PDA

View Full Version : Em quan hệ đồng tính và bị rách bao cao su 2 lần

betrai123
12-06-2016, 23:47
Chào các anh chị!

Em quan hệ đồng tính và bị rách bao cao su 2 lần. Em là người cho, mong anh chị tư vấn trường hợp của em.

Lần 1: ban đầu bạn ấy ngồi trên dương vật của em. Sau đó, tụi em đổi tư thế. Em để bạn ấy nằm nghiêng, cho dương vật vào và nhấp vài phát. Rồi tụi em đổi sang tư thế truyền thống, em nhấp được vài phát khoảng chừng 15s đổ lại thì bao cao su rách, lòi cả đầu dương vật ra.

Lần 2: bạn ấy cũng ngồi trên dương vật của em rồi nhún được vài phút rồi đổi tư thế. Bạn nằm sấp, em nằm trên, em vừa đút dương vật vào hậu môn thì bị rách lần 2.

Em lo quá, không biết có nguy cơ gì không ạ ? Mong được anh chị giúp đỡ. Em xin cảm ơn anh chị.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 07:08
Chào các anh chị!

Em quan hệ đồng tính và bị rách bao cao su 2 lần. Em là người cho, mong anh chị tư vấn trường hợp của em.

Lần 1: ban đầu bạn ấy ngồi trên dương vật của em. Sau đó, tụi em đổi tư thế. Em để bạn ấy nằm nghiêng, cho dương vật vào và nhấp vài phát. Rồi tụi em đổi sang tư thế truyền thống, em nhấp được vài phát khoảng chừng 15s đổ lại thì bao cao su rách, lòi cả đầu dương vật ra.

Lần 2: bạn ấy cũng ngồi trên dương vật của em rồi nhún được vài phút rồi đổi tư thế. Bạn nằm sấp, em nằm trên, em vừa đút dương vật vào hậu môn thì bị rách lần 2.

Em lo quá, không biết có nguy cơ gì không ạ ? Mong được anh chị giúp đỡ. Em xin cảm ơn anh chị.

Quan hệ đồng giới (MSM ) xác suất lây nhiễm người nhận sẽ cao hơn người cho.Người cho tức là người đưa dương vật vào hậu môn của bạn tình để quan hệ.Khi nào hậu môn bị chảy máu thì khả năng người cho mới có nguy cơ.

Vì vậy những gì bạn kể,nếu bạn tình (người nhận ) không bị chảy máu ở hậu môn thì không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Charles
13-06-2016, 07:29
Chào các anh chị!

2 lần BCS bị rách nhưng bạn đều phát hiện ra ngay, trong trường hợp này bạn là người cho nên yên tâm không có nguy cơ.

betrai123
13-06-2016, 19:36
Em cảm ơn 2 anh

Nhưng 2 anh cho em hỏi:

1. Lỡ bạn ấy ko chảy máu mà dương vật em dính phải chất dịch trong hậu môn (như phân chẳng hạn) thì có sao không ?

2. Trong trường hợp, em bị rách tầm 1 phút rồi rút dương vật ra thì có sao không ạ ? Em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
13-06-2016, 19:43
Em cảm ơn 2 anh

Nhưng 2 anh cho em hỏi:

1. Lỡ bạn ấy ko chảy máu mà dương vật em dính phải chất dịch trong hậu môn (như phân chẳng hạn) thì có sao không ?

2. Trong trường hợp, em bị rách tầm 1 phút rồi rút dương vật ra thì có sao không ạ ? Em xin cảm ơn.
1, Câu hỏi 1 bạn không có nguy cơ.

2, Câu hỏi 2 của bạn thì ban quản trị đã phân tích ở trên rồi,bạn đọc lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

betrai123
14-06-2016, 07:29
dạ vâng! Em cảm ơn anh Tuấn và ban quản trị đã tư vấn.

Chúc các anh luôn vui vẻ, mạnh khỏe ạ.