PDA

View Full Version : Quan hệ gmd có bcs có kích dục bằng tay

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 08:19
Xin chào các anh chị, ngày 26/3 em ngu quá bạn em sau khi uống rượu vào có rủ em đi quan hệ GMD. gái mại dâm có kích dục bằng tay cho dv của em trong 5-7 phút vì em uống rượu nên dv ko cương cứng nhiều được, em có sờ vào âm đạo của GMD âm đạo khô không có dịch được 1 lúc em rút ra sờ vào ty GMD. Sau đó GMd rút bcs đeo bao cao su cho em gmd dùng chất bôi trơn bôi vào bao cao su và âm đạo, bọn em quan hệ chưa đến 1 phút, em co nhấp 2 nhịp thi em xuất tinh sau đó em nhấp thêm 1 nhịp gái mại dâm chủ động rút em rút dv ra bao cao su vẫn che đầu dv vòng bao có hơi lùi xuông ko bám vào gốc dv chăc do dv bị xìu, tính thời gian quan hệ chắc chi 30s. Em rút bao ra có cầm 1 lúc, gmd vào nhà tắm rửa. Em cầm bao vứt trong sọt rác. Em lấy tay trái sờ vào dv vẫn thấy chất nhờn của bcs. Gmd đi ra em vào rửa dv. 4 Tuần trở lại đây em có hiện tượng đau cơ đau ở tay chân vai, có tối đau cơ em ko ngủ được. Em lo sợ bị HIV mong các anh chị tư vấn, em ko bị sốt hay nổi hạch.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 08:26
khi rút bao em cầm vòng cao su của bao rút ra.

Charles
16-06-2016, 08:26
Xin chào các anh chị, ngày 26/3 em ngu quá bạn em say khi uống rượu vào có rủ em đi quan hệ GMD. gái mại dâm có kích dục bằng tay cho dv của em trong 5-7 phút vì em uống rượu nên dv ko cương cứng nhiều được, em có sờ vào âm đạo của GMD âm đạo khô không có dịch được 1 lúc em rút ra sờ vào ty GMD. Sau đó GMd rút bcs đeo bao cao su cho em gmd dùng chất bôi trơn bôi vào bao cao su và âm đạo, bọn em quan hệ chưa đến 1 phút, em co nhấp 2 nhịp thi em xuất tinh sau đó em nhấp thêm 1 nhịp gái mại dâm chủ động rút em rút dv ra bao cao su vẫn che đầu dv vòng bao có hơi lùi xuông ko bám vào gốc dv chăc do dv bị xìu, tính thời gian quan hệ chắc chi 30s. Em rút bao ra có cầm 1 lúc, gmd vào nhà tắm rửa. Em cầm bao vứt trong sọt rác. Em lấy tay trái sờ vào dv vẫn thấy chất nhờn của bcs. Gmd đi ra em vào rửa dv. 4 Tuần trở lại đây em có hiện tượng đau cơ đau ở tay chân vai, có tối đau cơ em ko ngủ được. Em lo sợ bị HIV mong các anh chị tư vấn, em ko bị sốt hay nổi hạch.

Những gì bạn kể là tình dục an toàn. Trường hợp bạn không có nguy cơ với bệnh nào cả.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 08:31
Hix mà em lo quá anh ah, 4 tuần trở lại đây có ngày em đau cơ tay chân, bàn tay như kim châm. Tinh thần căng thẳng lo sợ, ai có bị triệu chứng đau cơ khớp kéo dài như em ko.

Charles
16-06-2016, 08:38
Hix mà em lo quá anh ah, 4 tuần trở lại đây có ngày em đau cơ tay chân, bàn tay như kim châm. Tinh thần căng thẳng lo sợ, ai có bị triệu chứng đau cơ khớp kéo dài như em ko.

Do bạn lo lắng quá gây ra đó. Trường hợp bạn thời gian quan hệ rất ngắn, chỉ với 30s dù bạn không sử dụng BCS luôn cũng không có nguy cơ, đây bạn đã sử dụng BCS thì hoàn toàn yên tâm.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 08:50
vâng mà em vẫn lo vi em đọc hiv có triệu chứng đau co đau khớp. Từ khi quan hệ gmd em luôn dằn vặt lo sợ, trong 4 tuần trở lại đây, cứ có 1 đêm trong tuần em bị đau cơ ở hai bắp đùi vai và tay ngón chân. Em nhớ tuần thứ 3 sau khi quan hệ GMD em có mỏi 2 vai.

Charles
16-06-2016, 09:02
vâng mà em vẫn lo vi em đọc hiv có triệu chứng đau co đau khớp. Từ khi quan hệ gmd em luôn dằn vặt lo sợ, trong 4 tuần trở lại đây, cứ có 1 đêm trong tuần em bị đau cơ ở hai bắp đùi vai và tay ngón chân. Em nhớ tuần thứ 3 sau khi quan hệ GMD em có mỏi 2 vai.

HIV không có phát triệu chứng nhanh như vậy. Dù bạn đã nhiễm HIV luôn thì 3-4 năm sau chưa chắc thấy có triệu chứng, nói gì mới chỉ 3-4 tuần.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 09:09
vâng chắc do em stress quá, từ giờ em cạch đến già luôn. Ko hiểu sao mấy tuần em thấy đau cơ đau khớp nên cứ bị ám ảnh suốt luôn luôn lo sợ. Vì em đọc báo có thời kỉ cửa sổ biểu hiện nên em càng lo.

Charles
16-06-2016, 09:10
vâng chắc do em stress quá, từ giờ em cạch đến già luôn. Ko hiểu sao mấy tuần em thấy đau cơ đau khớp nên cứ bị ám ảnh suốt luôn luôn lo sợ. Vì em đọc báo có thời kỉ cửa sổ biểu hiện nên em càng lo.

Bạn yên tâm với những gì đã tư vấn, nếu bạn lo lắng nhiều bị stress sẽ sinh nhiều bệnh.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 09:21
vâng em cảm ơn anh, trong gần 3 tháng trở lại đây em lúc nào cũng căng thẳng lo sợ. Ngủ ko yên giấc, sau nó lại đau cơ đau khớp chắc la do em suy nghĩ quâ nên bị thế.

Charles
16-06-2016, 09:24
vâng em cảm ơn anh, trong gần 3 tháng trở lại đây em lúc nào cũng căng thẳng lo sợ. Ngủ ko yên giấc, sau nó lại đau cơ đau khớp chắc la do em suy nghĩ quâ nên bị thế.

Do bạn lo nghĩ quá, với lại thời tiết mùa này thay đổi như chong chóng nên các bệnh về xương khớp cũng dễ bị.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 09:32
vâng chắc là do em bị stress quá nên bị thế, em cảm ơn các anh đã tư vấn. Vi tu truoc den gio em chưa bị đau cơ khớp kéo dài kiểu đó cả nên em càng bị hoảng.

Charles
16-06-2016, 09:45
vâng chắc là do em bị stress quá nên bị thế, em cảm ơn các anh đã tư vấn. Vi tu truoc den gio em chưa bị đau cơ khớp kéo dài kiểu đó cả nên em càng bị hoảng.

Truong Xuan khẳng định trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

Toibenban
16-06-2016, 10:28

Trường hợp này không thể lây nhiễm HIV bạn yên tâm nhé !

Nguyen Ha
16-06-2016, 11:48

Do bạn bị stress thôi, bạn xả stress đi sẽ hết các biểu hiện.

metmoidaukhopkeodai
16-06-2016, 14:04
vâng em xin cảm ơn các anh chị đã tư vấn, vì em đọc giai đoạn cửa sổ có triệu chứng đau cơ đau khớp. Nên mới lo lắng stress sợ bị nhiễm.

Lục Giang
16-06-2016, 14:53
Đã biết mình ko có nguy cơ rồi mà còn suy diễn lăn tăn, triệu chứng của thần kinh ko ổn định

Nguyen Ha
16-06-2016, 14:54
vâng em xin cảm ơn các anh chị đã tư vấn, vì em đọc giai đoạn cửa sổ có triệu chứng đau cơ đau khớp. Nên mới lo lắng stress sợ bị nhiễm.

Lo lắng stress mới gây nên triệu chứng.

Tuanmecsedec
16-06-2016, 19:24
Xin chào các anh chị, ngày 26/3 em ngu quá bạn em sau khi uống rượu vào có rủ em đi quan hệ GMD. gái mại dâm có kích dục bằng tay cho dv của em trong 5-7 phút vì em uống rượu nên dv ko cương cứng nhiều được, em có sờ vào âm đạo của GMD âm đạo khô không có dịch được 1 lúc em rút ra sờ vào ty GMD. Sau đó GMd rút bcs đeo bao cao su cho em gmd dùng chất bôi trơn bôi vào bao cao su và âm đạo, bọn em quan hệ chưa đến 1 phút, em co nhấp 2 nhịp thi em xuất tinh sau đó em nhấp thêm 1 nhịp gái mại dâm chủ động rút em rút dv ra bao cao su vẫn che đầu dv vòng bao có hơi lùi xuông ko bám vào gốc dv chăc do dv bị xìu, tính thời gian quan hệ chắc chi 30s. Em rút bao ra có cầm 1 lúc, gmd vào nhà tắm rửa. Em cầm bao vứt trong sọt rác. Em lấy tay trái sờ vào dv vẫn thấy chất nhờn của bcs. Gmd đi ra em vào rửa dv. 4 Tuần trở lại đây em có hiện tượng đau cơ đau ở tay chân vai, có tối đau cơ em ko ngủ được. Em lo sợ bị HIV mong các anh chị tư vấn, em ko bị sốt hay nổi hạch.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

metmoidaukhopkeodai
17-06-2016, 08:00
em xin cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em, sau lần này em cạch sợ lắm rồi các anh chị ah.

Charles
17-06-2016, 08:34
em xin cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em, sau lần này em cạch sợ lắm rồi các anh chị ah.

Nói lời hãy giữ lấy lời
Đừng như con bướm đậu rồi lại bay
Bây giờ thì nói rất hay
Đến khi tái lại viện ngay vì buồn :khi875437:

Tuanmecsedec
17-06-2016, 11:06

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Toibenban
17-06-2016, 11:09

Nhắc bạn 1 câu " Đi Đêm có ngày gặp MA " hãy tránh xa những dịch vụ ăn bánh trã tiền để tránh rươc thêm phiền muộn