PDA

View Full Version : qhtd ko biết có rách bcs ko?

choconduoclamlai
09-06-2016, 07:47
chào anh tuấn và các anh chị trong dd. là đêm qua em có qh vs gmd . chỉ qh thôi ko làm gì cả. có sử dụng bcs . nhưng đầu dv em bị loét và đang uống thuốc . quan hệ đc một lúc thì e xuất . lúc xuất rồi em cố thêm vài cái nữa . rồi rút ra . lúc rút ra e thất bcs vẫn ôm chặt ở gốc dv mà ko để ý đầu bcs nếu xuất rồi mà vẫn cố thêm vài cái nữa thì chỗ đầu chứa tinh có xẹp xuống ko ạ . nếu bcs thủng lỗ li ti . vs lại bcs rách to mà ko toạc ra thì e có nguy cơ ko ạ . vì e quan hệ vs thời gian rất ngắn chỉ sợ bcs rách mà thời gian qh ngắn lên nó ko toạc ra . anh chị tư vấn giúp e vs . em lo nắng và stress quá

Tuanmecsedec
09-06-2016, 07:51
chào anh tuấn và các anh chị trong dd. là đêm qua em có qh vs gmd . chỉ qh thôi ko làm gì cả. có sử dụng bcs . nhưng đầu dv em bị loét và đang uống thuốc . quan hệ đc một lúc thì e xuất . lúc xuất rồi em cố thêm vài cái nữa . rồi rút ra . lúc rút ra e thất bcs vẫn ôm chặt ở gốc dv mà ko để ý đầu bcs nếu xuất rồi mà vẫn cố thêm vài cái nữa thì chỗ đầu chứa tinh có xẹp xuống ko ạ . nếu bcs thủng lỗ li ti . vs lại bcs rách to mà ko toạc ra thì e có nguy cơ ko ạ . vì e quan hệ vs thời gian rất ngắn chỉ sợ bcs rách mà thời gian qh ngắn lên nó ko toạc ra . anh chị tư vấn giúp e vs . em lo nắng và stress quá

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

choconduoclamlai
09-06-2016, 07:55
cho e hỏi là lúc xuất tinh rồi mà chỗ đầu chứa tinh dịch đầy rồi cố quan hệ thêm ít nữa thì chỗ chứa tinh nó có xẹp xuống ko ạ . e chỉ lo là bcs thủng khoảng nửa cm lại quan hệ time ngắn nó ko toạc ra đc

Tuanmecsedec
09-06-2016, 07:59
cho e hỏi là lúc xuất tinh rồi mà chỗ đầu chứa tinh dịch đầy rồi cố quan hệ thêm ít nữa thì chỗ chứa tinh nó có xẹp xuống ko ạ . e chỉ lo là bcs thủng khoảng nửa cm lại quan hệ time ngắn nó ko toạc ra đc

Khi nào bao cao su rách lớn đưa đầu dương vật ra khỏi bao mà vẫn tiếp tục quan hệ thì khi ấy mới lo. Nhưng khi bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)
Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/24876-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao (http://diendanhiv.vn/threads/36190-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-khong-kiem-tra-bao)
Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/threads/33631-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su-so-rach-tuot-khong-biet-Chat-boi-tron)
Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết (http://diendanhiv.vn/threads/32891-Quan-he-GMD-luc-say-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!! (http://diendanhiv.vn/threads/32019-Quan-he-voi-gmd-co-su-dung-bcs-so-bao-cao-su-rach-khong-biet)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

choconduoclamlai
09-06-2016, 08:03
rách bình thường thì dịch âm đạo có thể vào mà anh . vs lại dv em bị viêm loét nữa :( sợ rách mà cô ta biết cô ta ko bảo . liệu khi bcs rách tinh dịch chàn ra liệu gmd có phát hiện đc ko ạ

Charles
09-06-2016, 08:33

Nếu BCS rách sẽ rách toạc luôn, đầu DV ló hẳn ra, xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường. Những gì bạn kể trên cho thấy BCS không sự cố gì, bạn yên tâm không có nguy cơ.

Giaitoaloau
09-06-2016, 08:49
rách bình thường thì dịch âm đạo có thể vào mà anh . vs lại dv em bị viêm loét nữa :( sợ rách mà cô ta biết cô ta ko bảo . liệu khi bcs rách tinh dịch chàn ra liệu gmd có phát hiện đc ko ạ

Rách thì nó tòi đầu dương vật ra còn bao sẽ bị quấn về gốc dương vật,lúc đó thì cả hai cùng biết.Ko có chuyện rách li ti hay rách ít bạn nhé.Chừ khi có người lấy kim chọc thì mới thủng lỗ li ti,nếu dùng bao thủng do tác động của con người đâm thủng,thì phần thiệt sẽ thuộc về cô gái đó,vì chỉ có tinh dịch đi ra đc, còn dịch AD ko vào đc trong bao..!Bạn ko sao yên tâm nhé..!

choconduoclamlai
09-06-2016, 09:26
bcs của gái md . gmd lại đút túi quần soóc . đút 2 cái . vỏ ngoài bcs màu trắng ko nhãn mác gì hay sao ý . vs lại vs lại bề ngoài bcs có nhưng chấm bi chòn chòn bằng đầu kim . liệu bcs đấy có bền liệu dịch âm đạo có thể thấm qua ko anh . vs lại các bcs khác kia có chấm bi đó ko ạ .bcs có chấm bi liệu có bền đc bằng các bcs trơn kia ko ạ . e lo nắng quá

Giaitoaloau
09-06-2016, 09:35
bcs của gái md . gmd lại đút túi quần soóc . đút 2 cái . vỏ ngoài bcs màu trắng ko nhãn mác gì hay sao ý . vs lại vs lại bề ngoài bcs có nhưng chấm bi chòn chòn bằng đầu kim . liệu bcs đấy có bền liệu dịch âm đạo có thể thấm qua ko anh . vs lại các bcs khác kia có chấm bi đó ko ạ .bcs có chấm bi liệu có bền đc bằng các bcs trơn kia ko ạ . e lo nắng quá

BCS gì cũng đc cái quan trọng là ko bục ko rách khi quan hệ là ok..!Nếu có rách phát hiện rách rút ra ngay cũng ko sao hết..!Gai chấm hay gì cũng chỉ để tăng độ kích thích thôi ko bục ko rách là ko sao bạn nhé..!Bạn an toàn..!

choconduoclamlai
09-06-2016, 09:46
nếu trẳng may bục đầu chỗ chứa tinh dịch tinh dịch chảy ra liệu gmd có biết ko . vs nếu nó mà rách chỗ khấc quy đầu liệu khi quan hệ có cảm giác gì ko

Charles
09-06-2016, 09:51
nếu trẳng may bục đầu chỗ chứa tinh dịch tinh dịch chảy ra liệu gmd có biết ko . vs nếu nó mà rách chỗ khấc quy đầu liệu khi quan hệ có cảm giác gì ko

Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Tuanmecsedec
09-06-2016, 14:53

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

choconduoclamlai
09-06-2016, 16:07
cho em hỏi chút nữa ạ . có trường hợp nào mắc hiv mà 3 4 năm ko biết ,vẫn sống khoẻ mạnh và ko bị gì hết ko anh . vs lại stress có gây ra lưỡi có mảng bám trắng ko ạ .

Tuanmecsedec
09-06-2016, 16:09
cho em hỏi chút nữa ạ . có trường hợp nào mắc hiv mà 3 4 năm ko biết ,vẫn sống khoẻ mạnh và ko bị gì hết ko anh . vs lại stress có gây ra lưỡi có mảng bám trắng ko ạ .

HIV chỉ có đi xét nghiệm mới biết có bị hay không.Vì vậy có dù có bị thật mà 3.4 không xét nghiệm ngay cả đi khám Bác Sĩ cũng không biết.

choconduoclamlai
09-06-2016, 16:22
vì e sợ cách đây mấy tháng e đi chơi nét và ngồi cái ghế . có chỗ để tay bằng bọt biển nhưng nó nún và cái đinh trọc thẳng vào tay e rất đau và chảy máu . e sợ là cái ghê đấy lại rất nhiều ng ngồi rồi vs trắc chắn rất nhiều ng từng bị cái đinh đấy chọc vào tay

choconduoclamlai
09-06-2016, 16:25
mà cho em hỏi là . dv cho dù chảy máu hay loét thế nào nếu có bcs thì ko thể lây đc phải ko anh . vs lại trẳng may tháo bcs mà dính dịch ad vào hay tay vừa kích dục ad trẳng may chạm vào cũng ko thành vấn đề hả anh

Tuanmecsedec
09-06-2016, 16:26
vì e sợ cách đây mấy tháng e đi chơi nét và ngồi cái ghế . có chỗ để tay bằng bọt biển nhưng nó nún và cái đinh trọc thẳng vào tay e rất đau và chảy máu . e sợ là cái ghê đấy lại rất nhiều ng ngồi rồi vs trắc chắn rất nhiều ng từng bị cái đinh đấy chọc vào tay

Mắc mớ gì có nguy cơ.

choconduoclamlai
09-06-2016, 16:35
đấy là e sợ . như thế có nguy cơ ko anh . mà anh trả lời cho e câu hỏi trên với ạ . cảm ơn anh

Tuanmecsedec
09-06-2016, 16:37
đấy là e sợ . như thế có nguy cơ ko anh . mà anh trả lời cho e câu hỏi trên với ạ . cảm ơn anh

100% bạn không có nguy cơ từ câu đinh đó.

choconduoclamlai
09-06-2016, 16:40
nốt câu này nữa ạ. em cảm ơn anh. mà cho em hỏi là . dv cho dù chảy máu hay loét thế nào nếu có bcs thì ko thể lây đc phải ko anh . vs lại trẳng may tháo bcs mà dính dịch ad vào hay tay vừa kích dục ad trẳng may chạm vào cũng ko thành vấn đề hả anh

Tuanmecsedec
09-06-2016, 16:50
nốt câu này nữa ạ. em cảm ơn anh. mà cho em hỏi là . dv cho dù chảy máu hay loét thế nào nếu có bcs thì ko thể lây đc phải ko anh . vs lại trẳng may tháo bcs mà dính dịch ad vào hay tay vừa kích dục ad trẳng may chạm vào cũng ko thành vấn đề hả anh

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn đi,bạn không có nguy cơ đâu.

Nguyen Ha
09-06-2016, 20:29
Cũng không thành vấn đề bạn ạ.