PDA

View Full Version : thời gian quan hệ bao lâu thì bị nhiếm HIV

conduongsong
10-06-2016, 10:18
gửi các anh chị. cách đây khoảng 1 tháng, em có quan hệ không an toàn với 01 bạn gái (không phải gmd), không rõ tình trạng sức khỏe ra sao. dv em k phát hiện bị trầy xước gì. thời gian dv cho ra cho vào AD chỉ khoảng 15 giây, sau đó dừng lại k cho ra cho vào nữa và để trong AD khoảng 20 giây nữa thì rút ra. vậy với khoảng thời gian đó thì nếu bạn kia bị H, thì e có nguy cơ không và nguy cơ thấp hay cao ạ?
e có đọc trên diễn đàn, các anh chị nói rằng ít nhất 1 phút và phải cho ra cho vào liên tục mới có nguy cơ. các anh chị trả lời giúp em với ạ. như thời gian của e thì nó có chạy qua lỗ sáo đc k ạ :(
e thấy các thành viên khác trước khi xét nghiệm AT thì cơ thể đều có biểu hiện gì đó, e lại k có. vậy e có bị không ạ :((

Tuanmecsedec
10-06-2016, 10:25
gửi các anh chị. cách đây khoảng 1 tháng, em có quan hệ không an toàn với 01 bạn gái (không phải gmd), không rõ tình trạng sức khỏe ra sao. dv em k phát hiện bị trầy xước gì. thời gian dv cho ra cho vào AD chỉ khoảng 15 giây, sau đó dừng lại k cho ra cho vào nữa và để trong AD khoảng 20 giây nữa thì rút ra. vậy với khoảng thời gian đó thì nếu bạn kia bị H, thì e có nguy cơ không và nguy cơ thấp hay cao ạ?
e có đọc trên diễn đàn, các anh chị nói rằng ít nhất 1 phút và phải cho ra cho vào liên tục mới có nguy cơ. các anh chị trả lời giúp em với ạ. như thời gian của e thì nó có chạy qua lỗ sáo đc k ạ :(
e thấy các thành viên khác trước khi xét nghiệm AT thì cơ thể đều có biểu hiện gì đó, e lại k có. vậy e có bị không ạ :((

Thường quan hệ liên tục từ 1 phút trở lên thì khả năng mới có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

conduongsong
10-06-2016, 10:40
Thường quan hệ liên tục từ 1 phút trở lên thì khả năng mới có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

dạ của em chắc chắn không được 1 phút, thời gian quan hệ liên tục chỉ là 15 giây như vậy ạ. e cũng xin sau comment này gọi a để được a tư vấn ạ.

Tuanmecsedec
10-06-2016, 10:43
dạ của em chắc chắn không được 1 phút, thời gian quan hệ liên tục chỉ là 15 giây như vậy ạ. e cũng xin sau comment này gọi a để được a tư vấn ạ.

Bạn yên tâm thời gian chỉ như vậy không sao.

conduongsong
13-06-2016, 10:55
Bạn yên tâm thời gian chỉ như vậy không sao.

e vẫn lo lắm a ạ, của e như vậy thì có nguy cơ thấp hay là k có nguy cơ ạ?

Nguyen Ha
13-06-2016, 11:13

Thời gian tiếp xúc ngắn nên không cónguy cơ.

conduongsong
13-06-2016, 11:28
Thời gian tiếp xúc ngắn nên không cónguy cơ.

dạ e xin cảm ơn chị ạ. e có đọc các post của các a chị, thì thấy các a chị có tư vấn là ít nhất 45 giây là phải quan hệ liên tục (cho ra cho vào) thì mới bđ có nguy cơ. của e liên tục là 15 giây, thậm chí chưa đến 15 giây, xong đó chưa rút ra mà ngâm trong AD 20 giây. của e k sao cũng k cần xn đúng k ạ :(

Nguyen Ha
13-06-2016, 11:31
dạ e xin cảm ơn chị ạ. e có đọc các post của các a chị, thì thấy các a chị có tư vấn là ít nhất 45 giây là phải quan hệ liên tục (cho ra cho vào) thì mới bđ có nguy cơ. của e liên tục là 15 giây, thậm chí chưa đến 15 giây, xong đó chưa rút ra mà ngâm trong AD 20 giây. của e k sao cũng k cần xn đúng k ạ :(

Bạn yên tâm không sao.

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:28
bạn k có sao nhưng cũng nên biết và k nên QHTD k an toàn với ng k rõ về tình trạng sức khỏe của họ nhé.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:25

Không có nguy cơ bạn.

conduongsong
13-06-2016, 22:20
Không có nguy cơ bạn.

Dạ e cảm ơn a ạ. Như vậy tgian DV của e ở trong AD là chỉ khoảng 35 giây, trong đó 1 nửa là để nguyên k làm gì, là e an toàn và cũng k cần xn đúng k ạ?

conduongsong
13-06-2016, 22:22
bạn k có sao nhưng cũng nên biết và k nên QHTD k an toàn với ng k rõ về tình trạng sức khỏe của họ nhé.

Dạ vâng e chừa r ạ. Hic. Thông thường là quan hệ cho ra cho vào liên tục bao lâu thì bđ có nguy cơ ạ?

thainguyen1993
13-06-2016, 22:35
Dạ vâng e chừa r ạ. Hic. Thông thường là quan hệ cho ra cho vào liên tục bao lâu thì bđ có nguy cơ ạ?

Không vượt quá 45s , thì không sao bạn ơi.

conduongsong
13-06-2016, 22:44
Không vượt quá 45s , thì không sao bạn ơi.

E chắc chắn k đc mức đó, chỉ mấy nhấp là e dừng r, xong đó ngâm ạ. Hic, dịch âm đạo có kịp chui đc qua lỗ sáo k ạ

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 22:48
E chắc chắn k đc mức đó, chỉ mấy nhấp là e dừng r, xong đó ngâm ạ. Hic, dịch âm đạo có kịp chui đc qua lỗ sáo k ạ
đã đc tư vấn k sao thì nên hiểu là mình không sao. mọi ng k lên đây để trả lời bừa bãi sai sự thật đâu bạn.

thainguyen1993
13-06-2016, 22:50
Yên tâm đi, không sao đâu bạn ..phải quan hệ lâu, động tác nhiều tạo ra ma sát thì mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-06-2016, 07:07
Dạ e cảm ơn a ạ. Như vậy tgian DV của e ở trong AD là chỉ khoảng 35 giây, trong đó 1 nửa là để nguyên k làm gì, là e an toàn và cũng k cần xn đúng k ạ?

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

conduongsong
14-06-2016, 10:23
đã đc tư vấn k sao thì nên hiểu là mình không sao. mọi ng k lên đây để trả lời bừa bãi sai sự thật đâu bạn.

dạ vâng vì em lo quá ạ, hic, e cảm ơn ạ.

conduongsong
14-06-2016, 10:26
Yên tâm đi, không sao đâu bạn ..phải quan hệ lâu, động tác nhiều tạo ra ma sát thì mới có nguy cơ.

k phải lý thuyết mà thực tế cho thấy là như vậy với trên 45 giây liên tục đúng k ạ. e xin lỗi vì e đang lo quá :(

conduongsong
14-06-2016, 10:27
Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

dạ em cảm ơn anh Tuấn mẹc ạ. em vẫn cứ thấy lo lo a ạ :(

Charles
14-06-2016, 10:34

Bạn đã được Ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Toibenban
14-06-2016, 12:08
k phải lý thuyết mà thực tế cho thấy là như vậy với trên 45 giây liên tục đúng k ạ. e xin lỗi vì e đang lo quá :(

Bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ đâu

thainguyen1993
14-06-2016, 12:18
Bạn đừng lo lắng quá, đôi khi dựa vào lý thuyết chỉ làm ngừời ta sợ.

Tuanmecsedec
14-06-2016, 14:38

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

conduongsong
14-06-2016, 16:10
Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

dạ e cảm ơn các a ạ, khéo e cũng nên đi xn cho chắc, chứ như mấy hnay chắc e hóa điên mất :(

Charles
14-06-2016, 16:32
dạ e cảm ơn các a ạ, khéo e cũng nên đi xn cho chắc, chứ như mấy hnay chắc e hóa điên mất :(

Bạn có XN cũng chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, kết quả chắc chắn là âm tính.

Nguyen Ha
14-06-2016, 17:10
e lo lắng kinh khủng luôn. trường hợp của a như e ạ, a có đi xn k ạ?

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

conduongsong
14-06-2016, 17:28
Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

e lo quá nên như vậy ạ. các a chị thông cảm cho e :(

Nguyen Ha
14-06-2016, 17:44

Tư vấn rồi, đọc lại đi, đừng spam câu hỏi.

Toibenban
15-06-2016, 18:46

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn

conduongsong
16-06-2016, 14:19
Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn

dạ em biết rồi ạ. suốt mấy hôm nay em đã đọc tất cả những post có liên quan, em có thấy là em sẽ k bị đâu. nhưng em để ý và nhớ lại những điềm báo của em anh chị ạ, anh chị có tin vào những điều đó không ạ :( triệu chứng cơ thể thì em k có gì rồi :(

Nguyen Ha
16-06-2016, 15:00
dạ em biết rồi ạ. suốt mấy hôm nay em đã đọc tất cả những post có liên quan, em có thấy là em sẽ k bị đâu. nhưng em để ý và nhớ lại những điềm báo của em anh chị ạ, anh chị có tin vào những điều đó không ạ :( triệu chứng cơ thể thì em k có gì rồi :(
Năm 2016 rồi mà vẫn còn có người mê tín như bạn.

conduongsong
16-06-2016, 15:58
Năm 2016 rồi mà vẫn còn có người mê tín như bạn.

dạ không biết em bị làm sao, nhưng em thấy thế chị ạ. em còn hỏi cả bạn kia nữa, bạn ý nói không sao và còn chửi em bị hoang tưởng nữa. có khi nào tâm lý mình nghĩ đến cái gì là nó lại xảy đến rồi đánh gục mình xuống k chị?

Nguyen Ha
16-06-2016, 16:53
dạ không biết em bị làm sao, nhưng em thấy thế chị ạ. em còn hỏi cả bạn kia nữa, bạn ý nói không sao và còn chửi em bị hoang tưởng nữa. có khi nào tâm lý mình nghĩ đến cái gì là nó lại xảy đến rồi đánh gục mình xuống k chị?

Đúng là do tâm lý không ổn định. Bạn đi gặp bs tâm lý xem sao.

Tuanmecsedec
16-06-2016, 19:27

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn đang bị Stress quá rồi.