PDA

View Full Version : em bị tuột bao cao su trong lúc quan hệ với GMD

hdk12345123
15-06-2016, 17:01
hôm qua em có quan hệ với GMD,lúc đầu em có đeo BCS để cọ xát với âm đạo của cô ấy nhưng được một lúc thì em thấy BCS bị tuột khỏi thân dương vật,chưa rơi hẳn ra mà vẫn còn bao được phần đầu dương vật,em ngu quá lại dùng tay kéo BCS lên lại rồi tiếp tục quan hệ.Trường hợp của em có khả năng lây nhiễm HIV ko ạ?các anh tư vẫn giúp em với :(((

thainguyen1993
15-06-2016, 17:05
hôm qua em có quan hệ với GMD,lúc đầu em có đeo BCS để cọ xát với âm đạo của cô ấy nhưng được một lúc thì em thấy BCS bị tuột khỏi thân dương vật,chưa rơi hẳn ra mà vẫn còn bao được phần đầu dương vật,em ngu quá lại dùng tay kéo BCS lên lại rồi tiếp tục quan hệ.Trường hợp của em có khả năng lây nhiễm HIV ko ạ?các anh tư vẫn giúp em với :(((

Hoàn toàn không có nguy cơ nhé bạn .
Bạn dùng tay kéo bcs lại là khôn chứ không phải ngu

Tuanmecsedec
15-06-2016, 17:15

Quan trọng là còn bảo vệ đầu dương vật là không sao.Vì vậy những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

hdk12345123
15-06-2016, 17:16
ý em là đáng lẽ ra phải thay cái BCS khác luôn ấy,vì cái cũ đã gần tuột hẳn ra ngoài rồi

Tuanmecsedec
15-06-2016, 17:19
ý em là đáng lẽ ra phải thay cái BCS khác luôn ấy,vì cái cũ đã gần tuột hẳn ra ngoài rồi

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Toibenban
15-06-2016, 18:01

Khi và chỉ khi bạn nhé nguyên Dương vật không có BCS vào Âm Đạo và quan hệ trong thời gian dài thì lây nhiễm còn trường hợp của bạn chỉ tuột khi cạ ở phía ngoài AD thì không thể lây nhiễm