PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su

nguyenvanluc
09-06-2016, 23:05
em qhtd với gái mại dâm được hơn 1 thang giờ em tìm hiểu các triệu chứng của hiv em thây thấy mình bị đau họng và sốt giờ em thấy lo quá các anh tư vấn giúp em với có thể giúp em ko ạ

Không Ngừng Bước
09-06-2016, 23:06
bạn qh có dùng BCS k ? BCS có tốt hay k ? khi qh bạn còn hành vi nào khác nữa k ? kể rõ ràng hơn để mọi ng hiểu nhé

nguyenvanluc
09-06-2016, 23:25
lúc đó em say riệu ko dùng bcs anh ạ giờ em thấy hoang mang và sợ lắm

Không Ngừng Bước
09-06-2016, 23:30

Như vậy là bạn có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục. Bạn nên tới bv để đc làm xn. Tuy nhiên cũng không cần phải quá lo lắng vì gmd có hiv chỉ chiếm % rất nhỏ.

Katana
10-06-2016, 00:59
Nếu muốn thì XN giải tỏa đi bác, mình lại không dám XN vì sợ đau ĐM!:zk2051:

Traihungyen
10-06-2016, 05:03

Hơn 1 tháng rồi bạn xuống hà nội làm xét nghiệm combo hiv đi thôi.

Tuanmecsedec
10-06-2016, 06:52
em qhtd với gái mại dâm được hơn 1 thang giờ em tìm hiểu các triệu chứng của hiv em thây thấy mình bị đau họng và sốt giờ em thấy lo quá các anh tư vấn giúp em với có thể giúp em ko ạ

Bạn quan hệ tình dục với gái mại dâm không dùng bao cao su là tình dục không an toàn.Người hành nghề mại dâm mà bạn quan hệ là đối tượng có nguy cơ mắc các bệnh tình dục trong đó có HIV. Vì vậy bạn cần đi xét nghiệm.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.