PDA

View Full Version : Xét nghiệm HIV Ag/Ab combo sau nguy cơ 23 ngày at . Như vậy đã an toàn chưa?

Tientrang
11-06-2016, 16:14
Chào ac trong diễn đàn, rất cảm ơn ac đã tư vấn , động viên tinh thần giúp e vượt qua khó khăn, chúc ac sk công tác tốt và là chỗ dựa cho những ng như e. Em cảm ơn
Ac tư vấn giúp e, sau nguy cơ 23 ngày em có đi XN combo Ag/Ab kq âm tính 0.11 . Kq này đã an toàn ở mốc 23 ngày chưa ạ? E có cần làm lại xn sau 12 tuần ko và sau 24 tuần ko ạ? E cảm ơn!!!

Toibenban
11-06-2016, 16:22
Chào ac trong diễn đàn, rất cảm ơn ac đã tư vấn , động viên tinh thần giúp e vượt qua khó khăn, chúc ac sk công tác tốt và là chỗ dựa cho những ng như e. Em cảm ơn
Ac tư vấn giúp e, sau nguy cơ 23 ngày em có đi XN combo Ag/Ab kq âm tính 0.11 . Kq này đã an toàn ở mốc 23 ngày chưa ạ? E có cần làm lại xn sau 12 tuần ko và sau 24 tuần ko ạ? E cảm ơn!!!

Xét nghiệm cho hành vi ở chủ đề bên dưới là chỉ để giải tỏa tâm lí thôi chứ Hôn không thể làm lây nhiễm HIV

chủ đề Hỏi về hành vi hôn sâu bị sâu răng và chảy máu chân răng (http://diendanhiv.vn/threads/43604-Hoi-ve-hanh-vi-hon-sau-bi-sau-rang-va-chay-mau-chan-rang)

Nguyen Ha
11-06-2016, 16:42
Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả xét nghiệm này và không cần xét nghiệm nữa.

Tuanmecsedec
11-06-2016, 21:01
Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tientrang
14-06-2016, 05:30
E sợ 23 ngày kq chưa chính xác, có trường hợp nào lật kèo chưa ạ

Tuanmecsedec
14-06-2016, 07:40

Bạn có nguy cơ đâu mà sợ lật kèo,trường hợp không có nguy cơ thì có nước lật Xuồng chứ lật kèo gì.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
14-06-2016, 07:47

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy yên tâm với kết quả này, không cần XN nữa.

Hỏi về hành vi hôn sâu bị sâu răng và chảy máu chân răng (http://diendanhiv.vn/threads/43604-Hoi-ve-hanh-vi-hon-sau-bi-sau-rang-va-chay-mau-chan-rang)