PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Trantuandndndn
12-06-2016, 21:16
Dạ em chào mọi người, tình trạng của em là như vậy, vào lúc 15h chiều nay em có quan hệ với GMD, cô gái đó có sử dùng miệng để làm cho em, lúc sau thì em có đeo bao ( mua ở hiệu thuốc tây) vào để quan hệ, em xuất tinh trong bao và khi rút ra thì không bị tụt, vì ko để ý nên em không có kiểm tra bao lại xem có rách hay không, bây giờ về nhà em thấy hối hận và rất lo lắng, vậy anh/ chị có thể tư vấn xem khả năng em bị nhiễm nếu cô gái đó có H là cao không và bây giờ em có nên dùng thuốc chống phơi nhiễm pep không, em cũng lo sợ nếu mình không có nguy cơ mà dùng pep thì sẽ ảnh hưởng xấu đến sức khỏe và gan của mình sau này. Hiện tại e đang khá rối và lo lắng, mong mọi người tư vấn giúp em, em cảm ơn.

Charles
12-06-2016, 21:18
Dạ em chào mọi người, tình trạng của em là như vậy, vào lúc 15h chiều nay em có quan hệ với GMD, cô gái đó có sử dùng miệng để làm cho em, lúc sau thì em có đeo bao ( mua ở hiệu thuốc tây) vào để quan hệ, em xuất tinh trong bao và khi rút ra thì không bị tụt, vì ko để ý nên em không có kiểm tra bao lại xem có rách hay không, bây giờ về nhà em thấy hối hận và rất lo lắng, vậy anh/ chị có thể tư vấn xem khả năng em bị nhiễm nếu cô gái đó có H là cao không và bây giờ em có nên dùng thuốc chống phơi nhiễm pep không, em cũng lo sợ nếu mình không có nguy cơ mà dùng pep thì sẽ ảnh hưởng xấu đến sức khỏe và gan của mình sau này. Hiện tại e đang khá rối và lo lắng, mong mọi người tư vấn giúp em, em cảm ơn.

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP.

Trantuandndndn
12-06-2016, 21:29
Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP.

Dạ em cảm ơn, lúc đeo bao thì cô gái đó đeo cho em, cho em hỏi thêm rằng bao có khả năng bị lủng không và nếu có thì nguy cơ lây nhiễm có cao không, uống pep thì sẽ chắc chắn hơn nhưng em sợ tác dụng phụ của thuốc ảnh hưởng đến cơ thể nếu mình không có nguy cơ, về xét nghiệm thì em có nên làm các xét nghiệm nào không thưa các anh/ chị .

Nguyen Ha
12-06-2016, 21:31
Dạ em cảm ơn, lúc đeo bao thì cô gái đó đeo cho em, cho em hỏi thêm rằng bao có khả năng bị lủng không và nếu có thì nguy cơ lây nhiễm có cao không, uống pep thì sẽ chắc chắn hơn nhưng em sợ tác dụng phụ của thuốc ảnh hưởng đến cơ thể nếu mình không có nguy cơ, về xét nghiệm thì em có nên làm các xét nghiệm nào không thưa các anh/ chị .

Bạn yên tâm không cần dùng PEP trong ttrường hợp này.

Charles
12-06-2016, 21:32

Không có chuyện bao thủng nhỏ đâu bạn. Nhưng nếu có thật như vậy thì nguy cơ thuộc về GMD chứ không phải bạn (nếu bạn là người có HIV), vì khi bạn xuất tinh, tinh dịch có thể tràn theo lỗ nhỏ đó ra AD, ngược lại dịch AD không thể tràn ngược vào BCS được. Trường hợp bạn yên tâm không cần uống thuốc hay XN gì cả.

Trantuandndndn
12-06-2016, 21:42
Không có chuyện bao thủng nhỏ đâu bạn. Nhưng nếu có thật như vậy thì nguy cơ thuộc về GMD chứ không phải bạn (nếu bạn là người có HIV), vì khi bạn xuất tinh, tinh dịch có thể tràn theo lỗ nhỏ đó ra AD, ngược lại dịch AD không thể tràn ngược vào BCS được. Trường hợp bạn yên tâm không cần uống thuốc hay XN gì cả.

Dạ em cảm ơn, em hiểu rồi, trường hợp bao lủng đầu DV mình bị lòi ra ngoài và có va chạm cọ xát trong AD thì mới có nguy cơ nhiễm còn cho dù bao có lủng lỗ nhỏ thì dịch nhờn AD cũng không thể tràn vào trong đúng không ạ

Charles
12-06-2016, 21:47
Dạ em cảm ơn, em hiểu rồi, trường hợp bao lủng đầu DV mình bị lòi ra ngoài và có va chạm cọ xát trong AD thì mới có nguy cơ nhiễm còn cho dù bao có lủng lỗ nhỏ thì dịch nhờn AD cũng không thể tràn vào trong đúng không ạ

Trantuandndndn
12-06-2016, 21:54
Dạ em cảm ơn rất nhiều, vậy là trường hợp của em đã chắc chắn không bị lây( nếu có ) chưa ạ, em khá lo lắng nên hỏi đi hỏi lại nhiều lần, mong anh/ chị bỏ qua vì như thế em mới có thể yên tâm hơn ạ

Charles
12-06-2016, 21:56
Dạ em cảm ơn rất nhiều, vậy là trường hợp của em đã chắc chắn không bị lây( nếu có ) chưa ạ, em khá lo lắng nên hỏi đi hỏi lại nhiều lần, mong anh/ chị bỏ qua vì như thế em mới có thể yên tâm hơn ạ

Truong Xuan khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ.

Trantuandndndn
12-06-2016, 22:01
Truong Xuan khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ.

Dạ vâng, em cảm ơn rất nhiều, vậy thì em yên tâm rồi, từ chiều đến giờ trong người cứ lo lắng mãi mà không biết phải làm gì cả, may mắn cho em là tìm được diễn đàn của mình, em cảm ơn mọi người rất nhiều

Trantuandndndn
12-06-2016, 23:00
Có 1 vấn đề nữa mà em muốn hỏi là sau khi đeo bao vào rồi thì cô gái đó có dùng miệng để BJ khi DV em có bao khoảng 1 đến 2', vậy có khả năng nào bao sẽ bị rách khi cọ sát trong miệng của cô gái đó không, sau đó DV em vẫn còn đeo cái bao đó và quan hệ luôn, liệu có sao không ạ, mong mọi người giúp em

Trantuandndndn
13-06-2016, 06:25
Mọi người giúp em với ạ

Charles
13-06-2016, 07:12
Có 1 vấn đề nữa mà em muốn hỏi là sau khi đeo bao vào rồi thì cô gái đó có dùng miệng để BJ khi DV em có bao khoảng 1 đến 2', vậy có khả năng nào bao sẽ bị rách khi cọ sát trong miệng của cô gái đó không, sau đó DV em vẫn còn đeo cái bao đó và quan hệ luôn, liệu có sao không ạ, mong mọi người giúp em

Bạn làm như miệng cô gái đó là hàm cá sấu không bằng. Miễn khi quan hệ bao không sự cố gì thì bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:13

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:14

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Trantuandndndn
13-06-2016, 08:14
Bạn làm như miệng cô gái đó là hàm cá sấu không bằng. Miễn khi quan hệ bao không sự cố gì thì bạn yên tâm đi.
Vậy anh tư vấn luôn giùm em nếu như tâm lí cứ nặng nề và luôn lo lắng thì khi còn trong thời gian 72 giờ sau nguy cơ ta có nên dùng pep như để chắc chắn hơn không, có thể sẽ an toàn 100 % và phàn nào đó làm ta giảm bớt lo lắng phần nào, còn nếu không cần thiết thì tác hại khi không có nguy cơ mà vẫn dùng pep thì sẽ như thế nào ạ

Nguyen Ha
13-06-2016, 09:17
Vậy anh tư vấn luôn giùm em nếu như tâm lí cứ nặng nề và luôn lo lắng thì khi còn trong thời gian 72 giờ sau nguy cơ ta có nên dùng pep như để chắc chắn hơn không, có thể sẽ an toàn 100 % và phàn nào đó làm ta giảm bớt lo lắng phần nào, còn nếu không cần thiết thì tác hại khi không có nguy cơ mà vẫn dùng pep thì sẽ như thế nào ạ

PEP không phải là PEPsi cứ thích là uống.

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 09:27

Trường hợp của bạn là k có nguy cơ với bất kì bệnh gì nếu có thì chỉ có thể là bệnh tâm lý thôi. Vì cả lúc qh = miệng bạn cũng có sử dụng bcs.
Pep rất độc hại cho sức khỏe. Ngoài độc hại ra thi dùng pep con phải tuân thủ đúng giờ giấc 28 ngày.

Charles
13-06-2016, 09:37

Trantuandndndn
13-06-2016, 14:09
Dạ nếu mọi người đã nói vậy thì em cũng phần nào an tâm, tại vì tâm lí nó cứ lo lắng nên thành ra trong đầu luôn nghĩ cái này cái kia, nếu lỡ chuyện xấu thì em sẽ hối hận cả đời, vậy mọi người có thể cho em biết là sau thời gian nguy cơ khoảng bao nhiêu lâu thì em có thể đi xét nghiệm được ạ.

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:14
Dạ nếu mọi người đã nói vậy thì em cũng phần nào an tâm, tại vì tâm lí nó cứ lo lắng nên thành ra trong đầu luôn nghĩ cái này cái kia, nếu lỡ chuyện xấu thì em sẽ hối hận cả đời, vậy mọi người có thể cho em biết là sau thời gian nguy cơ khoảng bao nhiêu lâu thì em có thể đi xét nghiệm được ạ.
sau 4 tuần có thể XN combo, 6 tuần có thể XN = bất cứ PP XN nào và theo khuyến cáo của BYT thì chốt lại sau tuần thứ 12 là KQ chính xác nhất.
nhưng bạn XN để làm gì ? bạn có tý nguy cơ nào đâu mà XN. bạn đang thừa tiền ư ? nếu thừa thì ủng hộ diễn đàn mình hoặc đi tặng cho ng nghèo khổ đi.

Charles
13-06-2016, 14:48

Khi BQT đã khẳng định không có nguy cơ tức không cần XN. Nếu bạn muốn XN giải tỏa tâm lý thì XN lúc nào cũng được.

Trantuandndndn
13-06-2016, 16:01
Khi BQT đã khẳng định không có nguy cơ tức không cần XN. Nếu bạn muốn XN giải tỏa tâm lý thì XN lúc nào cũng được.
Dạ vâng, ý của em là hỏi về thời gian xét nghiệm của các bệnh lây qua đường tình dục ấy ạ, nếu người đó có các bệnh đó thì có chắc chắn sẽ lây qua cho em không, cô gái đó chỉ dùng miệng cho e khoảng thời gian dưới 5' thôi ạ, xác suất lây có cao không

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:37

Dạ vâng, ý của em là hỏi về thời gian xét nghiệm của các bệnh lây qua đường tình dục ấy ạ, nếu người đó có các bệnh đó thì có chắc chắn sẽ lây qua cho em không, cô gái đó chỉ dùng miệng cho e khoảng thời gian dưới 5' thôi ạ, xác suất lây có cao không

Tuanmecsedec khẳng định với HIV bạn không có nguy cơ HIV,Còn về các bệnh tình dục thì :

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Trantuandndndn
13-06-2016, 17:27
Tuanmecsedec khẳng định với HIV bạn không có nguy cơ HIV,Còn về các bệnh tình dục thì :

Dạ vâng em cảm ơn ạ

Ngân Giang
13-06-2016, 17:44
HIV không lây qua việc quan hệ bằng miệng . Bạn hoàn toàn loại bỏ về H . Nhưng có thể lây nhiễm các bệnh khác Bạn tìm hiểu thêm .

Trantuandndndn
14-06-2016, 19:21
Cho em hỏi về 1 vấn đề ạ, mọi người thường nói khi quan hệ bằng miệng ( người nữ làm cho nam) thì hầu như không có khả năng làm lây truyền HIV, vậy thì trong những trường hợp nào mà quan hệ bằng miệng sẽ có khả năng lây nhiễm ạ, mọi người tư vấn em về vấn đề này với, em cảm ơn..

Nguyen Ha
14-06-2016, 19:28
Cho em hỏi về 1 vấn đề ạ, mọi người thường nói khi quan hệ bằng miệng ( người nữ làm cho nam) thì hầu như không có khả năng làm lây truyền HIV, vậy thì trong những trường hợp nào mà quan hệ bằng miệng sẽ có khả năng lây nhiễm ạ, mọi người tư vấn em về vấn đề này với, em cảm ơn..

Khi nào cô gái đó cắn đứt lưỡi chảy máu rồi os cho bạn thì lúc đó bạn hãy lo.

thainguyen1993
14-06-2016, 19:30

Khi nào miệng của người nử chảy máu từa lưa và đầu DV cũng chảy máu từa lưa luôn , thì mới có nguy cơ

Toibenban
15-06-2016, 18:45

Khi nào miệng cô gái đó giống hình bên dưới và cắn đứt DV của bạn làm cho chảy máu te tua thì mới sợ