GMD cháu có bị như thế này đâu

Triệu chứng là do bạn lo lắng nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Toibenban
17-06-2016, 11:17
Triệu chứng của cháu cháu khẳng định là cháu ko tưởng tượng. Cháu vẫn vui vẻ , vẫn đi chơi tham gia các mối quan hệ ngoài xã hội. Vậy mà ko hiểu sao cháu lại bị nhièu triệu chứng như vậy

Gần 4 trang tư vấn mà vẫn chưa hiểu rõ vấn đề ! cứ lo nghĩ lung tung ! Nếu thật sự bạn tin tưởng BQT và mọi người thì sẽ không lập đi lập lại câu hỏi đâu

Khánh
17-06-2016, 16:33
Vâng ạ cháu cảm ơn các bác sĩ đã tư vấn giúp cháu

Khánh
24-06-2016, 14:16
Hành vi của cháu mô tả cháu có nguy cơ bị mắc các bệnh tình dục khác ko thưa bác sĩ ? (Ví dụ: giang mai , lậu , viêm gan B , viêm gan C)

Không Ngừng Bước
24-06-2016, 14:21
Hành vi của cháu mô tả cháu có nguy cơ bị mắc các bệnh tình dục khác ko thưa bác sĩ ? (Ví dụ: giang mai , lậu , viêm gan B , viêm gan C)
bạn có dùng bCS thì bạn an toàn với tất cả các bệnh lây qua đường tình dục. yên tâm đi.

Khánh
24-06-2016, 14:29
Vì 2 tuần nay nước tiểu của cháu có màu vàng. Nên cháu sợ có bệnh gì đấy ở gan bác sĩ ạ ?

Charles
24-06-2016, 14:32

Trường hợp bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

Không Ngừng Bước
24-06-2016, 14:32
Vì 2 tuần nay nước tiểu của cháu có màu vàng. Nên cháu sợ có bệnh gì đấy ở gan bác sĩ ạ ?
nước tiểu có màu vàng k phải là chuyện lạ. chỉ đơn giản thực phẩm và đồ uống cũng có thể làm cho nước tiểu có màu.

Tuanmecsedec
24-06-2016, 14:33

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết,vấn đề bạn tiểu màu vàng là do bạn nóng trong người,có thể bạn uống ít nước.Bạn uống nhiều nước vào sẽ thấy nước tiểu trong lại thôi.

Khánh
24-06-2016, 14:35
Vâng ạ cháu cảm ơn các bác sĩ đã tư vấn giúp cháu