PDA

View Full Version : Hỏi về quan hệ với gmd có dùng bcs

trieuhoangtrieutu
12-06-2016, 22:35
Thưa các anh chị trong diễn đàn. Em quan hệ với gmd đã đc gần 2 tháng. Thực sự sau hành động đó em rất hối hận. Hôm đó uống rượu hơi phê nên ko tự chủ đc bản thân.
Lúc đầu em nhập trận mặc bao ngay từ đầu. Cho vào đc khoảng 1 phút thì khi đang nhấp dv của em bị tuột ra ngoài ad của nữ (em nghĩ do dv bị xìu xuống). Bao ko bị tuột hẳn chỉ hơi bị kéo lên so với phần gốc khoảng 1,5cm thì gmd vuốt xuống lại cho em. Sau đó em cho vào lại nhưng do xìu quá ko vào đc nên e ko quan hệ nữa
Mấy hôm nay người em cứ bị ngứa ngáy nhiều chỗ trên người. Thể trạng thì vẫn bình thường. Thỉnh thoảng hơi đau nhức cơ.
xin các anh chị tư vấn cho em trường hợp này với ạ. Em rất lo lắng. Đang chờ 3 tháng để xn.

maytroi
12-06-2016, 22:49
Bạn quan hệ có dùng bcs . bao không tuột vs rách thì có thể yên tâm nhé

trieuhoangtrieutu
12-06-2016, 22:51
Bạn quan hệ có dùng bcs . bao không tuột vs rách thì có thể yên tâm nhé
Mình cũng mong vậy. Nhưng chỉ là đợt này tự dưng bị ngứa ngáy cả người. Sau 2 tháng quan hệ có bcs

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:02
Thưa các anh chị trong diễn đàn. Em quan hệ với gmd đã đc gần 2 tháng. Thực sự sau hành động đó em rất hối hận. Hôm đó uống rượu hơi phê nên ko tự chủ đc bản thân.
Lúc đầu em nhập trận mặc bao ngay từ đầu. Cho vào đc khoảng 1 phút thì khi đang nhấp dv của em bị tuột ra ngoài ad của nữ (em nghĩ do dv bị xìu xuống). Bao ko bị tuột hẳn chỉ hơi bị kéo lên so với phần gốc khoảng 1,5cm thì gmd vuốt xuống lại cho em. Sau đó em cho vào lại nhưng do xìu quá ko vào đc nên e ko quan hệ nữa
Mấy hôm nay người em cứ bị ngứa ngáy nhiều chỗ trên người. Thể trạng thì vẫn bình thường. Thỉnh thoảng hơi đau nhức cơ.
xin các anh chị tư vấn cho em trường hợp này với ạ. Em rất lo lắng. Đang chờ 3 tháng để xn.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 07:39
Dạ em cảm ơn a Tuấn nhiều. Lúc quan hệ đến lúc rút ra dv bị xìu xuống nhưmg vẫn thấy bao còn che dv thì chứng tỏ quá trình quan hệ bao k bị tuột đúng ko ạ. Em sợ dịch ad tràn vào gây nguy cơ quá ak. Có khi nào đang quan hệ mà dịch của gmd tràn vào bcs đc k anh?

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:43
Dạ em cảm ơn a Tuấn nhiều. Lúc quan hệ đến lúc rút ra dv bị xìu xuống nhưmg vẫn thấy bao còn che dv thì chứng tỏ quá trình quan hệ bao k bị tuột đúng ko ạ. Em sợ dịch ad tràn vào gây nguy cơ quá ak. Có khi nào đang quan hệ mà dịch của gmd tràn vào bcs đc k anh?

Bạn yên tâm đi,không có nguy cơ đâu,đừng suy diễn rồi tự hù mình.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 07:55
dạ. Đúng là e tự hù mình thật. Quá trình qh em chẳng làm gì ngoài việc cho dv vào đó. Xong dv bị xìu nên lo dịch vào. Em quan hệ chắc tầm 1p. Vậy e an toàn 100% hả a? Đợt này lại bị ngứa cả người nên e lại lo con H. :((

Charles
13-06-2016, 08:06

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 12:00
Các anh các chị ơi. Em lo quá. Sao lại ngứa ngáy cả người. E gãi suốt. Có khi nào e nhiễm r ko ạ. Đợi đến ngày xét nghiệm còn lâu quá

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 13:31

Mình cũng mong vậy. Nhưng chỉ là đợt này tự dưng bị ngứa ngáy cả người. Sau 2 tháng quan hệ có bcs

dạ. Đúng là e tự hù mình thật. Quá trình qh em chẳng làm gì ngoài việc cho dv vào đó. Xong dv bị xìu nên lo dịch vào. Em quan hệ chắc tầm 1p. Vậy e an toàn 100% hả a? Đợt này lại bị ngứa cả người nên e lại lo con H. :((

Các anh các chị ơi. Em lo quá. Sao lại ngứa ngáy cả người. E gãi suốt. Có khi nào e nhiễm r ko ạ. Đợi đến ngày xét nghiệm còn lâu quá
trời nóng như thế này ai mà k ngứa. tôi cũng ngứa khắp ng gãi toét tùm lum rồi đây.
bạn k có nguy cơ với HIV nên bạn yên tâm là NHỮNG GÌ BẠN KỂ K LIÊN QUAN TỚI HIV.
bạn chịu khó ăn nhiều đò mát vào và k nghĩ tới HIV nữa thì nó sẽ tự khỏi thôi.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 13:42
Vâng. Cảm ơn anh nhiều ạ. Thế thì may quá. Cứ ngứa phát lại nghĩ đến H. Đến chán bản thẩn. Stress quá. Hôm nay lại thấy anh longkuty trên diễn đàn xét nghiệm cũng at rồi mà vui quá. Vậy là các anh chị trên diễn đàn đều tư vấn chuẩn.

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 13:58
Vâng. Cảm ơn anh nhiều ạ. Thế thì may quá. Cứ ngứa phát lại nghĩ đến H. Đến chán bản thẩn. Stress quá. Hôm nay lại thấy anh longkuty trên diễn đàn xét nghiệm cũng at rồi mà vui quá. Vậy là các anh chị trên diễn đàn đều tư vấn chuẩn. ������
bó tay với bạn ! AC BQT đã dành thời gian để giúp đỡ mọi ng là nhiệt tình, là thật lòng và phải có chuyên môn, có chứng chỉ tư vấn đàng hoàng chứ có phải tư vấn bừa bãi đâu mà bạn nói như vậy tội cho AC ấy.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 14:01
Đấy là em khen mà anh. Quả thực diễn đàn mình đã cứu sống e. K em die vì lo lắng mất. Giờ vẫn ngứa quá trời a ơi :D

Không Ngừng Bước
13-06-2016, 14:05
híc ! nóng thế này ai mà k ngứa. năm phồng điều hòa còn tạm chứ cứ chui ra ngoài là thôi rồi....:monkeys16:

Charles
13-06-2016, 14:46

Khi bạn bị stress cũng gây ra hiện tượng này.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 16:29

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 17:15
Cảm ơn tất cả mọi người đã động viên e ạ. Chúc các anh chị sức khoẻ và hạnh phúc

Ngân Giang
13-06-2016, 17:50
An toàn tuyệt đối . Những gì bạn kể không có gì phải đáng lo lắng

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 21:00
Em lo lắng nhất đang quan hệ mà dịch âm đạo vẫn tràn vào được trong bcs khiến mình bị lây nhiễm thôi ạ :((

Tuanmecsedec
13-06-2016, 21:07
Em lo lắng nhất đang quan hệ mà dịch âm đạo vẫn tràn vào được trong bcs khiến mình bị lây nhiễm thôi ạ :((

Làm gì có chuyện tràn dịch vào được bạn.Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

trieuhoangtrieutu
13-06-2016, 22:57
Làm gì có chuyện tràn dịch vào được bạn.Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp choTuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.
dạ. E tin ạ. E sẽ sống lành mạnh. Cảm ơn sự tư vấn nhiệt tình của các anh chị

trieuhoangtrieutu
14-06-2016, 16:50
Các anh ơi. E nhớ là e có sờ tay vào mép ngoài ad. Sau đó sờ ti gmd. Tiếp đó e bú ti gmd thì có sao k ạ? Dạo này mắt còn hơi mờ thỉnh thoảng bị choáng. E lo quá ạ.

Tuanmecsedec
14-06-2016, 20:20
Các anh ơi. E nhớ là e có sờ tay vào mép ngoài ad. Sau đó sờ ti gmd. Tiếp đó e bú ti gmd thì có sao k ạ? Dạo này mắt còn hơi mờ thỉnh thoảng bị choáng. E lo quá ạ.

Không có nguy cơ kiểu như vậy luôn bạn.

Không Ngừng Bước
14-06-2016, 22:25
HIV k lây nhiễm như vậy, nói là yên tâm k có sao rồi k nghe cứ hoang mang rồi còn mất khả năng điều khiển thần kinh chứ choáng đã là gì.

Toibenban
15-06-2016, 18:39

Khả năng có nguy cơ chỉ khi nào quan hệ có xâm nhập trực tiếp giữa dương vật với âm đạo thôi bạn.vấn đề tay dính dịch chạm,vuốt dương vật , hay sờ vào ti GMD và bú ti trong khi ti dính dịch là không sao.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn.

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch rửa dương vật nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.com.vn/threads/7209-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-so-tay-dinh-dich-rua-duong-vat-nhiem-hiv)
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van/page8)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch rửa dương vật nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/7209-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-so-tay-dinh-dich-rua-duong-vat-nhiem-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch rửa dương vật nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.com.vn/threads/7209-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-so-tay-dinh-dich-rua-duong-vat-nhiem-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv khi tay dịnh dịch chạm dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/6914-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-khi-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)
Chủ đề: Quan hệ GMD bị dích dịch âm đạo, tháo BCS không đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/9313-Quan-he-GMD-bi-dich-dich-am-dao-thao-BCS-khong-dung-cach)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ? (http://diendanhiv.vn/threads/8712-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch rửa dương vật nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/7209-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-so-tay-dinh-dich-rua-duong-vat-nhiem-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ? (http://diendanhiv.vn/threads/8712-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)
Chủ đề: E có sao không ạ? sợ tay dính dịch chạm vào dương vật. (http://diendanhiv.vn/threads/32618-E-co-sao-khong-a-so-tay-dinh-dich-cham-vao-duong-vat)

trieuhoangtrieutu
15-06-2016, 20:15
Dạ em cảm ơn các anh chị nhiều. Giờ thì tĩnh tâm đợi đủ 3 tháng làm phát combo cho tâm lý đc thoải mái ạ

Tuanmecsedec
15-06-2016, 20:20
Dạ em cảm ơn các anh chị nhiều. Giờ thì tĩnh tâm đợi đủ 3 tháng làm phát combo cho tâm lý đc thoải mái ạ ������

Bạn xét nghiệm thì tùy bạn.Tuamecsedec đảm bảo 100% kết quả âm tính.

Ngân Giang
16-06-2016, 01:48
Dạ em cảm ơn các anh chị nhiều. Giờ thì tĩnh tâm đợi đủ 3 tháng làm phát combo cho tâm lý đc thoải mái ạ ������
Giờ bạn đi xét nghiệm hết máu trong người không lối ra con H nào hết

Charles
16-06-2016, 08:51

HIV không có lây như vậy đâu bạn.

Charles
16-06-2016, 08:54
Dạ em cảm ơn các anh chị nhiều. Giờ thì tĩnh tâm đợi đủ 3 tháng làm phát combo cho tâm lý đc thoải mái ạ.

Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà lo XN. Tiền đó để mà tẩm bổ sức khỏe hoặc làm công tác từ thiện còn có ý nghĩa hơn.

trieuhoangtrieutu
16-06-2016, 09:24
Dạ. E sẽ nghe lời các anh chị. Cảm ơn BQT rất nhiều. Nhờ có các anh chị mà e đỡ stress rất nhiều ạ

Ngân Giang
16-06-2016, 10:14
Dạ. E sẽ nghe lời các anh chị. Cảm ơn BQT rất nhiều. Nhờ có các anh chị mà e đỡ stress rất nhiều ạ
Người ta nói đi đêm cũng có ngày gặp Ma . Nếu bạn biết tránh xa các dịch vụ trá hình và biết sd QHTD an toàn thì điều đó đem lại cho bạn cuộc sống lành mạnh và tốt đẹp hơn . Chúc bạn mạnh khỏe

Toibenban
16-06-2016, 10:16

Xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lí thôi ! đãm bảo 100% Âm Tính !

Nguyen Ha
16-06-2016, 11:49

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

trieuhoangtrieutu
18-06-2016, 18:14
Các anh ơi. Tự dưng e nổi mụn nhiều quá. Nổi đầy mặt. Có sao k ạ? Hic

Charles
18-06-2016, 21:14
Các anh ơi. Tự dưng e nổi mụn nhiều quá. Nổi đầy mặt. Có sao k ạ? Hic

Nổi mụn do nóng trong thôi. Ăn nhiều đồ mát vào bạn.

trieuhoangtrieutu
19-06-2016, 08:06
Nổi mụn do nóng trong thôi. Ăn nhiều đồ mát vào bạn.
Dạ. Hi vọng là thế a ạ. Cảm ơn a Truongxuan nhiều ạ

trieuhoangtrieutu
19-06-2016, 17:00
Lo lắng, mệt mỏi quá các anh chị ạ. Sao e vẫn luôn ám ảnh con H. Đúng là khôn 3 năm dại 1 giờ. Giờ cứ như kẻ tâm thần. Hic. Chỉ mong đủ 3 tháng để đi xét nghiệm

Tuanmecsedec
19-06-2016, 17:03
Lo lắng, mệt mỏi quá các anh chị ạ. Sao e vẫn luôn ám ảnh con H. Đúng là khôn 3 năm dại 1 giờ. Giờ cứ như kẻ tâm thần. Hic. Chỉ mong đủ 3 tháng để đi xét nghiệm
Nếu bạn quá lo lắng thì Stress gây ra nhiều bệnh,bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

trieuhoangtrieutu
25-06-2016, 15:07
Hôm nay nhà em đi hỏi vợ cho e các anh chị ạ. Nhưng nỗi ám ảnh cứ làm e k đc vui trọn vẹn. Mong các a chị có thể động viên e. Chứ lo lắng quá khiến e đau nhức, mệt mỏi, sụt ký da sạm đi.
e quan hệ có dùng bao, bao chỉ tụt một tí thì k có nguy cơ đâu đúng k ạ? Xin đừng chửi em. Hic

Charles
25-06-2016, 15:50
Hôm nay nhà em đi hỏi vợ cho e các anh chị ạ. Nhưng nỗi ám ảnh cứ làm e k đc vui trọn vẹn. Mong các a chị có thể động viên e. Chứ lo lắng quá khiến e đau nhức, mệt mỏi, sụt ký da sạm đi.
e quan hệ có dùng bao, bao chỉ tụt một tí thì k có nguy cơ đâu đúng k ạ? Xin đừng chửi em. Hic

Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn và hãy sống thoải mái đi.

Giaitoaloau
25-06-2016, 16:02

Lấy vợ về sướng lắm..!Lúc đó thì vui quá quên em H ngay..!Hãy coi H là cô bồ cũ quên cô ta đi...!

trieuhoangtrieutu
25-06-2016, 22:13
Dạ. Như thế thì các biểu hiện như mọc mụn, tê nhức xương khớp chỉ là bệnh do stress phải k ạ?

Nguyen Ha
25-06-2016, 22:18
Dạ. Như thế thì các biểu hiện như mọc mụn, tê nhức xương khớp chỉ là bệnh do stress phải k ạ?

Tất cả là do bạn bị stress thôi.

trieuhoangtrieutu
25-06-2016, 22:22
Tất cả là do bạn bị stress thôi.

Dạ. Vậy hôm nào cưới mời chị Hà đi dự mới đc. Lo lắng quá làm lỡ nìêm vui cuộc đời. Cũng may e mặc bao ko thì giờ chắc lo chết mất.

Nguyen Ha
25-06-2016, 22:24
Dạ. Vậy hôm nào cưới mời chị Hà đi dự mới đc. Lo lắng quá làm lỡ nìêm vui cuộc đời. Cũng may e mặc bao ko thì giờ chắc lo chết mất.

Bạn yên tâm cưới vợ đi

tôi ơi đừng tuyệt vọng
25-06-2016, 22:38
Ngay từ đầu đọc tình huống của bạn là biết ngay không có nguy cơ rồi.mình không nghĩ topic của bạn có thể lên đến trang thứ 3 luôn cơ đấy.yên tâm mà cuới vợ đi bạn.do bạn suy nghĩ nhiều và lo lắng quá đó thôi.răng long đầu bạc và trăm năm hạnh phúc bạn nhé.nhớ chung thuỷ một vợ một chồng và có một bạn tình thôi nha bạn

Tuanmecsedec
26-06-2016, 07:50

Bạn yên tâm mà đi cưới Dzợ đi.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

trieuhoangtrieutu
26-06-2016, 13:12
Dạ. Không khí 2 gia đình vui vẻ và đầm ấm quá làm e thấy thật sự có lỗi. Giờ e sẽ phải sống thật tốt k để có lỗi với vợ và gia đình. Hi vọng nếu e có stress sẽ đc các a chị giúp đỡ vượt qua. Cảm ơn các anh chị rất nhiều ạ.

trieuhoangtrieutu
29-06-2016, 15:53
Dạo này em hay bị mỏi mệt, ngủ sâu mê man. Người nhức mỏi các cơ, xương. Thế là sao ak? Huhu. E lo quá

Tuanmecsedec
29-06-2016, 16:02
Dạo này em hay bị mỏi mệt, ngủ sâu mê man. Người nhức mỏi các cơ, xương. Thế là sao ak? Huhu. E lo quá

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn lưu ý đây là box chuyên mục tư vấn,chứ không phải box để bạn Spam mấy vấn đề này.

trieuhoangtrieutu
29-06-2016, 16:06
Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn lưu ý đây là box chuyên mục tư vấn,chứ không phải box để bạn Spam mấy vấn đề này.

dạ em xin lỗi ak. Tại lo lắng quá nên e phát sjnh nhiều suy nghĩ linh tinh ạ.