PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

baocaosuvantue
10-06-2016, 15:11
hôm qua e có đi gmd có đeo bcs . quan hệ đến lúc xuất . lúc chuẩn bị xuất thì e vừa xuất vừa đưa ra đưa vào một lúc . cho e hỏi là vừa xuất vừa quan hệ có dẫn đến rách bao ko . vs khi rút ra em chỉ để ý gốc là cái vòng của bcs vẫn ôm đến tận gốc dv mà ko hề để ý đến túi đựng tinh. cho e hỏi nếu mà túi đựng tinh rách mà ko lòi đầu dv ra mà em vừa xuất vừa qh 10 s mới rút ra thì có nguy cơ ko ạ . các anh tư vấn giúp e vs

Tuanmecsedec
10-06-2016, 15:13
hôm qua e có đi gmd có đeo bcs . quan hệ đến lúc xuất . lúc chuẩn bị xuất thì e vừa xuất vừa đưa ra đưa vào một lúc . cho e hỏi là vừa xuất vừa quan hệ có dẫn đến rách bao ko . vs khi rút ra em chỉ để ý gốc là cái vòng của bcs vẫn ôm đến tận gốc dv mà ko hề để ý đến túi đựng tinh. cho e hỏi nếu mà túi đựng tinh rách mà ko lòi đầu dv ra mà em vừa xuất vừa qh 10 s mới rút ra thì có nguy cơ ko ạ . các anh tư vấn giúp e vs

Những gì bạn kể yên tâm 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

baocaosuvantue
10-06-2016, 15:19
cho e hỏi là nếu mà thủng ở đầu dv mà vừa xuất tinh vừa quan hệ thêm 15s thì dịch ad có thể tràn vào ko ạ . vs e có nguy cơ trong th ấy ko ạ

Tuanmecsedec
10-06-2016, 15:20
cho e hỏi là nếu mà thủng ở đầu dv mà vừa xuất tinh vừa quan hệ thêm 15s thì dịch ad có thể tràn vào ko ạ . vs e có nguy cơ trong th ấy ko ạ

Bạn yên tâm chữ NẾU của bạn cho dù có luôn thì cũng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

baocaosuvantue
10-06-2016, 15:24
cho e hỏi một câu nữa ạ . khi xuất tình thì đầy cái túi đấy rồi quan hệ tiếp 15s nếu bcs ko thủng thì liệu cái túi chứa tinh đấy có xẹp xuống ko

Tuanmecsedec
10-06-2016, 15:30
cho e hỏi một câu nữa ạ . khi xuất tình thì đầy cái túi đấy rồi quan hệ tiếp 15s nếu bcs ko thủng thì liệu cái túi chứa tinh đấy có xẹp xuống ko

Nếu bao cao su không thủng hay có thủng và có xẹp xuống hay không thì bạn là người trực tiếp làm thì phải biết chứ.Làm sao ban quản trị ngồi ở đây mà biết.

baocaosuvantue
10-06-2016, 15:35
ý e là . khi xuất tinh ra chỗ đàu chứa đấy nó căng ra mà k thủng . thì e quan hệ tiếp 15s thì liệu tinh dịch có chàn lên trên và xẹp cái đầu đấy xuống ko ạ

Tuanmecsedec
10-06-2016, 15:39
ý e là . khi xuất tinh ra chỗ đàu chứa đấy nó căng ra mà k thủng . thì e quan hệ tiếp 15s thì liệu tinh dịch có chàn lên trên và xẹp cái đầu đấy xuống ko ạ

Nếu có tràn tinh dịch ra ngoài thì người có nguy cơ là Nữ (Nếu bạn là người có HIV ).Vì tinh dịch của bạn có thể vào âm đạo.Còn bạn (Nam ) không có nguy cơ.

Nói tóm lại những gì bạn kể bài đầu tiên hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

baocaosuvantue
10-06-2016, 15:39
e cảm ơn anh

Giaitoaloau
10-06-2016, 15:42

Khi quan hệ song dương vật sẽ nhỏ lại tinh dịch sẽ chàn lên trên xẹp đầu BCS lại.

baocaosuvantue
10-06-2016, 15:50
vâng chắc thế r anh ạ

Lục Giang
11-06-2016, 13:57
Qhtd có bcs là an toàn tuyệt đối, bcs có độ đàn hồi cao nên rất khó thủng, rách, theo lời bạn kể thì chắc chắn bcs ko xảy ra sự cố j, vì thế yên tâm đi, với lại ko phải gmd nào cũng mang H cả, đừng xoắn tít lên như thế hại người hại mình

baocaosuvantue
11-06-2016, 14:06
mà dv em đang bị loét nữa ở chỗ khấc ý chỉ cần tí dịch ad là chết em , sót lắm có lúc có chảy máu lên em lo bcs bủng

Lục Giang
11-06-2016, 14:10
mà dv em đang bị loét nữa ở chỗ khấc ý , sót lắm có lúc có chảy máu lên em lo bcs bủng
Bạn là người trong cuộc nên bcs ntn bạn rõ hơn chúng tôi, bạn còn ko biết thì chúng tôi sao biết đc, nhưng nếu bcs thủng, rách thì. Khi qh theo liwcj đẩy nó sẽ cuộn về phía goocs dv nên bạn sẽ. Biết ngay thôi, th bạn chắc chán yên tâm, dduwngf xoắn và lên chatbox than thở nữa, còn ko tin những lời tư vấn thì bạn hãy tìm nơi khác đáng tin hơn hoặc ko tham gia d d nữa

baocaosuvantue
11-06-2016, 14:11
vâng em biết rồi ạ

Không Ngừng Bước
11-06-2016, 14:12
mà dv em đang bị loét nữa ở chỗ khấc ý chỉ cần tí dịch ad là chết em , sót lắm có lúc có chảy máu lên em lo bcs bủng
nếu bạn tin những gì BQT và mọi ng tư vấn thì k hỏi nữa mà hãy đọc lại đi. còn nếu k tin thì bạn hỏi để làm gì.
tin thì yên tâm là k có sao cả.

Toibenban
11-06-2016, 14:46

vâng em biết rồi ạ

Bạn quan hệ có BCS không rách toẹt lòi đầu dương vật và không tuột khỏi DV là an toàn ! Còn chuyện bạn dính dịch vào đầu khấc cũng không sao trừ khi bạn lấy ống bơm kim tiêm rút đầy 1 ống chứa toàn dịch âm đạo sao đó bơm trực tiếp vào lổ sáo mới có lây nhiễm

Charles
11-06-2016, 15:09

BCS không rách không tuột thì bạn quan hệ 10 tiếng cũng không sao, nói gì chỉ 10s.

baocaosuvantue
11-06-2016, 15:21
vang anh aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa â

Lục Giang
11-06-2016, 15:30
vang anh aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa â

Ôi thần linh ơi, cuối cũng cũng đc thông não, yên tâm mà sống và làm việc tốt đi bạn

baocaosuvantue
13-06-2016, 08:18
hôm nay là 12 ngày . kể từ khi quan hệ . e thấy ng lúc nào cũng nóng thỉnh thoảng lại đau đầu . lúc mệt lúc không . chán ăn . thỉnh thoảng ăn vào thì thấy đau bụng. lúc đi ngoài phân rắn lúc phân nỏng . e mọc cái mụn hơi đau ở bên hàm . sợ nhiều bây giờ thấy cái hạch ở gần hầu ko lổi lên sờ vào ko đau. ngoài ra e còn sút 2kg . hay nhức mỏi 2 bênh cánh tay . các anh ơi e lo quá :(

Nguyen Ha
13-06-2016, 09:09
hôm nay là 12 ngày . kể từ khi quan hệ . e thấy ng lúc nào cũng nóng thỉnh thoảng lại đau đầu . lúc mệt lúc không . chán ăn . thỉnh thoảng ăn vào thì thấy đau bụng. lúc đi ngoài phân rắn lúc phân nỏng . e mọc cái mụn hơi đau ở bên hàm . sợ nhiều bây giờ thấy cái hạch ở gần hầu ko lổi lên sờ vào ko đau. ngoài ra e còn sút 2kg . hay nhức mỏi 2 bênh cánh tay . các anh ơi e lo quá :(

Trường hợp của bạnkhông có nguy cơ. Những dấu hiệu mà bạn gặp phải là do bạn bị stress thôi.

baocaosuvantue
13-06-2016, 10:15
mà dv e bị viêm loét . nếu khi quan hệ . nếu bcs bị thủng lổ nhỏ dịch ad chàn vào vết đấy thì có thể lây nhiễm ko ạ

Nguyen Ha
13-06-2016, 10:22
mà dv e bị viêm loét . nếu khi quan hệ . nếu bcs bị thủng lổ nhỏ dịch ad chàn vào vết đấy thì có thể lây nhiễm ko ạ

Bạn yên tâm không cónguy cơ.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:22

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Nếu bạn lo lắng quá thì Stress cũng gây ra những hiện tượng trên.

baocaosuvantue
13-06-2016, 18:06
e có cái hạch ở cổ giờ sờ cái thấy luôn . nuốt nước nhãi hơi vướng . mà ăn cơm lại ko vướng . e lo quá . nó csngf ngày càng thấy vướng

thainguyen1993
13-06-2016, 18:19
Hạch ai mà hok có, đôi lúc nóng trong người cũng bị nổi thôi, đừng lăn tăng cơ thể mình quá bạn

baocaosuvantue
13-06-2016, 18:24
bạn cũng có hả . ấn vào nhẹ nhẹ đã thấy rồi . ở ngay dưới hàm bên phải bên trái sờ ko thấy

thainguyen1993
13-06-2016, 18:30
Hạch có trên khắp cơ thể . sưng hạch là một hiện tượng bình thường , không phải hể bị hiv thì mới có hạch.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 19:06
e có cái hạch ở cổ giờ sờ cái thấy luôn . nuốt nước nhãi hơi vướng . mà ăn cơm lại ko vướng . e lo quá . nó csngf ngày càng thấy vướng

bạn cũng có hả . ấn vào nhẹ nhẹ đã thấy rồi . ở ngay dưới hàm bên phải bên trái sờ ko thấy

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

baocaosuvantue
18-06-2016, 16:58
các anh chị ơi hnay 15 ngày rồi . 2 ngày trước e bị đau bụng đầy bụng khó chịu mỗi khi thức dậy . đi ngoài buổi sáng 3 lần lúc phân nát lúc nỏng màu vàng có bọt . hnay hết đau bụng nó lại chuyển lên nhói xương dưới ti bên phải . đến ngày hnay thì e lại bị cúm . ko ho ko rát họng . e lo quá anh chị ơi

Charles
18-06-2016, 17:06
các anh chị ơi hnay 15 ngày rồi . 2 ngày trước e bị đau bụng đầy bụng khó chịu mỗi khi thức dậy . đi ngoài buổi sáng 3 lần lúc phân nát lúc nỏng màu vàng có bọt . hnay hết đau bụng nó lại chuyển lên nhói xương dưới ti bên phải . đến ngày hnay thì e lại bị cúm . ko ho ko rát họng . e lo quá anh chị ơi

Bạn lo lắng vấn đề gì? khi mà Ban quản trị đã tư vấn bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-06-2016, 10:17

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

baocaosuvantue
18-07-2016, 21:56
em xin phép các a . e lên đây hỏi 1 lần cuối . th qh vs gmd rách da quy đầu ko kiểm tra bcs . xn com 27 ngày s/co 0,13 với 6 tuần 5 ngày combo + anti ( nhanh ) kq s/co 0,09 anti âm tính . th đi hát nhân viên ra ngoài rồi vào chạm vào chỗ đang chảy máu xn 28 ngày combo âm tính . như thế e đã an toàn chưa ạ . với lại tất cả các chỗ xn đều dùng một loại máy giống nhau , và hiệu quả như nhau ạ

Không Ngừng Bước
18-07-2016, 22:20
em xin phép các a . e lên đây hỏi 1 lần cuối . th qh vs gmd rách da quy đầu ko kiểm tra bcs . xn com 27 ngày s/co 0,13 với 6 tuần 5 ngày combo + anti ( nhanh ) kq s/co 0,09 anti âm tính . th đi hát nhân viên ra ngoài rồi vào chạm vào chỗ đang chảy máu xn 28 ngày combo âm tính . như thế e đã an toàn chưa ạ . với lại tất cả các chỗ xn đều dùng một loại máy giống nhau , và hiệu quả như nhau ạ
bạn k có 1 chút nguy cơ nào nên kết quả đó k có gì phải thắc mắc. nhưng bạn đã hỏi thì mình cũng trả lời là với KQ đó cho dù nguy cơ của bạn có là ngất trời thì cũng yên tâm đc rồi.

baocaosuvantue
19-07-2016, 08:46
vâng e cảm ơn a

Tuanmecsedec
19-07-2016, 09:31

Bạn có nguy cơ đâu,vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm những kết quả này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

baocaosuvantue
19-07-2016, 13:58
vâng a . tâm trạng e cũng tốt hơn rất nhiều rồi , từ giờ e sẽ sống thật tốt, sống có chách nhiệm hơn , e xin chừa từ nay , ko bao giờ dính vào các tệ nạn xã hội nữa , một lần nữa e xin cảm ơn các anh các chị trong dd , chúc các anh các chị thật nhiều sức khoẻ , nhiều niềm vui trong cuộc sống và chúc dd của các anh ngày càng lớn mạnh hơn nữa để giúp ích cho xã hội . em xin cảm ơn

Charles
19-07-2016, 14:05
vâng a . tâm trạng e cũng tốt hơn rất nhiều rồi , từ giờ e sẽ sống thật tốt, sống có chách nhiệm hơn , e xin chừa từ nay , ko bao giờ dính vào các tệ nạn xã hội nữa , một lần nữa e xin cảm ơn các anh các chị trong dd , chúc các anh các chị thật nhiều sức khoẻ , nhiều niềm vui trong cuộc sống và chúc dd của các anh ngày càng lớn mạnh hơn nữa để giúp ích cho xã hội . em xin cảm ơn

http://up.ssc.vn/images/254Ong_But_diendan.jpg (http://up.ssc.vn/view.php?filename=254Ong_But_diendan.jpg)

Không Ngừng Bước
19-07-2016, 14:07
diễn đàn của tất cả mọi ng, k của riêng ai cả. mỗi ng tham gia đều cần có trách nhiệm xây dựng nó.

baocaosuvantue
05-08-2016, 09:41
các anh ơi cho e hỏi với ạ, em có cần đi xn giang mai ko ạ, mà gm có dễ lây k và lây qua đùờng nào ạ , vì mấy hôm nay e bị ngứa 2 tay có nổi mụn nước , vs nổi hạch ở bẹn gần bìu dv , sờ nhẹ vào thì thấy đau và sưng , các a cho e ý kiến với ạ

Tuanmecsedec
05-08-2016, 19:36
các anh ơi cho e hỏi với ạ, em có cần đi xn giang mai ko ạ, mà gm có dễ lây k và lây qua đùờng nào ạ , vì mấy hôm nay e bị ngứa 2 tay có nổi mụn nước , vs nổi hạch ở bẹn gần bìu dv , sờ nhẹ vào thì thấy đau và sưng , các a cho e ý kiến với ạ
Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

baocaosuvantue
10-08-2016, 18:55
các anh chị ơi hai đùi em nổi rất nhiều các nốt đỏ có nốt ngứa có nốt ko . có nốt chìm có nốt nổi . và ở bụng có khoảng 15 nốt mọc dải giác ko . và dạo này bụng thỉnh thoảng khó chịu . xì hơi rất nhiều . em lại lo quá các anh à . ko biết sao nữa . bình thường thì ko sao cứ cơ thể có cái gì là e lại lo lại :(

Lục Giang
10-08-2016, 19:00
các anh chị ơi hai đùi em nổi rất nhiều các nốt đỏ có nốt ngứa có nốt ko . có nốt chìm có nốt nổi . và ở bụng có khoảng 15 nốt mọc dải giác ko . và dạo này bụng thỉnh thoảng khó chịu . xì hơi rất nhiều . em lại lo quá các anh à . ko biết sao nữa . bình thường thì ko sao cứ cơ thể có cái gì là e lại lo lại :(
lo gì nữa, bao nhiu lần chúng tôi tư vấn và khanửg định ko có nguy cơ rồi nhưng vẫn cứ chứng nài tật náy là sao? nếu còn ko tin và lăn tăn thì cứ đi xn vậy nhé
,có benẹh gì thì đi khám sẽ biết chứ cái gì cũng nhao nhao rồi suy diễn rồi đổ lỗi cho H là sao? nếu bạn cứ nhất định cho mình nhiễm H thì chúng tôi hết lời tư vấn và giải thích, cứ xn, xn và xn đến khi nào chán thì thôi vậy

Tuanmecsedec
10-08-2016, 19:52
Có nguy cơ đâu mà xoắn.

baocaosuvantue
10-08-2016, 20:45
vâng anh . nhưng nó nổi các chấm đỏ xung quanh hai đùi nhiều lắm ý . cả bụng nữa . ngực vs cánh tay thì ko có . e cũng chưa bị thế bao giờ . lên e mới lo

Tuanmecsedec
10-08-2016, 20:47
vâng anh . nhưng nó nổi các chấm đỏ xung quanh hai đùi nhiều lắm ý . cả bụng nữa . ngực vs cánh tay thì ko có . e cũng chưa bị thế bao giờ . lên e mới lo

Stress gây ra nhiều bệnh.

baocaosuvantue
12-08-2016, 14:39
Anh chị ơi :( em bị mụn ntn

http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143018.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143020.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143022.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143024.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143026.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143028.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143030.jpg
http://www.upsieutoc.com/images/2016/08/12/IMG_20160812_143032.jpg

Tuanmecsedec
12-08-2016, 14:41
Anh chị ơi :( em bị mụn ntn

Bạn bị nóng trong người thôi.

baocaosuvantue
12-08-2016, 14:48
mới đầu thì ít . sau 2 3 ngày thì nhiều . càng ngày càng nhiều ạ . ko có ở tay và ngực . ko ngứa . căng da ko hết . em sợ quá các anh ạ :(

Tuanmecsedec
12-08-2016, 14:50
mới đầu thì ít . sau 2 3 ngày thì nhiều . càng ngày càng nhiều ạ . ko có ở tay và ngực . ko ngứa . căng da ko hết . em sợ quá các anh ạ :(

Bạn đi khám đi sẽ rõ.

baocaosuvantue
12-08-2016, 14:51
nó ko liên quan đến hiv phải ko anh

Tuanmecsedec
12-08-2016, 14:52

Bạn vớ vẩn quá đã được tư vấn không có nguy cơ rồi mà liên quan HIV gì bạn.

Charles
12-08-2016, 15:55

Bạn nổi mụn nhiều do nóng trong người thôi, bạn có nguy cơ đâu mà liên quan đến HIV.

baocaosuvantue
12-08-2016, 15:56
vâng anh. kia ko phải ban hiv phải ko anh . mà bạn hiv như thế nào ạ

Tịnh Tâm
12-08-2016, 16:04
K có nguy cơ thì lo gì hiv mà hỏi ban hiv chi vậy. Đầy bệnh nó phát ban như nhau. Đi khám đi ở đó lo hiv tào lao:monkeys16:

baocaosuvantue
12-08-2016, 17:38
em vừa đi khám bác sỹ về . bác sỹ lấy máy soi bảo viêm da cho một đống thuốc uống . chủ nhật này em muốn đi xn tổng quát . liệu các thuốc bác sỹ cho về uống có ảnh hưởng gì đến xn ko ạ . để em biết ạ

Charles
12-08-2016, 17:52
em vừa đi khám bác sỹ về . bác sỹ lấy máy soi bảo viêm da cho một đống thuốc uống . chủ nhật này em muốn đi xn tổng quát . liệu các thuốc bác sỹ cho về uống có ảnh hưởng gì đến xn ko ạ . để em biết ạ

Thuốc không ảnh hưởng khi kết quả là âm tính.

baocaosuvantue
13-08-2016, 16:11
em đi xn combo 10 tuần rồi các anh ạ . nếu mà phát ban hiv thì nó bắt rồi phải ko các anh

baocaosuvantue
13-08-2016, 16:52
các anh ơi em vừa đi xn combo ở cơ sở 2 của bv hồng ngọc . ở toà nhà keanam . gần 30p đã có kết quả rồi . với lại giấy kết quả chữ ký của bác sỹ in sẵn rồi ko kí vào trực tiếp liệu có sao ko ạ

Charles
13-08-2016, 16:55
các anh ơi em vừa đi xn combo ở cơ sở 2 của bv hồng ngọc . ở toà nhà keanam . gần 30p đã có kết quả rồi . với lại giấy kết quả chữ ký của bác sỹ in sẵn rồi ko kí vào trực tiếp liệu có sao ko ạ

Bạn chỉ cần quan tâm mỗi kết luận trong tờ XN thôi. Trường hợp bạn XN âm tính phình phường, đâu có gì lạ.

Tuanmecsedec
13-08-2016, 21:16

Chủ đề này ngay từ đầu ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi và thành viên này cũng đã đi xét nghiệm âm tính.

Vì vậy chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.